Third League - South-East
ผลการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - South-East | |||
Round 25 | |||
24/03 - 20:00 | Haskovo | 1 : 1 | Dimitrovgrad |
24/03 - 20:00 | Spartak Plovdiv | 5 : 0 | Asenovets |
23/03 - 20:00 | Atletik Kuklen | 2 : 2 | Levski Karlovo |
23/03 - 20:00 | Beroe II | 0 : 0 | Sliven |
23/03 - 20:00 | Botev Plovdiv II | 8 : 0 | Karnobat |
23/03 - 20:00 | Nesebar | 2 : 1 | Lok. Plovdiv II |
23/03 - 20:00 | Rodopa Smolyan | 2 : 0 | Rozova Dolina |
23/03 - 20:00 | Sokol Markovo | 0 : 2 | Zagorets |
23/03 - 20:00 | Sozopol | 3 : 1 | Sekirovo Rakovski |
23/03 - 20:00 | Yambol 1915 | 4 : 1 | Gigant Saedinenie |
Round 24 | |||
16/03 - 20:00 | Asenovets | 3 : 1 | Levski Karlovo |
16/03 - 20:00 | Atletik Kuklen | 1 : 4 | Botev Plovdiv II |
16/03 - 20:00 | Dimitrovgrad | 3 : 0 | Beroe II |
16/03 - 20:00 | Gigant Saedinenie | 1 : 1 | Spartak Plovdiv |
16/03 - 20:00 | Karnobat | 2 : 1 | Rodopa Smolyan |
16/03 - 20:00 | Rozova Dolina | 2 : 0 | Sokol Markovo |
16/03 - 20:00 | Sekirovo Rakovski | 1 : 0 | Yambol 1915 |
16/03 - 20:00 | Zagorets | 2 : 2 | Nesebar |
โปรแกรมการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - South-East | |||
Round 23 | |||
27/03 - 20:00 | Rodopa Smolyan | VS | Atletik Kuklen |
Round 26 | |||
30/03 - 20:00 | Dimitrovgrad | VS | Nesebar |
30/03 - 20:00 | Gigant Saedinenie | VS | Sozopol |
30/03 - 20:00 | Karnobat | VS | Atletik Kuklen |
30/03 - 20:00 | Levski Karlovo | VS | Spartak Plovdiv |
30/03 - 20:00 | Rozova Dolina | VS | Botev Plovdiv II |
30/03 - 20:00 | Sekirovo Rakovski | VS | Beroe II |
30/03 - 20:00 | Sliven | VS | Haskovo |
30/03 - 20:00 | Zagorets | VS | Rodopa Smolyan |
31/03 - 21:00 | Lok. Plovdiv II | VS | Sokol Markovo |
Round 27 | |||
03/04 - 21:00 | Beroe II | VS | Gigant Saedinenie |
03/04 - 21:00 | Botev Plovdiv II | VS | Zagorets |
03/04 - 21:00 | Haskovo | VS | Sekirovo Rakovski |
03/04 - 21:00 | Karnobat | VS | Levski Karlovo |
03/04 - 21:00 | Nesebar | VS | Sliven |
03/04 - 21:00 | Rodopa Smolyan | VS | Lok. Plovdiv II |
03/04 - 21:00 | Sokol Markovo | VS | Dimitrovgrad |
03/04 - 21:00 | Yambol 1915 | VS | Spartak Plovdiv |
03/04 - 22:00 | Sozopol | VS | Asenovets |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Vtora liga | Nesebar | 25 | 19 | 5 | 1 | 79 | 26 | 53 | 62 | |
2. | Spartak Plovdiv | 25 | 19 | 5 | 1 | 88 | 12 | 76 | 62 | |
3. | Haskovo | 25 | 19 | 3 | 3 | 63 | 20 | 43 | 60 | |
4. | Gigant Saedinenie | 25 | 15 | 5 | 5 | 65 | 28 | 37 | 50 | |
5. | Dimitrovgrad | 25 | 12 | 8 | 5 | 38 | 25 | 13 | 44 | |
6. | Zagorets | 25 | 12 | 6 | 7 | 52 | 29 | 23 | 42 | |
7. | Rozova Dolina | 25 | 12 | 2 | 11 | 40 | 30 | 10 | 38 | |
8. | Botev Plovdiv II | 25 | 11 | 4 | 10 | 55 | 38 | 17 | 37 | |
9. | Atletik Kuklen | 24 | 11 | 4 | 9 | 43 | 45 | -2 | 37 | |
10. | Asenovets | 25 | 11 | 3 | 11 | 34 | 44 | -10 | 36 | |
11. | Sozopol | 25 | 9 | 8 | 8 | 39 | 28 | 11 | 35 | |
12. | Rodopa Smolyan | 24 | 10 | 3 | 11 | 46 | 37 | 9 | 33 | |
13. | Lok. Plovdiv II | 25 | 8 | 4 | 13 | 39 | 43 | -4 | 28 | |
14. | Levski Karlovo | 25 | 8 | 4 | 13 | 42 | 56 | -14 | 28 | |
15. | Karnobat | 25 | 9 | 0 | 16 | 31 | 60 | -29 | 27 | |
16. | Yambol 1915 | 25 | 6 | 5 | 14 | 30 | 58 | -28 | 23 | |
17. | Sokol Markovo | 25 | 6 | 1 | 18 | 26 | 60 | -34 | 19 | |
18. | Sekirovo Rakovski | 25 | 5 | 3 | 17 | 27 | 60 | -33 | 18 | |
19. Relegation | Beroe II | 25 | 5 | 1 | 19 | 21 | 73 | -52 | 16 |