ผลการแข่งขัน

CHINA: Yi League
14/07 - 15:00 Taizhou Yuanda 4 : 0 Shanxi Xindu
13/07 - 18:30 Hunan Billows 0 : 2 Jiangxi Liansheng
13/07 - 18:30 Kunshan 2 : 1 Yunnan Kunlu
13/07 - 18:30 Zhejiang Yiteng 0 : 2 Shenzhen Pengcheng
13/07 - 18:00 Dalian Chanjoy 0 : 2 Zibo Cuju
13/07 - 18:00 Shenyang Urban FC 3 : 1 Baoding Yingli Yitong
13/07 - 15:00 Fujian Tianxin 4 : 2 Nanjing Shaye
13/07 - 15:00 Guangxi Baoyun 1 : 0 Suzhou Dongwu
13/07 - 15:00 Lhasa Chengtou 2 : 0 Hangzhou Wuyue
13/07 - 15:00 Sichuan Jiuniu 3 : 1 Hubei Chufeng Heli
13/07 - 15:00 Xian Daxing Chongde 0 : 0 Jiangsu Yancheng
13/07 - 14:30 Ningxia 4 : 0 Inner Mongolia
13/07 - 14:30 Qingdao Jonoon 2 : 0 Jilin Baijia
13/07 - 14:30 Yanbian Beiguo 2 : 1 Qingdao Red Lions
10/07 - 18:30 Wuhan Three Towns 0 : 1 Chengdu Qianbao
06/07 - 18:30 Chengdu Qianbao 3 : 0 Lhasa Chengtou
06/07 - 18:30 Suzhou Dongwu 2 : 0 Kunshan
06/07 - 18:30 Wuhan Three Towns 1 : 0 Nanjing Shaye
06/07 - 18:00 Hangzhou Wuyue 3 : 1 Hunan Billows
06/07 - 18:00 Jiangxi Liansheng 3 : 0 Zhejiang Yiteng
06/07 - 17:30 Jilin Baijia 0 : 4 Shenyang Urban FC
06/07 - 15:00 Baoding Yingli Yitong 0 : 3 Hebei Elite
06/07 - 15:00 Guangxi Baoyun 2 : 1 Hubei Chufeng Heli
06/07 - 15:00 Inner Mongolia 0 : 2 Taizhou Yuanda
06/07 - 15:00 Shenzhen Pengcheng 2 : 1 Sichuan Jiuniu
06/07 - 15:00 Yunnan Kunlu 0 : 1 Fujian Tianxin
06/07 - 14:30 Jiangsu Yancheng 0 : 0 Ningxia
06/07 - 14:30 Qingdao Red Lions 1 : 0 Xian Daxing Chongde
06/07 - 14:30 Shanxi Xindu 0 : 1 Qingdao Jonoon
06/07 - 14:30 Yanbian Beiguo 0 : 1 Zibo Cuju

โปรแกรมการแข่งขัน

CHINA: Yi League
20/07 - 14:30 Qingdao Jonoon VS Xian Daxing Chongde
20/07 - 15:00 Beijing Technology VS Dalian Chanjoy
20/07 - 15:00 Guangxi Baoyun VS Jiangxi Liansheng
20/07 - 15:00 Inner Mongolia VS Hebei Elite
20/07 - 15:00 Shanxi Xindu VS Ningxia
20/07 - 18:30 Chengdu Qianbao VS Hangzhou Wuyue
21/07 - 15:00 Sichuan Jiuniu VS Hunan Billows
26/07 - 18:30 Suzhou Dongwu VS Sichuan Jiuniu
27/07 - 14:30 Qingdao Red Lions VS Dalian Chanjoy
27/07 - 14:30 Shanxi Xindu VS Inner Mongolia
27/07 - 14:30 Yanbian Beiguo VS Jiangsu Yancheng
27/07 - 15:00 Baoding Yingli Yitong VS Qingdao Jonoon
27/07 - 15:00 Beijing Technology VS Shenyang Urban FC
27/07 - 15:00 Guangxi Baoyun VS Yunnan Kunlu
27/07 - 15:00 Lhasa Chengtou VS Hunan Billows
27/07 - 15:00 Shenzhen Pengcheng VS Jiangxi Liansheng
27/07 - 15:00 Xian Daxing Chongde VS Ningxia
27/07 - 15:30 Hubei Chufeng Heli VS Zhejiang Yiteng
27/07 - 17:30 Jilin Baijia VS Taizhou Yuanda
27/07 - 18:00 Hangzhou Wuyue VS Wuhan Three Towns
27/07 - 18:30 Chengdu Qianbao VS Fujian Tianxin
27/07 - 18:30 Zibo Cuju VS Hebei Elite
28/07 - 15:00 Nanjing Shaye VS Kunshan
03/08 - 14:30 Ningxia VS Shanxi Xindu
03/08 - 14:30 Qingdao Jonoon VS Beijing Technology
03/08 - 14:30 Yanbian Beiguo VS Xian Daxing Chongde
03/08 - 15:00 Fujian Tianxin VS Hangzhou Wuyue
03/08 - 15:00 Guangxi Baoyun VS Nanjing Shaye
03/08 - 15:00 Hebei Elite VS Qingdao Red Lions
03/08 - 15:00 Inner Mongolia VS Jilin Baijia
03/08 - 15:00 Sichuan Jiuniu VS Yunnan Kunlu
03/08 - 15:00 Taizhou Yuanda VS Baoding Yingli Yitong
03/08 - 18:00 Dalian Chanjoy VS Jiangsu Yancheng
03/08 - 18:00 Jiangxi Liansheng VS Hubei Chufeng Heli
03/08 - 18:00 Shenyang Urban FC VS Zibo Cuju
03/08 - 18:30 Hunan Billows VS Shenzhen Pengcheng
03/08 - 18:30 Kunshan VS Chengdu Qianbao
03/08 - 18:30 Wuhan Three Towns VS Lhasa Chengtou
03/08 - 18:30 Zhejiang Yiteng VS Suzhou Dongwu

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Hebei Elite 18 14 4 0 43 10 33 46
2. Shenyang Urban FC 20 14 4 2 42 14 28 46
3. Zibo Cuju 20 14 2 4 34 9 25 44
4. Taizhou Yuanda 20 13 4 3 48 16 32 43
5. Ningxia 19 12 4 3 36 17 19 40
6. Qingdao Jonoon 20 10 6 4 27 13 14 30
7. Dalian Chanjoy 19 8 4 7 46 28 18 28
8. Jiangsu Yancheng 20 5 8 7 19 18 1 23
9. Baoding Yingli Yitong 20 6 5 9 27 27 0 23
10. Yanbian Beiguo 19 7 1 11 24 38 -14 22
11. Qingdao Red Lions 19 4 6 9 18 32 -14 18
12. Beijing Technology 17 5 2 10 19 31 -12 17
13. Jilin Baijia 19 3 5 11 13 31 -18 14
14. Xian Daxing Chongde 19 3 3 13 9 39 -30 12
15. Inner Mongolia 19 2 4 13 9 38 -29 10
16. Shanxi Xindu 18 1 2 15 6 59 -53 5
Group B
1. Suzhou Dongwu 20 14 2 4 34 10 24 44
2. Chengdu Qianbao 19 13 4 2 33 7 26 43
3. Sichuan Jiuniu 19 12 2 5 26 17 9 38
4. Jiangxi Liansheng 19 11 2 6 22 15 7 35
5. Zhejiang Yiteng 20 10 4 6 23 15 8 34
6. Fujian Tianxin 20 10 4 6 23 20 3 34
7. Wuhan Three Towns 20 9 6 5 18 14 4 33
8. Kunshan 20 9 4 7 23 18 5 31
9. Hangzhou Wuyue 19 9 2 8 27 28 -1 29
10. Shenzhen Pengcheng 19 7 4 8 21 19 2 25
11. Hubei Chufeng Heli 20 6 5 9 21 31 -10 23
12. Lhasa Chengtou 20 5 4 11 16 22 -6 19
13. Nanjing Shaye 20 4 7 9 16 25 -9 19
14. Guangxi Baoyun 18 3 3 12 12 30 -18 12
15. Hunan Billows 19 2 3 14 12 38 -26 9
16. Yunnan Kunlu 20 0 8 12 17 35 -18 8