ผลการแข่งขัน

EUROPE: Champions League - Qualification
Final
29/08 - 02:00 อาแย็กซ์ (Ned) 2 : 0 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp)
29/08 - 02:00 คลับ บรูกก์ (Bel) 2 : 1 LASK Linz (Aut)
29/08 - 02:00 สลาเวีย ปราก (Cze) 1 : 0 CFR Cluj (Rou)
28/08 - 02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb) 1 : 1 ยัง บอยส์ (Sui)
28/08 - 02:00 คราสโนดาร์ (Rus) 1 : 2 Olympiacos Piraeus (Gre)
28/08 - 02:00 โรเซนบอร์ก (Nor) 1 : 1 ดินาโม ซาเกร็บ (Cro)
22/08 - 02:00 ดินาโม ซาเกร็บ (Cro) 2 : 0 โรเซนบอร์ก (Nor)
22/08 - 02:00 Olympiacos Piraeus (Gre) 4 : 0 คราสโนดาร์ (Rus)
22/08 - 02:00 ยัง บอยส์ (Sui) 2 : 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb)
21/08 - 02:00 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp) 0 : 0 อาแย็กซ์ (Ned)
21/08 - 02:00 CFR Cluj (Rou) 0 : 1 สลาเวีย ปราก (Cze)
21/08 - 02:00 LASK Linz (Aut) 0 : 1 คลับ บรูกก์ (Bel)
Semi-finals
14/08 - 01:45 เซลติก (Sco) 3 : 4 CFR Cluj (Rou)
14/08 - 01:30 อาแย็กซ์ (Ned) 3 : 2 พีเอโอเค (Gre)
14/08 - 01:30 LASK Linz (Aut) 3 : 1 บาเซิ่ล (Sui)
14/08 - 01:30 Olympiacos Piraeus (Gre) 2 : 0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (Tur)
14/08 - 01:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (Den) 1 : 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb)
14/08 - 01:00 Ferencvaros (Hun) 0 : 4 ดินาโม ซาเกร็บ (Cro)
14/08 - 00:30 ดินาโม เคียฟ (Ukr) 3 : 3 คลับ บรูกก์ (Bel)
14/08 - 00:00 โรเซนบอร์ก (Nor) 3 : 1 มาริบอร์ (Slo)
13/08 - 23:30 คาราบัค (Aze) 0 : 2 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp)

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Champions League - Group Stage
Round 1
17/09 - 23:55 อินเตอร์ มิลาน VS สลาเวีย ปราก
17/09 - 23:55 โอลิมปิก ลียง VS Zenit
18/09 - 02:00 อาแย็กซ์ VS ลีลล์
18/09 - 02:00 เบนฟิก้า VS ไลป์ซิก
18/09 - 02:00 เชลซี VS บาเลนเซีย
18/09 - 02:00 ดอร์ทมุนด์ VS บาร์เซโลน่า
18/09 - 02:00 นาโปลี VS ลิเวอร์พูล
18/09 - 02:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS เกงค์
18/09 - 23:55 คลับ บรูกก์ VS กาลาตาซาราย
18/09 - 23:55 Olympiacos Piraeus VS ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
19/09 - 02:00 แอตเลติโก มาดริด VS ยูเวนตุส
19/09 - 02:00 เลเวอร์คูเซ่น VS โลโคโมทีฟ มอสโก
19/09 - 02:00 บาเยิร์น มิวนิค VS เซอร์เวน่า ซเวซด้า
19/09 - 02:00 ดินาโม ซาเกร็บ VS อตาลันต้า
19/09 - 02:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง VS เรอัล มาดริด
19/09 - 02:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้
Round 2
01/10 - 23:55 เรอัล มาดริด VS คลับ บรูกก์
02/10 - 02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS Olympiacos Piraeus
02/10 - 02:00 กาลาตาซาราย VS ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02/10 - 02:00 ยูเวนตุส VS เลเวอร์คูเซ่น
02/10 - 02:00 โลโคโมทีฟ มอสโก VS แอตเลติโก มาดริด
02/10 - 02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS ดินาโม ซาเกร็บ
02/10 - 02:00 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส VS บาเยิร์น มิวนิค

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - Champions League (Play Offs) ปารีส แซงต์แชร์กแมง 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Champions League (Play Offs) คลับ บรูกก์ 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Europa League (Play Offs) เรอัล มาดริด 0 0 0 0 0 0 0 0
4. กาลาตาซาราย 0 0 0 0 0 0 0 0
Group B
1. Promotion - Champions League (Play Offs) ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Champions League (Play Offs) บาเยิร์น มิวนิค 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Europa League (Play Offs) Olympiacos Piraeus 0 0 0 0 0 0 0 0
4. เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0 0 0 0 0 0 0 0
Group C
1. Promotion - Champions League (Play Offs) แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Champions League (Play Offs) อตาลันต้า 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Europa League (Play Offs) ดินาโม ซาเกร็บ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 0 0 0 0 0 0 0
Group D
1. Promotion - Champions League (Play Offs) เลเวอร์คูเซ่น 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Champions League (Play Offs) ยูเวนตุส 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Europa League (Play Offs) แอตเลติโก มาดริด 0 0 0 0 0 0 0 0
4. โลโคโมทีฟ มอสโก 0 0 0 0 0 0 0 0
Group E
1. Promotion - Champions League (Play Offs) ลิเวอร์พูล 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Champions League (Play Offs) นาโปลี 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Europa League (Play Offs) เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0 0 0 0 0 0 0 0
4. เกงค์ 0 0 0 0 0 0 0 0
Group F
1. Promotion - Champions League (Play Offs) สลาเวีย ปราก 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Champions League (Play Offs) ดอร์ทมุนด์ 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Europa League (Play Offs) อินเตอร์ มิลาน 0 0 0 0 0 0 0 0
4. บาร์เซโลน่า 0 0 0 0 0 0 0 0
Group G
1. Promotion - Champions League (Play Offs) โอลิมปิก ลียง 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Champions League (Play Offs) เบนฟิก้า 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Europa League (Play Offs) Zenit 0 0 0 0 0 0 0 0
4. ไลป์ซิก 0 0 0 0 0 0 0 0
Group H
1. Promotion - Champions League (Play Offs) เชลซี 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Champions League (Play Offs) ลีลล์ 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Europa League (Play Offs) อาแย็กซ์ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. บาเลนเซีย 0 0 0 0 0 0 0 0