ผลการแข่งขัน

CROATIA: Croatian Cup
1/16-finals
22/09 - 23:30 Karlovac 0 : 2 Slaven Belupo
22/09 - 23:00 Medjimurje Cakovec 0 : 1 Sibenik
22/09 - 21:30 Rudar Labin 2 : 0 RNK Split
22/09 - 21:00 Orijent 1 : 4 ดินาโม ซาเกร็บ
22/09 - 20:30 Belisce 4 : 0 Vinogradar
22/09 - 20:30 Bijelo Brdo 1 : 0 Cibalia
22/09 - 20:30 Bjelovar 1 : 5 Rudes
22/09 - 20:30 NK Zagreb 0 : 1 Oriolik
22/09 - 20:30 Sesvete 2 : 3 Varazdin
21/09 - 22:00 Primorac Biograd 1 : 2 Hajduk Split
21/09 - 20:30 Dugopolje 1 : 2 Lok. Zagreb
21/09 - 20:30 Vuteks Sloga 0 : 3 Istra 1961
21/09 - 20:30 Zdralovi 3 : 1 Zapresic
21/09 - 20:00 NK P. 0 : 7 ริเยก้า
15/09 - 21:00 Bednja Beletinec 0 : 3 Osijek
14/09 - 21:00 Nehaj Senj 3 : 7 Gorica

โปรแกรมการแข่งขัน

CROATIA: Croatian Cup
1/8-finals
27/10 - 20:00 Belisce VS Hajduk Split
27/10 - 20:00 Bijelo Brdo VS ดินาโม ซาเกร็บ
27/10 - 20:00 Gorica VS Zdralovi
27/10 - 20:00 Oriolik VS ริเยก้า
27/10 - 20:00 Rudar Labin VS Istra 1961
27/10 - 20:00 Rudes VS Osijek
27/10 - 20:00 Sibenik VS Slaven Belupo
27/10 - 20:00 Varazdin VS Lok. Zagreb

ตารางคะแนน

1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
NK Zagreb
Moslavina 0
Oriolik 2
NK P. 2
Kurilovec 0
ริเยก้า
Virovitica 0
Bijelo Brdo 4
Cibalia
Orijent 2
Marsonia 1
ดินาโม ซาเกร็บ
Sesvete 1
Mladost Petrinja 0
Varazdin
Radnik Krizevci 2
Dugopolje 3
Lok. Zagreb
Podravina Ludbreg 0
Bjelovar 1
Rudes
Bednja Beletinec 1
Uljanik Pula 0
Osijek
Belisce 4
Mladost Prelog 1
Vinogradar
Primorac Biograd 1
Samobor 0
Hajduk Split
Granicar Zupanja 0
Rudar Labin 1
RNK Split
Vuteks Sloga 3
Straza Hum na Sutli 1
Istra 1961
Medjimurje Cakovec 4
Slavonija Pozega 0
Sibenik
Zagora 1
Karlovac 2
Slaven Belupo
Nehaj Senj 2
Imbriovec 0
Gorica
Zdralovi 4
Neretvanac 2
Zapresic
NK Zagreb 0
Oriolik 1
NK P. 0
ริเยก้า 7
Bijelo Brdo 1
Cibalia 0
Orijent 1
ดินาโม ซาเกร็บ 4
Sesvete 2
Varazdin 3
Dugopolje 1
Lok. Zagreb 2
Bjelovar 1
Rudes 5
Bednja Beletinec 0
Osijek 3
Belisce 4
Vinogradar 0
Primorac Biograd 1
Hajduk Split 2
Rudar Labin 2
RNK Split 0
Vuteks Sloga 0
Istra 1961 3
Medjimurje Cakovec 0
Sibenik 1
Karlovac 0
Slaven Belupo 2
Nehaj Senj 3
Gorica 7
Zdralovi 3
Zapresic 1
Oriolik
ริเยก้า
Bijelo Brdo
ดินาโม ซาเกร็บ
Varazdin
Lok. Zagreb
Rudes
Osijek
Belisce
Hajduk Split
Rudar Labin
Istra 1961
Sibenik
Slaven Belupo
Gorica
Zdralovi