1. Liga

ผลการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Championship Group
Round 3
16/05 - 01:00 สลาเวีย ปราก 2 : 1 ยาโบลเนช
15/05 - 22:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 4 : 0 Sparta Prague
15/05 - 01:00 Ostrava 0 : 1 Liberec
Round 2
12/05 - 01:00 Sparta Prague 1 : 0 Liberec
11/05 - 22:30 ยาโบลเนช 2 : 0 Ostrava
CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Europa League - Play Offs
Semi-finals
17/05 - 23:00 ฟาสตาฟ ซลิน 3 : 1 Mlada Boleslav
Quarter-finals
12/05 - 20:00 Sigma Olomouc 3 : 2 ฟาสตาฟ ซลิน
CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Relegation Group
Round 4
18/05 - 22:00 Dukla Prague 0 : 0 Slovacko
18/05 - 22:00 Karvina 0 : 1 Bohemians 1905
18/05 - 22:00 Opava 2 : 1 Pribram
Round 3
14/05 - 22:30 Karvina 3 : 0 Dukla Prague
14/05 - 22:30 Slovacko 4 : 1 Opava
Round 2
11/05 - 20:00 Opava 3 : 2 Dukla Prague
11/05 - 20:00 Pribram 1 : 0 Karvina

โปรแกรมการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Championship Group
Round 4
19/05 - 20:00 Liberec VS เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
19/05 - 20:00 Ostrava VS สลาเวีย ปราก
19/05 - 20:00 Sparta Prague VS ยาโบลเนช
Round 5
26/05 - 20:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น VS Ostrava
26/05 - 20:00 สลาเวีย ปราก VS Sparta Prague
CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Europa League - Play Offs
Semi-finals
24/05 - 23:00 Mlada Boleslav VS ฟาสตาฟ ซลิน
CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Relegation Group
Round 5
25/05 - 22:00 Bohemians 1905 VS Opava
25/05 - 22:00 Pribram VS Dukla Prague
25/05 - 22:00 Slovacko VS Karvina
CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Relegation
Final
28/05 - 23:00 Karvina VS Jihlava

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League (Qualification) สลาเวีย ปราก 34 25 5 4 77 25 52 80
2. Promotion - Champions League (Qualification) เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 34 24 5 5 56 31 25 77
3. Promotion - Europa League (Qualification) Sparta Prague 34 20 6 8 58 31 27 66
4. Promotion - 1. Liga (Europa League - Play Offs: Final) ยาโบลเนช 34 16 6 12 57 32 25 54
5. Liberec 34 12 10 12 34 31 3 46
6. Ostrava 34 13 7 14 38 42 -4 46

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Komlichenko N. Mlada Boleslav 27 6
2. Dolezal M. ยาโบลเนช 15 6
3. Beauguel J. เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 15 4
4. Wagner T. Karvina 13 4
5. Stoch M. สลาเวีย ปราก 12 11
6. Soucek T. สลาเวีย ปราก 12 6
7. Kanga G. Sparta Prague 11 4
8. Hora J. Teplice 11 2
9. Tetteh B. Sparta Prague 11 1
10. Travnik M. ยาโบลเนช 10 11
11. Husbauer J. สลาเวีย ปราก 9 11