ผลการแข่งขัน

BELARUS: Belarusian Cup
Quarter-finals
07/04 - 21:00 Vitebsk 2 : 3 บาเต้ โบริซอฟ
07/04 - 19:00 Neman 2 : 1 Shakhtyor Soligorsk
06/04 - 23:00 Isloch 0 : 0 FC Minsk
06/04 - 21:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0 : 0 Zhodino
07/03 - 20:30 Shakhtyor Soligorsk 3 : 0 Neman
07/03 - 18:30 บาเต้ โบริซอฟ 2 : 1 Vitebsk
06/03 - 20:30 Zhodino 3 : 0 Arsenal Dzyarzhynsk
06/03 - 18:30 FC Minsk 1 : 1 Isloch
1/8-finals
04/10 - 20:00 Slavia Mozyr 0 : 2 Neman
04/10 - 18:00 Energetik-BGU 0 : 1 Vitebsk
03/10 - 22:00 Gorodeja 0 : 3 Arsenal Dzyarzhynsk
03/10 - 20:00 Rukh Brest 0 : 3 FC Minsk
03/10 - 18:00 Krumkachy 0 : 4 Isloch

โปรแกรมการแข่งขัน

BELARUS: Belarusian Cup
Semi-finals
21/04 - 21:00 บาเต้ โบริซอฟ VS Zhodino
21/04 - 21:00 Shakhtyor Soligorsk VS Isloch
05/05 - 21:00 Isloch VS Shakhtyor Soligorsk
05/05 - 21:00 Zhodino VS บาเต้ โบริซอฟ

ตารางคะแนน

1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
Pershiy Region 0
Lokomotiv Gomel 15
Slutsk
BGU Minsk 0
FC Gomel 5
Shakhtyor Soligorsk
Novaya Pripyat 0
Volna Pinsk 3
Slavia Mozyr
SMIavtotrans 2
FC Slonim 5
Neman
Polotsk 1
Chimik Svetlogorsk 3
Rukh Brest
Energetik-BGATU 2
Ostrovets 6
FC Minsk
Krumkachy
ดินาโม มินส์
BumProm Gomel 0
Dnepr Mogilev 6
Isloch
Kronon Stolbtsy 0
Mikashevichi 6
บาเต้ โบริซอฟ
Meliorator Zhitkovichi 3
Lida 0
Dynamo Brest
Stroitel Kapyl 1
Orsha 3
Energetik-BGU
Baranovici 1
Smorgon 0
Vitebsk
Osipovichi 1
Sputnik 3
Belshina
Gorki 0
Oshmyany 3
Zhodino
Spartak Shklov 0
Naftan 4
Gorodeja
Stanles Pinsk 0
Arsenal Dzyarzhynsk 1
Smolevichi
Lokomotiv Gomel 0
Slutsk 2
FC Gomel 1
Shakhtyor Soligorsk 4
Volna Pinsk 0
Slavia Mozyr 4
FC Slonim 1
Neman 3
Chimik Svetlogorsk 0
Rukh Brest 3
Ostrovets 0
FC Minsk 3
Krumkachy 2
ดินาโม มินส์ 0
Dnepr Mogilev 1
Isloch 2
Mikashevichi 0
บาเต้ โบริซอฟ 5
Meliorator Zhitkovichi 0
Dynamo Brest 3
Orsha 1
Energetik-BGU 6
Baranovici 0
Vitebsk 6
Sputnik 3
Belshina 2
Oshmyany 0
Zhodino 5
Naftan 0
Gorodeja 2
Arsenal Dzyarzhynsk 4
Smolevichi 1
Slutsk 1
Shakhtyor Soligorsk 4
Slavia Mozyr 0
Neman 2
Rukh Brest 0
FC Minsk 3
Krumkachy 0
Isloch 4
บาเต้ โบริซอฟ 4
Dynamo Brest 2
Energetik-BGU 0
Vitebsk 1
Sputnik 1
Zhodino 4
Gorodeja 0
Arsenal Dzyarzhynsk 3
Shakhtyor Soligorsk 1 3
Neman 2 0
FC Minsk 0 1
Isloch 0 1
บาเต้ โบริซอฟ 3 2
Vitebsk 2 1
Zhodino 0 3
Arsenal Dzyarzhynsk 0 0
Shakhtyor Soligorsk
Isloch
บาเต้ โบริซอฟ
Zhodino