ผลการแข่งขัน

DENMARK: Landspokal Cup
1/64-finals
15/08 - 00:00 BK Viktoria 3 : 1 Hundested IK
14/08 - 00:00 Toreby-Graenge 0 : 9 Koge
13/08 - 23:45 Horn-Farvang IF 2 : 3 Viby
13/08 - 23:00 Birkerod 1 : 4 Vanlose
08/08 - 23:30 Vordingborg 1 : 3 Naestved
08/08 - 23:00 Avarta 4 : 2 Skovshoved
08/08 - 23:00 Lystrup 1 : 16 Skive
08/08 - 23:00 Nordfalster 1 : 7 Roskilde
08/08 - 23:00 Skagen IK 0 : 8 Thisted FC
08/08 - 00:00 Holstebro 3 : 0 Odder
08/08 - 00:00 Skjold 0 : 1 F. Amager
07/08 - 23:30 Dronninglund 0 : 3 Djursland
07/08 - 23:00 Alleso 0 : 6 Vejle
07/08 - 23:00 Avedore 0 : 1 Slagelse B&I
07/08 - 23:00 Dalum IF 0 : 3 Kolding IF
07/08 - 23:00 FB 3 : 2 KFUMs BK
07/08 - 23:00 Hatting Torsted 0 : 5 Fredericia
07/08 - 23:00 Holbaek 1 : 2 Nykobing
07/08 - 23:00 Krarup/Espe 2 : 3 Varde
07/08 - 23:00 OKS Odense 1 : 2 Sydvest
07/08 - 23:00 Ringkobing 0 : 1 VSK Aarhus
07/08 - 23:00 Rudersdal 0 : 5 Hillerod
07/08 - 22:00 Ronne fB 0 : 2 B 1908
06/08 - 23:30 BK Chang 2 : 3 FC Sonderborg
06/08 - 23:30 Fuglebakken 3 : 1 Vatanspor
06/08 - 23:30 Jaegersborg BK 1 : 2 Hellerup
06/08 - 23:30 Jammerbugt 1 : 2 Viborg
06/08 - 23:30 Marienlyst 3 : 1 Hedensted
06/08 - 23:30 Naestved 77 0 : 8 Ledoje-Smorum
06/08 - 23:30 SfB-Oure 0 : 1 Middelfart
06/08 - 23:15 Helsingor 0 : 2 AB Copenhagen
06/08 - 23:00 Aarhus Fremad 2 : 3 Brabrand
06/08 - 23:00 BK Union 1 : 0 B.93
06/08 - 23:00 Eskilstrup 0 : 12 Roskilde KFUM's
06/08 - 23:00 Flemlose Harby 1 : 2 Otterup
06/08 - 23:00 Herlev 4 : 1 Karlslunde
06/08 - 23:00 Herstedoster IC 1 : 0 Taastrup
06/08 - 23:00 Norresundby 2 : 1 Lyseng
06/08 - 23:00 Saedding/Guldager 1 : 6 Tarup-Paarup
06/08 - 23:00 Sunshine 0 : 3 BK Frem
06/08 - 23:00 Vildbjerg 2 : 3 Vejgaard
06/08 - 22:30 Marstal/Rise 5 : 3 Kolding BK

โปรแกรมการแข่งขัน

DENMARK: Landspokal Cup
1/64-finals
28/08 - 22:30 Kjellerup VS Vendsyssel
29/08 - 00:00 Bronshoj VS Hvidovre
1/32-finals
03/09 - 22:15 Fuglebakken VS Viby
03/09 - 22:15 Hillerod VS Naestved
03/09 - 22:15 Ledoje-Smorum VS Nykobing
03/09 - 22:15 Otterup VS Sydvest
03/09 - 22:15 Roskilde KFUM's VS Koge
03/09 - 22:15 Vejgaard VS Hobro
04/09 - 00:00 FB VS Vanlose
04/09 - 00:00 Marienlyst VS Holstebro
04/09 - 22:15 Avarta VS BK Frem
04/09 - 22:15 Brabrand VS Fredericia
04/09 - 22:15 Herlev VS Silkeborg
04/09 - 22:15 Herstedoster IC VS Hellerup
04/09 - 23:15 BK Union VS Horsens
05/09 - 00:00 Kolding IF VS Randers FC
05/09 - 00:00 Slagelse B&I VS AB Copenhagen

ตารางคะแนน

1/64-finals
1/32-finals
Otterup 2
Flemlose Harby 1
OKS Odense 1
Sydvest 2
Vejgaard 3
Vildbjerg 2
Hobro
Varde 3
Krarup/Espe 2
Skagen IK 0
Thisted FC 8
Norresundby 2
Lyseng 1
Aalborg
Marstal/Rise 5
Kolding BK 3
Aarhus
Kolding IF 3
Dalum IF 0
Randers FC
Brabrand 3
Aarhus Fremad 2
Hatting Torsted 0
Fredericia 5
Middelfart 1
SfB-Oure 0
Lystrup 1
Skive 16
Djursland 3
Dronninglund 0
Ringkobing 0
VSK Aarhus 1
Kjellerup
Vendsyssel
Alleso 0
Vejle 6
FC Sonderborg 3
BK Chang 2
Jammerbugt 1
Viborg 2
Viby 3
Horn-Farvang IF 2
Vatanspor 1
Fuglebakken 3
Marienlyst 3
Hedensted 1
Odder 0
Holstebro 3
B 1908 2
Ronne fB 0
Bronshoj
Hvidovre
Hillerod 5
Rudersdal 0
Vordingborg 1
Naestved 3
F. Amager 1
Skjold 0
Lyngby
Herlev 4
Karlslunde 1
Silkeborg
Herstedoster IC 1
Taastrup 0
Jaegersborg BK 1
Hellerup 2
Ledoje-Smorum 8
Naestved 77 0
Holbaek 1
Nykobing 2
FB 3
KFUMs BK 2
Birkerod 1
Vanlose 4
Avarta 4
Skovshoved 2
Sunshine 0
BK Frem 3
BK Viktoria 3
Hundested IK 1
Sonderjyske
Tarup-Paarup 6
Saedding/Guldager 1
Nordfalster 1
Roskilde 7
Slagelse B&I 1
Avedore 0
Helsingor 0
AB Copenhagen 2
Roskilde KFUM's 12
Eskilstrup 0
Toreby-Graenge 0
Koge 9
BK Union 1
B.93 0
Horsens
Otterup
Sydvest
Vejgaard
Hobro
Varde
Thisted FC
Norresundby
Aalborg
Marstal/Rise
Aarhus
Kolding IF
Randers FC
Brabrand
Fredericia
Middelfart
Skive
Djursland
VSK Aarhus
Vejle
FC Sonderborg
Viborg
Viby
Fuglebakken
Marienlyst
Holstebro
B 1908
Hillerod
Naestved
F. Amager
Lyngby
Herlev
Silkeborg
Herstedoster IC
Hellerup
Ledoje-Smorum
Nykobing
FB
Vanlose
Avarta
BK Frem
BK Viktoria
Sonderjyske
Tarup-Paarup
Roskilde
Slagelse B&I
AB Copenhagen
Roskilde KFUM's
Koge
BK Union
Horsens