Vanarama National League

ผลการแข่งขัน

ENGLAND: Vanarama National League
Round 46
28/04 - 18:30 Barrow 1 : 2 Chester
28/04 - 18:30 Boreham Wood 3 : 1 Guiseley
28/04 - 18:30 Gateshead 1 : 3 Leyton Orient
28/04 - 18:30 Macclesfield 2 : 0 Dagenham & Red.
28/04 - 18:30 Maidenhead 5 : 2 Bromley
28/04 - 18:30 Maidstone 0 : 0 Halifax
28/04 - 18:30 Solihull 1 : 4 Eastleigh
28/04 - 18:30 Sutton 2 : 1 Aldershot
28/04 - 18:30 Torquay 1 : 1 Ebbsfleet
28/04 - 18:30 Tranmere 1 : 2 Hartlepool
28/04 - 18:30 Woking 1 : 2 Dover Ath.
28/04 - 18:30 Wrexham 0 : 0 Fylde
Round 39
25/04 - 01:45 Gateshead 2 : 5 Ebbsfleet
Round 40
25/04 - 01:45 Torquay 3 : 4 Guiseley
ENGLAND: Vanarama National League - Play Offs
Final
12/05 - 21:00 Boreham Wood 1 : 2 Tranmere
Semi-finals
05/05 - 18:15 Tranmere 4 : 2 Ebbsfleet
Quarter-finals
03/05 - 01:00 Aldershot 1 : 2 Ebbsfleet

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - League Two Macclesfield 46 27 11 8 67 46 21 92
2. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Semi-finals) Tranmere 46 24 10 12 78 46 32 82
3. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Semi-finals) Sutton 46 23 10 13 67 53 14 79
4. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Boreham Wood 46 20 15 11 64 47 17 75
5. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Aldershot 46 20 15 11 64 52 12 75
6. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Ebbsfleet 46 19 17 10 64 50 14 74
7. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Fylde 46 20 13 13 82 56 26 73
8. Dover Ath. 46 20 13 13 62 44 18 73
9. Bromley 46 19 13 14 75 58 17 70
10. Wrexham 46 17 19 10 49 39 10 70
11. Dagenham & Red. 46 19 11 16 69 62 7 68
12. Maidenhead 46 17 13 16 65 66 -1 64
13. Leyton Orient 46 16 12 18 58 56 2 60
14. Eastleigh 46 13 17 16 65 72 -7 56
15. Hartlepool 46 14 14 18 53 63 -10 56
16. Halifax 46 13 16 17 48 58 -10 55
17. Gateshead 46 12 18 16 62 58 4 54
18. Solihull 46 14 12 20 49 60 -11 54
19. Maidstone 46 13 15 18 52 64 -12 54
20. Barrow 46 11 16 19 51 63 -12 49
21. Relegation Woking 46 13 9 24 55 76 -21 48
22. Relegation Torquay 46 10 12 24 45 73 -28 42
23. Relegation Chester 46 8 13 25 42 79 -37 37
24. Relegation Guiseley 46 7 12 27 44 89 -45 33

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Cook A. Tranmere 26 0
2. Rowe D. Fylde 24 0
3. Bonne M. Leyton Orient 22 0
4. Andrade B. Boreham Wood 20 0
4. Norwood J. Tranmere 20 0
6. Kedwell D. Ebbsfleet 18 0
7. Bird R. Dover Ath. 16 0
7. Rees J. Bromley 16 0
9. Ferrier M. Boreham Wood 15 0
10. Pritchard H. Maidenhead 14 0
10. Wilson S. Macclesfield 14 0
12. Cheek M. Dagenham & Red. 13 0