ผลการแข่งขัน

GERMANY: Regionalliga West
Round 4
19/09 - 19:00 Ahlen 1 : 1 Lotte
19/09 - 19:00 B. Monchengladbach II 2 : 1 Straelen
19/09 - 19:00 Bonner 0 : 2 Wegberg-Beeck
19/09 - 19:00 Lippstadt 1 : 1 Koln II
19/09 - 19:00 Oberhausen 1 : 1 Bergisch Gladbach
19/09 - 19:00 Preussen Munster 2 : 1 Homberg
Round 3
17/09 - 00:30 Homberg 1 : 3 Fortuna Koln
17/09 - 00:30 Koln II 1 : 1 Ahlen
17/09 - 00:30 Lotte 0 : 2 Dortmund II
17/09 - 00:30 Rodinghausen 0 : 0 Oberhausen
17/09 - 00:30 Straelen 1 : 2 Preussen Munster
17/09 - 00:30 Wegberg-Beeck 0 : 1 Schalke II
17/09 - 00:30 Wiedenbruck 2 : 1 Bonner
17/09 - 00:30 Wuppertaler 0 : 3 Dusseldorf II
Round 2
12/09 - 19:00 Ahlen 0 : 1 Alemannia Aachen
12/09 - 19:00 B. Monchengladbach II 2 : 0 Rodinghausen
12/09 - 19:00 Dortmund II 2 : 1 Koln II
12/09 - 19:00 Dusseldorf II 4 : 0 Homberg
12/09 - 19:00 Fortuna Koln 3 : 0 Straelen
12/09 - 19:00 Lippstadt 2 : 2 Wuppertaler
Round 2
12/09 - 19:00 Preussen Munster 4 : 0 Bergisch Gladbach

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Regionalliga West
Round 4
19/09 - 19:00 Dusseldorf II VS Alemannia Aachen
19/09 - 19:00 Fortuna Koln VS Wuppertaler
19/09 - 20:30 Schalke II VS Rodinghausen
20/09 - 19:00 Dortmund II VS RW Essen
Round 5
24/09 - 00:30 Alemannia Aachen VS Fortuna Koln
24/09 - 00:30 Bergisch Gladbach VS Schalke II
24/09 - 00:30 Homberg VS B. Monchengladbach II
24/09 - 00:30 Lotte VS Lippstadt
24/09 - 00:30 RW Essen VS Ahlen
24/09 - 00:30 Straelen VS Oberhausen
24/09 - 00:30 Wegberg-Beeck VS Rodinghausen
24/09 - 00:30 Wiedenbruck VS Dortmund II
24/09 - 00:30 Wuppertaler VS Preussen Munster
Round 6
26/09 - 19:00 B. Monchengladbach II VS Wuppertaler
26/09 - 19:00 Dusseldorf II VS Lotte
26/09 - 19:00 Fortuna Koln VS Koln II
26/09 - 19:00 Lippstadt VS RW Essen
26/09 - 19:00 Oberhausen VS Homberg
26/09 - 19:00 Preussen Munster VS Alemannia Aachen
26/09 - 19:00 Rodinghausen VS Bergisch Gladbach
26/09 - 19:00 Schalke II VS Straelen

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - 3. Liga Preussen Munster 4 3 1 0 9 3 6 10
2. Fortuna Koln 3 3 0 0 8 1 7 9
3. Dortmund II 3 3 0 0 5 1 4 9
4. Dusseldorf II 3 2 1 0 8 1 7 7
5. B. Monchengladbach II 3 2 1 0 5 2 3 7
6. Lippstadt 3 1 2 0 5 3 2 5
7. Wiedenbruck 2 1 1 0 3 2 1 4
8. Schalke II 2 1 1 0 1 0 1 4
9. Wuppertaler 3 1 1 1 3 5 -2 4
10. Wegberg-Beeck 2 1 0 1 2 1 1 3
11. Oberhausen 3 0 3 0 1 1 0 3
12. Alemannia Aachen 2 1 0 1 1 1 0 3
13. Koln II 3 0 2 1 3 4 -1 2
14. Lotte 3 0 2 1 3 5 -2 2
15. Ahlen 4 0 2 2 2 4 -2 2
16. Rodinghausen 3 0 2 1 1 3 -2 2
17. Relegation Bergisch Gladbach 4 0 2 2 2 8 -6 2
18. Relegation RW Essen 1 0 1 0 1 1 0 1
19. Relegation Bonner 3 0 1 2 3 6 -3 1
20. Relegation Straelen 4 0 1 3 3 8 -5 1
21. Relegation Homberg 4 0 0 4 2 11 -9 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Bornemann T. Dusseldorf II 4 0
2. Salman H. Fortuna Koln 3 0
2. Scherder S. Preussen Munster 3 0
2. Tigges S. Dortmund II 3 0
5. Benger M. B. Monchengladbach II 2 0
5. Kaiser G. Lippstadt 2 0
5. Lohden J. Fortuna Koln 2 0
5. Schauerte J. Preussen Munster 2 0
5. Somuah D. Bonner 2 0
10. Abdelkarim A. Straelen 1 0
10. Ametov B. Wuppertaler 1 0
10. Azong C. Lotte 1 0
10. Bender L. Fortuna Koln 1 0
10. Boesen V. Alemannia Aachen 1 0
10. Boujellab N. Schalke II 1 0
10. Dietz F. Koln II 1 0
10. Eickhoff B. 1 0
10. Engelmann S. RW Essen 1 0
10. Flick F. Schalke II 1 0
10. Ghawilu K. Koln II 1 0
10. Grodowski J. Preussen Munster 1 0
10. Hagemann K. Dusseldorf II 1 0
10. Harouz S. Homberg 1 0
10. Hasani S. Wegberg-Beeck 1 0
10. Heinz A. Lippstadt 1 0
10. Heric E. Dusseldorf II 1 0
10. Huhne N. Wegberg-Beeck 1 0
10. Hwang J. Koln II 1 0
10. Konigs M. Wuppertaler 1 0
10. Koruk S. Bergisch Gladbach 1 0
10. Kraus T. B. Monchengladbach II 1 0
10. Kreyer S. Oberhausen 1 0
10. Lachheb A. Straelen 1 0
10. Langlitz A. Preussen Munster 1 0
10. Latkowski D. Wiedenbruck 1 0
10. Lisnic F. Lotte 1 0
10. Lockl P. B. Monchengladbach II 1 0
10. Lohmar H. Wiedenbruck 1 0
10. Mamutovic D. 1 0
10. Marzullo G. Wuppertaler 1 0
10. Menke L. Lotte 1 0
10. Mizuta K. Straelen 1 0
10. Montag M. Dusseldorf II 1 0
10. Owusu M. Fortuna Koln 1 0
10. Pires-Rodrigues K. 1 0
10. Prokoph R. Fortuna Koln 1 0
10. Quizera F. B. Monchengladbach II 1 0
10. Sansar C. Lippstadt 1 0
10. Schmitz T. Ahlen 1 0
10. Schneider A. Lippstadt 1 0
10. Schumacher D. Bonner 1 0
10. Schwadorf J. Preussen Munster 1 0
10. Studtrucker M. Wuppertaler 1 0
10. Szeleschus N. Wiedenbruck 1 0
10. Tachie R. 1 0
10. Talarski P. Homberg 1 0
10. Tomiak B. Dusseldorf II 1 0
10. Touray O. 1 0
10. Ubabuike F. Fortuna Koln 1 0
10. Uzelac F. Fortuna Koln 1 0
10. Wanner D. Dortmund II 1 0
10. ten Voorde R. Rodinghausen 1 0