Copa Argentina

ผลการแข่งขัน

ARGENTINA: Copa Argentina
1/32-finals
19/05 - 07:10 Newells Old Boys 2 : 0 Deportivo Rincon
19/05 - 02:00 Defensa y Justicia 1 : 0 Club Atletico Mitre
18/05 - 07:10 Racing Club 0 : 1 Sarmiento Resistencia
18/05 - 03:10 Union de Santa Fe 2 : 0 CDJU Gualeguaychu
16/05 - 04:00 Chacarita Juniors 0 : 3 Deportivo Maipu
10/05 - 01:40 Argentinos Jrs 2 : 1 Independiente Chivilcoy

โปรแกรมการแข่งขัน

ARGENTINA: Copa Argentina
1/32-finals
19/05 - 04:10 Velez Sarsfield VS Central Cordoba
20/05 - 03:00 Colon Santa FE VS Deportivo Moron
20/05 - 03:00 San Lorenzo VS Racing Cordoba
21/05 - 03:00 Rosario Central VS Antoniana
21/05 - 05:10 Belgrano VS Platense
27/05 - 03:00 Arsenal Sarandi VS Cipolletti
31/05 - 03:00 Agropecuario VS Club Lujan
31/05 - 03:00 Almagro VS Gimnasia Jujuy
31/05 - 03:00 Atl. Rafaela VS Def. de Belgrano
31/05 - 03:00 Atl. Tucuman VS Tristan Suarez
31/05 - 03:00 Banfield VS General Lamadrid
31/05 - 03:00 Boca Juniors VS Alvarado
31/05 - 03:00 Estudiantes L.P. VS Central Cordoba
31/05 - 03:00 Gimnasia L.P. VS Sportivo Belgrano
31/05 - 03:00 Godoy Cruz VS Defensores Unidos
31/05 - 03:00 Independiente VS Central Ballester
31/05 - 03:00 Lanus VS Douglas Haig
31/05 - 03:00 Olimpo Bahia Blanca VS Aldosivi
31/05 - 03:00 Patronato VS San Martin T.
31/05 - 03:00 River Plate VS Central Norte
31/05 - 03:00 San Martin S.J. VS Brown Adrogue
31/05 - 03:00 Talleres Cordoba VS Midland
31/05 - 03:00 Temperley VS CA Estudiantes
31/05 - 03:00 Villa Dalmine VS UAI Urquiza

ตารางคะแนน

1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
Estudiantes L.P.
Central Cordoba
Agropecuario
Club Lujan
San Lorenzo
Racing Cordoba
Colon Santa FE
Deportivo Moron
Argentinos Jrs 2
Independiente Chivilcoy 1
Defensa y Justicia 1
Club Atletico Mitre 0
Chacarita Juniors 0
Deportivo Maipu 3
Temperley
CA Estudiantes
Newells Old Boys 2
Deportivo Rincon 0
Godoy Cruz
Defensores Unidos
Huracan
Victoriano A.
Atl. Tucuman
Tristan Suarez
Rosario Central
Antoniana
Talleres Cordoba
Midland
Arsenal Sarandi
Cipolletti
Almagro
Gimnasia Jujuy
River Plate
Central Norte
Villa Dalmine
UAI Urquiza
Banfield
General Lamadrid
Belgrano
Platense
Racing Club 0
Sarmiento Resistencia 1
Union de Santa Fe 2
CDJU Gualeguaychu 0
Lanus
Douglas Haig
Atl. Rafaela
Def. de Belgrano
Velez Sarsfield
Central Cordoba
Tigre
Guillermo Brown
Independiente
Central Ballester
San Martin S.J.
Brown Adrogue
Boca Juniors
Alvarado
Patronato
San Martin T.
Gimnasia L.P.
Sportivo Belgrano
Olimpo Bahia Blanca
Aldosivi
Argentinos Jrs
Defensa y Justicia
Deportivo Maipu
Newells Old Boys
Sarmiento Resistencia
Union de Santa Fe