Europa Conference League

ผลการแข่งขัน

EUROPE: Europa Conference League - Qualification
Semi-finals
12/08 - 02:00 อาแซด (Ned) 7 : 0 Dundee Utd (Sco)
12/08 - 02:00 Gil Vicente (Por) 4 : 0 Riga FC (Lat)
12/08 - 02:00 Kisvarda (Hun) 2 : 1 โมลด์ (Nor)
12/08 - 02:00 ยัง บอยส์ (Sui) 3 : 0 KuPS (Fin)
12/08 - 01:45 St. Patricks (Irl) 0 : 2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย (Bul)
12/08 - 01:30 เลช พอซนาน (Pol) 4 : 1 Vikingur Reykjavik (Ice)
12/08 - 01:30 ราปิด เวียนนา (Aut) 2 : 0 Neftci Baku (Aze)
12/08 - 01:00 อันเดอร์เลชท์ (Bel) 3 : 0 Paide (Est)
12/08 - 01:00 Aris (Gre) 2 : 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ (Isr)
12/08 - 01:00 Hibernians (Mlt) 1 : 3 RFS (Lat)
12/08 - 01:00 Klaksvik (Fai) 2 : 2 FC Ballkani (Kos)
12/08 - 01:00 Levski Sofia (Bul) 1 : 3 Hamrun (Mlt)
12/08 - 01:00 Shkendija (Mkd) 1 : 2 AIK (Swe)
12/08 - 01:00 Sligo Rovers (Irl) 1 : 0 Viking (Nor)
12/08 - 00:45 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (Tur) 3 : 0 Breidablik (Ice)
12/08 - 00:30 รอยัล อันท์เวิร์ป (Bel) 2 : 0 Lillestrom (Nor)
12/08 - 00:30 สเตอัว บูคาเรสต์ (Rou) 1 : 0 Dun. Streda (Svk)
12/08 - 00:30 Panathinaikos (Gre) 1 : 1 สลาเวีย ปราก (Cze)
12/08 - 00:30 Univ. Craiova (Rou) 3 : 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (Ukr)
12/08 - 00:00 บาเซิ่ล (Sui) 3 : 1 บรอนด์บี้ (Den)
12/08 - 00:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (Rou) 1 : 0 Shakhtyor Soligorsk (Blr)
12/08 - 00:00 Djurgarden (Swe) 3 : 1 Sepsi Sf. Gheorghe (Rou)
12/08 - 00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) 3 : 1 ลูกาโน (Sui)
12/08 - 00:00 คอนยาสปอร์ (Tur) 2 : 4 Vaduz (Lie)
12/08 - 00:00 Petrocub (Mda) 1 : 2 MOL Fehervar (Hun)
12/08 - 00:00 ทเวนเต้ (Ned) 4 : 1 Cukaricki (Srb)
11/08 - 23:00 Rakow (Pol) 1 : 0 สปาตัค เทอร์นาวา (Svk)
11/08 - 21:00 Tobol (Kaz) 1 : 1 Zrinjski (Bih)
11/08 - 20:30 Kyzylzhar (Kaz) 0 : 0 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp)
10/08 - 23:00 Vitoria Guimaraes (Por) 1 : 0 Hajduk Split (Cro)
10/08 - 01:00 B36 Torshavn (Fai) 1 : 2 Viborg (Den)
09/08 - 23:00 Gzira (Mlt) 0 : 4 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ (Aut)

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Europa Conference League - Qualification
Final
17/08 - 23:45 Djurgarden (Swe) VS อโปเอล นิโคเซีย (Cyp)
18/08 - 23:00 Rakow (Pol) VS สลาเวีย ปราก (Cze)
19/08 - 00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย (Bul) VS บาเซิ่ล (Sui)
19/08 - 00:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ (Isr) VS นีซ (Fra)
19/08 - 00:00 โมลด์ (Nor) VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์ (Aut)
19/08 - 00:00 RFS (Lat) VS Linfield (Nir)
19/08 - 00:00 Slovacko (Cze) VS AIK (Swe)
19/08 - 00:00 ยัง บอยส์ (Sui) VS อันเดอร์เลชท์ (Bel)
19/08 - 00:30 Univ. Craiova (Rou) VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr)
19/08 - 00:45 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (Tur) VS รอยัล อันท์เวิร์ป (Bel)
19/08 - 01:00 Zrinjski (Bih) VS สโลวาน บราติสลาวา (Svk)
19/08 - 01:15 มาริบอร์ (Slo) VS ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (Rou)
19/08 - 01:30 โคโลญจน์ (Ger) VS MOL Fehervar (Hun)
19/08 - 01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ (Rou) VS Viking (Nor)
19/08 - 01:30 เลช พอซนาน (Pol) VS ดูเดแลงก์ (Lux)
19/08 - 01:45 บียาร์เรอัล (Esp) VS Hajduk Split (Cro)
19/08 - 01:45 เวสต์แฮม (Eng) VS Viborg (Den)
19/08 - 02:00 อาแซด (Ned) VS Gil Vicente (Por)
19/08 - 02:00 ฟิออเรนติน่า (Ita) VS ทเวนเต้ (Ned)
19/08 - 02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb) VS Hamrun (Mlt)
19/08 - 02:00 Shkupi (Mkd) VS FC Ballkani (Kos)
19/08 - 02:00 Vaduz (Lie) VS ราปิด เวียนนา (Aut)
23/08 - 23:00 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp) VS Djurgarden (Swe)
26/08 - 00:00 AIK (Swe) VS Slovacko (Cze)
26/08 - 00:00 บาเซิ่ล (Sui) VS ซีเอสเคเอ โซเฟีย (Bul)
26/08 - 00:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (Rou) VS มาริบอร์ (Slo)
26/08 - 00:00 Gil Vicente (Por) VS อาแซด (Ned)
26/08 - 00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) VS Univ. Craiova (Rou)
26/08 - 00:00 MOL Fehervar (Hun) VS โคโลญจน์ (Ger)
26/08 - 00:00 สลาเวีย ปราก (Cze) VS Rakow (Pol)
26/08 - 00:00 ทเวนเต้ (Ned) VS ฟิออเรนติน่า (Ita)
26/08 - 00:00 Viborg (Den) VS เวสต์แฮม (Eng)
26/08 - 00:00 Viking (Nor) VS สเตอัว บูคาเรสต์ (Rou)
26/08 - 00:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ (Aut) VS โมลด์ (Nor)
26/08 - 01:00 อันเดอร์เลชท์ (Bel) VS ยัง บอยส์ (Sui)
26/08 - 01:00 ดูเดแลงก์ (Lux) VS เลช พอซนาน (Pol)
26/08 - 01:00 FC Ballkani (Kos) VS Shkupi (Mkd)
26/08 - 01:00 Hamrun (Mlt) VS ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb)
26/08 - 01:00 นีซ (Fra) VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ (Isr)
26/08 - 01:30 สโลวาน บราติสลาวา (Svk) VS Zrinjski (Bih)
26/08 - 01:45 รอยัล อันท์เวิร์ป (Bel) VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (Tur)
26/08 - 01:45 Linfield (Nir) VS RFS (Lat)
26/08 - 02:00 Hajduk Split (Cro) VS บียาร์เรอัล (Esp)
26/08 - 02:00 ราปิด เวียนนา (Aut) VS Vaduz (Lie)

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
มาริบอร์
Shakhtyor Soligorsk
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Inter Escaldes
RFS
Hibernians
Levadia
Linfield
Vikingur Reykjavik
TNS
เลช พอซนาน
Dinamo Batumi
ดูเดแลงก์
Shkupi
La Fiorita
FC Ballkani
Sutjeska
Klaksvik
KF Tirana
Zrinjski
Tobol
ลินคอล์น เรด อิมป์ส
สโลวาน บราติสลาวา
Makedonija GP
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
St. Patricks
Sf.Gheorghe 1 1
มูรา 2 2
Pogon Szczecin 0 4
KR Reykjavik 1 1
บรอนด์บี้
บาเซิ่ล
Magpies 1 2
Crusaders 3 1
Koper
Vaduz
บาเต้ โบริซอฟ
คอนยาสปอร์
Aris
Neftci Baku
ราปิด เวียนนา
Lechia Gdansk 2 4
Akademija Pandev 1 1
สปาตัค เทอร์นาวา
HB Torshavn 1 1
Newtown 3 0
Rakow
โลโคโมทีฟ อัสตานา
Larne 0 0
St Josephs 1 0
สลาเวีย ปราก
Panathinaikos
Botev Plovdiv
อโปเอล นิโคเซีย
Kyzylzhar
Osijek
Sepsi Sf. Gheorghe
O. Ljubljana 2 1
Differdange 1 1
ริเยก้า
Djurgarden
Zira
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
FC Gomel
Aris
นีซ
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
Vllaznia
Univ. Craiova
ลูกาโน
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
ดินาโม มินส์ 2 1
Decic 1 1
Breidablik 4 1
UE Santa Coloma 1 0
Buducnost 2 2
KF Llapi 2 0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
Netanya
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1
SJK 4 0
Lillestrom
รอยัล อันท์เวิร์ป
Inter Turku 0 1
Drita 3 0
Vikingur 2 1
Europa FC 1 0
Dun. Streda 3 2
Cliftonville 0 1
Saburtalo Tbilisi 2 0
Partizani 0 1
สเตอัว บูคาเรสต์
สปาร์ต้า ปราก
Viking
Motherwell
Bala 1 1
Sligo Rovers 1 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด
Levski Sofia
พีเอโอเค
Velez Mostar
อลาชเคิร์ท 1 1
Hamrun 4 0
ฟิออเรนติน่า
ทเวนเต้
Racing Luxembourg
Cukaricki
บียาร์เรอัล
Hajduk Split
Vitoria Guimaraes
Puskas Academy
โคโลญจน์
MOL Fehervar
Gabala
Floriana 0 0
Petrocub 1 0
Laci 1 0
Iskra 0 0
เวสต์แฮม
Suduva
Viborg
Borac Banja Luka 1 2
B36 Torshavn 4 0
Tre Fiori 3 1
Fola 1 0
KuPS 0 2
Dila Gori 0 0
FK Panevezys 0 0
Milsami 2 0
FK Liepaja 3 0
Gjilani 1 1
ยัง บอยส์
Ararat-Armenia
Dinamo Tbilisi 2 2
Paide 2 3
อันเดอร์เลชท์
Slovacko
AIK
วอร์สคลา
Valmiera
Shkendija 2 2
Ararat Yerevan 2 0
โมลด์
Elfsborg
ไครัต อัลมาตี
Kisvarda
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Gzira 1 1
Atletic Escaldes 0 1
Radnicki Nis
Dundee Utd
Tre Penne 0 0
Tuzla City 6 2
อาแซด
Ruzomberok 0 2
Kauno Zalgiris 0 0
เดอร์รี่ ซิตี้ 0 0
Riga FC 2 2
Gil Vicente
มาริบอร์
Shakhtyor Soligorsk
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 3
Inter Escaldes 1 0
RFS
Hibernians 1 3
Levadia 1 2
Linfield
Vikingur Reykjavik 0 2
TNS 0 0
เลช พอซนาน 1 5
Dinamo Batumi 1 0
ดูเดแลงก์
Shkupi
La Fiorita 0 0
FC Ballkani 6 4
Sutjeska 0 0
Klaksvik 1 0
KF Tirana 2 0
Zrinjski 3 1
Tobol 1 2
ลินคอล์น เรด อิมป์ส 0 0
สโลวาน บราติสลาวา
Makedonija GP 0 0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย 4 0
St. Patricks 1 1
มูรา 0 1
Pogon Szczecin 0 1
บรอนด์บี้ 4 1
บาเซิ่ล 1 2
Crusaders 1 0
Koper 1 0
Vaduz 1 1
บาเต้ โบริซอฟ 0 0
คอนยาสปอร์ 2 3
Aris 0 2
Neftci Baku 3 0
ราปิด เวียนนา 2 0
Lechia Gdansk 1 0
สปาตัค เทอร์นาวา 2 4
Newtown 1 1
Rakow 1 5
โลโคโมทีฟ อัสตานา 0 0
St Josephs 0 0
สลาเวีย ปราก 7 4
Panathinaikos
Botev Plovdiv 0 0
อโปเอล นิโคเซีย 2 0
Kyzylzhar 2 1
Osijek 0 2
Sepsi Sf. Gheorghe 1 3
O. Ljubljana 2 1
ริเยก้า 0 1
Djurgarden 2 2
Zira 0 0
มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0 3
FC Gomel 1 1
Aris 2 5
นีซ
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
Vllaznia 0 1
Univ. Craiova 3 1
ลูกาโน
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 2
ดินาโม มินส์ 0 1
Breidablik 1 2
Buducnost 2 0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 1
Netanya 0 1
SJK 2 0
Lillestrom 5 1
รอยัล อันท์เวิร์ป 2 0
Drita 0 0
Vikingur 0 0
Dun. Streda 2 2
Saburtalo Tbilisi 2 1
สเตอัว บูคาเรสต์ 4 0
สปาร์ต้า ปราก 1 0
Viking 2 0
Motherwell 0 0
Sligo Rovers 2 1
ปาร์ติซาน เบลเกรด
Levski Sofia 1 2
พีเอโอเค 1 0
Velez Mostar 0 0
Hamrun 1 1
ฟิออเรนติน่า
ทเวนเต้
Racing Luxembourg 0 1
Cukaricki 4 4
บียาร์เรอัล
Hajduk Split
Vitoria Guimaraes 0 3
Puskas Academy 0 0
โคโลญจน์
MOL Fehervar 1 4
Gabala 2 1
Petrocub 4 0
Laci 1 0
เวสต์แฮม
Suduva 0 0
Viborg 1 1
B36 Torshavn 0 1
Tre Fiori 0 0
KuPS 4 2
Milsami 1 2
FK Liepaja 0 0
ยัง บอยส์ 3 1
Ararat-Armenia 0 0
Paide 1 0
อันเดอร์เลชท์
Slovacko
AIK 2 2
วอร์สคลา 0 3
Valmiera 1 1
Shkendija 3 2
โมลด์ 2 4
Elfsborg 1 1
ไครัต อัลมาตี 0 0
Kisvarda 1 1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Gzira 4 2
Radnicki Nis 3 2
Dundee Utd
Tuzla City 0 0
อาแซด 4 1
Ruzomberok 1 0
Riga FC 2 3
Gil Vicente
มาริบอร์
Shakhtyor Soligorsk 0 0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 0
RFS 3 1
Hibernians 1 1
Linfield
Vikingur Reykjavik 1 1
เลช พอซนาน 4 0
ดูเดแลงก์
Shkupi
FC Ballkani 2 3
Klaksvik 2 2
Zrinjski 1 1
Tobol 1 0
สโลวาน บราติสลาวา
ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2 0
St. Patricks 0 1
บรอนด์บี้ 1 1
บาเซิ่ล 3 0
Vaduz 4 1
คอนยาสปอร์ 2 1
Neftci Baku 0 2
ราปิด เวียนนา 2 1
สปาตัค เทอร์นาวา 0 0
Rakow 1 2
สลาเวีย ปราก 1 2
Panathinaikos 1 0
อโปเอล นิโคเซีย 0 1
Kyzylzhar 0 0
Sepsi Sf. Gheorghe 1 1
Djurgarden 3 3
มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1 2
Aris 2 0
นีซ
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 1
Univ. Craiova 3 0
ลูกาโน 1 0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3 2
Breidablik 0 1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 3
Lillestrom 0 1
รอยัล อันท์เวิร์ป 2 3
Dun. Streda 0 0
สเตอัว บูคาเรสต์ 1 1
Viking 0 5
Sligo Rovers 1 1
ปาร์ติซาน เบลเกรด
Levski Sofia 1 1
Hamrun 3 0
ฟิออเรนติน่า
ทเวนเต้ 4 3
Cukaricki 1 1
บียาร์เรอัล
Hajduk Split 0 3
Vitoria Guimaraes 1 1
โคโลญจน์
MOL Fehervar 2 5
Petrocub 1 0
เวสต์แฮม
Viborg 2 3
B36 Torshavn 1 0
KuPS 0 0
ยัง บอยส์ 3 2
Paide 0 0
อันเดอร์เลชท์ 3 2
Slovacko
AIK 2 1
Shkendija 1 1
โมลด์ 1 3
Kisvarda 2 0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 4 0
Gzira 0 0
Dundee Utd 0 1
อาแซด 7 0
Riga FC 0 1
Gil Vicente 4 1
มาริบอร์
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
RFS
Linfield
เลช พอซนาน
ดูเดแลงก์
Shkupi
FC Ballkani
Zrinjski
สโลวาน บราติสลาวา
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
บาเซิ่ล
Vaduz
ราปิด เวียนนา
Rakow
สลาเวีย ปราก
อโปเอล นิโคเซีย
Djurgarden
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
นีซ
Univ. Craiova
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
รอยัล อันท์เวิร์ป
สเตอัว บูคาเรสต์
Viking
ปาร์ติซาน เบลเกรด
Hamrun
ฟิออเรนติน่า
ทเวนเต้
บียาร์เรอัล
Hajduk Split
โคโลญจน์
MOL Fehervar
เวสต์แฮม
Viborg
ยัง บอยส์
อันเดอร์เลชท์
Slovacko
AIK
โมลด์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
อาแซด
Gil Vicente

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Rrahmani A. FC Ballkani 6 0
2. Gray A. Aris 5 1
3. Krstovic N. Dun. Streda 5 0
3. Zivzivadze B. MOL Fehervar 5 0
5. Nsame J. ยัง บอยส์ 4 2
6. Asoro J. Djurgarden 4 1
6. de Assis M. Gzira 4 1
8. Pavlidis V. อาแซด 3 3
9. Gabriel Ramos Riga FC 3 2
9. Paixao F. Lechia Gdansk 3 2
11. Kodro K. MOL Fehervar 3 1