ผลการแข่งขัน

ICELAND: Besta-deild karla
Round 12
24/06 - 02:15 Breidablik 4 : 0 KR Reykjavik
Round 10
22/06 - 02:15 Valur 2 : 1 Leiknir
21/06 - 02:15 Breidablik 4 : 1 KA Akureyri
21/06 - 02:15 Stjarnan 1 : 1 KR Reykjavik
21/06 - 01:00 Fram 3 : 3 Vestmannaeyjar
Round 9
17/06 - 02:15 Hafnarfjordur 2 : 2 Leiknir
17/06 - 02:15 Keflavik 2 : 2 Stjarnan
17/06 - 01:00 KA Akureyri 2 : 2 Fram
16/06 - 02:15 KR Reykjavik 3 : 3 Akranes
16/06 - 01:00 Vestmannaeyjar 0 : 3 Vikingur Reykjavik
Round 8
30/05 - 02:15 Leiknir 1 : 2 Breidablik
30/05 - 00:00 Akranes 0 : 2 Keflavik
30/05 - 00:00 Stjarnan 1 : 0 Vestmannaeyjar
29/05 - 23:30 Vikingur Reykjavik 2 : 1 KA Akureyri
29/05 - 23:00 Fram 3 : 2 Valur

โปรแกรมการแข่งขัน

ICELAND: Besta-deild karla
Round 11
02/07 - 23:00 KR Reykjavik VS Vikingur Reykjavik
02/07 - 23:00 Vestmannaeyjar VS Breidablik
04/07 - 02:15 Keflavik VS Fram
05/07 - 01:00 KA Akureyri VS Valur
05/07 - 02:15 Hafnarfjordur VS Stjarnan
05/07 - 02:15 Leiknir VS Akranes
Round 12
09/07 - 23:00 Vikingur Reykjavik VS Akranes
12/07 - 02:15 Fram VS Hafnarfjordur
12/07 - 02:15 Stjarnan VS Leiknir
12/07 - 02:15 Valur VS Keflavik
Round 13
17/07 - 23:00 Vestmannaeyjar VS Valur
18/07 - 00:00 Leiknir VS KA Akureyri
18/07 - 02:15 Akranes VS Stjarnan
18/07 - 02:15 Keflavik VS Breidablik
18/07 - 02:15 KR Reykjavik VS Fram

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Besta-deild karla (Championship Group) Breidablik 11 10 0 1 35 12 23 30
2. Promotion - Besta-deild karla (Championship Group) Stjarnan 10 5 4 1 20 13 7 19
3. Promotion - Besta-deild karla (Championship Group) Vikingur Reykjavik 10 6 1 3 22 16 6 19
4. Promotion - Besta-deild karla (Championship Group) Valur 10 6 1 3 19 14 5 19
5. Promotion - Besta-deild karla (Championship Group) KA Akureyri 10 5 2 3 15 12 3 17
6. Promotion - Besta-deild karla (Championship Group) KR Reykjavik 11 4 4 3 16 16 0 16
7. Besta-deild karla (Relegation Group) Keflavik 10 3 2 5 16 19 -3 11
8. Besta-deild karla (Relegation Group) Fram 10 2 4 4 19 26 -7 10
9. Besta-deild karla (Relegation Group) Hafnarfjordur 10 2 3 5 15 18 -3 9
10. Besta-deild karla (Relegation Group) Akranes 10 1 5 4 11 21 -10 8
11. Besta-deild karla (Relegation Group) Leiknir 10 0 4 6 7 17 -10 4
12. Besta-deild karla (Relegation Group) Vestmannaeyjar 10 0 4 6 9 20 -11 4

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Thorvaldsson I. Breidablik 11 4
2. Magnusson G. Fram 9 1
3. Svanthorsson J. D. Breidablik 7 6
4. Atlason E. Stjarnan 7 0
5. Vilhjalmsson M. Hafnarfjordur 5 1
6. Thorisson N. KA Akureyri 5 0
7. Ingason K. M. Vikingur Reykjavik 4 5
8. Smarason A. Valur 4 2
9. Johannesen P. Keflavik 4 1
10. Bjarnason A. Vestmannaeyjar 4 0
10. Steindorsson K. Breidablik 4 0
12. Pedersen P. Valur 3 4