Division C

ผลการแข่งขัน

GREECE: Division C
Round 19
17/02 - 20:00 A. Asteras 2 : 2 Aris Palaiochori
17/02 - 20:00 Aeek Inka 2 : 1 Ampelakiakos Salamis
Round 19
17/02 - 20:00 Alexandros Kallithea 1 : 2 Tilikratis L.
17/02 - 20:00 Alexandroupoli 1 : 0 Sidirokastro
17/02 - 20:00 Amaliadas - Panopoulou 0 : 4 Acharnaikos
Round 19
17/02 - 20:00 AO Paniliakos 0 : 1 Diagoras Vrachneikon
17/02 - 20:00 Apollon Paralimniou 2 : 0 Alexandros Kilkis
17/02 - 20:00 AS Giannitsa 3 : 0 Langadas
17/02 - 20:00 Aspida Xanthi 0 : 2 Kosmio
17/02 - 20:00 Aspropyrgos Enosis 4 : 0 Mandraikos
17/02 - 20:00 Asteras Itea 2 : 0 Apollon Makrychori
17/02 - 20:00 Atromitos P. 1 : 3 Episkopi
17/02 - 20:00 Atsalenios 3 : 0 Ethnikos Piraeus
Round 17
17/02 - 20:00 Charavgiakos 1 : 0 Agioi Anargyroi
Round 19
17/02 - 20:00 Diagoras 3 : 0 Panmovriakos
17/02 - 20:00 Edessaikos 1 : 0 Almopos
17/02 - 20:00 Eikosimias 0 : 0 Asteras Vlachioti
17/02 - 20:00 Ermionidas-Ermis 2 : 1 Amvrysseas
17/02 - 20:00 Ierapetra 4 : 1 AE Neapolis
17/02 - 20:00 Ipato 3 : 0 Pamisos
17/02 - 20:00 Kalampaki 3 : 0 Aetos Orfani
17/02 - 20:00 Karditsa 0 : 3 Stylida
17/02 - 20:00 Makedonikos 1 : 1 Amyntaio
17/02 - 20:00 Makedonikos Foufas 6 : 0 Grevena Aerata
17/02 - 20:00 Makedonikos Siatista 1 : 2 Acheron Kanalaki
17/02 - 20:00 Meliteas Melitis 0 : 4 Veria
17/02 - 20:00 Meteora 0 : 3 GS Almyros
17/02 - 20:00 Nafpaktiakos 3 : 0 Floriada
17/02 - 20:00 Niki Agkathia 3 : 0 PO Triglia
17/02 - 20:00 Orfeas Xanthi 1 : 2 Kavala
17/02 - 20:00 O. Volos 2 : 0 Niki Volos
Round 19
17/02 - 20:00 Palaiochora 0 : 0 Ionikos
17/02 - 20:00 Panargiakos 1 : 0 Enosi Lerna
17/02 - 20:00 Panserraikos 2 : 1 Aris Avato
17/02 - 20:00 PAO Koufalion 2 : 0 Kyminion
17/02 - 20:00 PAO Varda 2 : 1 Panegialios FC
17/02 - 20:00 Pierikos 0 : 0 Achilleas Neokesarias
17/02 - 20:00 Proodeftiki 2 : 2 Keratsini
17/02 - 20:00 Sellana 1 : 2 Oikonomos
17/02 - 20:00 Souli Paramythia 0 : 0 Thesprotos
17/02 - 20:00 Thiseas Agria 3 : 1 Fokikos FC
17/02 - 20:00 Thriamvos Serviana 2 : 2 Lefkimmi
17/02 - 20:00 Thyella D. 0 : 0 Niki Tragano
17/02 - 18:30 Kalamata 0 : 0 Katastari
Round 19
16/02 - 20:00 Foivos Kremasti 0 : 2 Ialisos
16/02 - 20:00 Pellana 1 : 0 Panarkadikos

โปรแกรมการแข่งขัน

GREECE: Division C
Round 8
20/02 - 20:00 Acheron Kanalaki VS Alexandros Kallithea
Round 13
20/02 - 20:00 Meliteas Melitis VS Kyminion
Round 20
23/02 - 20:00 Stylida VS Fokikos FC
Round 20
24/02 - 18:15 Niki Tragano VS Foivos Kremasti
24/02 - 18:30 Panarkadikos VS Katastari
24/02 - 19:00 Ialisos VS PAO Varda
24/02 - 20:00 Acharnaikos VS Palliniakos
24/02 - 20:00 Acheron Kanalaki VS Souli Paramythia
24/02 - 20:00 Achilleas Neokesarias VS Thiseas Agria
24/02 - 20:00 AE Neapolis VS Proodeftiki
Round 18
24/02 - 20:00 Agios Ierotheos VS Charavgiakos
Round 20
24/02 - 20:00 Almopos VS Niki Agkathia
24/02 - 20:00 Ampelakiakos Salamis VS Giouchtas
24/02 - 20:00 Amvrysseas VS Ipato
Round 20
24/02 - 20:00 Apollon Makrychori VS O. Volos
24/02 - 20:00 Aris Avato VS Chrisoupolis
24/02 - 20:00 Aris Palaiochori VS AS Giannitsa
24/02 - 20:00 Asteras Itea VS Sellana
24/02 - 20:00 Asteras Vlachioti VS Panargiakos
24/02 - 20:00 Diagoras Vrachneikon VS Amaliadas - Panopoulou
24/02 - 20:00 Eikosimias VS Ermionidas-Ermis
24/02 - 20:00 Enosi Lerna VS Pellana
24/02 - 20:00 Episkopi VS Atsalenios
24/02 - 20:00 Ethnikos Piraeus VS Aeek Inka
24/02 - 20:00 Floriada VS Thriamvos Serviana
24/02 - 20:00 Grevena Aerata VS Nafpaktiakos
24/02 - 20:00 GS Almyros VS Pierikos
24/02 - 20:00 Ionikos VS Ierapetra
Round 20
24/02 - 20:00 Kavala VS Kosmio
24/02 - 20:00 Keravnos Pernis VS Orfeas Xanthi
Round 20
24/02 - 20:00 Kyminion VS A. Asteras
24/02 - 20:00 Langadas VS Makedonikos
24/02 - 20:00 Lefkimmi VS Kronos Argyrades
24/02 - 20:00 Makedonikos Siatista VS Makedonikos Foufas
24/02 - 20:00 Mandraikos VS Kalamata
24/02 - 20:00 Meliteas Melitis VS PAO Koufalion
24/02 - 20:00 Niki Volos VS Karditsa
24/02 - 20:00 Oikonomos VS Meteora
24/02 - 20:00 Palaiochora VS Atromitos P.
24/02 - 20:00 Pamisos VS Aspropyrgos Enosis
24/02 - 20:00 Panmovriakos VS AO Paniliakos
24/02 - 20:00 Panserraikos VS Apollon Paralimniou
24/02 - 20:00 PO Triglia VS Amyntaio
24/02 - 20:00 Sidirokastro VS Aspida Xanthi
24/02 - 20:00 Thesprotos VS Alexandros Kallithea
24/02 - 20:00 Thyella D. VS Diagoras
24/02 - 20:00 Veria VS Edessaikos
Round 19
03/03 - 20:00 Aiolikos VS Apollon Eretria
Round 21
03/03 - 20:00 Alexandroupoli VS Alexandros Kilkis
03/03 - 20:00 Amaliadas - Panopoulou VS Panmovriakos
03/03 - 20:00 Amyntaio VS Almopos
Round 21
03/03 - 20:00 Apollon Paralimniou VS Kalampaki
03/03 - 20:00 AS Giannitsa VS Kyminion
03/03 - 20:00 Aspida Xanthi VS Aetos Orfani
03/03 - 20:00 Aspropyrgos Enosis VS Amvrysseas
03/03 - 20:00 Atromitos P. VS Atsalenios
Round 19
03/03 - 20:00 Charavgiakos VS Panthiraikos
Round 21
03/03 - 20:00 Diagoras VS AO Paniliakos
03/03 - 20:00 Edessaikos VS Meliteas Melitis
03/03 - 20:00 Ermionidas-Ermis VS Ipato
03/03 - 20:00 Foivos Kremasti VS Thyella D.
03/03 - 20:00 Fokikos FC VS Niki Volos
03/03 - 20:00 Giouchtas VS Ethnikos Piraeus
03/03 - 20:00 Ierapetra VS Palaiochora
03/03 - 20:00 Kalamata VS Pamisos
03/03 - 20:00 Karditsa VS Apollon Makrychori
03/03 - 20:00 Katastari VS Enosi Lerna
03/03 - 20:00 Kavala VS Sidirokastro
03/03 - 20:00 Keratsini VS Ampelakiakos Salamis
03/03 - 20:00 Kosmio VS Keravnos Pernis
03/03 - 20:00 Kronos Argyrades VS Floriada
03/03 - 20:00 Makedonikos VS Aris Palaiochori
03/03 - 20:00 Makedonikos Foufas VS Nafpaktiakos
03/03 - 20:00 Niki Agkathia VS Veria
03/03 - 20:00 Orfeas Xanthi VS Aris Avato
03/03 - 20:00 O. Volos VS Asteras Itea
Round 21
03/03 - 20:00 Palliniakos VS Diagoras Vrachneikon
03/03 - 20:00 Panargiakos VS Eikosimias
03/03 - 20:00 Panarkadikos VS Mandraikos
03/03 - 20:00 Panegialios FC VS Acharnaikos
03/03 - 20:00 PAO Koufalion VS A. Asteras
03/03 - 20:00 PAO Varda VS Niki Tragano
03/03 - 20:00 Pellana VS Asteras Vlachioti
03/03 - 20:00 Pierikos VS Oikonomos
03/03 - 20:00 PO Triglia VS Langadas
03/03 - 20:00 Proodeftiki VS Ionikos
03/03 - 20:00 Sellana VS Meteora
03/03 - 20:00 Souli Paramythia VS Makedonikos Siatista
03/03 - 20:00 Stylida VS Achilleas Neokesarias
03/03 - 20:00 Thiseas Agria VS GS Almyros
03/03 - 20:00 Thriamvos Serviana VS Grevena Aerata
Round 21
03/03 - 20:00 Tilikratis L. VS Lefkimmi

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form