ผลการแข่งขัน

BELARUS: Division 2 - Group A
Round 14
08/08 - 22:00 Pershiy Region 2 : 1 Chayka Zelva
08/08 - 22:00 Stanles Pinsk 1 : 1 Molodechno
08/08 - 21:00 Meliorator Zhitkovichi 0 : 2 Kronon Stolbtsy
08/08 - 21:00 Ostrovets 2 : 1 BGU Minsk
08/08 - 18:00 Ivatsevichi 0 : 4 Baranovici
Round 13
01/08 - 20:00 Ivatsevichi 3 : 0 Meliorator Zhitkovichi
01/08 - 20:00 Pershiy Region 1 : 11 BGU Minsk
01/08 - 19:00 Brest Malorita 2 : 3 Baranovici
01/08 - 16:00 Chayka Zelva 1 : 2 Stanles Pinsk
Round 12
25/07 - 22:00 Stanles Pinsk 3 : 1 BGU Minsk
25/07 - 21:00 Meliorator Zhitkovichi 0 : 3 Brest Malorita
25/07 - 21:00 Ostrovets 0 : 3 Ivatsevichi
25/07 - 20:00 Molodechno 6 : 0 Chayka Zelva
Round 11
11/07 - 22:00 BGU Minsk 1 : 4 Molodechno
11/07 - 22:00 Pershiy Region 1 : 9 Ivatsevichi
11/07 - 21:00 Baranovici 4 : 1 Meliorator Zhitkovichi
11/07 - 21:00 Ostrovets 2 : 2 Brest Malorita
11/07 - 18:30 Stanles Pinsk 7 : 0 Kronon Stolbtsy

โปรแกรมการแข่งขัน

BELARUS: Division 2 - Group A
Round 15
15/08 - 17:00 BGU Minsk VS Meliorator Zhitkovichi
15/08 - 17:00 Chayka Zelva VS Ostrovets
15/08 - 17:00 Ivatsevichi VS Brest Malorita
15/08 - 17:00 Kronon Stolbtsy VS Baranovici
15/08 - 17:00 Molodechno VS Pershiy Region
Round 16
22/08 - 17:00 Brest Malorita VS Kronon Stolbtsy
22/08 - 17:00 Meliorator Zhitkovichi VS Chayka Zelva
22/08 - 17:00 Ostrovets VS Molodechno
22/08 - 17:00 Pershiy Region VS Stanles Pinsk
Round 17
29/08 - 17:00 Chayka Zelva VS Baranovici
29/08 - 17:00 Kronon Stolbtsy VS Ivatsevichi
29/08 - 17:00 Molodechno VS Meliorator Zhitkovichi
29/08 - 17:00 Stanles Pinsk VS Ostrovets
Round 18
05/09 - 17:00 Ivatsevichi VS BGU Minsk
05/09 - 17:00 Meliorator Zhitkovichi VS Stanles Pinsk
05/09 - 17:00 Molodechno VS Baranovici
05/09 - 17:00 Ostrovets VS Pershiy Region

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Division 2 - Promotion Group (Promotion Group) Baranovici 12 10 1 1 54 10 44 31
2. Promotion - Division 2 - Promotion Group (Promotion Group) Stanles Pinsk 13 9 3 1 45 12 33 30
3. Promotion - Division 2 - Promotion Group (Promotion Group) Molodechno 12 7 3 2 35 14 21 24
4. Promotion - Division 2 - Play Offs (Play Offs) Brest Malorita 12 7 2 3 37 19 18 23
5. Promotion - Division 2 - Play Offs (Play Offs) Meliorator Zhitkovichi 13 7 1 5 23 19 4 22
6. Promotion - Division 2 - Play Offs (Play Offs) Ostrovets 13 6 2 5 25 16 9 20
7. Promotion - Division 2 - Play Offs (Play Offs) Ivatsevichi 13 5 1 7 30 33 -3 16
8. Promotion - Division 2 - Play Offs (Play Offs) Pershiy Region 13 4 2 7 14 45 -31 14
9. Promotion - Division 2 - Play Offs (Play Offs) BGU Minsk 13 3 1 9 27 32 -5 10
10. Promotion - Division 2 - Play Offs (Play Offs) Kronon Stolbtsy 13 1 5 7 14 34 -20 8
11. Promotion - Division 2 - Play Offs (Play Offs) Chayka Zelva 13 0 1 12 6 76 -70 1

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Khlebosolov D. Baranovici 17 0
2. Rushnitskiy V. Stanles Pinsk 16 0
3. Malashitsky D. Stanles Pinsk 10 0
3. Zavadich V. BGU Minsk 10 0
3. Zybaylo A. Ivatsevichi 10 0
6. Fedortsov D. Brest Malorita 9 0
6. Shreitor K. Baranovici 9 0
8. Golovchik S. Brest Malorita 7 0
8. Korsak S. Molodechno 7 0
8. Pampukha P. Brest Malorita 7 0
11. Fedorenko I. Meliorator Zhitkovichi 6 0