Division C
ผลการแข่งขัน
CZECH REPUBLIC: Division C | |||
Round 19 | |||
24/03 - 21:00 | Benatky n. Jiz. | 4 : 1 | Hlinsko |
24/03 - 21:00 | Caslav | 0 : 3 | Usti nad Orlici |
24/03 - 21:00 | Trutnov | 1 : 0 | Novy Bydzov |
24/03 - 21:00 | Turnov | 0 : 0 | Kosmonosy |
23/03 - 21:00 | Vysoke Myto | 2 : 0 | Dobrovice |
23/03 - 16:30 | Velke Hamry | 3 : 2 | Slavia HK |
23/03 - 16:15 | Benesov | 3 : 0 | Letohrad |
23/03 - 16:15 | Chrudim B | 0 : 0 | Spoje Prague |
Round 18 | |||
17/03 - 17:00 | Spoje Prague | 1 : 3 | Slavia HK |
16/03 - 21:00 | Chrudim B | 6 : 1 | Trutnov |
16/03 - 21:00 | Dobrovice | 1 : 0 | Benesov |
16/03 - 21:00 | Novy Bydzov | 0 : 0 | Caslav |
16/03 - 21:00 | Usti nad Orlici | 2 : 1 | Vysoke Myto |
16/03 - 16:30 | Kosmonosy | 3 : 0 | Benatky n. Jiz. |
16/03 - 16:15 | Letohrad | 0 : 2 | Turnov |
Round 17 | |||
10/03 - 20:30 | Caslav | 1 : 3 | Chrudim B |
10/03 - 20:30 | Trutnov | 3 : 1 | Spoje Prague |
10/03 - 20:30 | Turnov | 1 : 1 | Dobrovice |
โปรแกรมการแข่งขัน
CZECH REPUBLIC: Division C | |||
Round 20 | |||
29/03 - 16:30 | Dobrovice | VS | Caslav |
29/03 - 16:30 | Spoje Prague | VS | Velke Hamry |
29/03 - 22:00 | Hlinsko | VS | Turnov |
30/03 - 16:15 | Letohrad | VS | Vysoke Myto |
30/03 - 16:30 | Kosmonosy | VS | Benesov |
30/03 - 16:30 | Slavia HK | VS | Benatky n. Jiz. |
30/03 - 22:30 | Novy Bydzov | VS | Chrudim B |
30/03 - 22:30 | Usti nad Orlici | VS | Trutnov |
Round 21 | |||
06/04 - 21:30 | Chrudim B | VS | Usti nad Orlici |
06/04 - 21:30 | Vysoke Myto | VS | Kosmonosy |
07/04 - 21:30 | Benatky n. Jiz. | VS | Velke Hamry |
07/04 - 21:30 | Caslav | VS | Letohrad |
07/04 - 21:30 | Novy Bydzov | VS | Spoje Prague |
07/04 - 21:30 | Trutnov | VS | Dobrovice |
07/04 - 21:30 | Turnov | VS | Slavia HK |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion | Usti nad Orlici | 18 | 15 | 2 | 1 | 46 | 13 | 33 | 47 | |
2. | Benatky n. Jiz. | 18 | 14 | 1 | 3 | 32 | 12 | 20 | 43 | |
3. | Velke Hamry | 18 | 12 | 3 | 3 | 36 | 23 | 13 | 39 | |
4. | Vysoke Myto | 18 | 11 | 1 | 6 | 31 | 21 | 10 | 34 | |
5. | Turnov | 18 | 10 | 3 | 5 | 33 | 18 | 15 | 33 | |
6. | Chrudim B | 18 | 8 | 5 | 5 | 34 | 24 | 10 | 29 | |
7. | Slavia HK | 18 | 9 | 2 | 7 | 28 | 28 | 0 | 29 | |
8. | Kosmonosy | 18 | 7 | 3 | 8 | 26 | 34 | -8 | 24 | |
9. | Trutnov | 18 | 7 | 2 | 9 | 30 | 33 | -3 | 23 | |
10. | Dobrovice | 18 | 6 | 5 | 7 | 23 | 27 | -4 | 23 | |
11. | Benesov | 18 | 7 | 1 | 10 | 29 | 28 | 1 | 22 | |
12. | Spoje Prague | 18 | 5 | 4 | 9 | 23 | 31 | -8 | 19 | |
13. | Hlinsko | 18 | 5 | 3 | 10 | 21 | 28 | -7 | 18 | |
14. Relegation | Novy Bydzov | 18 | 4 | 3 | 11 | 20 | 40 | -20 | 15 | |
15. Relegation | Caslav | 18 | 2 | 2 | 14 | 18 | 37 | -19 | 8 |