Premier League

ผลการแข่งขัน

KAZAKHSTAN: Premier League
Round 6
20/04 - 18:00 Atyrau 1 : 2 Okzhetpes
20/04 - 18:00 Ertis Pavlodar 0 : 1 Aktobe
20/04 - 18:00 Kaisar Kyzylorda 0 : 0 Ordabasy
20/04 - 18:00 K. Almaty 0 : 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา
20/04 - 18:00 Taraz 1 : 2 Shakhtar Karagandy
20/04 - 18:00 Tobol 0 : 0 Zhetysu Taldykorgan
Round 5
14/04 - 17:00 Taraz 1 : 2 Kaisar Kyzylorda
14/04 - 17:00 Zhetysu Taldykorgan 3 : 0 K. Almaty
14/04 - 16:00 Okzhetpes 1 : 2 Tobol
14/04 - 16:00 Shakhtar Karagandy 4 : 0 Ertis Pavlodar
14/04 - 15:00 Aktobe 2 : 0 Atyrau
Round 4
07/04 - 18:00 Kaisar Kyzylorda 0 : 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา

โปรแกรมการแข่งขัน

KAZAKHSTAN: Premier League
Round 20
24/04 - 20:00 K. Almaty VS Atyrau
Round 7
27/04 - 16:00 Shakhtar Karagandy VS Kaisar Kyzylorda
27/04 - 18:00 Ordabasy VS K. Almaty
27/04 - 18:00 Zhetysu Taldykorgan VS Atyrau
27/04 - 19:00 Aktobe VS Taraz
27/04 - 20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา VS Tobol
Round 8
01/05 - 16:00 Ertis Pavlodar VS Zhetysu Taldykorgan
01/05 - 16:00 Kaisar Kyzylorda VS K. Almaty
01/05 - 16:00 Shakhtar Karagandy VS Aktobe
01/05 - 16:00 Taraz VS Okzhetpes
01/05 - 16:00 Tobol VS Ordabasy
Round 9
04/05 - 16:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา VS Ertis Pavlodar
04/05 - 16:00 K. Almaty VS Tobol
04/05 - 16:00 Okzhetpes VS Shakhtar Karagandy
04/05 - 16:00 Ordabasy VS Atyrau
04/05 - 16:00 Zhetysu Taldykorgan VS Taraz

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League (Qualification) โลโคโมทีฟ อัสตานา 7 6 1 0 14 4 10 19
2. Promotion - Europa League (Qualification) Tobol 6 5 1 0 12 3 9 16
3. Promotion - Europa League (Qualification) K. Almaty 6 4 0 2 11 7 4 12
4. Ordabasy 6 3 2 1 6 2 4 11
5. Zhetysu Taldykorgan 6 3 1 2 9 4 5 10
6. Kaisar Kyzylorda 6 2 2 2 3 3 0 8
7. Shakhtar Karagandy 6 2 1 3 7 7 0 7
8. Ertis Pavlodar 6 2 0 4 5 10 -5 6
9. Okzhetpes 6 1 1 4 6 14 -8 4
10. Premier League (Relegation) Atyrau 7 1 1 5 4 12 -8 4
11. Relegation Taraz 6 1 0 5 5 12 -7 3
12. Relegation Aktobe 6 2 0 4 6 10 -4 -6

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Nurgaliyev A. Tobol 4 0
1. Rotariu D. โลโคโมทีฟ อัสตานา 4 0
3. Eseola A. K. Almaty 3 0
3. Naumov N. Zhetysu Taldykorgan 3 0
3. Nyuiadzi S. Taraz 3 0
3. Paulo J. Ordabasy 3 0
3. Tomasov M. โลโคโมทีฟ อัสตานา 3 0
8. Aymbetov A. Aktobe 2 0
8. Dugalic R. K. Almaty 2 0
8. Eppel M. K. Almaty 2 0
8. Fedin M. Tobol 2 0
8. Gordejchuk M. Tobol 2 0
8. Lobjanidze E. Taraz 2 0
8. Nuserbajev T. Okzhetpes 2 0
8. Pesic I. Shakhtar Karagandy 2 0
8. Turysbek B. Tobol 2 0
17. Abiken A. K. Almaty 1 0