2nd Division - Group 1

ผลการแข่งขัน

DENMARK: 2nd Division - Group 1
Round 16
11/11 - 20:00 Ringkobing 4 : 2 Dalum IF
10/11 - 20:00 Jammerbugt 1 : 1 Brabrand
10/11 - 19:30 Kjellerup 2 : 2 Sydvest
10/11 - 19:00 Tarup-Paarup 0 : 4 Aarhus Fremad
10/11 - 19:00 Vejgaard 0 : 2 Kolding IF
10/11 - 18:00 Odder 2 : 3 Skive
Round 15
03/11 - 21:00 Sydvest 2 : 0 Odder
03/11 - 20:00 Aarhus Fremad 1 : 0 Ringkobing
03/11 - 20:00 Dalum IF 3 : 0 Kjellerup
03/11 - 20:00 Jammerbugt 3 : 0 Tarup-Paarup
03/11 - 19:00 Vejgaard 2 : 1 Skive
Round 14
27/10 - 20:00 Skive 2 : 0 Jammerbugt
27/10 - 19:00 Brabrand 5 : 3 Sydvest
27/10 - 19:00 Dalum IF 1 : 1 Kolding IF
27/10 - 19:00 Odder 1 : 1 Aarhus Fremad
27/10 - 18:00 Tarup-Paarup 1 : 2 Vejgaard

โปรแกรมการแข่งขัน

DENMARK: 2nd Division - Group 1
Round 17
09/03 - 01:00 Skive VS Ringkobing
09/03 - 20:00 Aarhus Fremad VS Jammerbugt
09/03 - 20:00 Brabrand VS Tarup-Paarup
09/03 - 20:00 Odder VS Dalum IF
09/03 - 21:00 Kolding IF VS Kjellerup
09/03 - 21:00 Sydvest VS Vejgaard
Round 18
16/03 - 19:00 Vejgaard VS Aarhus Fremad
16/03 - 20:00 Dalum IF VS Sydvest
16/03 - 20:00 Jammerbugt VS Odder
16/03 - 20:30 Kjellerup VS Skive
17/03 - 20:00 Ringkobing VS Brabrand
Round 19
23/03 - 20:00 Brabrand VS Vejgaard
23/03 - 20:00 Jammerbugt VS Sydvest
23/03 - 21:00 Kolding IF VS Odder
23/03 - 21:00 Skive VS Dalum IF

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - 2nd Division - Group 1 (Promotion Group) Kolding IF 16 10 5 1 34 14 20 35
2. Promotion - 2nd Division - Group 1 (Promotion Group) Skive 16 11 1 4 36 20 16 34
3. Promotion - 2nd Division - Group 1 (Promotion Group) Jammerbugt 16 9 5 2 28 13 15 32
4. Promotion - 2nd Division - Group 1 (Promotion Group) Brabrand 16 9 4 3 27 16 11 31
5. Promotion - 2nd Division - Group 1 (Promotion Group) Aarhus Fremad 16 8 6 2 23 10 13 30
6. Promotion - 2nd Division - Group 1 (Promotion Group) Ringkobing 16 8 1 7 23 24 -1 25
7. 2nd Division - Group 1 (Relegation Group) Dalum IF 16 5 4 7 19 21 -2 19
8. 2nd Division - Group 1 (Relegation Group) Vejgaard 16 4 5 7 19 30 -11 17
9. 2nd Division - Group 1 (Relegation Group) Tarup-Paarup 16 4 1 11 14 33 -19 13
10. 2nd Division - Group 1 (Relegation Group) Odder 16 2 5 9 19 34 -15 11
11. 2nd Division - Group 1 (Relegation Group) Sydvest 16 2 4 10 19 30 -11 10
12. 2nd Division - Group 1 (Relegation Group) Kjellerup 16 1 5 10 15 31 -16 8