Coppa Italia Serie D

ผลการแข่งขัน

ITALY: Coppa Italia Serie D
1/8-finals
01/02 - 20:30 Cavese 1 : 0 Francavilla
25/01 - 20:30 Lamezia Terme 2 : 1 Trapani
18/01 - 21:00 Crema 3 : 1 Bra
11/01 - 20:30 Adriese 6 : 0 Union Clodiense
11/01 - 20:30 Arezzo 1 : 2 ASD Pineto Calcio
11/01 - 20:30 Giana Erminio 2 : 0 Citta di Varese
11/01 - 20:30 Prato 0 : 1 United Riccione
11/01 - 20:00 Puteolana 2 : 1 Sarrabus Ogliastra
1/16-finals
14/12 - 20:30 Trapani 7 : 0 AS Acireale
08/12 - 02:30 Seravezza Pozzi 2 : 3 Prato
07/12 - 23:00 ASD Pineto Calcio 5 : 1 US Tolentino
07/12 - 21:00 Altamura 0 : 2 Cavese
07/12 - 20:30 Arconatese 1 : 3 Giana Erminio
07/12 - 20:30 Bra 2 : 0 Ligorna
07/12 - 20:30 Citta di Varese 1 : 0 Franciacorta
07/12 - 20:30 Derthona FbC 1 : 2 Crema
07/12 - 20:30 Dolomiti Bellunesi 0 : 1 Union Clodiense
07/12 - 20:30 Francavilla 2 : 0 Casertana
07/12 - 20:30 Montebelluna 1 : 2 Adriese
07/12 - 20:30 Orvietana 1 : 2 Arezzo
07/12 - 20:30 Puteolana 1 : 0 Trastevere Calcio
07/12 - 20:30 United Riccione 3 : 1 G.S. Bagnolese
30/11 - 20:00 Sarrabus Ogliastra 1 : 0 Tivoli Calcio
1/16-finals
14/12 - 20:30 Trapani 7 : 0 AS Acireale
08/12 - 02:30 Seravezza Pozzi 2 : 3 Prato
07/12 - 23:00 ASD Pineto Calcio 5 : 1 US Tolentino
07/12 - 21:00 Altamura 0 : 2 Cavese
07/12 - 20:30 Arconatese 1 : 3 Giana Erminio
07/12 - 20:30 Bra 2 : 0 Ligorna
07/12 - 20:30 Citta di Varese 1 : 0 Franciacorta
07/12 - 20:30 Derthona FbC 1 : 2 Crema
07/12 - 20:30 Dolomiti Bellunesi 0 : 1 Union Clodiense
07/12 - 20:30 Francavilla 2 : 0 Casertana
07/12 - 20:30 Montebelluna 1 : 2 Adriese
07/12 - 20:30 Orvietana 1 : 2 Arezzo
07/12 - 20:30 Puteolana 1 : 0 Trastevere Calcio
07/12 - 20:30 United Riccione 3 : 1 G.S. Bagnolese
30/11 - 20:00 Sarrabus Ogliastra 1 : 0 Tivoli Calcio
17/11 - 02:30 Casertana 3 : 2 Real Aversa

โปรแกรมการแข่งขัน

ITALY: Coppa Italia Serie D
Quarter-finals
22/02 - 20:30 Adriese VS United Riccione
22/02 - 20:30 ASD Pineto Calcio VS Puteolana
22/02 - 20:30 Cavese VS Lamezia Terme
22/02 - 20:30 Crema VS Giana Erminio

ตารางคะแนน

1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
Chisola 1
Bra 3
Ligorna 2
Sestri Levante 1
Casale 0
Derthona FbC 1
Crema 2
Ciserano-Bergamo 1
Franciacorta 3
Breno 1
Varesina 0
Citta di Varese 1
Arconatese 3
Caronnese 0
Giana Erminio 2
Alcione Milano 1
Cjarlins Muzane 1
Dolomiti Bellunesi 2
Union Clodiense 2
Legnago Salus 1
Caldiero Terme 1
Montebelluna 2
Este 1
Adriese 3
AC Carpi 1
United Riccione 2
G.S. Bagnolese 3
Correggese 2
Seravezza Pozzi 3
Pistoiese 0
Prato 1
Poggibonsi 0
Lupa Frascati 1
Arezzo 2
Trestina 0
Orvietana 2
Porto D'Ascoli 1
ASD Pineto Calcio 2
US Tolentino 2
Fano 1
Arzachena 0
Sarrabus Ogliastra 1
Roma City 0
Tivoli Calcio 3
Trastevere Calcio 2
Flaminia 1
Puteolana 1
Molfetta Calcio 0
Cavese 2
Vastogirardi 1
Citta di Fasano 0
Altamura 1
Casertana 3
Real Aversa 2
Francavilla 1
Lavello 0
Nocerina 3
Portici 1906 4
Lamezia Terme 3
Cittanovese 0
AS Acireale 2
Paterno 0
S. Agata 1
Trapani 2
Bra 2
Ligorna 0
Derthona FbC 1
Crema 2
Franciacorta 0
Citta di Varese 1
Arconatese 1
Giana Erminio 3
Dolomiti Bellunesi 0
Union Clodiense 1
Montebelluna 1
Adriese 2
United Riccione 3
G.S. Bagnolese 1
Seravezza Pozzi 2
Prato 3
Arezzo 2
Orvietana 1
ASD Pineto Calcio 5
US Tolentino 1
Sarrabus Ogliastra 1
Tivoli Calcio 0
Trastevere Calcio 0
Puteolana 1
Cavese 2
Altamura 0
Casertana 0
Francavilla 2
Portici 1906 1
Lamezia Terme 2
AS Acireale 0
Trapani 7
Bra 1
Crema 3
Citta di Varese 0
Giana Erminio 2
Union Clodiense 0
Adriese 6
United Riccione 1
Prato 0
Arezzo 1
ASD Pineto Calcio 2
Sarrabus Ogliastra 1
Puteolana 2
Cavese 1
Francavilla 0
Lamezia Terme 2
Trapani 1
Crema
Giana Erminio
Adriese
United Riccione
ASD Pineto Calcio
Puteolana
Cavese
Lamezia Terme