Ligue 1
ผลการแข่งขัน
DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 8 | |||
17/04 - 21:30 | Aigles du Congo | 1 : 1 | AS Vita Club |
Round 8 | |||
14/04 - 21:00 | Don Bosco | 1 : 2 | St Eloi Lupopo |
13/04 - 20:00 | Dauphins Noirs | 0 : 4 | Maniema |
Round 5 | |||
06/04 - 21:30 | Aigles du Congo | 1 : 2 | Maniema |
Round 6 | |||
04/04 - 18:30 | Don Bosco | 1 : 0 | Dauphins Noirs |
31/03 - 20:00 | Maniema | 0 : 0 | AS Vita Club |
Round 5 | |||
27/03 - 20:00 | Dauphins Noirs | 2 : 1 | Lubumbashi Sport |
24/03 - 21:40 | Don Bosco | 0 : 0 | AS Vita Club |
Round 5 | |||
27/03 - 20:00 | Dauphins Noirs | 2 : 1 | Lubumbashi Sport |
24/03 - 21:40 | Don Bosco | 0 : 0 | AS Vita Club |
24/03 - 19:30 | Dauphins Noirs | 1 : 2 | St Eloi Lupopo |
โปรแกรมการแข่งขัน
DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
18/04 - 19:30 | Celeste | VS | Etoile de Kivu |
18/04 - 20:00 | Groupe Bazano | VS | Simba |
18/04 - 21:30 | AC Kuya | VS | Motema Pembe |
19/04 - 21:00 | AC Rangers | VS | Renaissance |
20/04 - 18:30 | Tshinkunku | VS | Blessing |
20/04 - 20:30 | Sanga Balende | VS | US Panda |
DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 9 | |||
21/04 - 20:00 | Maniema | VS | Don Bosco |
21/04 - 20:00 | Mazembe | VS | Dauphins Noirs |
21/04 - 21:30 | AS Vita Club | VS | Lubumbashi Sport |
DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
23/04 - 20:30 | Simba | VS | Blessing |
23/04 - 20:30 | US Panda | VS | Groupe Bazano |
24/04 - 19:00 | Celeste | VS | AC Rangers |
DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 10 | |||
24/04 - 21:00 | Aigles du Congo | VS | Lubumbashi Sport |
DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
24/04 - 21:00 | Renaissance | VS | Etoile de Kivu |
DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 14 | |||
24/04 - 21:00 | St Eloi Lupopo | VS | Dauphins Noirs |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Group A | ||||||||||
1. | Tshinkunku | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | Sanga Balende | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | Groupe Bazano | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | Simba | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. | Blessing | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
Group B | ||||||||||
1. Relegation | US Panda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | Motema Pembe | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | Renaissance | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | AC Rangers | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. Relegation | Etoile de Kivu | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. Relegation | AC Kuya | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |