ผลการแข่งขัน

EUROPE: Europa League - Qualification
1/8-finals
19/07 - 02:00 KR Reykjavik (Ice) 0 : 0 โมลด์ (Nor)
19/07 - 02:00 Legia (Pol) 3 : 0 Europa FC (Gib)
19/07 - 02:00 Shamrock Rovers (Irl) 2 : 1 Brann (Nor)
19/07 - 01:45 Ballymena (Nir) 0 : 4 มัลโม่ (Swe)
19/07 - 01:45 Buducnost (Mne) 4 : 1 Narva (Est)
19/07 - 01:45 Domzale (Slo) 1 : 0 Balzan (Mlt)
19/07 - 01:45 Kilmarnock (Sco) 0 : 2 Connahs Q. (Wal)
19/07 - 01:45 Radnicki Nis (Srb) 2 : 2 Flora (Est)
19/07 - 01:45 เรนเจอส์ (Sco) 6 : 0 St Josephs (Gib)
19/07 - 01:45 สปาตัค เทอร์นาวา (Svk) 3 : 0 Radnik Bijeljina (Bih)
19/07 - 01:30 Shkupi (Mkd) 1 : 2 Pyunik Yerevan (Arm)
19/07 - 01:30 Vitebsk (Blr) 1 : 1 KuPS (Fin)
19/07 - 01:00 B36 Torshavn (Fai) 2 : 3 Crusaders (Nir)
19/07 - 01:00 Hajduk Split (Cro) 1 : 3 Gzira (Mlt)
19/07 - 01:00 Hibernians (Mlt) 0 : 1 Shakhtyor Soligorsk (Blr)
19/07 - 01:00 Kukesi (Alb) 1 : 1 Debrecen (Hun)
19/07 - 01:00 MOL Fehervar (Hun) 0 : 0 Zeta (Mne)
19/07 - 01:00 Mura (Slo) 2 : 3 Maccabi Haifa (Isr)
19/07 - 01:00 Norrkoping (Swe) 2 : 1 St. Patricks (Irl)
19/07 - 00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) 1 : 0 Laci (Alb)
19/07 - 00:30 Niedercorn (Lux) 1 : 2 Cork City (Irl)
19/07 - 00:30 UE Engordany (And) 0 : 1 Dinamo Tbilisi (Geo)
19/07 - 00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (Cyp) 4 : 0 Kauno Zalgiris (Ltu)
19/07 - 00:00 Cracovia (Pol) 2 : 2 Dun. Streda (Svk)
19/07 - 00:00 Haugesund (Nor) 5 : 1 Cliftonville (Nir)
19/07 - 00:00 Milsami (Mda) 1 : 2 สเตอัว บูคาเรสต์ (Rou)
19/07 - 00:00 Neftci Baku (Aze) 6 : 0 Speranta Nisporeni (Mda)
19/07 - 00:00 Petrocub (Mda) 0 : 1 ลาร์นาค (Cyp)
19/07 - 00:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ (Geo) 0 : 2 Ordabasy (Kaz)
19/07 - 00:00 Vaduz (Lie) 2 : 1 Breidablik (Ice)
19/07 - 00:00 Zalgiris (Ltu) 1 : 1 Honved (Hun)
19/07 - 00:00 Zrinjski (Bih) 3 : 0 Akademija Pandev (Mkd)
18/07 - 23:30 ดินาโม มินส์ (Blr) 1 : 2 FK Liepaja (Lat)
18/07 - 23:30 Levski Sofia (Bul) 2 : 0 Ruzomberok (Svk)
18/07 - 23:00 Levadia (Est) 3 : 2 Stjarnan (Ice)
18/07 - 23:00 RFS (Lat) 0 : 2 O. Ljubljana (Slo)
18/07 - 23:00 Rovaniemi (Fin) 1 : 2 Aberdeen (Sco)
18/07 - 23:00 Univ. Craiova (Rou) 3 : 2 Sabail (Aze)
18/07 - 22:30 Inter Turku (Fin) 2 : 0 Brondby (Den)
18/07 - 22:00 Teuta (Alb) 1 : 0 Ventspils (Lat)
18/07 - 21:30 K. Almaty (Kaz) 2 : 1 Siroki Brijeg (Bih)
18/07 - 21:30 Makedonija GP (Mkd) 0 : 3 Alashkert (Arm)
18/07 - 19:00 Tobol (Kaz) 1 : 1 Jeunesse Esch (Lux)
17/07 - 23:00 Chikhura (Geo) 2 : 1 Fola (Lux)
17/07 - 01:30 Titograd (Mne) 0 : 0 CSKA Sofia (Bul)
17/07 - 00:00 Klaksvik (Fai) 0 : 0 Riteriai (Ltu)
16/07 - 22:00 Banants Yerevan (Arm) 0 : 5 Cukaricki (Srb)

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Europa League - Qualification
Quarter-finals
23/07 - 22:00 Ararat-Armenia (Arm) VS Lincoln Red Imps (Gib)
23/07 - 22:45 HB Torshavn (Fai) VS Linfield (Nir)
23/07 - 22:55 Shkendija (Mkd) VS ดูเดแลงก์ (Lux)
24/07 - 01:00 FC Santa Coloma (And) VS โลโคโมทีฟ อัสตานา (Kaz)
24/07 - 01:30 Tre Penne (San) VS Suduva (Ltu)
24/07 - 23:00 Slovan Bratislava (Svk) VS KF Feronikeli (Kos)
25/07 - 20:30 Pyunik Yerevan (Arm) VS ยาโบลเนช (Cze)
25/07 - 21:45 Ventspils (Lat) VS Gzira (Mlt)
25/07 - 22:00 Gabala (Aze) VS Dinamo Tbilisi (Geo)
25/07 - 22:30 ลาร์นาค (Cyp) VS Levski Sofia (Bul)
25/07 - 22:30 Partizani (Alb) VS เชอร์ริฟ ติราสโพล (Mda)
25/07 - 23:30 อูเทรชท์ (Ned) VS Zrinjski (Bih)
25/07 - 23:45 Chikhura (Geo) VS Aberdeen (Sco)
25/07 - 23:55 Honved (Hun) VS Univ. Craiova (Rou)
26/07 - 00:00 Alashkert (Arm) VS สเตอัว บูคาเรสต์ (Rou)
26/07 - 00:00 Arsenal Tula (Rus) VS Neftci Baku (Aze)
26/07 - 00:00 Flora (Est) VS แฟร้งค์เฟิร์ต (Ger)
26/07 - 00:00 Haugesund (Nor) VS Sturm Graz (Aut)
26/07 - 00:00 Lechia Gdansk (Pol) VS Brondby (Den)
26/07 - 00:00 Mlada Boleslav (Cze) VS Ordabasy (Kaz)
26/07 - 00:00 โมลด์ (Nor) VS Cukaricki (Srb)
26/07 - 00:00 Shakhtyor Soligorsk (Blr) VS Esbjerg (Den)
26/07 - 00:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ (Tur) VS O. Ljubljana (Slo)
26/07 - 00:30 Connahs Q. (Wal) VS ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb)
26/07 - 00:30 CSKA Sofia (Bul) VS Osijek (Cro)
26/07 - 00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) VS K. Almaty (Kaz)
26/07 - 00:30 Lok. Plovdiv (Bul) VS สปาตัค เทอร์นาวา (Svk)
26/07 - 01:00 Jeunesse Esch (Lux) VS วิตอเรีย กิมาไรส์ (Por)
26/07 - 01:00 MOL Fehervar (Hun) VS Vaduz (Lie)
26/07 - 01:00 Norrkoping (Swe) VS FK Liepaja (Lat)
26/07 - 01:00 Piast Gliwice (Pol) VS Riga FC (Lat)
26/07 - 01:15 Luzern (Sui) VS Klaksvik (Fai)
26/07 - 01:30 Aris (Gre) VS AEL Limassol (Cyp)
26/07 - 01:30 อาแซด (Ned) VS Hacken (Swe)
26/07 - 01:30 Dun. Streda (Svk) VS Atromitos (Gre)
26/07 - 01:30 KAA เก้นท์ (Bel) VS Viitorul Constanta (Rou)
26/07 - 01:45 Buducnost (Mne) VS ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (Ukr)
26/07 - 01:45 Domzale (Slo) VS มัลโม่ (Swe)
26/07 - 01:45 เรนเจอส์ (Sco) VS Niedercorn (Lux)
26/07 - 01:45 สตราส์บูร์ก (Fra) VS Maccabi Haifa (Isr)
26/07 - 01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน (Eng) VS Crusaders (Nir)
26/07 - 02:00 เอสปันญ่อล (Esp) VS Stjarnan (Ice)
26/07 - 02:00 Legia (Pol) VS KuPS (Fin)
26/07 - 02:00 Shamrock Rovers (Irl) VS อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (Cyp)
26/07 - 02:00 โตริโน่ (Ita) VS Debrecen (Hun)
26/07 - 02:00 Valur (Ice) VS โดโกเรต์ส รัซกราด (Bul)
30/07 - 22:45 Lincoln Red Imps (Gib) VS Ararat-Armenia (Arm)
30/07 - 22:45 Suduva (Ltu) VS Tre Penne (San)
30/07 - 22:55 ดูเดแลงก์ (Lux) VS Shkendija (Mkd)
30/07 - 23:00 KF Feronikeli (Kos) VS Slovan Bratislava (Svk)

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
Norrkoping 2 2
St. Patricks 1 0
ดินาโม มินส์ 1 1
FK Liepaja 2 1
Laci 0 1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 1
Siroki Brijeg 1 1
K. Almaty 2 2
Arsenal Tula
Neftci Baku 6 3
Speranta Nisporeni 0 0
เอสปันญ่อล
Stjarnan 2 2
Levadia 3 1
Cracovia 2 1
Dun. Streda 2 1
Atromitos
Cliftonville 1 0
Haugesund 5 1
Sturm Graz
ลาร์นาค 1 1
Petrocub 0 0
Levski Sofia 2 2
Ruzomberok 0 0
Europa FC 0 0
Legia 3 0
Vitebsk 1 0
KuPS 1 2
อูเทรชท์
Akademija Pandev 0 0
Zrinjski 3 3
Pyunik Yerevan 2 3
Shkupi 1 3
ยาโบลเนช
Lechia Gdansk
Inter Turku 2 1
Brondby 0 4
Zeta 0 1
MOL Fehervar 0 5
Breidablik 1 0
Vaduz 2 0
Gabala
Dinamo Tbilisi 1 6
UE Engordany 0 0
เยนิ มาลัตยาสปอร์
O. Ljubljana 2 2
RFS 0 3
Radnicki Nis 2 0
Flora 2 2
แฟร้งค์เฟิร์ต
Domzale 1 4
Balzan 0 3
มัลโม่ 4 7
Ballymena 0 0
โมลด์ 0 7
KR Reykjavik 0 1
Cukaricki 5 3
Banants Yerevan 0 0
Aberdeen 2 2
Rovaniemi 1 1
Fola 1 1
Chikhura 2 2
KAA เก้นท์
Viitorul Constanta
Buducnost 4 2
Narva 1 0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
CSKA Sofia 0 4
Titograd 0 0
Osijek
โตริโน่
Debrecen 1 3
Kukesi 1 0
Luzern
Riteriai 0 1
Klaksvik 0 1
St Josephs 0 0
เรนเจอส์ 6 4
Cork City 2 0
Niedercorn 1 2
Ventspils 0 3
Teuta 1 0
Gzira 3 0
Hajduk Split 1 2
สตราส์บูร์ก
Maccabi Haifa 3 2
Mura 2 0
Mlada Boleslav
Ordabasy 2 1
ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0 0
Brann 1 2
Shamrock Rovers 2 2
Kauno Zalgiris 0 0
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 4 2
อาแซด
Hacken
Alashkert 3 3
Makedonija GP 0 1
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 2
Milsami 1 0
Lok. Plovdiv
Radnik Bijeljina 0 2
สปาตัค เทอร์นาวา 3 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Crusaders 3 2
B36 Torshavn 2 0
Aris
AEL Limassol
Jeunesse Esch 1 0
Tobol 1 0
วิตอเรีย กิมาไรส์
Honved 1 3
Zalgiris 1 1
Sabail 2 2
Univ. Craiova 3 3
Shakhtyor Soligorsk 1 1
Hibernians 0 0
Esbjerg
Connahs Q. 2 1
Kilmarnock 0 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด
Tre Penne
Suduva
Piast Gliwice
Riga FC
Partizani
เชอร์ริฟ ติราสโพล
Ararat-Armenia
Lincoln Red Imps
Valur
โดโกเรต์ส รัซกราด
Slovan Bratislava
KF Feronikeli
FC Santa Coloma
โลโคโมทีฟ อัสตานา
HB Torshavn
Linfield
Shkendija
ดูเดแลงก์
Norrkoping
FK Liepaja
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
K. Almaty
Arsenal Tula
Neftci Baku
เอสปันญ่อล
Stjarnan
Dun. Streda
Atromitos
Haugesund
Sturm Graz
ลาร์นาค
Levski Sofia
Legia
KuPS
อูเทรชท์
Zrinjski
Pyunik Yerevan
ยาโบลเนช
Lechia Gdansk
Brondby
MOL Fehervar
Vaduz
Gabala
Dinamo Tbilisi
เยนิ มาลัตยาสปอร์
O. Ljubljana
Flora
แฟร้งค์เฟิร์ต
Domzale
มัลโม่
โมลด์
Cukaricki
Aberdeen
Chikhura
KAA เก้นท์
Viitorul Constanta
Buducnost
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
CSKA Sofia
Osijek
โตริโน่
Debrecen
Luzern
Klaksvik
เรนเจอส์
Niedercorn
Ventspils
Gzira
สตราส์บูร์ก
Maccabi Haifa
Mlada Boleslav
Ordabasy
Shamrock Rovers
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
อาแซด
Hacken
Alashkert
สเตอัว บูคาเรสต์
Lok. Plovdiv
สปาตัค เทอร์นาวา
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Crusaders
Aris
AEL Limassol
Jeunesse Esch
วิตอเรีย กิมาไรส์
Honved
Univ. Craiova
Shakhtyor Soligorsk
Esbjerg
Connahs Q.
ปาร์ติซาน เบลเกรด
Tre Penne
Suduva
Piast Gliwice
Riga FC
Partizani
เชอร์ริฟ ติราสโพล
Ararat-Armenia
Lincoln Red Imps
Valur
โดโกเรต์ส รัซกราด
Slovan Bratislava
KF Feronikeli
FC Santa Coloma
โลโคโมทีฟ อัสตานา
HB Torshavn
Linfield
Shkendija
ดูเดแลงก์

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Morelos A. เรนเจอส์ 4 0
1. Zelaya E. อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 4 0
3. Bjartalid J. Klaksvik 3 1
3. Ramazanov A. Sabail 3 1
3. Rosenberg M. มัลโม่ 3 1
6. Ashkenazi Y. Maccabi Haifa 3 0
6. James L. โมลด์ 3 0
6. Nego L. MOL Fehervar 3 0
6. Ragnarsson T. Stjarnan 3 0
6. Rakip E. มัลโม่ 3 0
6. Tedic S. Cukaricki 3 0
6. de Almeida M. Niedercorn 3 0
13. Awad M. Maccabi Haifa 2 1