Division 2

ผลการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: Division 2
Round 16
25/11 - 23:00 Ceske Budejovice 4 : 1 Zizkov
25/11 - 19:30 Mas Taborsko 2 : 3 Varnsdorf
24/11 - 16:15 FK Pardubice 0 : 0 Jihlava
24/11 - 16:15 Sokolov 4 : 0 Vitkovice
24/11 - 00:00 Brno 1 : 2 Vlasim
24/11 - 00:00 Usti nad Labem 3 : 1 Chrudim
24/11 - 00:00 Znojmo 0 : 0 Hradec Kralove
17/11 - 19:30 Prostejov 0 : 1 Trinec
Round 15
11/11 - 20:00 Varnsdorf 0 : 1 Ceske Budejovice
11/11 - 20:00 Vlasim 2 : 1 Zizkov
10/11 - 16:15 Chrudim 4 : 0 Prostejov
10/11 - 16:15 Sokolov 0 : 2 Mas Taborsko
10/11 - 16:15 Trinec 2 : 1 Brno

โปรแกรมการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: Division 2
Round 17
02/03 - 16:15 Chrudim VS Brno
02/03 - 16:15 Trinec VS Usti nad Labem
03/03 - 16:15 Zizkov VS Prostejov
03/03 - 20:30 Hradec Kralove VS Sokolov
03/03 - 20:30 Varnsdorf VS FK Pardubice
03/03 - 20:30 Vlasim VS Ceske Budejovice
04/03 - 23:00 Jihlava VS Znojmo
04/03 - 23:00 Vitkovice VS Mas Taborsko
Round 18
09/03 - 00:00 Znojmo VS Chrudim
09/03 - 16:15 FK Pardubice VS Trinec
09/03 - 16:15 Sokolov VS Varnsdorf
09/03 - 20:30 Prostejov VS Ceske Budejovice
09/03 - 21:30 Vitkovice VS Hradec Kralove
10/03 - 20:30 Mas Taborsko VS Jihlava
11/03 - 00:00 Brno VS Zizkov

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - 1. Liga Ceske Budejovice 16 11 2 3 31 14 17 35
2. Promotion - Division 2 (Promotion) Jihlava 16 10 3 3 26 12 14 33
3. Promotion - Division 2 (Promotion) Hradec Kralove 16 9 3 4 21 10 11 30
4. Varnsdorf 16 8 5 3 15 9 6 29
5. FK Pardubice 16 7 5 4 28 19 9 26
6. Usti nad Labem 16 8 1 7 23 23 0 25
7. Brno 16 6 5 5 26 20 6 23
8. Vlasim 16 5 6 5 22 22 0 21
9. Sokolov 16 6 3 7 17 20 -3 21
10. Vitkovice 16 6 3 7 19 30 -11 21
11. Trinec 16 6 2 8 16 19 -3 20
12. Prostejov 16 4 6 6 12 20 -8 18
13. Znojmo 16 4 4 8 20 23 -3 16
14. Chrudim 16 4 2 10 20 28 -8 14
15. Relegation Mas Taborsko 16 3 4 9 19 27 -8 13
16. Relegation Zizkov 16 2 4 10 16 35 -19 10

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Ledecky D. Ceske Budejovice 10 0
2. Hadascok V. Vlasim 9 0
2. Magera L. Brno 9 0
4. Petran M. FK Pardubice 8 0
5. Zoubele L. Jihlava 7 0
6. Cerny P. FK Pardubice 6 0
6. Musa P. Zizkov 6 0
6. Musiol Z. Mas Taborsko 6 0
6. Teply J. Znojmo 6 0
10. Jindracek M. Usti nad Labem 5 0
10. Klima J. Jihlava 5 0
10. Taborsky I. Ceske Budejovice 5 0
13. Durdevic F. Hradec Kralove 4 0