วันจันทร์ที่ 21 พฤษภาคม 2561
คู่ที่ ฝ่ายแดง ฝ่ายน้ำเงิน พิกัด เรต 1 เรต 2 ทรรศนะ
โปรแกรมมวยศึกจิตรเมืองนนท์ วันที่ 23 พ.ค. 2561 เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 18:30 น.
1. สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง 107 - - -
2. ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย 112 - - -
3. ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์ อ๊อฟไซด์ สจ.วิชิตแปดริ้ว 112 - - -
4. ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา เพชรพงัน ทีเด็ด 99 121 - - -
5. หยก พรัญชัย ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด 99 131 - - -
6. เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ ฉลาม พรัญชัย 123 - - -
7. รถถัง จิตรเมืองนนท์ รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง 131 - - -
8. เคอาร์ โนนแดงยิม ยอดอินทรีย์ ศิริลักษณ์มวยไทย 118 - - -
9. เพชรมงคล ลูกเขานาใน คมเข้ม นิติสมุย 120 - - -
โปรแกรมมวยศึกเพชรเจ้าพระยา วันที่ 24 พ.ค. 2561 เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 18:30 น.
1. โปเย ว.สันต์ใต้ อินทรีเหล็ก ทีเด็ด 99 115 - - -
2. เก่งกาจ ป.เป็กโก้ เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน 126 - - -
3. ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ 124 - - -
4. น้องยศ ศิษย์เจ้กานต์ เผด็จศึก ก.กัมปนาท 119 - - -
5. เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง ยามีน สจ.ต้อยแปดริ้ว 130 - - -
6. ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต มงคลแก้ว ส.สมหมาย 129 - - -
7. เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต 131 - - -
8. ทายาทช้าง ลูกปลามังกร ตี๋เล็ก ศูนย์กีฬาอบจ.หนองบัวลำภู 93 - - -
9. ยอดดวงใจ สจ.มนตรี เพชรเอก เพชรเจ้าพระยา 93 - - -
โปรแกรมมวยศึกรวมพลคนแปดริ้ว + นิติสมุย วันที่ 25 พ.ค. 2561 เวทีมวย ลุมพีนี เวลา 18:30 น.
1. โจเซฟ ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ 100 - - -
2. วุฒิชัย เกียรติวนาราม จ้าวพายุ เพชรตะวัน 129 - - -
3. ไผ่เงิน ศิษย์เจ๊เอ็ม กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ 107 - - -
4. ประกายทอง นิติสมุย เพชรนคร ต.เพชรตะวัน 108 - - -
5. เพชรปราบ มหานครออโต้กรุ๊ป พรพิทักษ์ สท.ถนอมศรีบางปู 113 - - -
6. กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ เพชรแปดริ้ว นิติสมุย 120 - - -
7. กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ เพชรเมืองไทย สจ.วิชิตแปดริ้ว 126 - - -
8. เบียร์สด ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ตะขาบดำ ก้าวไกลยิม 122 - - -
9. รัตนาน้อย ลูกเจ้าพ่อศรีเมือง กิ่งเพชร เพชรห้วยทับทัน 130 - - -
โปรแกรมมวยศึกส.สมหมาย วันที่ 28 พ.ค. 2561 เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 18:30 น.
1. เพชรรัตน์ ศิษย์ป๋าใน ค.อินทร์ ท.มโนธรรมรักษา 125 - - -
2. เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์ ยอดอีที สวนอาหารปีกไม้ 107 - - -
3. เด่นฮาซิม ม.อันดามัน เอกศักดิ์ดา ม.กรุงเทพธนบุรี 128 - - -
4. บัวเขียว ป.เปาอินทร์ จักรตราเล็ก ส.เสาวคนธ์ 116 - - -
5. ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ 140 - - -
6. คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป ก้องดนัย ส.สมหมาย 134 - - -
7. แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ 121 - - -
8. ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง ชาญศึก ก.กัมปนาท 93 - - -
9. เพชรหนองคาย อู๊ดรัชดา ฮิปปี้ สิงห์จตุรัส 90 - - -

โปรแกรมมวย โปรแกรมมวยวันนี้ ทุกรายการ

โปรแกรมมวยเด่นมาแล้วจ้า สำหรับท่านผู้ชม สมาชิก 7mscorethai ที่คอยติดตามกันอย่างยาวนาน เราเอาใจแฟนบอลมาเยอะแล้ว ถึงเวลาแล้วละครับ เราจะเพิ่มสมาชิกแฟนคลับเว็บเราให้มากขึ้น โดยการเพิ่มข้อมูลในเว็บเราให้หลากหลายขึ้นอีกมากเลย นั่นก็คือในส่วนข้อมูลโปรแกรมมวย โปรแกรมมวยวันนี้ โปรแกรมมวยไทย7สี รับรองได้ว่า รวดเร็วทันใจ อัพเดทสดใหม่ ตลอด 24 ชั่วโมง และ ไม่ใช่มีแค่นี้นะครับ เรายังมีข้อมูลอื่นๆเกี่ยวกับมวย ครบรอบด้านกีฬามวยกันเลยทีเดียว โปรแกรมมวยวันนี้ ช่อง3 โปรแกรมมวยไทย7สี โปรแกรมมวยลุมพินี รายการมวยวันนี้ ราชดําเนิน มวยออนไลน์ ทีเด็ดมวยวันนี้ ผลมวยวันนี้ วิเคราะห์มวยวันนี้

เรายังมี ผลมวย ของทุกรายการในไทย มวยไทย7สีอาทิตย์นี้ มวยวันนี้ มวยไทย และมีเซียน วิจารณ์มวย รายงาน ผลมวยวันนี้ ถ่ายทอดสด มวยไทยออนไลน์ อัพเดต เรตมวย ทุกคู่ดัง มวย ราคามวย ยอดเซียนอู๋และเซียนท่านอื่นๆ วิจารณ์มวย7สีอาทิตย์นี้ บอก ผลมวยสด เพื่อความแม่นยำในการ แทงมวย มวยตู้ รวมเซียน วิเคราะห์มวย ซิกมวย ดูมวยสด ชี้แนะ ราคามวยวันนี้ เรตมวยวันนี้ วิจารณ์มวยวันนี้ โปรแกรมมวย ทุกรายการทุกเวที มวยเด็ด รายงาน ผลมวยเมื่อคืน วิเคราะห์มวยวันนี้