ผลการแข่งขัน

ARGENTINA: Primera Nacional
Round 13
09/12 - 03:00 CA Estudiantes 1 : 1 Guillermo Brown
Round 15
04/12 - 07:10 Temperley 0 : 1 Ferro
03/12 - 07:30 CA Mitre 0 : 0 Ind. Rivadavia
03/12 - 07:30 Gimnasia Mendoza 0 : 3 San Martin T.
03/12 - 07:30 San Martin S.J. 1 : 1 Alvarado
03/12 - 07:10 Platense 2 : 1 Atletico Atlanta
03/12 - 07:00 Atl. Rafaela 2 : 0 Chacarita Juniors
03/12 - 07:00 Quilmes 1 : 1 Brown Adrogue
03/12 - 06:30 Santamarina 2 : 1 Villa Dalmine
02/12 - 05:10 Def. de Belgrano 2 : 1 Tigre
02/12 - 05:00 Agropecuario 3 : 0 Guillermo Brown
02/12 - 04:00 Instituto 2 : 1 Almagro
02/12 - 03:00 Barracas Central 2 : 1 Nueva Chicago
02/12 - 03:00 Deportivo Moron 1 : 3 Estudiantes Rio Cuarto
01/12 - 05:10 CA Estudiantes 0 : 0 Belgrano
01/12 - 03:00 All Boys 2 : 0 Dep. Riestra
30/11 - 07:10 Gimnasia Jujuy 1 : 3 Sarmiento Junin

โปรแกรมการแข่งขัน

ARGENTINA: Primera Nacional
Round 16
09/02 - 04:00 Agropecuario VS Alvarado
09/02 - 04:00 All Boys VS Chacarita Juniors
09/02 - 04:00 Atl. Rafaela VS Brown Adrogue
09/02 - 04:00 Barracas Central VS Guillermo Brown
09/02 - 04:00 CA Estudiantes VS CA Mitre
09/02 - 04:00 Def. de Belgrano VS Gimnasia Mendoza
09/02 - 04:00 Deportivo Moron VS Nueva Chicago
09/02 - 04:00 Gimnasia Jujuy VS Dep. Riestra
09/02 - 04:00 Ind. Rivadavia VS Atletico Atlanta
09/02 - 04:00 Instituto VS Villa Dalmine
09/02 - 04:00 Platense VS Ferro
09/02 - 04:00 Quilmes VS Tigre
09/02 - 04:00 San Martin S.J. VS Belgrano
09/02 - 04:00 San Martin T. VS Almagro
09/02 - 04:00 Santamarina VS Sarmiento Junin
09/02 - 04:00 Temperley VS Estudiantes Rio Cuarto
Round 17
16/02 - 04:00 Belgrano VS Agropecuario
16/02 - 04:00 Brown Adrogue VS All Boys
16/02 - 04:00 CA Estudiantes VS San Martin S.J.
16/02 - 04:00 CA Mitre VS Atletico Atlanta
16/02 - 04:00 Chacarita Juniors VS Gimnasia Jujuy
16/02 - 04:00 Def. de Belgrano VS Quilmes
16/02 - 04:00 Dep. Riestra VS Santamarina
16/02 - 04:00 Estudiantes Rio Cuarto VS Platense
16/02 - 04:00 Ferro VS Ind. Rivadavia
16/02 - 04:00 Gimnasia Mendoza VS Almagro
16/02 - 04:00 Guillermo Brown VS Deportivo Moron
16/02 - 04:00 Nueva Chicago VS Temperley
16/02 - 04:00 Sarmiento Junin VS Instituto
16/02 - 04:00 Tigre VS Atl. Rafaela
16/02 - 04:00 Villa Dalmine VS San Martin T.

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - Primera Nacional (Play Offs) Atletico Atlanta 15 8 4 3 28 18 10 28
2. Promotion - Primera Nacional (Promotion - Play Offs) Estudiantes Rio Cuarto 15 8 4 3 24 15 9 28
3. Promotion - Primera Nacional (Promotion - Play Offs) Platense 15 9 1 5 18 14 4 28
4. Promotion - Primera Nacional (Promotion - Play Offs) Temperley 15 7 4 4 15 12 3 25
5. San Martin S.J. 15 6 6 3 13 10 3 24
6. CA Estudiantes 15 7 2 6 18 17 1 23
7. Alvarado 15 5 5 5 23 21 2 20
8. Agropecuario 15 5 4 6 15 14 1 19
9. Deportivo Moron 15 5 4 6 13 16 -3 19
10. Ind. Rivadavia 15 5 3 7 22 26 -4 18
11. Guillermo Brown 15 5 3 7 12 16 -4 18
12. Ferro 15 5 3 7 11 16 -5 18
13. Barracas Central 15 4 5 6 14 16 -2 17
14. Belgrano 15 2 9 4 18 20 -2 15
15. CA Mitre 15 3 6 6 9 12 -3 15
16. Relegation Nueva Chicago 15 1 7 7 12 22 -10 10
Group B
1. Promotion - Primera Nacional (Play Offs) San Martin T. 15 10 4 1 27 9 18 34
2. Promotion - Primera Nacional (Promotion - Play Offs) Sarmiento Junin 15 8 6 1 28 15 13 30
3. Promotion - Primera Nacional (Promotion - Play Offs) Def. de Belgrano 15 6 8 1 17 10 7 26
4. Promotion - Primera Nacional (Promotion - Play Offs) Tigre 15 6 4 5 17 13 4 22
5. Dep. Riestra 15 5 7 3 10 12 -2 22
6. Atl. Rafaela 15 5 6 4 19 17 2 21
7. Instituto 15 5 5 5 20 18 2 20
8. Villa Dalmine 15 5 3 7 13 11 2 18
9. Gimnasia Jujuy 15 4 5 6 11 15 -4 17
10. Gimnasia Mendoza 15 4 5 6 9 15 -6 17
11. Quilmes 15 3 7 5 13 17 -4 16
12. Chacarita Juniors 15 4 4 7 10 21 -11 16
13. Santamarina 15 3 6 6 12 15 -3 15
14. Brown Adrogue 15 3 6 6 13 17 -4 15
15. Almagro 15 3 6 6 9 15 -6 15
16. Relegation All Boys 15 2 6 7 8 16 -8 12

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Magnin P. Sarmiento Junin 12 0
2. Pons L. San Martin T. 11 0
3. Rivero G. Alvarado 10 0
4. Vegetti P. Belgrano 9 0
5. Bajamich M. Instituto 8 0
5. Lopez L. Atletico Atlanta 8 0
7. Sepulveda B. Estudiantes Rio Cuarto 7 0
8. Castillejos G. Gimnasia Jujuy 5 0
8. Dening E. Tigre 5 0
8. Gonzalez L. Quilmes 5 0
8. Klusener G. Ind. Rivadavia 5 0
8. Molina T. Brown Adrogue 5 0
8. Protti I. Atl. Rafaela 5 0
8. Quiroga S. Sarmiento Junin 5 0
8. Susvielles J. Platense 5 0
16. Asenjo M. Nueva Chicago 4 0