Primera B Nacional

ผลการแข่งขัน

ARGENTINA: Primera B Nacional
Round 5
14/10 - 03:00 Gimnasia Jujuy 1 : 0 Instituto
14/10 - 01:30 Arsenal Sarandi 3 : 0 Club Atletico Mitre
14/10 - 01:30 Villa Dalmine 1 : 1 Deportivo Moron
Round 6
08/10 - 03:00 Club Atletico Mitre 1 : 0 Def. de Belgrano
08/10 - 03:00 Ind. Rivadavia 2 : 1 Villa Dalmine
08/10 - 02:00 Guillermo Brown 2 : 0 Atl. Rafaela
07/10 - 03:05 Chacarita Juniors 0 : 2 Arsenal Sarandi
07/10 - 01:30 Quilmes 1 : 1 Gimnasia Mendoza
07/10 - 01:30 Temperley 1 : 0 Gimnasia Jujuy
06/10 - 23:30 Brown Adrogue 1 : 1 Almagro
06/10 - 07:05 Instituto 1 : 2 Santamarina
06/10 - 02:30 Deportivo Moron 1 : 0 Agropecuario
05/10 - 01:35 Nueva Chicago 1 : 0 Los Andes

โปรแกรมการแข่งขัน

ARGENTINA: Primera B Nacional
Round 7
21/10 - 03:00 Agropecuario VS Ind. Rivadavia
21/10 - 03:00 Almagro VS Ferro
21/10 - 03:00 Arsenal Sarandi VS Deportivo Moron
21/10 - 03:00 Atl. Rafaela VS Olimpo Bahia Blanca
21/10 - 03:00 Central Cordoba VS Nueva Chicago
21/10 - 03:00 Def. de Belgrano VS Chacarita Juniors
21/10 - 03:00 Gimnasia Jujuy VS Club Atletico Mitre
21/10 - 03:00 Gimnasia Mendoza VS Sarmiento Junin
21/10 - 03:00 Los Andes VS Guillermo Brown
21/10 - 03:00 Platense VS Brown Adrogue
21/10 - 03:00 Santamarina VS Temperley
21/10 - 03:00 Villa Dalmine VS Quilmes
Round 8
28/10 - 03:00 Chacarita Juniors VS Gimnasia Jujuy
28/10 - 03:00 Club Atletico Mitre VS Santamarina
28/10 - 03:00 Deportivo Moron VS Def. de Belgrano
28/10 - 03:00 Ferro VS Platense
28/10 - 03:00 Guillermo Brown VS Central Cordoba
28/10 - 03:00 Ind. Rivadavia VS Arsenal Sarandi
28/10 - 03:00 Nueva Chicago VS Almagro
28/10 - 03:00 Olimpo Bahia Blanca VS Los Andes
28/10 - 03:00 Quilmes VS Agropecuario
28/10 - 03:00 Sarmiento Junin VS Villa Dalmine
28/10 - 03:00 Temperley VS Instituto

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Superliga Nueva Chicago 5 5 0 0 6 0 6 15
2. Promotion - Primera B Nacional (Promotion - Play Offs) Sarmiento Junin 6 4 2 0 9 3 6 14
3. Promotion - Primera B Nacional (Promotion - Play Offs) Almagro 6 4 1 1 6 3 3 13
4. Promotion - Primera B Nacional (Promotion - Play Offs) Club Atletico Mitre 6 4 1 1 8 6 2 13
5. Promotion - Primera B Nacional (Promotion - Play Offs) Ind. Rivadavia 6 4 0 2 6 3 3 12
6. Promotion - Primera B Nacional (Promotion - Play Offs) Arsenal Sarandi 6 3 2 1 10 5 5 11
7. Promotion - Primera B Nacional (Promotion - Play Offs) Gimnasia Mendoza 6 3 2 1 6 5 1 11
8. Promotion - Primera B Nacional (Promotion - Play Offs) Brown Adrogue 6 2 3 1 7 5 2 9
9. Promotion - Primera B Nacional (Promotion - Play Offs) Villa Dalmine 6 2 2 2 10 7 3 8
10. Agropecuario 6 2 2 2 5 5 0 8
11. Quilmes 6 2 1 3 6 6 0 7
12. Ferro 5 2 1 2 6 6 0 7
13. Atl. Rafaela 6 2 1 3 7 8 -1 7
14. Gimnasia Jujuy 5 1 3 1 4 4 0 6
15. Platense 6 2 0 4 6 7 -1 6
16. Central Cordoba 5 1 3 1 4 5 -1 6
17. Olimpo Bahia Blanca 5 2 0 3 4 6 -2 6
18. Deportivo Moron 6 1 3 2 3 6 -3 6
19. Instituto 6 2 0 4 7 11 -4 6
20. Santamarina 5 1 2 2 5 6 -1 5
21. Def. de Belgrano 4 1 1 2 4 5 -1 4
22. Temperley 5 1 1 3 5 8 -3 4
23. Chacarita Juniors 6 1 1 4 3 8 -5 4
24. Guillermo Brown 5 1 0 4 2 6 -4 3
25. Los Andes 6 0 2 4 1 6 -5 2

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Cucchi P. Gimnasia Mendoza 5 0
1. Garcia J. Arsenal Sarandi 5 0
1. Vegetti P. Instituto 5 0
4. Orsini N. Sarmiento Junin 4 0
5. Aguirre E. Def. de Belgrano 3 0
5. Diaz E. Ferro 3 0
5. Lucero C. Ind. Rivadavia 3 0
5. Protti I. Villa Dalmine 3 0
9. Acosta L. Almagro 2 0
9. Albertengo M. Atl. Rafaela 2 0
9. Anselmo F. Quilmes 2 0
9. Antilef A. Arsenal Sarandi 2 0
9. Bonansea A. L. Club Atletico Mitre 2 0
9. Comachi M. Villa Dalmine 2 0
9. Contin L. Gimnasia Jujuy 2 0
9. Costa R. Temperley 2 0
9. Curuchet F. Platense 2 0
9. Gonzalez A. Nueva Chicago 2 0
9. Gonzalez D. Club Atletico Mitre 2 0
9. Jara D. Central Cordoba 2 0
9. Jourdan F. Villa Dalmine 2 0
9. Lentini R. Chacarita Juniors 2 0
9. Gonzalez Metilli F. Santamarina 2 0
9. Olivera W. Sarmiento Junin 2 0
9. Orfano E. Nueva Chicago 2 0
9. Pumpido F. Deportivo Moron 2 0
9. Quiroga M. Atl. Rafaela 2 0
9. Rodriguez A. Olimpo Bahia Blanca 2 0
9. Rossi J. Central Cordoba 2 0
9. Ruiz P. Club Atletico Mitre 2 0
9. Stegman A. Brown Adrogue 2 0
9. Susvielles J. Almagro 2 0
9. Vega D. Platense 2 0
9. Wilchez L. Temperley 2 0
35. Affranchino F. Instituto 1 0