Champions League

ผลการแข่งขัน

EUROPE: Champions League - Qualification
1/8-finals
12/07 - 03:00 Valur (Ice) 1 : 0 โรเซนบอร์ก (Nor)
12/07 - 01:00 NK Olimpija Ljubljana (Slo) 0 : 1 คาราบัค (Aze)
12/07 - 00:00 Kukesi (Alb) 0 : 0 Valletta (Mlt)
12/07 - 00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด (Bul) 7 : 0 Crusaders (Nir)
11/07 - 23:00 Spartaks (Lat) 0 : 0 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb)
11/07 - 23:00 Suduva (Ltu) 3 : 1 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp)
11/07 - 23:00 Trnava (Svk) 1 : 0 Zrinjski (Bih)
11/07 - 21:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา (Kaz) 1 : 0 Sutjeska (Mne)
11/07 - 01:45 Cork City (Irl) 0 : 1 Legia (Pol)
11/07 - 01:45 Drita (Kos) 0 : 3 Malmo FF (Swe)
11/07 - 01:15 Shkendija (Mac) 5 : 0 TNS (Wal)
11/07 - 01:00 Vikingur (Fai) 1 : 2 HJK (Fin)
10/07 - 23:00 Alashkert (Arm) 0 : 3 เซลติก (Sco)
10/07 - 23:00 Dudelange (Lux) 1 : 1 MOL Vidi (Hun)
10/07 - 22:30 Flora (Est) 1 : 4 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr)
10/07 - 22:30 Torpedo Kutaisi (Geo) 2 : 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล (Mda)
EUROPE: Champions League - Preliminary
Final
30/06 - 01:30 Lincoln Red Imps (Gib) 1 : 4 Drita (Kos)
Semi-finals
26/06 - 22:00 FC Santa Coloma (And) 0 : 2 Drita (Kos)

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Champions League - Qualification
1/8-finals
17/07 - 23:00 HJK (Fin) VS Vikingur (Fai)
17/07 - 23:00 Valletta (Mlt) VS Kukesi (Alb)
18/07 - 00:00 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp) VS Suduva (Ltu)
18/07 - 00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) VS Flora (Est)
18/07 - 00:00 Malmo FF (Swe) VS Drita (Kos)
18/07 - 01:00 TNS (Wal) VS Shkendija (Mac)
18/07 - 01:15 MOL Vidi (Hun) VS Dudelange (Lux)
18/07 - 01:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb) VS Spartaks (Lat)
18/07 - 02:00 Crusaders (Nir) VS โดโกเรต์ส รัซกราด (Bul)
18/07 - 02:00 Legia (Pol) VS Cork City (Irl)
19/07 - 00:00 คาราบัค (Aze) VS NK Olimpija Ljubljana (Slo)
19/07 - 00:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล (Mda) VS Torpedo Kutaisi (Geo)
19/07 - 00:00 Zrinjski (Bih) VS Trnava (Svk)
19/07 - 00:45 โรเซนบอร์ก (Nor) VS Valur (Ice)
19/07 - 01:00 Sutjeska (Mne) VS โลโคโมทีฟ อัสตานา (Kaz)
19/07 - 01:45 เซลติก (Sco) VS Alashkert (Arm)
Quarter-finals
26/07 - 01:30 อาแย็กซ์ (Ned) VS Sturm Graz (Aut)

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
โลโคโมทีฟ อัสตานา 1
Sutjeska 0
Midtjylland
โดโกเรต์ส รัซกราด 7
Crusaders 0
Dudelange 1
MOL Vidi 1
Kukesi 0
Valletta 0
NK Olimpija Ljubljana 0
คาราบัค 1
CFR Cluj
Drita 0
Malmo FF 3
D. Zagreb
Flora 1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 4
Spartaks 0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0
Suduva 3
อโปเอล นิโคเซีย 1
บาเต้ โบริซอฟ
HJK 2
Vikingur 1
Shkendija 5
TNS 0
Torpedo Kutaisi 2
เชอร์ริฟ ติราสโพล 1
Cork City 0
Legia 1
Trnava 1
Zrinjski 0
Alashkert 0
เซลติก 3
Valur 1
โรเซนบอร์ก 0
PAOK
บาเซิ่ล
อาแย็กซ์
Sturm Graz
Midtjylland
CFR Cluj
D. Zagreb
บาเต้ โบริซอฟ
PAOK
บาเซิ่ล
อาแย็กซ์
Sturm Graz

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Ibraimi B. Shkendija 4 0
2. Cicilia R. Suduva 3 0
2. Swierczok J. โดโกเรต์ส รัซกราด 3 0
4. Leci L. Drita 2 0
4. Marcelinho โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0
4. Shabani X. Drita 2 0
7. Badibanga Z. เชอร์ริฟ ติราสโพล 1 0
7. Caju อโปเอล นิโคเซีย 1 0
7. Corral P. Lincoln Red Imps 1 0
7. Dahlstrom S. HJK 1 0
7. Edouard O. เซลติก 1 0
7. Emini I. Shkendija 1 0
7. Ezra H. ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 0
7. Forrest J. เซลติก 1 0
7. Gerbeshi F. Drita 1 0
7. Guerrier W. คาราบัค 1 0
7. Hernandez A. Lincoln Red Imps 1 0
7. Huszti S. MOL Vidi 1 0
7. Jirka E. Trnava 1 0
7. Keseru C. โดโกเรต์ส รัซกราด 1 0
7. Kimadze G. Torpedo Kutaisi 1 0
7. Kucharczyk M. Legia 1 0
7. Kukhianidze G. Torpedo Kutaisi 1 0
7. Maman H. ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 0
7. McGregor C. เซลติก 1 0
7. Melisse B. Dudelange 1 0
7. Moreno A. Lincoln Red Imps 1 0
7. Murtazayev R. โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 0
7. Neziraj H. Drita 1 0
7. Rosenberg M. Malmo FF 1 0
7. Sahar B. ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 0
7. Sappinen R. Flora 1 0
7. Sigurbjornsson E. Valur 1 0
7. Strandberg C. Malmo FF 1 0
7. Traustason A. Malmo FF 1 0
7. Tzedek S. ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 0
7. Vatnhamar G. Vikingur 1 0
38. Alimi A. Shkendija 0 0