ผลการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP
Round 8
22/09 - 15:00 Cernovir 1 : 1 Velke Losiny
22/09 - 15:00 Sokol Opatovice 1 : 5 Bohunovice
21/09 - 20:30 Jesenik 3 : 0 Lutin
21/09 - 20:30 Mohelnice 1 : 0 Litovel
21/09 - 20:30 Sternberk 3 : 1 Dolany
21/09 - 20:30 Zelatovice 0 : 1 Usti
Round 7
15/09 - 21:00 Lutin 4 : 1 Zelatovice
15/09 - 21:00 SK Lipova 1 : 2 Sternberk
15/09 - 21:00 Velke Losiny 2 : 4 Jesenik
14/09 - 21:00 Kralice na Hane 3 : 2 Bohunovice
14/09 - 21:00 Litovel 1 : 2 Cernovir
14/09 - 21:00 Mohelnice 3 : 0 Sokol Opatovice
14/09 - 21:00 Usti 3 : 0 Zabreh
Round 15
11/09 - 21:00 Dolany 1 : 2 Velke Losiny
11/09 - 21:00 Kralice na Hane 1 : 2 Litovel
11/09 - 21:00 Medlov 5 : 0 Cernovir
11/09 - 21:00 SK Lipova 2 : 1 Lutin
11/09 - 21:00 Sternberk 5 : 1 Jesenik
11/09 - 21:00 Usti 5 : 1 Sokol Opatovice
11/09 - 21:00 Zabreh 1 : 3 Zelatovice

โปรแกรมการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP
Round 8
22/09 - 20:30 Medlov VS Kralice na Hane
22/09 - 20:30 Zabreh VS SK Lipova
Round 9
28/09 - 20:30 Kralice na Hane VS Sternberk
28/09 - 20:30 Litovel VS Sokol Opatovice
28/09 - 20:30 Usti VS Jesenik
29/09 - 20:30 Bohunovice VS Medlov
29/09 - 20:30 Dolany VS Zabreh
29/09 - 20:30 Lutin VS Cernovir
29/09 - 20:30 SK Lipova VS Zelatovice
29/09 - 20:30 Velke Losiny VS Mohelnice
Round 10
05/10 - 20:00 Litovel VS Velke Losiny
05/10 - 20:00 Mohelnice VS Lutin
05/10 - 20:00 Sternberk VS Bohunovice
05/10 - 20:00 Zelatovice VS Dolany

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion Sternberk 9 8 0 1 28 11 17 24
2. Bohunovice 9 5 0 2 22 9 13 19
3. Medlov 8 6 0 1 20 8 12 19
4. Usti 9 6 0 3 22 14 8 18
5. Zabreh 8 5 0 2 17 10 7 17
6. Jesenik 9 5 0 4 22 17 5 15
7. Litovel 9 4 0 3 13 15 -2 14
8. SK Lipova 8 4 0 3 14 11 3 13
9. Mohelnice 8 3 0 2 12 11 1 13
10. Zelatovice 9 2 0 4 17 19 -2 12
11. Lutin 9 3 0 5 15 18 -3 11
12. Velke Losiny 8 1 0 4 13 16 -3 7
13. Kralice na Hane 8 1 0 5 9 20 -11 6
14. Cernovir 7 1 0 4 8 19 -11 6
15. Dolany 9 1 0 6 5 21 -16 5
16. Relegation Sokol Opatovice 9 1 0 7 13 31 -18 5