Vtora liga

ผลการแข่งขัน

BULGARIA: Vtora liga
Round 10
09/10 - 00:00 CSKA 1948 Sofia 1 : 1 Tsarsko Selo
06/10 - 20:00 Arda 0 : 1 Ludogorets II
06/10 - 20:00 Botev Galabovo 0 : 1 Montana
06/10 - 20:00 Kariana Erden 0 : 0 Chernomorets Balchik
06/10 - 20:00 Litex Lovech 0 : 1 Lok. Gorna
06/10 - 20:00 Pirin Blagoevgrad 1 : 3 Nesebar
06/10 - 20:00 Pomorie 1 : 0 Dobrudzha
06/10 - 20:00 Strumska Slava 1 : 1 Lok. Sofia
Round 9
01/10 - 21:00 Ludogorets II 2 : 2 Pomorie
30/09 - 23:00 Montana 0 : 0 Arda
30/09 - 22:00 Chernomorets Balchik 1 : 0 Botev Galabovo
30/09 - 21:00 Dobrudzha 0 : 2 Tsarsko Selo
30/09 - 21:00 Lok. Sofia 2 : 0 Kariana Erden
30/09 - 21:00 Nesebar 0 : 0 Litex Lovech
30/09 - 21:00 Pirin Blagoevgrad 1 : 2 CSKA 1948 Sofia
Round 8
22/09 - 19:00 Pomorie 1 : 3 Montana

โปรแกรมการแข่งขัน

BULGARIA: Vtora liga
Round 11
20/10 - 20:00 Chernomorets Balchik VS Strumska Slava
20/10 - 20:00 Lok. Gorna VS Pirin Blagoevgrad
20/10 - 20:00 Lok. Sofia VS Litex Lovech
20/10 - 20:00 Nesebar VS CSKA 1948 Sofia
20/10 - 20:00 Tsarsko Selo VS Pomorie
20/10 - 22:00 Montana VS Kariana Erden
21/10 - 19:00 Dobrudzha VS Arda
21/10 - 20:00 Ludogorets II VS Botev Galabovo
Round 12
27/10 - 20:00 Botev Galabovo VS Dobrudzha
27/10 - 20:00 Nesebar VS Lok. Gorna
27/10 - 20:00 Pirin Blagoevgrad VS Lok. Sofia
27/10 - 20:00 Strumska Slava VS Montana
27/10 - 21:00 Litex Lovech VS Chernomorets Balchik
28/10 - 17:30 Arda VS Tsarsko Selo
29/10 - 20:00 Kariana Erden VS Ludogorets II

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Parva Liga Tsarsko Selo 10 8 1 1 22 8 14 25
2. Promotion - Parva Liga (Relegation) Montana 10 5 5 0 13 3 10 20
3. Promotion - Parva Liga (Relegation) Arda 10 5 2 3 12 6 6 17
4. Pomorie 10 5 2 3 17 13 4 17
5. CSKA 1948 Sofia 10 4 5 1 12 9 3 17
6. Botev Galabovo 10 4 2 4 11 9 2 14
7. Lok. Gorna 10 4 2 4 13 14 -1 14
8. Litex Lovech 10 4 2 4 12 10 2 14
9. Nesebar 10 3 3 4 15 16 -1 12
10. Strumska Slava 10 3 3 4 11 14 -3 12
11. Chernomorets Balchik 10 3 3 4 9 10 -1 12
12. Lok. Sofia 10 2 5 3 5 9 -4 11
13. Pirin Blagoevgrad 10 3 0 7 10 18 -8 9
14. Ludogorets II 10 2 3 5 9 18 -9 9
15. Relegation Dobrudzha 10 1 5 4 4 10 -6 8
16. Relegation Kariana Erden 10 1 3 6 6 14 -8 6

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Minchev G. Tsarsko Selo 10 0
2. Petkov Z. Pomorie 7 0
3. Gushterov A. CSKA 1948 Sofia 6 0
4. Aleksandrov D. Ludogorets II 4 0
4. Iliev A. Montana 4 0
4. Kanev T. Lok. Gorna 4 0
4. Makriev D. Arda 4 0
4. Shterev S. Botev Galabovo 4 0
4. Zlatinov V. Pirin Blagoevgrad 4 0
10. Iliev T. Chernomorets Balchik 3 0
10. Kirev H. Strumska Slava 3 0
10. Kostov M. Botev Galabovo 3 0
10. Rasim B. Pomorie 3 0
10. Tafradzhiyski K. Litex Lovech 3 0
10. Tasev T. Montana 3 0
10. Tsachev I. Nesebar 3 0
17. Abushev R. Botev Galabovo 2 0