Regionalliga Nordost

ผลการแข่งขัน

GERMANY: Regionalliga Nordost
Round 1
07/08 - 18:00 Babelsberg 4 : 2 Chemie Leipzig
07/08 - 18:00 Berliner AK 07 2 : 0 Greifswald
07/08 - 18:00 Lokomotive Leipzig 4 : 2 Hertha Berlin II
06/08 - 18:30 Meuselwitz 1 : 2 BFC Dynamo
06/08 - 18:00 Chemnitzer 3 : 0 TB Berlin
06/08 - 18:00 Jena 1 : 1 Viktoria Berlin
06/08 - 00:00 Altglienicke 2 : 0 Energie Cottbus
06/08 - 00:00 Lichtenberg 2 : 1 Halberstadt
05/08 - 23:00 Luckenwalde 1 : 1 Erfurt

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Regionalliga Nordost
Round 2
13/08 - 00:00 Hertha Berlin II VS Babelsberg
13/08 - 00:00 Viktoria Berlin VS Lokomotive Leipzig
13/08 - 18:00 Chemie Leipzig VS Altglienicke
13/08 - 18:00 Energie Cottbus VS Luckenwalde
14/08 - 18:00 Greifswald VS Chemnitzer
14/08 - 18:00 Halberstadt VS Meuselwitz
14/08 - 18:00 TB Berlin VS Jena
14/08 - 20:30 Erfurt VS Lichtenberg
14/08 - 21:00 BFC Dynamo VS Berliner AK 07
Round 3
20/08 - 00:00 Chemnitzer VS BFC Dynamo
20/08 - 00:00 Luckenwalde VS Chemie Leipzig
20/08 - 18:00 Hertha Berlin II VS Viktoria Berlin
20/08 - 18:00 Lokomotive Leipzig VS TB Berlin
20/08 - 18:30 Meuselwitz VS Erfurt

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Regionalliga Play Offs (Promotion - Play Offs) Chemnitzer 1 1 0 0 3 0 3 3
2. Babelsberg 1 1 0 0 4 2 2 3
3. Lokomotive Leipzig 1 1 0 0 4 2 2 3
4. Berliner AK 07 1 1 0 0 2 0 2 3
5. Altglienicke 1 1 0 0 2 0 2 3
6. BFC Dynamo 1 1 0 0 2 1 1 3
7. Lichtenberg 1 1 0 0 2 1 1 3
8. Erfurt 1 0 1 0 1 1 0 1
9. Jena 1 0 1 0 1 1 0 1
10. Viktoria Berlin 1 0 1 0 1 1 0 1
11. Luckenwalde 1 0 1 0 1 1 0 1
12. Meuselwitz 1 0 0 1 1 2 -1 0
13. Halberstadt 1 0 0 1 1 2 -1 0
14. Hertha Berlin II 1 0 0 1 2 4 -2 0
15. Relegation Chemie Leipzig 1 0 0 1 2 4 -2 0
16. Relegation Energie Cottbus 1 0 0 1 0 2 -2 0
17. Relegation Greifswald 1 0 0 1 0 2 -2 0
18. Relegation TB Berlin 1 0 0 1 0 3 -3 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Beck C. BFC Dynamo 2 0
1. Gakpeto E. Lichtenberg 2 0
1. Pagliuca K. Chemnitzer 2 0
1. Ziane D. Lokomotive Leipzig 2 0
5. Atilgan O. Lokomotive Leipzig 1 0
5. Breitkreuz P. Altglienicke 1 0
5. Brugmann F. Chemnitzer 1 0
5. Brugmann F. Chemie Leipzig 1 0
5. Cakmak T. Babelsberg 1 0
5. Cigerci T. Altglienicke 1 0
5. Eshele M. Chemie Leipzig 1 0
5. Frahn D. Babelsberg 1 0
5. Gladrow R. Babelsberg 1 0
5. Haxha F. Hertha Berlin II 1 0
5. Jallot J. Halberstadt 1 0
5. Pfeffer S. Lokomotive Leipzig 1 0
5. Richter J. Berliner AK 07 1 0
5. Rogero J. Berliner AK 07 1 0
5. Roscher S. N. Erfurt 1 0
5. Scherhant D. Hertha Berlin II 1 0
5. Steinborn M. Babelsberg 1 0
5. Theisen C. Viktoria Berlin 1 0
5. Trubenbach A. Meuselwitz 1 0
5. Verkamp P. Jena 1 0
5. Vierling L. Luckenwalde 1 0