ผลการแข่งขัน

ITALY: Serie A Women
Round 6
18/10 - 20:00 Fiorentina W 0 : 1 Verona W
18/10 - 19:30 Bari W 0 : 4 Juventus W
18/10 - 17:30 AC Milan W 4 : 1 Inter W
17/10 - 20:00 Empoli W 1 : 0 Napoli W
17/10 - 20:00 San Marino Academy W 2 : 3 AS Roma W
17/10 - 17:30 Sassuolo W 3 : 0 Florentia W
Round 5
11/10 - 20:00 Sassuolo W 1 : 0 San Marino Academy W
11/10 - 17:30 Inter W 1 : 1 AS Roma W
10/10 - 20:00 Empoli W 0 : 3 AC Milan W
10/10 - 20:00 Verona W 1 : 0 Bari W
10/10 - 17:30 Florentia W 1 : 0 Napoli W
Round 4
04/10 - 22:45 San Marino Academy W 1 : 0 Florentia W
04/10 - 17:30 Bari W 0 : 3 Empoli W

โปรแกรมการแข่งขัน

ITALY: Serie A Women
Round 7
07/11 - 18:30 AS Roma W VS Fiorentina W
07/11 - 18:30 Napoli W VS AC Milan W
07/11 - 20:30 Florentia W VS Empoli W
07/11 - 20:30 Inter W VS Bari W
08/11 - 18:30 Juventus W VS Sassuolo W
08/11 - 20:30 Verona W VS San Marino Academy W
Round 8
15/11 - 23:00 Bari W VS Fiorentina W
15/11 - 23:00 Empoli W VS Inter W
15/11 - 23:00 Florentia W VS Juventus W
15/11 - 23:00 San Marino Academy W VS Napoli W
15/11 - 23:00 Sassuolo W VS Verona W
Round 9
06/12 - 23:00 Bari W VS Sassuolo W
06/12 - 23:00 Fiorentina W VS AC Milan W
06/12 - 23:00 Inter W VS San Marino Academy W
06/12 - 23:00 Napoli W VS Juventus W
06/12 - 23:00 Verona W VS Empoli W

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League Women (Qualification) Juventus W 6 6 0 0 17 3 14 18
2. Promotion - Champions League Women (Qualification) Sassuolo W 6 5 1 0 15 4 11 16
3. AC Milan W 6 5 0 1 16 3 13 15
4. Empoli W 6 4 0 2 19 7 12 12
5. AS Roma W 6 3 2 1 9 6 3 11
6. Fiorentina W 6 3 0 3 13 12 1 9
7. Inter W 6 2 1 3 8 14 -6 7
8. Florentia W 6 2 0 4 4 8 -4 6
9. Verona W 6 2 0 4 3 7 -4 6
10. Bari W 6 1 0 5 2 13 -11 3
11. Relegation - Serie B Women San Marino Academy W 6 1 0 5 3 21 -18 3
12. Relegation - Serie B Women Napoli W 6 0 0 6 3 14 -11 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Girelli C. Juventus W 7 2
2. Sabatino D. Fiorentina W 6 0
3. Dubcova K. Sassuolo W 5 5
4. Dowie N. AC Milan W 5 2
5. Lazaro P. AS Roma W 5 0
5. Polli E. Empoli W 5 0
7. Giacinti V. AC Milan W 4 1
8. Bugeja H. Sassuolo W 4 0
8. Pirone V. Sassuolo W 4 0
10. Glionna B. Empoli W 3 2
10. Prugna C. Empoli W 3 2
12. Bonansea B. Juventus W 3 1