CAF Confederations Cup

ผลการแข่งขัน

AFRICA: CAF Confederations Cup - Qualification
Final
19/04 - 02:00 Raja Casablanca (Mar) 3 : 0 Zanaco (Zam)
19/04 - 01:00 Berkane (Mar) 2 : 0 Generation F. (Sen)
19/04 - 00:00 Costa do Sol (Moz) 2 : 0 Rayon Sport (Rwa)
19/04 - 00:00 Djoliba (Mli) 0 : 0 MFM FC (Nga)
19/04 - 00:00 Hilal El Obied (Sud) 2 : 1 UD Songo (Moz)
19/04 - 00:00 Supersport Utd (Rsa) 2 : 1 Gor Mahia (Ken)
18/04 - 22:00 Akwa United (Nga) 3 : 1 Al-Hilal Omdurman (Sud)
18/04 - 22:00 Deportivo Niefang (Gnq) 2 : 1 WAC (Ivo)
18/04 - 22:00 Enyimba (Nga) 0 : 0 Bidvest Wits (Rsa)
18/04 - 21:30 CARA Brazzaville (Con) 2 : 0 St. George (Eth)
18/04 - 20:00 Welayta Dicha (Eth) 1 : 0 Young Africans (Tan)
18/04 - 18:30 Fosa Juniors (Mad) 2 : 1 Aduana Stars (Gha)
AFRICA: CAF Confederations Cup
Round 2
17/05 - 02:00 Al-Hilal Omdurman (Sud) 1 : 1 El Masry (Egy)
17/05 - 02:00 Djoliba (Mli) 1 : 1 WAC (Ivo)
16/05 - 23:00 Gor Mahia (Ken) 0 : 0 USM Alger (Alg)
16/05 - 23:00 Young Africans (Tan) 0 : 0 Rayon Sport (Rwa)
16/05 - 20:00 Aduana Stars (Gha) 3 : 3 Raja Casablanca (Mar)
16/05 - 20:00 AS Vita Club (Drc) 3 : 1 ASEC Mimosas (Ivo)
16/05 - 20:00 CARA Brazzaville (Con) 3 : 0 Enyimba (Nga)
16/05 - 20:00 UD Songo (Moz) 0 : 2 Berkane (Mar)
Round 1
07/05 - 02:00 Raja Casablanca (Mar) 0 : 0 AS Vita Club (Drc)
07/05 - 02:00 USM Alger (Alg) 4 : 0 Young Africans (Tan)
07/05 - 02:00 WAC (Ivo) 1 : 0 CARA Brazzaville (Con)
06/05 - 23:00 ASEC Mimosas (Ivo) 1 : 0 Aduana Stars (Gha)
06/05 - 23:00 Berkane (Mar) 1 : 0 Al-Hilal Omdurman (Sud)
06/05 - 23:00 Enyimba (Nga) 2 : 0 Djoliba (Mli)
06/05 - 23:00 Rayon Sport (Rwa) 1 : 1 Gor Mahia (Ken)

โปรแกรมการแข่งขัน

AFRICA: CAF Confederations Cup
Round 3
18/07 - 20:00 Aduana Stars (Gha) VS AS Vita Club (Drc)
18/07 - 20:00 Al-Hilal Omdurman (Sud) VS UD Songo (Moz)
18/07 - 20:00 ASEC Mimosas (Ivo) VS Raja Casablanca (Mar)
18/07 - 20:00 Berkane (Mar) VS El Masry (Egy)
18/07 - 20:00 Djoliba (Mli) VS CARA Brazzaville (Con)
18/07 - 20:00 Enyimba (Nga) VS WAC (Ivo)
18/07 - 20:00 Gor Mahia (Ken) VS Young Africans (Tan)
18/07 - 20:00 Rayon Sport (Rwa) VS USM Alger (Alg)
Round 4
29/07 - 20:00 CARA Brazzaville (Con) VS Djoliba (Mli)
29/07 - 20:00 El Masry (Egy) VS Berkane (Mar)
29/07 - 20:00 Raja Casablanca (Mar) VS ASEC Mimosas (Ivo)
29/07 - 20:00 UD Songo (Moz) VS Al-Hilal Omdurman (Sud)
29/07 - 20:00 USM Alger (Alg) VS Rayon Sport (Rwa)
29/07 - 20:00 WAC (Ivo) VS Enyimba (Nga)
29/07 - 20:00 Young Africans (Tan) VS Gor Mahia (Ken)
Round 5
19/08 - 20:00 Al-Hilal Omdurman (Sud) VS Berkane (Mar)
19/08 - 20:00 AS Vita Club (Drc) VS Raja Casablanca (Mar)
19/08 - 20:00 CARA Brazzaville (Con) VS WAC (Ivo)
19/08 - 20:00 Djoliba (Mli) VS Enyimba (Nga)
19/08 - 20:00 Gor Mahia (Ken) VS Rayon Sport (Rwa)
19/08 - 20:00 UD Songo (Moz) VS El Masry (Egy)
19/08 - 20:00 Young Africans (Tan) VS USM Alger (Alg)

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - CAF Confederations Cup (Play Offs) AS Vita Club 2 1 1 0 3 1 2 4
2. Promotion - CAF Confederations Cup (Play Offs) ASEC Mimosas 2 1 0 1 2 3 -1 3
3. Raja Casablanca 2 0 2 0 3 3 0 2
4. Aduana Stars 2 0 1 1 3 4 -1 1
Group B
1. Promotion - CAF Confederations Cup (Play Offs) Berkane 2 2 0 0 3 0 3 6
2. Promotion - CAF Confederations Cup (Play Offs) El Masry 2 1 1 0 3 1 2 4
3. Al-Hilal Omdurman 2 0 1 1 1 2 -1 1
4. UD Songo 2 0 0 2 0 4 -4 0
Group C
1. Promotion - CAF Confederations Cup (Play Offs) WAC 2 1 1 0 2 1 1 4
2. Promotion - CAF Confederations Cup (Play Offs) CARA Brazzaville 2 1 0 1 3 1 2 3
3. Enyimba 2 1 0 1 2 3 -1 3
4. Djoliba 2 0 1 1 1 3 -2 1
Group D
1. Promotion - CAF Confederations Cup (Play Offs) USM Alger 2 1 1 0 4 0 4 4
2. Promotion - CAF Confederations Cup (Play Offs) Gor Mahia 2 0 2 0 1 1 0 2
3. Rayon Sport 2 0 2 0 1 1 0 2
4. Young Africans 2 0 1 1 0 4 -4 1

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Benhalib M. Raja Casablanca 2 0
1. El Kaabi A. Berkane 2 0
1. Gomaa A. El Masry 2 0
1. Ngudikana E. AS Vita Club 2 0
5. Amankwah C. Aduana Stars 1 0
5. Asamoah N. Aduana Stars 1 0
5. Badie G. ASEC Mimosas 1 0
5. Chafai F. USM Alger 1 0
5. Darfalou O. USM Alger 1 0
5. Dimgba S. Enyimba 1 0
5. Eisa E. El Masry 1 0
5. Geovane Al-Hilal Omdurman 1 0
5. Kagere M. Gor Mahia 1 0
5. Kivutuka C. CARA Brazzaville 1 0
5. Kodjo L. Berkane 1 0
5. Louamba R. CARA Brazzaville 1 0
5. Mabidi L. Raja Casablanca 1 0
5. Meziane A. USM Alger 1 0
5. N'Da J. F. WAC 1 0
5. Oladuntoye I. Enyimba 1 0
5. Rutanga E. Rayon Sport 1 0
5. Toure A. ASEC Mimosas 1 0
5. Ulitch O. Aduana Stars 1 0
5. Zemmamouche M. USM Alger 1 0