ผลการแข่งขัน

ESTONIA: Estonian Cup
1/32-finals
21/08 - 23:00 Kalju 2 : 0 Keila JK
20/08 - 20:30 Flora 12 : 0 Kohtla-Nomme
1/16-finals
20/08 - 16:00 Tarvastu 1 : 4 Elva
1/32-finals
13/08 - 23:00 Parnu Sadam 1 : 2 Otepaa
12/08 - 23:00 Kose 0 : 5 Paide III
11/08 - 23:00 Molycorp Silmet 5 : 2 Flora U19
07/08 - 23:00 Anija 2 : 1 Marjamaa Kompanii
07/08 - 23:00 Elva 7 : 0 Viimsi Lovid
07/08 - 23:00 Igiliikur 1 : 7 Tulevik
07/08 - 23:00 Lelle 0 : 1 Tabasalu
07/08 - 00:30 Hell Hun 0 : 1 Tallinna Kalev
07/08 - 00:00 Elbato 0 : 3 Maardu
07/08 - 00:00 Kristiine 0 : 10 Paide
07/08 - 00:00 Puhkus Mehhikos 0 : 6 JK Jarve II
06/08 - 23:00 Legion 0 : 7 Narva
06/08 - 23:00 Levadia 7 : 0 Zenit Tallinn
06/08 - 23:00 Nomme Utd 1 : 3 Tammeka
06/08 - 23:00 Parnu JK Vaprus 2 : 3 Tallinna Kalev III
06/08 - 23:00 Viimsi JK 2 : 0 Raplamaa

โปรแกรมการแข่งขัน

ESTONIA: Estonian Cup
1/16-finals
24/08 - 18:00 ReUnited VS Molycorp Silmet
28/08 - 00:15 Rasmus Varki VS Anija
04/09 - 22:00 Paide VS Pohja-Tallinna JK Volta
04/09 - 23:00 Legion II VS Tammeka
04/09 - 23:00 Tulevik VS Tallinna Wolves
05/09 - 21:00 Kuressaare VS Narva
06/09 - 01:00 Pohja-Tallinna JK Volta 2 VS Viimsi JK
07/09 - 20:00 Helm VS Levadia
07/09 - 20:00 Voru Helios VS Tartu Welco
11/09 - 23:00 JK Jarve II VS Tallinna Kalev III
30/10 - 00:00 Tabasalu VS Flora U21

ตารางคะแนน

1/64-finals
1/32-finals
1/16-finals
Tarvastu
Tallinna JK
Viimsi Lovid
EMU 0
Elva 3
Pohja Sakala 5
Parnu-Jaagupi 2
Rumori Calcio II 1
Helios 5
Hell Hun
Tallinna Kalev
Rasmus Varki
JK Metsis 0
Eston Villa 15
Marjamaa Kompanii 6
Sssolutions 2
Anija
Pohja-Tallinna JK Volta 2
Jogeva Wolves
Raplamaa
Viimsi JK
ReUnited
JK Poseidon
Flora U19 10
JK Poseidon II 0
Molycorp Silmet
Paide 9
Olympic Tallinn 1
Kristiine
Teleios
Viking 0
Pohja-Tallinna JK Volta 18
Tulevik (WO.)
Kadrina
Viimsi JK 2 1
Igiliikur 2
Vastseliina Tannem 3
Soccernet 1
Mulgi 0
Tallinna Wolves 1
Legion II 3
Tallinn Piraaja 1
Aksi Wolves
Nomme Utd
Infonet Tallinn 1
Tammeka 8
Voru Helios
Rakvere 0
JK Jarve 3
Jarva-Jaani
Tartu Welco
Helm
Rumori Calcio
Zenit Tallinn 3
Tallinna FC Zapoos 0
Levadia
Kuressaare
Maksatransport 1
Kadakas 3
Legion
Maardu Aliens
Narva (WO.)
Tabasalu
TransferWise 1
Lelle 2
Haapsalu
Flora U21
JK Jarve II (WO.)
JK 32.KK
Puhkus Mehhikos
Parnu JK Vaprus
Tammeka IV 0
Tallinna Kalev III 4
Parnu Sadam 5
Kohila 0
Jogeva 2
Otepaa 4
Eston Villa II
Loo JK
Flora
Kohtla-Nomme
Kalju
Keila JK
Maardu 12
Valga Warrior 0
Elbato
Kose
Mauruse Saurused 2
Paide III 13
Tarvastu 7
Tallinna JK 2
Viimsi Lovid 0
Elva 7
Pohja Sakala 5
Helios 1
Hell Hun 0
Tallinna Kalev 1
Rasmus Varki 3
Eston Villa 2
Marjamaa Kompanii 1
Anija 2
Pohja-Tallinna JK Volta 2 6
Jogeva Wolves 0
Raplamaa 0
Viimsi JK 2
ReUnited 5
JK Poseidon 1
Flora U19 2
Molycorp Silmet 5
Paide 10
Kristiine 0
Teleios 2
Pohja-Tallinna JK Volta 4
Tulevik 7
Igiliikur 1
Vastseliina Tannem 1
Tallinna Wolves 5
Legion II 9
Aksi Wolves 0
Nomme Utd 1
Tammeka 3
Voru Helios 1
JK Jarve 0
Jarva-Jaani 1
Tartu Welco 10
Helm 3
Rumori Calcio 2
Zenit Tallinn 0
Levadia 7
Kuressaare 12
Kadakas 1
Legion 0
Narva 7
Tabasalu 1
Lelle 0
Haapsalu 1
Flora U21 5
JK Jarve II 6
Puhkus Mehhikos 0
Parnu JK Vaprus 2
Tallinna Kalev III 3
Parnu Sadam 1
Otepaa 2
Eston Villa II 1
Loo JK 0
Flora 12
Kohtla-Nomme 0
Kalju 2
Keila JK 0
Maardu 3
Elbato 0
Kose 0
Paide III 5
Tarvastu 1
Elva 4
Pohja Sakala 0
Tallinna Kalev 3
Rasmus Varki
Anija
Pohja-Tallinna JK Volta 2
Viimsi JK
ReUnited
Molycorp Silmet
Paide
Pohja-Tallinna JK Volta
Tulevik
Tallinna Wolves
Legion II
Tammeka
Voru Helios
Tartu Welco
Helm
Levadia
Kuressaare
Narva
Tabasalu
Flora U21
JK Jarve II
Tallinna Kalev III