CFL

ผลการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: CFL
Round 11
20/10 - 20:30 Dobrovice 0 : 2 Vltavin
20/10 - 20:30 Velvary 0 : 1 Kraluv Dvur
20/10 - 15:15 Pisek 2 : 1 Vysehrad
20/10 - 15:15 Prevysov 0 : 3 Zapy
Round 10
13/10 - 20:30 Domazlice 4 : 0 Velvary
13/10 - 20:30 Usti nad Orlici 1 : 0 Pisek
13/10 - 20:30 Zivanice 4 : 0 Brozany
13/10 - 19:30 Litomericko 3 : 0 Jirny
13/10 - 15:30 Kraluv Dvur 4 : 0 Benesov
13/10 - 15:15 Olympia Radotin 0 : 1 Prevysov
13/10 - 15:15 Vltavin 4 : 1 Karlovy Vary
13/10 - 15:15 Vysehrad 2 : 1 Stechovice
Round 9
07/10 - 21:00 Brozany 0 : 1 Vysehrad
07/10 - 21:00 Jirny 1 : 0 Zivanice
07/10 - 21:00 Stechovice 3 : 2 Pisek
07/10 - 15:30 Karlovy Vary 0 : 1 Zapy

โปรแกรมการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: CFL
Round 11
21/10 - 15:30 Karlovy Vary VS Domazlice
21/10 - 20:30 Benesov VS Usti nad Orlici
21/10 - 20:30 Brozany VS Litomericko
21/10 - 20:30 Jirny VS Olympia Radotin
21/10 - 20:30 Stechovice VS Zivanice
Round 12
27/10 - 15:15 Vltavin VS Prevysov
27/10 - 15:30 Kraluv Dvur VS Karlovy Vary
27/10 - 19:30 Domazlice VS Dobrovice
27/10 - 19:30 Litomericko VS Stechovice
27/10 - 19:30 Usti nad Orlici VS Vysehrad
27/10 - 19:30 Zivanice VS Pisek
28/10 - 20:30 Benesov VS Velvary
28/10 - 20:30 Zapy VS Jirny

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Division 2 Zapy 13 10 0 2 24 13 11 32
2. Dobrovice 13 8 0 4 27 19 8 25
3. Vltavin 13 8 0 5 30 20 10 24
4. Vysehrad 13 6 0 4 22 19 3 23
5. Usti nad Orlici 12 7 0 4 16 16 0 23
6. Prevysov 13 7 0 5 18 16 2 22
7. Domazlice 12 6 0 4 26 19 7 21
8. Kraluv Dvur 13 5 0 3 15 10 5 21
9. Velvary 13 4 0 3 23 20 3 19
10. Pisek 13 5 0 5 21 22 -1 18
11. Litomericko 12 5 0 6 21 21 0 16
12. Olympia Radotin 12 3 0 5 13 15 -2 16
13. Stechovice 12 3 0 5 17 17 0 15
14. Zivanice 12 2 0 6 13 17 -4 13
15. Karlovy Vary 12 2 0 6 15 22 -7 13
16. Benesov 12 2 0 5 13 21 -8 13
17. Brozany 12 1 0 6 14 23 -9 12
18. Relegation Jirny 12 2 0 8 7 25 -18 10

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Capek D. Vysehrad 8 0
2. Verner M. Litomericko 7 0
3. Cerny D. Domazlice 6 0
3. Dosly P. Domazlice 6 0
3. Jelinek J. Zapy 6 0
3. Kraus M. Kraluv Dvur 6 0
3. Sipek O. Vltavin 6 0
3. Soucek J. Usti nad Orlici 6 0
9. Benda J. Brozany 5 0
9. Chukwuma Ch. Brozany 5 0
9. Machacek M. Litomericko 5 0
9. Rataj M. Vysehrad 5 0
9. Sodoma J. Dobrovice 5 0
9. Stepanek P. Zivanice 5 0
9. Vesely L. Vltavin 5 0
9. Vokac R. Karlovy Vary 5 0
9. Volf M. Dobrovice 5 0
9. Voracek M. Pisek 5 0
19. Bassey F. A. Olympia Radotin 4 0