ผลการแข่งขัน

EUROPE: Europa Conference League - Qualification
Quarter-finals
27/07 - 22:45 Inter Escaldes (And) 0 : 3 Teuta (Alb)
23/07 - 02:30 Shakhtyor Soligorsk (Blr) 1 : 2 Fola (Lux)
23/07 - 02:00 Drita (Kos) 0 : 0 เฟเยนูร์ด (Ned)
23/07 - 02:00 ดันดาล์ค (Irl) 2 : 2 Levadia (Est)
23/07 - 02:00 Hafnarfjordur (Ice) 0 : 2 โรเซนบอร์ก (Nor)
23/07 - 02:00 Hajduk Split (Cro) 2 : 0 Tobol (Kaz)
23/07 - 02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb) 1 : 0 Dun. Streda (Svk)
23/07 - 02:00 Pogon Szczecin (Pol) 0 : 0 Osijek (Cro)
23/07 - 02:00 Ujpest (Hun) 2 : 1 Vaduz (Lie)
23/07 - 02:00 Valur (Ice) 0 : 3 Bodo/Glimt (Nor)
23/07 - 01:45 Aberdeen (Sco) 5 : 1 Hacken (Swe)
23/07 - 01:45 Hibernian (Sco) 3 : 0 FC Santa Coloma (And)
23/07 - 01:45 Linfield (Nir) 4 : 0 Borac Banja Luka (Bih)
23/07 - 01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ (Rou) 1 : 0 Shakhtar Karagandy (Kaz)
23/07 - 01:30 เกนท์ (Bel) 4 : 0 Valerenga (Nor)
23/07 - 01:30 Larne (Nir) 2 : 1 Aarhus (Den)
23/07 - 01:30 Sutjeska (Mne) 0 : 0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ (Isr)
23/07 - 01:30 Velez Mostar (Bih) 2 : 1 เออีเค เอเธนส์ (Gre)
23/07 - 01:15 บาเซิ่ล (Sui) 3 : 0 Partizani (Alb)
23/07 - 01:00 Arda (Bul) 0 : 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr)
23/07 - 01:00 HB Torshavn (Fai) 4 : 0 Buducnost (Mne)
23/07 - 01:00 Shkupi (Mkd) 0 : 3 Santa Clara (Por)
23/07 - 00:00 AEL Limassol (Cyp) 1 : 0 Vllaznia (Alb)
23/07 - 00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (Cyp) 1 : 3 Zilina (Svk)
23/07 - 00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย (Bul) 0 : 0 FK Liepaja (Lat)
23/07 - 00:00 Dinamo Batumi (Geo) 0 : 1 บาเต้ โบริซอฟ (Blr)
23/07 - 00:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (Den) 4 : 1 Zhodino (Blr)
23/07 - 00:00 Gzira (Mlt) 0 : 2 ริเยก้า (Cro)
23/07 - 00:00 Laci (Alb) 1 : 0 Univ. Craiova (Rou)
23/07 - 00:00 Lok. Plovdiv (Bul) 1 : 0 Slovacko (Cze)
23/07 - 00:00 Petrocub (Mda) 0 : 1 ชีวาสสปอร์ (Tur)
23/07 - 00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (Cze) 2 : 1 Dynamo Brest (Blr)
23/07 - 00:00 Riga FC (Lat) 2 : 0 Shkendija (Mkd)
23/07 - 00:00 Suduva (Ltu) 0 : 0 Rakow (Pol)
23/07 - 00:00 Teuta (Alb) 0 : 2 Inter Escaldes (And)
23/07 - 00:00 สปาตัค เทอร์นาวา (Svk) 0 : 0 Sepsi Sf. Gheorghe (Rou)
22/07 - 23:45 Elfsborg (Swe) 4 : 0 Milsami (Mda)
22/07 - 23:45 Hammarby (Swe) 3 : 1 มาริบอร์ (Slo)
22/07 - 23:30 Dinamo Tbilisi (Geo) 1 : 2 Maccabi Haifa (Isr)
22/07 - 23:30 ดูเดแลงก์ (Lux) 0 : 1 Bohemians (Irl)
22/07 - 23:00 ออสเตรียเวียนนา (Aut) 1 : 1 Breidablik (Ice)
22/07 - 23:00 KuPS (Fin) 2 : 2 วอร์สคลา (Ukr)
22/07 - 23:00 โมลด์ (Nor) 3 : 0 Servette (Sui)
22/07 - 23:00 O. Ljubljana (Slo) 1 : 0 Birkirkara (Mlt)
22/07 - 23:00 คาราบัค (Aze) 0 : 0 Ashdod (Isr)
22/07 - 23:00 RFS (Lat) 3 : 0 Puskas Academy (Hun)
22/07 - 23:00 Sochi (Rus) 3 : 0 Keshla (Aze)
22/07 - 22:30 FK Panevezys (Ltu) 0 : 1 Vojvodina (Srb)
22/07 - 20:00 Ararat Yerevan (Arm) 2 : 4 Slask Wroclaw (Pol)
22/07 - 20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา (Kaz) 2 : 0 Aris (Gre)
22/07 - 01:00 Cukaricki (Srb) 0 : 0 Sumqayit (Aze)
21/07 - 02:00 Folgore (San) 1 : 3 Hibernians (Mlt)
20/07 - 23:00 Kauno Zalgiris (Ltu) 0 : 5 TNS (Wal)
20/07 - 23:00 Prishtina (Kos) 4 : 1 Connahs Q. (Wal)
20/07 - 22:55 Domzale (Slo) 1 : 1 Honka (Fin)

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Europa Conference League - Qualification
Quarter-finals
28/07 - 01:00 Buducnost (Mne) VS HB Torshavn (Fai)
28/07 - 01:00 Hibernians (Mlt) VS Folgore (San)
29/07 - 20:00 Shakhtar Karagandy (Kaz) VS สเตอัว บูคาเรสต์ (Rou)
29/07 - 21:00 FK Liepaja (Lat) VS ซีเอสเคเอ โซเฟีย (Bul)
29/07 - 22:00 Tobol (Kaz) VS Hajduk Split (Cro)
29/07 - 23:00 Birkirkara (Mlt) VS O. Ljubljana (Slo)
29/07 - 23:00 Bodo/Glimt (Nor) VS Valur (Ice)
29/07 - 23:00 Dynamo Brest (Blr) VS เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (Cze)
29/07 - 23:00 Honka (Fin) VS Domzale (Slo)
29/07 - 23:00 Keshla (Aze) VS Sochi (Rus)
29/07 - 23:00 Sumqayit (Aze) VS Cukaricki (Srb)
29/07 - 23:00 Vaduz (Lie) VS Ujpest (Hun)
29/07 - 23:00 วอร์สคลา (Ukr) VS KuPS (Fin)
29/07 - 23:30 FC Santa Coloma (And) VS Hibernian (Sco)
29/07 - 23:30 Hacken (Swe) VS Aberdeen (Sco)
29/07 - 23:30 Levadia (Est) VS ดันดาล์ค (Irl)
29/07 - 23:30 Sepsi Sf. Gheorghe (Rou) VS สปาตัค เทอร์นาวา (Svk)
29/07 - 23:45 Zilina (Svk) VS อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (Cyp)
30/07 - 00:00 Aarhus (Den) VS Larne (Nir)
30/07 - 00:00 Ashdod (Isr) VS คาราบัค (Aze)
30/07 - 00:00 บาเต้ โบริซอฟ (Blr) VS Dinamo Batumi (Geo)
30/07 - 00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) VS Arda (Bul)
30/07 - 00:00 Maccabi Haifa (Isr) VS Dinamo Tbilisi (Geo)
30/07 - 00:00 Milsami (Mda) VS Elfsborg (Swe)
30/07 - 00:00 Rakow (Pol) VS Suduva (Ltu)
30/07 - 00:00 โรเซนบอร์ก (Nor) VS Hafnarfjordur (Ice)
30/07 - 00:00 ชีวาสสปอร์ (Tur) VS Petrocub (Mda)
30/07 - 00:00 Slovacko (Cze) VS Lok. Plovdiv (Bul)
30/07 - 00:00 Valerenga (Nor) VS เกนท์ (Bel)
30/07 - 00:00 Zhodino (Blr) VS เอฟซี โคเปนเฮเกน (Den)
30/07 - 00:15 TNS (Wal) VS Kauno Zalgiris (Ltu)
30/07 - 00:30 Breidablik (Ice) VS ออสเตรียเวียนนา (Aut)
30/07 - 00:30 Fola (Lux) VS Shakhtyor Soligorsk (Blr)
30/07 - 00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ (Isr) VS Sutjeska (Mne)
30/07 - 01:00 เออีเค เอเธนส์ (Gre) VS Velez Mostar (Bih)
30/07 - 01:00 Borac Banja Luka (Bih) VS Linfield (Nir)
30/07 - 01:00 Connahs Q. (Wal) VS Prishtina (Kos)
30/07 - 01:00 เฟเยนูร์ด (Ned) VS Drita (Kos)
30/07 - 01:00 Partizani (Alb) VS บาเซิ่ล (Sui)
30/07 - 01:00 Puskas Academy (Hun) VS RFS (Lat)
30/07 - 01:00 ริเยก้า (Cro) VS Gzira (Mlt)
30/07 - 01:00 Shkendija (Mkd) VS Riga FC (Lat)
30/07 - 01:00 Slask Wroclaw (Pol) VS Ararat Yerevan (Arm)
30/07 - 01:00 Vojvodina (Srb) VS FK Panevezys (Ltu)
30/07 - 01:30 Aris (Gre) VS โลโคโมทีฟ อัสตานา (Kaz)
30/07 - 01:30 Servette (Sui) VS โมลด์ (Nor)
30/07 - 01:30 Univ. Craiova (Rou) VS Laci (Alb)
30/07 - 01:45 Bohemians (Irl) VS ดูเดแลงก์ (Lux)
30/07 - 01:45 Dun. Streda (Svk) VS ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb)
30/07 - 01:45 มาริบอร์ (Slo) VS Hammarby (Swe)
30/07 - 02:00 Osijek (Cro) VS Pogon Szczecin (Pol)
30/07 - 02:00 Vllaznia (Alb) VS AEL Limassol (Cyp)
30/07 - 03:00 Santa Clara (Por) VS Shkupi (Mkd)
Semi-finals
12/08 - 23:00 Shamrock Rovers (Irl) VS Teuta (Alb)

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Dinamo Tbilisi
Maccabi Haifa
Buducnost
HB Torshavn
Linfield
Borac Banja Luka
Shakhtyor Soligorsk
Fola
Shamrock Rovers
Teuta
Inter Escaldes
Riga FC
Shkendija
Folgore
Hibernians
Prishtina
Connahs Q.
Valur
Bodo/Glimt
Dinamo Batumi 3 4
Tre Penne 0 0
บาเต้ โบริซอฟ
Sileks 0 1
Petrocub 1 1
ชีวาสสปอร์
Shkupi 1 2
KF Llapi 1 0
Santa Clara
O. Ljubljana
La Fiorita 1 0
Birkirkara 1 1
Ferreira
Bala 0 0
Larne 1 1
Aarhus
ออสเตรียเวียนนา
Racing Luxembourg 0 2
Breidablik 2 3
Aberdeen
Hacken
Suduva 0 2
Valmiera 0 1
Rakow
Rubin Kazan
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
Struga 1 1
FK Liepaja 4 1
Pogon Szczecin
Osijek
Noah 0 1
KuPS 5 0
วอร์สคลา
โลโคโมทีฟ อัสตานา
Aris
Ujpest
Vaduz
บาเซิ่ล
Sf.Gheorghe 2 2
Partizani 3 5
Luzern
Decic 0 1
Drita 1 2
เฟเยนูร์ด
แทร็บซอนสปอร์
โมลด์
Servette
Lok. Plovdiv
Slovacko
เอฟซี โคเปนเฮเกน
Zhodino
FK Panevezys
Vojvodina
แอลเอเอสเค ลินซ์
Sochi
Keshla
ปาร์ติซาน เบลเกรด
Dun. Streda
Elfsborg
Milsami 1 0
FK Sarajevo 0 0
Velez Mostar 2 2
Coleraine 1 1
เออีเค เอเธนส์
RFS 4 2
Klaksvik 2 3
Inter Turku 0 1
Puskas Academy 2 1
เกนท์
Valerenga
ดูเดแลงก์
Stjarnan 0 1
Bohemians 3 1
พีเอโอเค
Cukaricki
Sumqayit
Hammarby
มาริบอร์ 1 1
Urartu 0 0
AEL Limassol
Siroki Brijeg 0 3
Vllaznia 3 1
คาราบัค
Ashdod
MOL Fehervar 0 1
Ararat Yerevan 2 1
Paide 0 1
Slask Wroclaw 2 2
Arda
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
Kolos Kovalivka
สเตอัว บูคาเรสต์
Shakhtar Karagandy
Hibernian
Mons Calpe 0 1
FC Santa Coloma 4 1
Sant Julia 1 0
Gzira 2 0
ริเยก้า
Europa FC 0 0
Kauno Zalgiris 2 0
Glentoran 0 1
TNS 2 1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
Dynamo Brest
Hajduk Split
Tobol
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
Zilina 1 5
Dila Gori 2 1
สปาตัค เทอร์นาวา 2 2
Mosta 0 3
Sepsi Sf. Gheorghe
Gagra 1 0
Sutjeska 1 1
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
Hafnarfjordur 2 1
Sligo Rovers 1 0
โรเซนบอร์ก
Domzale 1 1
Hesperange 1 0
Honka 3 0
NSI Runavik 1 0
Univ. Craiova
Laci 3 0
FK Podgorica 0 1
อันเดอร์เลชท์
วิเทสส์
ดันดาล์ค 1 4
Newtown 0 0
Levadia 1 3
St Josephs 1 1
Dinamo Tbilisi 1
Maccabi Haifa 2
Buducnost 0
HB Torshavn 4
Linfield 4
Borac Banja Luka 0
Shakhtyor Soligorsk 1
Fola 2
Shamrock Rovers
Teuta 0
Inter Escaldes 2
Riga FC 2
Shkendija 0
Folgore 1
Hibernians 3
Prishtina 4
Connahs Q. 1
Valur 0
Bodo/Glimt 3
Dinamo Batumi 0
บาเต้ โบริซอฟ 1
Petrocub 0
ชีวาสสปอร์ 1
Shkupi 0
Santa Clara 3
O. Ljubljana 1
Birkirkara 0
Ferreira
Larne 2
Aarhus 1
ออสเตรียเวียนนา 1
Breidablik 1
Aberdeen 5
Hacken 1
Suduva 0
Rakow 0
Rubin Kazan
ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0
FK Liepaja 0
Pogon Szczecin 0
Osijek 0
KuPS 2
วอร์สคลา 2
โลโคโมทีฟ อัสตานา 2
Aris 0
Ujpest 2
Vaduz 1
บาเซิ่ล 3
Partizani 0
Luzern
Drita 0
เฟเยนูร์ด 0
แทร็บซอนสปอร์
โมลด์ 3
Servette 0
Lok. Plovdiv 1
Slovacko 0
เอฟซี โคเปนเฮเกน 4
Zhodino 1
FK Panevezys 0
Vojvodina 1
แอลเอเอสเค ลินซ์
Sochi 3
Keshla 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด 1
Dun. Streda 0
Elfsborg 4
Milsami 0
Velez Mostar 2
เออีเค เอเธนส์ 1
RFS 3
Puskas Academy 0
เกนท์ 4
Valerenga 0
ดูเดแลงก์ 0
Bohemians 1
พีเอโอเค
Cukaricki 0
Sumqayit 0
Hammarby 3
มาริบอร์ 1
AEL Limassol 1
Vllaznia 0
คาราบัค 0
Ashdod 0
Ararat Yerevan 2
Slask Wroclaw 4
Arda 0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2
Kolos Kovalivka
สเตอัว บูคาเรสต์ 1
Shakhtar Karagandy 0
Hibernian 3
FC Santa Coloma 0
Gzira 0
ริเยก้า 2
Kauno Zalgiris 0
TNS 5
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2
Dynamo Brest 1
Hajduk Split 2
Tobol 0
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1
Zilina 3
สปาตัค เทอร์นาวา 0
Sepsi Sf. Gheorghe 0
Sutjeska 0
มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0
Hafnarfjordur 0
โรเซนบอร์ก 2
Domzale 1
Honka 1
Univ. Craiova 0
Laci 1
อันเดอร์เลชท์
วิเทสส์
ดันดาล์ค 2
Levadia 2
Shamrock Rovers
Ferreira
Rubin Kazan
Luzern
แทร็บซอนสปอร์
แอลเอเอสเค ลินซ์
พีเอโอเค
Kolos Kovalivka
อันเดอร์เลชท์
วิเทสส์

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Junior S. Partizani 4 0
2. Brandao de Souza U. Velez Mostar 3 0
2. Lemajic D. RFS 3 0
4. Dodo FK Liepaja 3 0
4. Dongou J. M. Honka 3 0
4. Duris D. Zilina 3 0
4. Lennon S. Hafnarfjordur 3 0
4. Selmani A. Hammarby 3 0
4. Smith L. TNS 3 0
10. Lucas Partizani 2 0
10. Grech J. Hibernians 2 0
10. McManus D. TNS 2 0
13. Bernat J. Zilina 2 0