ผลการแข่งขัน

GERMANY: Regionalliga North
Round 2
13/09 - 20:00 Hannoverscher SC 3 : 5 Jeddeloh
13/09 - 20:00 Hildesheim 0 : 3 Wolfsburg II
13/09 - 19:00 Altona 0 : 1 Hamburger SV II
13/09 - 19:00 Holstein Kiel II 1 : 0 St. Pauli II
13/09 - 19:00 Teutonia Ottensen 2 : 0 Phonix Lubeck
12/09 - 19:00 Heider SV 0 : 1 SC Weiche-08
Round 2
12/09 - 00:00 BSV Rehden 2 : 2 Hannover II
Round 1
06/09 - 20:00 Oldenburg 1 : 0 Hannoverscher SC
06/09 - 19:00 Altona 1 : 2 Phonix Lubeck
06/09 - 19:00 Oberneuland 0 : 2 TSV Havelse
06/09 - 19:00 St. Pauli II 3 : 1 Heider SV
06/09 - 18:00 Hamburger SV II 1 : 1 Luneburger Hansa
05/09 - 20:00 Jeddeloh 1 : 1 Hildesheim
05/09 - 18:30 SC Weiche-08 3 : 1 Norderstedt

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Regionalliga North
Round 2
17/09 - 00:30 Norderstedt VS Drochtersen/Assel
17/09 - 00:30 Oberneuland VS Oldenburg
Round 3
19/09 - 00:00 Wolfsburg II VS Hannoverscher SC
19/09 - 18:00 Hamburger SV II VS Teutonia Ottensen
19/09 - 18:00 Hannover II VS Hildesheim
19/09 - 20:00 Jeddeloh VS Oberneuland
19/09 - 22:00 Phonix Lubeck VS Norderstedt
20/09 - 19:00 St. Pauli II VS SC Weiche-08
20/09 - 19:00 TSV Havelse VS Oldenburg
20/09 - 20:00 Drochtersen/Assel VS Heider SV
20/09 - 21:00 Holstein Kiel II VS Luneburger Hansa
Round 4
23/09 - 22:00 Hannoverscher SC VS Hannover II
23/09 - 22:00 Heider SV VS Phonix Lubeck
23/09 - 22:00 Luneburger Hansa VS St. Pauli II
23/09 - 22:00 Oldenburg VS Jeddeloh
24/09 - 00:00 Altona VS Holstein Kiel II
24/09 - 00:00 Norderstedt VS Hamburger SV II
24/09 - 00:00 Oberneuland VS Wolfsburg II
24/09 - 00:30 SC Weiche-08 VS Drochtersen/Assel

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
North
1. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) SC Weiche-08 2 2 0 0 4 1 3 6
2. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) Teutonia Ottensen 2 2 0 0 4 1 3 6
3. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) Hamburger SV II 2 1 1 0 2 1 1 4
4. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) St. Pauli II 2 1 0 1 3 2 1 3
5. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) Holstein Kiel II 1 1 0 0 1 0 1 3
6. Regionalliga North (Losers stage) Phonix Lubeck 2 1 0 1 2 3 -1 3
7. Regionalliga North (Losers stage) Luneburger Hansa 1 0 1 0 1 1 0 1
8. Regionalliga North (Losers stage) Drochtersen/Assel 1 0 0 1 1 2 -1 0
9. Regionalliga North (Losers stage) Altona 2 0 0 2 1 3 -2 0
10. Regionalliga North (Losers stage) Norderstedt 1 0 0 1 1 3 -2 0
11. Regionalliga North (Losers stage) Heider SV 2 0 0 2 1 4 -3 0
South
1. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) Jeddeloh 2 1 1 0 6 4 2 4
2. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) Hannover II 2 1 1 0 4 3 1 4
3. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) Wolfsburg II 1 1 0 0 3 0 3 3
4. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) TSV Havelse 1 1 0 0 2 0 2 3
5. Promotion - Regionalliga North (Winners stage) Oldenburg 1 1 0 0 1 0 1 3
6. Regionalliga North (Losers stage) BSV Rehden 1 0 1 0 2 2 0 1
7. Regionalliga North (Losers stage) Werder Bremen II 1 0 1 0 0 0 0 1
8. Regionalliga North (Losers stage) Delmenhorst 2 0 1 1 1 2 -1 1
9. Regionalliga North (Losers stage) Hildesheim 2 0 1 1 1 4 -3 1
10. Regionalliga North (Losers stage) Oberneuland 1 0 0 1 0 2 -2 0
11. Regionalliga North (Losers stage) Hannoverscher SC 2 0 0 2 3 6 -3 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Beleme P. St. Pauli II 2 0
1. Ziga A. Jeddeloh 2 0
3. Alidou F. Hamburger SV II 1 0
3. Bennert J. Jeddeloh 1 0
3. Bombek H. Altona 1 0
3. Brand R. Oldenburg 1 0
3. Bremer T. TSV Havelse 1 0
3. Bruning N. Norderstedt 1 0
3. Dente A. Luneburger Hansa 1 0
3. Djumo B. BSV Rehden 1 0
3. Doumbouya M. Hannover II 1 0
3. Dursun S. St. Pauli II 1 0
3. Eden D. Teutonia Ottensen 1 0
3. El-Saleh H. Drochtersen/Assel 1 0
3. Ferfelis D. Delmenhorst 1 0
3. Gieseler J. SC Weiche-08 1 0
3. Gnerlich C. Phonix Lubeck 1 0
3. Hoffart J. Hannoverscher SC 1 0
3. Hyseni H. Phonix Lubeck 1 0
3. Istefo F. Teutonia Ottensen 1 0
3. Jeong E. Hannover II 1 0
3. Makangu K. Jeddeloh 1 0
3. Meissner R. St. Pauli II 1 0
3. Morgenstein M. 1 0
3. Olesen C. SC Weiche-08 1 0
3. Otto N. 1 0
3. Paetow T. SC Weiche-08 1 0
3. Plaschke B. Hildesheim 1 0
3. Sonnenberg J. TSV Havelse 1 0
3. Temin I. Jeddeloh 1 0
3. Topken T. 1 0
3. Veselinovic S. Teutonia Ottensen 1 0
3. Vojtenko A. Heider SV 1 0
3. Volkmer J. Teutonia Ottensen 1 0
3. Wiederhold M. Hannoverscher SC 1 0
3. Wirlmann F. SC Weiche-08 1 0
3. Yesilova E. BSV Rehden 1 0