National Division

ผลการแข่งขัน

LUXEMBOURG: National Division
Round 6
16/09 - 21:00 Ettelbruck 0 : 1 Hostert
16/09 - 21:00 Jeunesse Esch 1 : 1 Victoria Rosport
16/09 - 21:00 Racing Luxembourg 2 : 1 Fola
16/09 - 21:00 Rumelange 1 : 3 เบนฟิก้า
16/09 - 21:00 UNA Strassen 0 : 2 Dudelange
16/09 - 21:00 Union Titus Petange 1 : 0 Mondorf
15/09 - 22:30 Niedercorn 2 : 0 Differdange
Round 5
01/09 - 23:00 Victoria Rosport 0 : 3 Ettelbruck
01/09 - 01:00 เบนฟิก้า 1 : 2 Niedercorn
01/09 - 01:00 Hostert 4 : 2 Rumelange
01/09 - 01:00 Mondorf 2 : 2 UNA Strassen
01/09 - 00:30 Differdange 1 : 0 Racing Luxembourg
Round 4
26/08 - 23:00 UNA Strassen 0 : 2 Fola
26/08 - 21:00 Jeunesse Esch 1 : 0 Ettelbruck
26/08 - 21:00 Niedercorn 1 : 1 Hostert
26/08 - 21:00 Racing Luxembourg 1 : 0 เบนฟิก้า
26/08 - 21:00 Rumelange 3 : 2 Victoria Rosport
26/08 - 21:00 Union Titus Petange 0 : 1 Differdange

โปรแกรมการแข่งขัน

LUXEMBOURG: National Division
Round 3
27/09 - 00:30 Fola VS Dudelange
Round 7
30/09 - 21:00 Differdange VS Rumelange
30/09 - 21:00 Dudelange VS Union Titus Petange
30/09 - 21:00 Fola VS Niedercorn
30/09 - 21:00 Hostert VS Victoria Rosport
30/09 - 21:00 Mondorf VS Racing Luxembourg
30/09 - 21:00 UNA Strassen VS Jeunesse Esch
Round 8
06/10 - 21:00 Jeunesse Esch VS Hostert
06/10 - 21:00 Niedercorn VS Mondorf
06/10 - 21:00 Racing Luxembourg VS Dudelange
06/10 - 21:00 Rumelange VS Fola
06/10 - 21:00 Union Titus Petange VS UNA Strassen
06/10 - 21:00 Victoria Rosport VS เบนฟิก้า
Round 9
21/10 - 21:00 Differdange VS Victoria Rosport
21/10 - 21:00 Dudelange VS Niedercorn
21/10 - 21:00 Fola VS Ettelbruck
21/10 - 21:00 Mondorf VS Rumelange
21/10 - 21:00 UNA Strassen VS Racing Luxembourg
21/10 - 21:00 Union Titus Petange VS Jeunesse Esch

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League (Qualification) Jeunesse Esch 5 4 1 0 10 3 7 13
2. Promotion - Europa League (Qualification) Differdange 6 4 0 2 7 5 2 12
3. Promotion - Europa League (Qualification) Racing Luxembourg 6 3 2 1 10 5 5 11
4. Niedercorn 6 3 1 2 11 9 2 10
5. Union Titus Petange 6 3 1 2 6 7 -1 10
6. เบนฟิก้า 6 2 1 3 10 9 1 7
7. Ettelbruck 6 2 1 3 9 8 1 7
8. UNA Strassen 6 2 1 3 11 11 0 7
9. Mondorf 6 2 1 3 8 8 0 7
10. Hostert 6 2 1 3 8 15 -7 7
11. Fola 5 2 0 3 7 7 0 6
12. National Division (Relegation) Dudelange 4 2 0 2 6 7 -1 6
13. Relegation Rumelange 6 2 0 4 10 15 -5 6
14. Relegation Victoria Rosport 6 1 2 3 7 11 -4 5