Vysshaya Liga

ผลการแข่งขัน

BELARUS: Vysshaya Liga
Round 3
14/04 - 22:45 Vitebsk 1 : 1 Torpedo Minsk
14/04 - 21:00 Isloch Minsk 1 : 0 Neman
14/04 - 19:00 บาเต้ โบริซอฟ 0 : 1 Brest
13/04 - 20:30 FC Gomel 3 : 0 Energetik-BGU
13/04 - 18:30 Zhodino 1 : 1 FC Minsk
12/04 - 23:00 Dnepr 1 : 2 Slavia Mozyr
Round 2
07/04 - 20:00 Slavia Mozyr 1 : 2 Zhodino
06/04 - 23:45 Torpedo Minsk 1 : 0 Isloch Minsk
06/04 - 22:00 Neman 0 : 3 Shakhtyor Soligorsk
06/04 - 20:00 Slutsk 0 : 6 FC Gomel
06/04 - 18:00 Energetik-BGU 0 : 4 บาเต้ โบริซอฟ
05/04 - 23:45 Gorodeja 1 : 1 Vitebsk
05/04 - 22:00 FC Minsk 0 : 0 ดินาโม มินส์

โปรแกรมการแข่งขัน

BELARUS: Vysshaya Liga
Round 3
15/04 - 00:45 ดินาโม มินส์ VS Gorodeja
15/04 - 23:00 Shakhtyor Soligorsk VS Slutsk
Round 4
20/04 - 00:45 Neman VS Vitebsk
20/04 - 19:00 Slavia Mozyr VS บาเต้ โบริซอฟ
20/04 - 21:00 Torpedo Minsk VS ดินาโม มินส์
20/04 - 23:00 Gorodeja VS Zhodino
21/04 - 19:00 Slutsk VS Isloch Minsk
21/04 - 21:00 Energetik-BGU VS Brest
21/04 - 23:45 FC Gomel VS Shakhtyor Soligorsk
Round 5
26/04 - 00:45 Brest VS Slavia Mozyr
26/04 - 20:45 Vitebsk VS Slutsk
26/04 - 22:45 ดินาโม มินส์ VS Neman
27/04 - 00:45 บาเต้ โบริซอฟ VS FC Minsk

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League (Qualification) Brest 3 3 0 0 6 2 4 9
2. Promotion - Europa League (Qualification) FC Gomel 3 2 0 1 11 3 8 6
3. Promotion - Europa League (Qualification) บาเต้ โบริซอฟ 3 2 0 1 6 1 5 6
4. Shakhtyor Soligorsk 2 2 0 0 4 0 4 6
5. Isloch Minsk 3 2 0 1 3 1 2 6
6. ดินาโม มินส์ 2 1 1 0 1 0 1 4
7. Zhodino 3 1 1 1 4 4 0 4
8. Torpedo Minsk 2 1 0 1 1 1 0 3
9. FC Minsk 3 0 3 0 1 1 0 3
10. Slavia Mozyr 3 1 0 2 3 4 -1 3
11. Neman 3 1 0 2 3 6 -3 3
12. Vitebsk 2 0 2 0 1 1 0 2
13. Gorodeja 2 0 1 1 1 3 -2 1
14. Vysshaya Liga (Relegation) Slutsk 2 0 1 1 0 6 -6 1
15. Relegation - Pershaya Liga Energetik-BGU 3 0 1 2 0 7 -7 1
16. Relegation - Pershaya Liga Dnepr 3 0 0 3 2 7 -5 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Kvashuk V. FC Gomel 5 0
2. Bolov R. FC Gomel 3 0
2. Nekhajchik P. Brest 3 0
4. Fameyeh J. Brest 2 0
4. Makas A. Isloch Minsk 2 0
4. Saroka A. บาเต้ โบริซอฟ 2 0
4. Stasevich I. บาเต้ โบริซอฟ 2 0
8. Antic N. Shakhtyor Soligorsk 1 0
8. Baga D. บาเต้ โบริซอฟ 1 0
8. Bakaj E. Shakhtyor Soligorsk 1 0
8. Bakhar I. FC Minsk 1 0
8. Bodul D. Shakhtyor Soligorsk 1 0
8. Bukorac S. Zhodino 1 0
8. Dzhigero A. Torpedo Minsk 1 0
8. Fedosov V. Vitebsk 1 0
8. Gorbachik V. Zhodino 1 0
8. Kantaria G. Neman 1 0
8. Klenye P. Torpedo Minsk 1 0
8. Legchilin A. Neman 1 0
8. Lutsevich T. FC Gomel 1 0
8. Memeshev R. Slavia Mozyr 1 0
8. Myshenko B. Zhodino 1 0
8. N'Djeng Y. Neman 1 0
8. Obradovic M. Zhodino 1 0
8. Savitskiy P. Brest 1 0
8. Shramchenko A. FC Gomel 1 0
8. Skavysh M. บาเต้ โบริซอฟ 1 0
8. Slyusar M. Slavia Mozyr 1 0
8. Stargorodsky A. Vitebsk 1 0
8. Stepanov N. Dnepr 1 0
8. Volkov R. Gorodeja 1 0
8. Yansane M. Isloch Minsk 1 0
8. Yanush N. Shakhtyor Soligorsk 1 0
8. Zalesky A. Dnepr 1 0
8. Zubovich E. ดินาโม มินส์ 1 0