Third League - North-West
ผลการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - North-West | |||
Round 23 | |||
13/04 - 21:00 | Akademik Svishtov | 2 : 1 | Yantra Polski Trambesh |
13/04 - 21:00 | Botev Vratsa II | 1 : 2 | Boruna |
13/04 - 21:00 | Dunav Lom | 0 : 3 | Juventus Malchika |
13/04 - 21:00 | Etar II | 4 : 0 | Pavlikeni |
13/04 - 21:00 | Mezdra | 4 : 0 | Partizan Cerven Brjag |
13/04 - 21:00 | OFK Levski | 2 : 1 | Drenovets |
Round 22 | |||
06/04 - 21:00 | Drenovets | 3 : 0 | Dunav Lom |
06/04 - 21:00 | Juventus Malchika | 1 : 2 | Lok. Gorna |
06/04 - 21:00 | Pavlikeni | 2 : 1 | Botev Vratsa II |
06/04 - 21:00 | Vihar Slavyanovo | 1 : 3 | Mezdra |
06/04 - 21:00 | Yantra Polski Trambesh | 2 : 2 | OFK Levski |
Round 21 | |||
30/03 - 21:00 | Akademik Svishtov | 3 : 0 | Vihar Slavyanovo |
30/03 - 21:00 | Boruna | 3 : 3 | Pavlikeni |
30/03 - 21:00 | Dunav Lom | 0 : 3 | Yantra Polski Trambesh |
30/03 - 21:00 | Etar II | 3 : 0 | Juventus Malchika |
30/03 - 21:00 | Lok. Gorna | 1 : 0 | Drenovets |
30/03 - 21:00 | OFK Levski | 1 : 0 | Partizan Cerven Brjag |
โปรแกรมการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - North-West | |||
Round 24 | |||
20/04 - 21:00 | Boruna | VS | Etar II |
20/04 - 21:00 | Drenovets | VS | Akademik Svishtov |
20/04 - 21:00 | Juventus Malchika | VS | OFK Levski |
20/04 - 21:00 | Partizan Cerven Brjag | VS | Vihar Slavyanovo |
20/04 - 21:00 | Pavlikeni | VS | Lok. Gorna |
20/04 - 21:00 | Yantra Polski Trambesh | VS | Mezdra |
Round 25 | |||
27/04 - 21:00 | Juventus Malchika | VS | Akademik Svishtov |
27/04 - 21:00 | Lok. Gorna | VS | Boruna |
27/04 - 21:00 | Mezdra | VS | Drenovets |
27/04 - 21:00 | OFK Levski | VS | Sevlievo |
27/04 - 21:00 | Vihar Slavyanovo | VS | Yantra Polski Trambesh |
Round 26 | |||
03/05 - 22:00 | Drenovets | VS | Vihar Slavyanovo |
03/05 - 22:00 | Juventus Malchika | VS | Mezdra |
03/05 - 22:00 | Pavlikeni | VS | OFK Levski |
03/05 - 22:00 | Sevlievo | VS | Akademik Svishtov |
03/05 - 22:00 | Yantra Polski Trambesh | VS | Partizan Cerven Brjag |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Vtora liga | Lok. Gorna | 21 | 20 | 1 | 0 | 70 | 12 | 58 | 61 | |
2. | Akademik Svishtov | 20 | 16 | 1 | 3 | 44 | 10 | 34 | 49 | |
3. | Yantra Polski Trambesh | 22 | 13 | 4 | 5 | 50 | 35 | 15 | 43 | |
4. | Sevlievo | 20 | 13 | 3 | 4 | 50 | 19 | 31 | 42 | |
5. | Mezdra | 21 | 12 | 3 | 6 | 42 | 26 | 16 | 39 | |
6. | Etar II | 22 | 11 | 2 | 9 | 40 | 35 | 5 | 35 | |
7. | Boruna | 21 | 7 | 5 | 9 | 34 | 40 | -6 | 26 | |
8. | Pavlikeni | 21 | 6 | 3 | 12 | 31 | 55 | -24 | 21 | |
9. | OFK Levski | 21 | 5 | 5 | 11 | 23 | 36 | -13 | 20 | |
10. | Drenovets | 22 | 6 | 2 | 14 | 31 | 57 | -26 | 20 | |
11. | Juventus Malchika | 21 | 6 | 1 | 14 | 30 | 63 | -33 | 19 | |
12. | Vihar Slavyanovo | 21 | 5 | 4 | 12 | 29 | 37 | -8 | 19 | |
13. | Partizan Cerven Brjag | 21 | 5 | 1 | 15 | 25 | 53 | -28 | 16 | |
14. | Botev Vratsa II | 22 | 4 | 4 | 14 | 28 | 41 | -13 | 16 |