Division di Honor
ผลการแข่งขัน
ARUBA: Division di Honor - Relegation | |||
Round 5 | |||
26/03 - 08:00 | Bubali | 0 : 1 | Unistars |
26/03 - 06:00 | Real Koyari | 1 : 6 | La Fama |
25/03 - 07:00 | Caravel | 3 : 2 | Sport Boys |
25/03 - 05:00 | Santa Fe | 1 : 0 | Jong Aruba |
25/03 - 03:00 | Caiquetio | 1 : 2 | CDRA |
ARUBA: Division di Honor - Winners stage | |||
Round 5 | |||
17/03 - 07:30 | Dakota | 0 : 0 | Deportivo Nacional |
17/03 - 05:30 | Britannia | 1 : 0 | Estrella |
16/03 - 07:00 | ริเวอร์เพลท | 1 : 1 | Racing Club Aruba |
ARUBA: Division di Honor - Relegation | |||
Round 4 | |||
13/03 - 07:00 | Caravel | 4 : 1 | Real Koyari |
12/03 - 08:00 | Santa Fe | 1 : 2 | La Fama |
12/03 - 06:00 | CDRA | 2 : 5 | Unistars |
11/03 - 07:00 | Caiquetio | 4 : 2 | Atl. Deportivo |
11/03 - 05:00 | Bubali | 1 : 2 | United FC |
11/03 - 03:00 | Jong Aruba | 5 : 2 | Sport Boys |
ARUBA: Division di Honor - Winners stage | |||
Round 4 | |||
10/03 - 07:30 | Britannia | 1 : 1 | Dakota |
โปรแกรมการแข่งขัน
ARUBA: Division di Honor - Relegation | |||
Round 5 | |||
27/03 - 07:00 | United FC | VS | Atl. Deportivo |
ARUBA: Division di Honor - Winners stage | |||
Round 6 | |||
06/04 - 07:00 | Dakota | VS | Estrella |
07/04 - 05:30 | Deportivo Nacional | VS | Racing Club Aruba |
07/04 - 07:30 | Britannia | VS | ริเวอร์เพลท |
ARUBA: Division di Honor - Relegation | |||
Round 6 | |||
08/04 - 03:00 | La Fama | VS | Jong Aruba |
08/04 - 05:00 | Bubali | VS | Caiquetio |
08/04 - 07:00 | United FC | VS | Unistars |
09/04 - 06:00 | Atl. Deportivo | VS | CDRA |
09/04 - 08:00 | Real Koyari | VS | Sport Boys |
10/04 - 07:00 | Caravel | VS | Santa Fe |
ARUBA: Division di Honor - Winners stage | |||
Round 7 | |||
13/04 - 07:00 | Dakota | VS | Racing Club Aruba |
14/04 - 05:30 | Britannia | VS | Deportivo Nacional |
14/04 - 07:30 | ริเวอร์เพลท | VS | Estrella |
ARUBA: Division di Honor - Relegation | |||
Round 7 | |||
15/04 - 03:00 | United FC | VS | CDRA |
15/04 - 05:00 | Real Koyari | VS | Jong Aruba |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Group A | ||||||||||
1. | La Fama | 5 | 5 | 0 | 0 | 36 | 3 | 33 | 15 | |
2. | Santa Fe | 5 | 3 | 0 | 2 | 17 | 8 | 9 | 9 | |
3. | Jong Aruba | 5 | 3 | 0 | 2 | 10 | 11 | -1 | 9 | |
4. | Caravel | 5 | 2 | 0 | 3 | 10 | 23 | -13 | 6 | |
5. | Sport Boys | 5 | 1 | 1 | 3 | 9 | 22 | -13 | 4 | |
Group B | ||||||||||
1. Relegation | Real Koyari | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 18 | -15 | 1 | |
2. | Unistars | 5 | 5 | 0 | 0 | 19 | 3 | 16 | 15 | |
3. Division di Honor (Relegation - Play Offs: ) | United FC | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 6 | 2 | 9 | |
4. Division di Honor (Relegation - Play Offs: ) | Bubali | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 4 | 1 | 6 | |
5. Relegation | CDRA | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 9 | -1 | 6 | |
6. Relegation | Caiquetio | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 10 | -2 | 6 |