Oberliga NOFV- Sud
ผลการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga NOFV- Sud | |||
Round 23 | |||
14/04 - 19:00 | Auerbach | 4 : 1 | Magdeburg II |
14/04 - 19:00 | Freital | 3 : 1 | Krieschow |
14/04 - 19:00 | Halberstadt | 2 : 0 | Ludwigsfelde |
14/04 - 19:00 | Halle | 0 : 0 | Motor Marienberg |
13/04 - 19:00 | Arnstadt | 2 : 3 | Einheit Wernigerode |
13/04 - 19:00 | Grimma | 0 : 0 | Plauen |
13/04 - 19:00 | Sandersdorf | 4 : 2 | Einheit Rudolstadt |
12/04 - 22:30 | Bischofswerdaer | 0 : 0 | Bautzen |
Round 22 | |||
07/04 - 19:00 | Bautzen | 3 : 0 | Sandersdorf |
07/04 - 19:00 | Einheit Wernigerode | 2 : 3 | Grimma |
06/04 - 19:00 | Einheit Rudolstadt | 0 : 5 | Auerbach |
06/04 - 19:00 | Krieschow | 0 : 1 | Bischofswerdaer |
06/04 - 19:00 | Ludwigsfelde | 1 : 1 | Freital |
06/04 - 19:00 | Magdeburg II | 0 : 3 | Halle |
06/04 - 19:00 | Motor Marienberg | 1 : 5 | Arnstadt |
06/04 - 19:00 | Plauen | 1 : 0 | Halberstadt |
โปรแกรมการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga NOFV- Sud | |||
Round 24 | |||
19/04 - 23:30 | Bautzen | VS | Freital |
20/04 - 19:00 | Einheit Rudolstadt | VS | Bischofswerdaer |
20/04 - 19:00 | Krieschow | VS | Halberstadt |
20/04 - 19:00 | Ludwigsfelde | VS | Grimma |
20/04 - 19:00 | Magdeburg II | VS | Sandersdorf |
20/04 - 19:00 | Motor Marienberg | VS | Auerbach |
20/04 - 19:00 | Plauen | VS | Einheit Wernigerode |
21/04 - 19:00 | Halle | VS | Arnstadt |
Round 25 | |||
27/04 - 19:00 | Arnstadt | VS | Plauen |
27/04 - 19:00 | Auerbach | VS | Halle |
27/04 - 19:00 | Bischofswerdaer | VS | Magdeburg II |
27/04 - 19:00 | Freital | VS | Einheit Rudolstadt |
27/04 - 19:00 | Halberstadt | VS | Bautzen |
28/04 - 19:00 | Einheit Wernigerode | VS | Ludwigsfelde |
28/04 - 19:00 | Grimma | VS | Krieschow |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Regionalliga Nordost | Plauen | 23 | 18 | 2 | 3 | 47 | 13 | 34 | 56 | |
2. | Bischofswerdaer | 23 | 16 | 7 | 0 | 54 | 23 | 31 | 55 | |
3. | Halberstadt | 23 | 14 | 5 | 4 | 55 | 30 | 25 | 47 | |
4. | Magdeburg II | 23 | 13 | 3 | 7 | 53 | 33 | 20 | 42 | |
5. | Auerbach | 23 | 12 | 3 | 8 | 44 | 30 | 14 | 39 | |
6. | Krieschow | 23 | 11 | 3 | 9 | 45 | 36 | 9 | 36 | |
7. | Sandersdorf | 23 | 11 | 3 | 9 | 38 | 30 | 8 | 36 | |
8. | Freital | 23 | 9 | 3 | 11 | 34 | 35 | -1 | 30 | |
9. | Ludwigsfelde | 23 | 8 | 5 | 10 | 29 | 35 | -6 | 29 | |
10. | Einheit Wernigerode | 23 | 8 | 4 | 11 | 46 | 51 | -5 | 28 | |
11. | Bautzen | 23 | 7 | 6 | 10 | 32 | 36 | -4 | 27 | |
12. | Halle | 23 | 5 | 6 | 12 | 35 | 46 | -11 | 21 | |
13. | Grimma | 23 | 6 | 3 | 14 | 24 | 50 | -26 | 21 | |
14. Relegation | Einheit Rudolstadt | 23 | 5 | 4 | 14 | 28 | 47 | -19 | 19 | |
15. Relegation | Motor Marienberg | 23 | 5 | 3 | 15 | 24 | 72 | -48 | 18 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Kosak C. | Halberstadt | 17 | 0 |
2. | Hebler A. | Krieschow | 12 | 0 |
2. | Kampfer P. | Auerbach | 12 | 0 |
2. | Rodrigues M. | Bischofswerdaer | 12 | 0 |
5. | Martynets J. | Plauen | 10 | 0 |
6. | Baro B. | Halberstadt | 9 | 0 |
6. | Fabisch J. | Magdeburg II | 9 | 0 |
6. | Hoxha L. | Magdeburg II | 9 | 0 |
6. | Riemer M. | Einheit Rudolstadt | 9 | 0 |
10. | Eirich A. | Ludwigsfelde | 8 | 0 |
10. | Hildach K. | Einheit Wernigerode | 8 | 0 |
10. | Lisowski J. | Einheit Wernigerode | 8 | 0 |
10. | Pannier P. | Sandersdorf | 8 | 0 |
10. | Schlegel M. | Einheit Rudolstadt | 8 | 0 |
10. | Treu N. | Einheit Wernigerode | 8 | 0 |
10. | Werner K. | Motor Marienberg | 8 | 0 |
17. | Bednarczyk A. | Krieschow | 7 | 0 |