Oberliga Hamburg
ผลการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Hamburg | |||
Round 21 | |||
29/03 - 02:00 | ETSV Hamburg | 3 : 3 | Tornesch |
29/03 - 01:30 | Altona | 6 : 1 | Wandsbeker Concordia |
29/03 - 01:30 | Halstenbek-Rellingen | 7 : 0 | Duneberg |
29/03 - 01:30 | Harksheide | 2 : 2 | Turkiye Wilhelmsburg |
29/03 - 01:30 | HEBC Hamburg | 2 : 0 | Paloma |
29/03 - 01:30 | Rugenbergen | 2 : 4 | Suderelbe |
29/03 - 01:30 | SC Victoria Hamburg | 0 : 1 | TSV Buchholz 08 |
29/03 - 01:00 | Niendorfer TSV | 1 : 2 | Sasel |
Round 28 | |||
24/03 - 20:00 | Alsterbruder | 3 : 7 | Suderelbe |
24/03 - 20:00 | ETSV Hamburg | 3 : 0 | Rugenbergen |
24/03 - 20:00 | Niendorfer TSV | 0 : 5 | Altona |
24/03 - 20:00 | Tornesch | 1 : 0 | Paloma |
23/03 - 20:00 | Turkiye Wilhelmsburg | 3 : 3 | Halstenbek-Rellingen |
23/03 - 19:00 | Dassendorf | 1 : 0 | SC Victoria Hamburg |
โปรแกรมการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Hamburg | |||
Round 21 | |||
30/03 - 19:00 | Dassendorf | VS | Alsterbruder |
Round 29 | |||
06/04 - 00:00 | Halstenbek-Rellingen | VS | Harksheide |
06/04 - 00:30 | SC Victoria Hamburg | VS | Niendorfer TSV |
06/04 - 00:30 | Suderelbe | VS | Turkiye Wilhelmsburg |
06/04 - 18:00 | Duneberg | VS | Alsterbruder |
06/04 - 20:30 | Altona | VS | ETSV Hamburg |
07/04 - 15:45 | HEBC Hamburg | VS | Dassendorf |
07/04 - 15:45 | Paloma | VS | Sasel |
07/04 - 19:00 | Rugenbergen | VS | Wandsbeker Concordia |
07/04 - 19:00 | TSV Buchholz 08 | VS | Tornesch |
Round 14 | |||
10/04 - 00:30 | Paloma | VS | Turkiye Wilhelmsburg |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Oberliga Play Offs | Altona | 27 | 20 | 6 | 1 | 81 | 25 | 56 | 66 | |
2. | Dassendorf | 27 | 19 | 5 | 3 | 78 | 28 | 50 | 62 | |
3. | HEBC Hamburg | 28 | 15 | 8 | 5 | 68 | 43 | 25 | 53 | |
4. | ETSV Hamburg | 28 | 15 | 7 | 6 | 59 | 35 | 24 | 52 | |
5. | Niendorfer TSV | 28 | 14 | 7 | 7 | 68 | 45 | 23 | 49 | |
6. | Sasel | 28 | 12 | 6 | 10 | 59 | 49 | 10 | 42 | |
7. | Paloma | 27 | 12 | 5 | 10 | 44 | 41 | 3 | 41 | |
8. | Harksheide | 28 | 11 | 8 | 9 | 50 | 49 | 1 | 41 | |
9. | SC Victoria Hamburg | 28 | 12 | 4 | 12 | 64 | 58 | 6 | 40 | |
10. | TSV Buchholz 08 | 26 | 10 | 6 | 10 | 50 | 47 | 3 | 36 | |
11. | Suderelbe | 27 | 9 | 8 | 10 | 74 | 55 | 19 | 35 | |
12. | Wandsbeker Concordia | 28 | 10 | 4 | 14 | 65 | 77 | -12 | 34 | |
13. | Halstenbek-Rellingen | 27 | 8 | 9 | 10 | 55 | 57 | -2 | 33 | |
14. | Alsterbruder | 27 | 9 | 4 | 14 | 56 | 70 | -14 | 31 | |
15. | Rugenbergen | 28 | 7 | 1 | 20 | 36 | 72 | -36 | 22 | |
16. Relegation | Tornesch | 28 | 5 | 5 | 18 | 38 | 87 | -49 | 20 | |
17. Relegation | Turkiye Wilhelmsburg | 27 | 5 | 4 | 18 | 32 | 69 | -37 | 19 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Harnik M. | Dassendorf | 22 | 0 |
2. | Tahirsylaj A. | Wandsbeker Concordia | 20 | 0 |
3. | Ajruli M. | Wandsbeker Concordia | 16 | 0 |
3. | Guraltunkeser O. | Suderelbe | 16 | 0 |
5. | Dreca B. | Sasel | 15 | 0 |
6. | Haase P. | Rugenbergen | 14 | 0 |
6. | Komurcu C. | Suderelbe | 14 | 0 |
6. | Moller S. | Dassendorf | 14 | 0 |
9. | El-Nemr B. | Altona | 13 | 0 |
9. | Tobinski R. | Altona | 13 | 0 |
11. | Ali I. | Niendorfer TSV | 12 | 0 |