ผลการแข่งขัน

LUXEMBOURG: Luxembourg Cup
1/32-finals
18/10 - 23:00 CS Sanem 2 : 0 Bettembourg
18/10 - 21:00 AS Luxembourg/Porto 2 : 5 Victoria Rosport
18/10 - 21:00 AS Wincrange 0 : 2 Rodange
18/10 - 21:00 Avenir Beggen 3 : 2 Mondercange
18/10 - 21:00 Erpeldange 1 : 3 Schifflange
18/10 - 21:00 FC Munsbach 2 : 4 Alisontia Steinsel
18/10 - 21:00 FC Schengen 1 : 5 Differdange
18/10 - 21:00 Grevenmacher 2 : 3 Kaerjeng
18/10 - 21:00 Harlange/Tarchamps 0 : 8 Wiltz
18/10 - 21:00 Jeunesse Esch 6 : 0 FC Noertzange HF
18/10 - 21:00 Jeunesse Schieren 1 : 2 Union Titus Petange
18/10 - 21:00 Kehlen 0 : 2 Niedercorn
18/10 - 21:00 Kischpelt Wilwerwiltz 0 : 10 Rumelange
18/10 - 21:00 Lorentzweiler 2 : 0 Marisca Mersch
18/10 - 21:00 Mertzig 0 : 5 ดูเดแลงก์
18/10 - 21:00 Norden 1 : 2 เบนฟิก้า
18/10 - 21:00 Oberkorn 2 : 1 Esch
18/10 - 21:00 Racing Troisvierges 0 : 11 Racing Luxembourg
18/10 - 21:00 Rupensia 0 : 4 Jeunesse Canach
18/10 - 21:00 Stengefort 1 : 3 Jeunesse Junglinster
18/10 - 21:00 Syra Mensdorf 1 : 0 FC Mamer
18/10 - 21:00 Union Tetange 3 : 4 Yellow Boys
18/10 - 20:00 Echternach 1 : 3 Mertert/Wasserbillig
18/10 - 01:00 Diekirch 0 : 6 Mondorf
18/10 - 00:00 FC Ehlerange 4 : 3 Berbourg
18/10 - 00:00 US Feulen 0 : 1 Hostert
17/10 - 23:00 Cebra 2 : 3 UNA Strassen
17/10 - 23:00 Jeunesse Gilsdorf 1 : 2 Ettelbruck
17/10 - 22:30 FC Koerich/Simmern 2 : 4 Bissen
17/10 - 22:00 Pratzerthal/Redange 0 : 4 Fola

โปรแกรมการแข่งขัน

LUXEMBOURG: Luxembourg Cup
1/32-finals
18/10 - 21:00 FC Red Black/Egalite VS Blo Weiss Medernach

ตารางคะแนน

1/32-finals
Izeg 0
Hesperange 4
Oberkorn 2
Esch 1
Norden 1
เบนฟิก้า 2
Stengefort 1
Jeunesse Junglinster 3
AS Luxembourg/Porto 2
Victoria Rosport 5
Echternach 1
Mertert/Wasserbillig 3
FC Koerich/Simmern 2
Bissen 4
Harlange/Tarchamps 0
Wiltz 8
Pratzerthal/Redange 0
Fola 4
AS Wincrange 0
Rodange 2
Avenir Beggen 3
Mondercange 2
Kischpelt Wilwerwiltz 0
Rumelange 10
Mertzig 0
ดูเดแลงก์ 5
FC Schengen 1
Differdange 5
US Feulen 0
Hostert 1
FC Noertzange HF 0
Jeunesse Esch 6
Jeunesse Gilsdorf 1
Ettelbruck 2
Jeunesse Schieren 1
Union Titus Petange 2
CS Sanem 2
Bettembourg 0
FC Ehlerange 4
Berbourg 3
Union Tetange 3
Yellow Boys 4
Diekirch 0
Mondorf 6
FC Munsbach 2
Alisontia Steinsel 4
Lorentzweiler 2
Marisca Mersch 0
Racing Troisvierges 0
Racing Luxembourg 11
Kehlen 0
Niedercorn 2
FC Red Black/Egalite
Blo Weiss Medernach
Erpeldange 1
Schifflange 3
Rupensia 0
Jeunesse Canach 4
Grevenmacher 2
Kaerjeng 3
Syra Mensdorf 1
FC Mamer 0
Cebra 2
UNA Strassen 3