Oberliga Bremen
ผลการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Bremen | |||
Round 24 | |||
24/03 - 21:00 | Blumenthaler | 2 : 2 | OSC Bremerhaven |
24/03 - 21:00 | Leher | 2 : 2 | Union 60 Bremen |
24/03 - 19:00 | Hemelingen | 6 : 3 | Aumund-Vegesack |
23/03 - 22:00 | Blockdiek | 1 : 2 | Woltmershausen |
23/03 - 20:00 | Brinkumer | 2 : 1 | Geestemunde |
23/03 - 20:00 | TURA Bremen | 1 : 3 | Werder Bremen II |
23/03 - 19:00 | BTS Neustadt | 6 : 0 | Vatan Bremen |
23/03 - 01:30 | Oberneuland | 4 : 1 | Komet Arsten |
Round 23 | |||
17/03 - 17:00 | Geestemunde | 1 : 5 | Werder Bremen II |
16/03 - 20:30 | Aumund-Vegesack | 2 : 2 | Blumenthaler |
16/03 - 20:00 | Brinkumer | 0 : 2 | BTS Neustadt |
16/03 - 20:00 | Woltmershausen | 1 : 5 | Komet Arsten |
16/03 - 19:00 | OSC Bremerhaven | 2 : 2 | Leher |
16/03 - 01:30 | Oberneuland | 0 : 2 | TURA Bremen |
14/03 - 01:30 | Vatan Bremen | 1 : 6 | Hemelingen |
โปรแกรมการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Bremen | |||
Round 17 | |||
29/03 - 01:30 | Aumund-Vegesack | VS | Woltmershausen |
Round 17 | |||
30/03 - 19:00 | Vatan Bremen | VS | Oberneuland |
Round 22 | |||
01/04 - 20:00 | Blockdiek | VS | OSC Bremerhaven |
01/04 - 20:00 | Blumenthaler | VS | Vatan Bremen |
Round 25 | |||
06/04 - 18:00 | OSC Bremerhaven | VS | Hemelingen |
06/04 - 18:00 | Vatan Bremen | VS | Brinkumer |
06/04 - 19:00 | Werder Bremen II | VS | Komet Arsten |
06/04 - 19:00 | Woltmershausen | VS | Leher |
06/04 - 19:30 | Aumund-Vegesack | VS | BTS Neustadt |
07/04 - 16:00 | Geestemunde | VS | TURA Bremen |
07/04 - 20:00 | Union 60 Bremen | VS | Blumenthaler |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Oberliga Play Offs | Werder Bremen II | 22 | 22 | 0 | 0 | 149 | 13 | 136 | 66 | |
2. | Hemelingen | 23 | 19 | 1 | 3 | 97 | 46 | 51 | 58 | |
3. | OSC Bremerhaven | 23 | 16 | 3 | 4 | 64 | 34 | 30 | 51 | |
4. | Oberneuland | 22 | 11 | 3 | 8 | 58 | 50 | 8 | 36 | |
5. | Aumund-Vegesack | 22 | 11 | 1 | 10 | 65 | 63 | 2 | 34 | |
6. | Blumenthaler | 23 | 10 | 3 | 10 | 53 | 53 | 0 | 33 | |
7. | Geestemunde | 23 | 10 | 1 | 12 | 57 | 57 | 0 | 31 | |
8. | Vatan Bremen | 22 | 9 | 2 | 11 | 43 | 67 | -24 | 29 | |
9. | TURA Bremen | 22 | 8 | 2 | 12 | 47 | 71 | -24 | 26 | |
10. | Blockdiek | 23 | 7 | 4 | 12 | 31 | 50 | -19 | 25 | |
11. | BTS Neustadt | 22 | 7 | 3 | 12 | 42 | 64 | -22 | 24 | |
12. | Union 60 Bremen | 23 | 6 | 6 | 11 | 39 | 62 | -23 | 24 | |
13. | Woltmershausen | 22 | 7 | 2 | 13 | 44 | 71 | -27 | 23 | |
14. | Brinkumer | 22 | 6 | 3 | 13 | 29 | 67 | -38 | 21 | |
15. Relegation | Leher | 23 | 4 | 7 | 12 | 41 | 63 | -22 | 19 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Lukowicz M. | Werder Bremen II | 32 | 0 |
2. | Imasuen J. | Werder Bremen II | 27 | 0 |
3. | Klowat T. | Geestemunde | 16 | 0 |
3. | Lopping J. | Werder Bremen II | 16 | 0 |
5. | Bohning J. | Oberneuland | 15 | 0 |
5. | Kersten J. | OSC Bremerhaven | 15 | 0 |
5. | Kucuk D. | Hemelingen | 15 | 0 |
8. | Kirsch M. | Union 60 Bremen | 14 | 0 |
8. | Kuhn P. | Werder Bremen II | 14 | 0 |
8. | Sey M. | Oberneuland | 14 | 0 |
11. | Gungor A. | Aumund-Vegesack | 13 | 0 |