Liga de Expansion MX

ผลการแข่งขัน

MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
Round 5
03/02 - 08:05 Correcaminos 3 : 1 Leones Negros
03/02 - 06:00 Tepatitlan de Morelos 2 : 0 Atl. Morelia
02/02 - 10:05 Atletico La Paz 1 : 2 Cimarrones de Sonora
02/02 - 08:05 Venados 0 : 1 Raya2
02/02 - 06:00 Tlaxcala 3 : 1 Alebrijes Oaxaca
01/02 - 10:05 Dorados de Sinaloa 1 : 2 Pumas Tabasco
01/02 - 08:05 Atlante 3 : 0 Zacatecas Mineros
01/02 - 06:05 Alacranes de Durango 4 : 3 Cancun
Round 4
29/01 - 06:00 Zacatecas Mineros 1 : 2 Alacranes de Durango
28/01 - 06:05 Pumas Tabasco 1 : 1 Tepatitlan de Morelos
27/01 - 08:00 Atl. Morelia 1 : 0 Venados
26/01 - 10:05 Alebrijes Oaxaca 3 : 0 Dorados de Sinaloa
26/01 - 08:05 Cancun 0 : 1 Correcaminos
26/01 - 06:00 Celaya 1 : 0 Leones Negros

โปรแกรมการแข่งขัน

MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
Round 5
04/02 - 06:00 Tapatio VS Celaya
Round 6
08/02 - 08:05 Cancun VS Atlante
08/02 - 10:05 Cimarrones de Sonora VS Tlaxcala
08/02 - 10:05 Leones Negros VS Alacranes de Durango
09/02 - 06:00 Celaya VS Dorados de Sinaloa
09/02 - 08:05 Pumas Tabasco VS Correcaminos
09/02 - 10:05 Alebrijes Oaxaca VS Tepatitlan de Morelos
10/02 - 08:05 Atl. Morelia VS Tapatio
11/02 - 06:00 Zacatecas Mineros VS Venados
Round 7
15/02 - 08:05 Venados VS Cimarrones de Sonora
15/02 - 10:05 Dorados de Sinaloa VS Tlaxcala
16/02 - 06:00 Alacranes de Durango VS Alebrijes Oaxaca
16/02 - 08:05 Atletico La Paz VS Cancun
16/02 - 10:05 Atlante VS Celaya

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: Quarter-finals) Cimarrones de Sonora 5 4 0 1 10 4 6 12
2. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: Quarter-finals) Raya2 5 3 2 0 6 2 4 11
3. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: Quarter-finals) Tepatitlan de Morelos 5 3 1 1 8 2 6 10
4. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: Quarter-finals) Tapatio 4 3 1 0 8 4 4 10
5. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: 1/8-finals) Celaya 4 3 1 0 5 1 4 10
6. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: 1/8-finals) Pumas Tabasco 4 2 2 0 7 3 4 8
7. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: 1/8-finals) Atl. Morelia 5 2 2 1 7 5 2 8
8. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: 1/8-finals) Atlante 5 2 1 2 11 6 5 7
9. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: 1/8-finals) Correcaminos 4 2 1 1 6 4 2 7
10. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: 1/8-finals) Venados 5 2 1 2 4 4 0 7
11. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: 1/8-finals) Alacranes de Durango 5 2 0 3 6 13 -7 6
12. Promotion - Liga de Expansion MX (Clausura - Play Offs: 1/8-finals) Cancun 5 1 1 3 7 10 -3 4
13. Atletico La Paz 5 1 1 3 6 10 -4 4
14. Tlaxcala 5 1 1 3 4 8 -4 4
15. Zacatecas Mineros 5 1 1 3 4 9 -5 4
16. Alebrijes Oaxaca 5 1 0 4 5 10 -5 3
17. Leones Negros 4 0 1 3 4 8 -4 1
18. Dorados de Sinaloa 4 0 1 3 3 8 -5 1

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Lajud Martinez D. Atlante 4 0
1. Lorona L. Cancun 4 0
3. Bermudez C. Atlante 3 0
3. Cruz J. Alebrijes Oaxaca 3 0
3. Hernandez E. Correcaminos 3 0
3. Jimenez D. Cimarrones de Sonora 3 0
3. Martinez S. Tepatitlan de Morelos 3 0
8. Avila A. Raya2 2 0
8. Freyfeld A. Pumas Tabasco 2 0
8. Hernandez A. Leones Negros 2 0
8. Jimenez J. Zacatecas Mineros 2 0
8. Lopez A. Venados 2 0
8. Machado J. Pumas Tabasco 2 0
8. Parra D. Atl. Morelia 2 0
8. Perez Bouquet S. Tapatio 2 0
8. Puente L. Tapatio 2 0
8. Santos F. Atletico La Paz 2 0
8. Velazquez M. Atlante 2 0
19. Acuna F. Cimarrones de Sonora 1 0