playhouse99
Time Home Score Away HT Handicap
EUROPE: Euro - Qualification
17/11 - 21:00 ลักเซมเบิร์ก 0 - 2 โปรตุเกส 0 - 1 2.5/3
17/11 - 21:00 เซอร์เบีย 2 - 2 ยูเครน 1 - 1 0/0.5
18/11 - 00:00 บัลแกเรีย 1 - 0 สาธารณรัฐเช็ค 0 - 0 0.5/1
18/11 - 00:00 คอซอวอ 0 - 4 อังกฤษ 0 - 1 1.5
18/11 - 02:45 แอลเบเนีย 0 - 2 ฝรั่งเศส 0 - 2 1/1.5
18/11 - 02:45 อันดอร์รา 0 - 2 ตุรกี 0 - 2 1.5/2
18/11 - 02:45 มอลโดวา 1 - 2 ไอซ์แลนด์ 0 - 1 1/1.5
AFRICA: Africa Cup of Nations - Qualification
17/11 - 20:00 เบนิน 1 - 0 เซียร์ราลีโอน 1 - 0 1
17/11 - 20:00 ชาด 0 - 2 มาลี 0 - 2 1
17/11 - 20:00 ซวาซิแลนด์ 1 - 4 เซเนกัล 0 - 0 2/2.5
17/11 - 20:00 แอฟริกาใต้ 1 - 0 ซูดาน 1 - 0 1/1.5
17/11 - 20:00 ซูดานใต้ 1 - 2 บูร์กินาฟาโซ 0 - 2 1
17/11 - 20:00 ยูกันดา 2 - 0 มาลาวี 1 - 0 0.5/1
17/11 - 23:00 คองโก 3 - 0 กินีบิสเซา 1 - 0 0.5
17/11 - 23:00 กินี 2 - 0 นามิเบีย 1 - 0 1
17/11 - 23:00 เลโซโท 2 - 4 ไนจีเรีย 1 - 2 1/1.5
17/11 - 23:00 รวันดา 0 - 1 แคเมอรูน 0 - 0 0.5
18/11 - 02:00 กาบอง 2 - 1 แองโกลา 2 - 0 0.5
ALGERIA: Ligue 1
18/11 - 00:45 MC Alger 1 - 0 Bordj Bou Arreridj 0 - 0 0.5
ANGOLA: Girabola
17/11 - 22:00 Progresso 0 - 0 Desportivo Huila 0 - 0
ARGENTINA: Primera Nacional
18/11 - 03:30 Gimnasia Mendoza 2 - 1 Instituto 0 - 0 0/0.5
18/11 - 05:15 Tigre 1 - 2 Brown Adrogue 1 - 0 0.5
18/11 - 07:15 Temperley 2 - 0 Ind. Rivadavia 1 - 0 0/0.5
ARGENTINA: Torneo Federal A
18/11 - 03:00 CDJU Gualeguaychu 1 - 1 Union Sunchales 1 - 1 0
18/11 - 03:00 Club Sportivo Penarol 1 - 0 Juventud Unida Universitario 1 - 0 0/0.5
18/11 - 03:00 Olimpo Bahia Blanca 0 - 1 Sansinena 0 - 1 0/0.5
18/11 - 03:00 San Martin Formosa 1 - 0 Chaco For Ever 0 - 0 0.5/1
18/11 - 04:00 Cipolletti 2 - 1 Camioneros Buenos Aires 0 - 1 0
18/11 - 04:00 Defensores Belgrano VR 1 - 0 Gimnasia E.R. 0 - 0 0/0.5
18/11 - 05:00 Club A. Guemes 3 - 1 Douglas Haig 0 - 1 0/0.5
18/11 - 05:30 Sarmiento Resistencia 2 - 2 Crucero del Norte 2 - 1 0/0.5
18/11 - 06:00 Central Norte 0 - 1 Sportivo Belgrano 0 - 1 0/0.5
18/11 - 06:00 Ferro Gen. Pico 3 - 2 Circulo Deportivo 2 - 1 0/0.5
18/11 - 06:00 Sportivo Estudiantes 0 - 1 Desamparados 0 - 1 0
ARGENTINA: Primera B Metropolitana - Apertura
18/11 - 03:00 Deportivo Armenio 2 - 1 Comunicaciones 1 - 0 0/0.5
18/11 - 03:00 Sacachispas 0 - 0 Acassuso 0 - 0 0/0.5
18/11 - 03:00 San Telmo 1 - 2 San Miguel 0 - 0 0.5
18/11 - 03:00 UAI Urquiza 0 - 1 Talleres (R.E) 0 - 0 0/0.5
18/11 - 03:10 Almirante Brown 1 - 0 Argentino de Quilmes 0 - 0 0.5
ARGENTINA: Primera C Metropolitana - Apertura
18/11 - 03:00 Excursionistas 1 - 2 Laferrere 0 - 1 0
18/11 - 03:00 Real Pilar 2 - 0 Dep. Merlo 2 - 0 0/0.5
18/11 - 03:00 San Martin Burzaco 3 - 1 Club Lujan 2 - 0 0/0.5
ARGENTINA: Primera D Metropolitana
18/11 - 03:00 Def. de Cambaceres 0 - 1 Sportivo Barracas 0 - 1 0/0.5
18/11 - 03:00 Yupanqui 1 - 2 Atlas 0 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: A-League
17/11 - 12:00 บริสเบน รอร์ 4 - 3 เมลเบิร์น ซิตี้ 0 - 2 0/0.5
17/11 - 14:30 ซิดนีย์ เอฟซี 2 - 1 เมลเบิร์น วิคตอรี 0 - 1 0.5/1
AUSTRALIA: W-League
17/11 - 12:00 Canberra W 2 - 0 Perth W 2 - 0 1
17/11 - 12:00 Sydney W 3 - 0 Melbourne Victory W 2 - 0 0/0.5
17/11 - 14:00 Newcastle W 1 - 1 Melbourne City W 0 - 1 1.5/2
BAHRAIN: Bahrain Cup
17/11 - 22:00 Al-Najma 0 - 1 Busaiteen 0 - 1 0/0.5
17/11 - 22:00 Bahrain SC 1 - 0 Al-Hala 0 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Sitra 0 - 5 Al-Hidd 0 - 3 2
17/11 - 22:00 Tadamun Buri 0 - 3 Al Riffa 0 - 1 3
BELGIUM: Proximus League
17/11 - 22:00 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 2 - 0 Virton 1 - 0 0.5
18/11 - 02:00 โรเซลาเร่ 3 - 5 เวสเตอร์โล 1 - 3 0.5/1
BELGIUM: First Amateur Division
17/11 - 21:00 Boom 0 - 0 RWDM 47 0 - 0 0
17/11 - 21:00 RFC Liege 1 - 1 Seraing 0 - 1 0.5/1
17/11 - 21:00 Saint Eloois 4 - 1 Dender 0 - 0 1
17/11 - 21:00 Vise 4 - 1 La Louviere 2 - 1 0
BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF
17/11 - 20:30 Givry 0 - 2 Rebecquoise 0 - 1
17/11 - 20:30 Hamoir 1 - 0 Stockay-Warfusee 0 - 0
17/11 - 20:30 Tilleur 0 - 2 Francs Borains 0 - 1
17/11 - 21:00 Verlaine 2 - 1 Entente Durbuy 0 - 1
17/11 - 22:00 Acren 1 - 2 Meux 1 - 0
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A
17/11 - 21:00 KRC Harelbeke 0 - 2 Mandel United 0 - 0
17/11 - 21:00 Petegem 2 - 2 Gullegem 0 - 1
17/11 - 21:00 Westhoek 1 - 3 Dikkelvenne 0 - 3
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV B
17/11 - 20:30 Bocholter 2 - 0 Cappellen 0 - 0
17/11 - 20:30 Londerzeel 2 - 2 Duffel 0 - 0
17/11 - 20:30 Vosselaar 0 - 2 Hoogstraten 0 - 0
17/11 - 20:30 Wijgmaal 0 - 0 Pepingen 0 - 0
17/11 - 21:00 Diegem 2 - 1 Hasselt 0 - 0
17/11 - 21:00 K. Berchem Sport 0 - 1 Aalst 0 - 1
17/11 - 21:00 Tienen 0 - 1 ASV Geel 0 - 0
BERMUDA: Premier League
18/11 - 02:00 Boulevard Blazers 0 - 2 X-Roads Warriors 0 - 0
18/11 - 02:00 Dandy Town Hornets 1 - 0 PHC Zebras 0 - 0
18/11 - 02:00 SBRC 1 - 4 North Village Rams 0 - 0
18/11 - 02:00 เซาแธมป์ตัน 1 - 2 Somerset 0 - 0
BOLIVIA: Division Profesional - Clausura
18/11 - 04:00 Guabira 0 - 0 Sport Boys 0 - 0
BOLIVIA: Nacional B - Play Offs
18/11 - 02:30 Santa Cruz 3 - 1 Vinto 1 - 1 0/0.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: FBiH
17/11 - 19:30 GOSK Gabela 3 - 3 HNK Orasje 2 - 1 1/1.5
17/11 - 19:30 TOSK Tesanj 2 - 0 Travnik 2 - 0 1
BRAZIL: Serie A
18/11 - 02:00 Bahia 1 - 1 พัลไมรัส 1 - 0 0.5/1
18/11 - 02:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0 - 1 ฟลาเมงโก 0 - 1 0/0.5
18/11 - 04:00 Athletico-PR 1 - 0 Botafogo RJ 0 - 0 1
18/11 - 04:00 Chapecoense-SC 1 - 0 Ceara 0 - 0 0/0.5
18/11 - 04:00 Corinthians 0 - 0 Internacional 0 - 0 0
18/11 - 05:00 Fortaleza 3 - 0 CSA 1 - 0 0.5/1
BRAZIL: Serie B
18/11 - 02:00 Sao Bento 3 - 1 Brasil de Pelotas 0 - 0 0.5
18/11 - 02:00 Sport Recife 0 - 0 Vila Nova FC 0 - 0 0.5/1
18/11 - 04:30 Figueirense 0 - 0 Cuiaba Esporte 0 - 0 0.5/1
BRAZIL: Brasileiro U20 - Play Offs
18/11 - 00:00 Flamengo RJ U20 0 - 0 Corinthians U20 0 - 0 0/0.5
BURKINA FASO: Premier League
17/11 - 22:30 Majestic 2 - 1 Kadiogo 2 - 0
17/11 - 22:30 Rahimo 2 - 1 Etoile Filante 0 - 0
17/11 - 22:30 US Ouagadougou 0 - 2 USFA 0 - 0
18/11 - 00:45 ASFA Yennega 1 - 0 Salitas 1 - 0 0
BURUNDI: Primus League
17/11 - 20:00 Aigle Noir 5 - 2 Flambeau du Centre 0 - 0
CAMEROON: Elite One
17/11 - 19:00 Fortuna Mfou 0 - 2 Feutcheu 0 - 2 0
17/11 - 21:00 APEJES Academy 1 - 1 Bamboutos FC 0 - 1 0/0.5
17/11 - 21:00 Avion Academy 3 - 2 Young Sports 1 - 1 0
17/11 - 21:00 Bamenda 1 - 1 Tonnerre 1 - 1
17/11 - 21:00 Dragon de Yaounde 0 - 1 Panthere 0 - 1 0/0.5
17/11 - 21:00 Fovu Baham 1 - 2 Canon Yaounde 1 - 1 0
17/11 - 21:00 Stade Renard 2 - 0 Eding Sport 0 - 0 0
17/11 - 21:00 UMS de Loum 0 - 0 Colombe Lobo 0 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Union Douala 0 - 0 Cotonsport 0 - 0
CHILE: Primera Division
17/11 - 22:00 U. Catolica 0 - 0 Colo Colo 0 - 0 2.5
18/11 - 01:00 Deportes Iquique 0 - 0 Huachipato 0 - 0 2.5
18/11 - 03:15 Coquimbo 0 - 0 O'Higgins 0 - 0 1.5
CHILE: Primera B
17/11 - 22:30 Deportes Temuco 0 - 0 San Felipe 0 - 0
18/11 - 01:00 S. Wanderers 0 - 0 San Luis 0 - 0
18/11 - 03:00 Cobreloa 0 - 0 CD Santa Cruz 0 - 0
18/11 - 04:00 S. Morning 0 - 0 เรนเจอส์ 0 - 0
CHILE: Chilean Cup
18/11 - 05:00 U. Catolica 0 - 0 Colo Colo 0 - 0
COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura - Quadrangular
18/11 - 02:30 Santa Fe 1 - 0 Petrolera 1 - 0 0.5/1
18/11 - 04:30 America De Cali 1 - 0 Dep. Cali 0 - 0 0/0.5
18/11 - 06:30 Atl. Nacional 2 - 2 Junior 0 - 1 0/0.5
18/11 - 08:30 Cucuta 0 - 0 Deportes Tolima 0 - 0 0.5
COLOMBIA: Torneo Aguila - Clausura - Quadrangular
18/11 - 03:00 คาร์ทาเกน่า 1 - 1 Bogota 1 - 0 0/0.5
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A
17/11 - 16:15 Slavia Prague B 4 - 2 Rakovnik 2 - 1 2.5
17/11 - 16:15 Sparta Prague B 4 - 1 Vltavin 1 - 1 1.5
17/11 - 16:30 Karlovy Vary 2 - 3 Plzen B 1 - 2 0/0.5
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B
17/11 - 16:15 Bohemians 1905 B 1 - 0 Pardubice B 1 - 0 1
17/11 - 16:15 Dukla Prague B 1 - 2 Zivanice 1 - 2 0/0.5
17/11 - 16:15 Liberec B 3 - 4 Usti nad Orlici 2 - 1 1/1.5
CZECH REPUBLIC: Division B
17/11 - 16:00 Meteor Prague 0 - 1 Cesky Brod 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division C
17/11 - 16:15 Caslav 4 - 2 Velke Hamry 1 - 2 0.5/1
17/11 - 19:30 Nymburk 2 - 5 Dvur Kralove 1 - 0 1
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP
17/11 - 16:30 Trebon 0 - 2 Olesnik 0 - 2 0
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP
17/11 - 19:30 Meclov 2 - 1 Rapid Plzen 1 - 1
CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP
17/11 - 19:30 Cernilov 2 - 3 Novy Bydzov 1 - 1
17/11 - 19:30 Rychnov n. Kneznou 0 - 1 Kostelec n. O. 0 - 1
17/11 - 19:30 Trebes 4 - 1 Dobruska 2 - 1
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP
17/11 - 19:00 Policka 3 - 1 Rohovladova Bela 1 - 1
CZECH REPUBLIC: First League Women
17/11 - 21:00 Slovacko W 1 - 4 Sparta Prague W 0 - 3 4.5
CZECH REPUBLIC: Czech Cup Women
17/11 - 16:30 Havirov W 3 - 0 Olomouc W 1 - 0
17/11 - 17:00 Nove Sady W 6 - 2 Lisen W 2 - 1
17/11 - 19:30 Trebon W 4 - 3 Branik W 1 - 1
DENMARK: 1st Division
17/11 - 19:45 Naestved 0 - 1 F. Amager 0 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Skive 0 - 2 Kolding IF 0 - 2 0
DR CONGO: Ligue 1
17/11 - 20:30 Dauphins Noirs 1 - 0 Bukavu Dawa 0 - 0
17/11 - 21:30 Renaissance 0 - 0 Motema Pembe 0 - 0
17/11 - 21:30 Simba - Sanga Balende
EL SALVADOR: Primera Division - Apertura
18/11 - 04:00 El Vencedor 1 - 2 Jocoro 0 - 1 0
18/11 - 04:15 Independiente F.C. 2 - 2 Municipal Limeno 0 - 1 0/0.5
18/11 - 05:00 Sonsonate 0 - 4 11 Deportivo 0 - 1 1
ENGLAND: League One
17/11 - 19:00 Tranmere 0 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 - 2 0.5
ENGLAND: Women’s Super League
17/11 - 19:30 Manchester City W 5 - 0 West Ham W 4 - 0 1.5/2
17/11 - 21:00 Brighton W 3 - 0 Birmingham W 2 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Chelsea W 1 - 0 Manchester Utd W 0 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Reading W 3 - 3 Bristol City W 2 - 1 1.5/2
17/11 - 22:00 Liverpool W 0 - 1 Everton W 0 - 1 0.5
17/11 - 22:00 Tottenham W 0 - 2 Arsenal W 0 - 0 2
ENGLAND: Women’s Championship
17/11 - 19:00 Durham W 3 - 1 London Bees W 1 - 1 1
17/11 - 20:00 Lewes W 1 - 2 Sheffield Utd W 0 - 2 1/1.5
17/11 - 21:00 Charlton W 1 - 1 Leicester W 1 - 0 0
17/11 - 21:00 Coventry United W 2 - 3 Aston Villa W 1 - 3 1.5/2
17/11 - 21:00 Crystal Palace W 1 - 2 London City Lionesses W 0 - 0 0.5/1
ENGLAND: Women’s FA Cup
17/11 - 20:30 Cheltenham W 0 - 1 Leyton Orient W 0 - 0
17/11 - 21:00 Woodlands W 0 - 13 Billericay W 0 - 0
ESTONIA: Esiliiga - Relegation
17/11 - 18:00 Parnu-Jaagupi 3 - 2 Rakvere 1 - 0
EUROPE: Euro U21 - Qualification
17/11 - 22:00 เยอรมัน U21 2 - 3 เบลเยียม U21 1 - 2 1
EUROPE: Premier League (Crimea)
17/11 - 18:00 Kafa 0 - 3 TSK Simferopol 0 - 0
17/11 - 18:30 Kyzyltash 5 - 0 Ocean Kerch 5 - 0
17/11 - 19:00 Yevpatoriya 2 - 0 Inkomport 0 - 0
17/11 - 20:00 SKCHF Sevastopol 2 - 3 Krymteplytsia 2 - 2
FRANCE: Coupe de France
17/11 - 19:30 Sainte-Marienne 2 - 3 Versailles 1 - 0
17/11 - 20:00 Adamois 2 - 3 St Quentin 1 - 0
17/11 - 20:00 Annecy-le-Vieux 0 - 4 Limonest 0 - 1
17/11 - 20:00 Boulay 2 - 1 Meaux 0 - 1
17/11 - 20:00 CEP Lorient 1 - 3 Plabennec 1 - 0 0.5/1
17/11 - 20:00 Evreux 3 - 0 Mtsapere 0 - 0
17/11 - 20:00 Gravelines 2 - 3 Rouen 2 - 1
17/11 - 20:00 Guichen 2 - 1 Milizac 0 - 1
17/11 - 20:00 Hombourg-Haut 1 - 0 Forbach 0 - 0
17/11 - 20:00 Le Rheu 4 - 3 Paimpol 1 - 0
17/11 - 20:00 Liguaire Niort 1 - 3 Fontenay 0 - 2
17/11 - 20:00 Mozac 2 - 3 FC Cournon 2 - 0 0.5
17/11 - 20:00 Nancy 2 - 1 Belfort Sud 1 - 1 2.5/3
17/11 - 20:00 Nanterre 2 - 0 Laval 1 - 0 2.5
17/11 - 20:00 Olympique Lumbrois 3 - 4 Grande-Synthe 1 - 2
17/11 - 20:00 Poitevin 5 - 0 Nueillaubiers 4 - 0
17/11 - 20:00 Prix les Mezieres 2 - 0 ES Wasquehal 1 - 0
17/11 - 20:00 Reims Ste Anne 1 - 0 Cormontreuil 0 - 0
17/11 - 20:00 Rivieres 3 - 1 Chassieu Decines 0 - 1
17/11 - 20:00 Sainte-Maxence 1 - 2 USM Senlis 1 - 1 0/0.5
17/11 - 20:00 Saint-Galmier 0 - 1 St-Etienne Cote Chaude 0 - 0
17/11 - 20:00 Saint-Jean 0 - 1 Bayonne 0 - 0
17/11 - 20:00 Saint-Omer 0 - 1 Dieppe 0 - 1
17/11 - 20:00 St Maximin 0 - 2 Valenciennes 0 - 0 2.5/3
17/11 - 20:00 Sundhoffen 0 - 3 Mulhouse 0 - 2
17/11 - 20:00 Tourcoing 5 - 0 Calais Pascal 1 - 0
17/11 - 20:00 Vandoeuvre 2 - 0 Luneville 1 - 0
17/11 - 20:00 Verton 0 - 3 Le Portel 0 - 0
17/11 - 21:00 Erstein 0 - 2 Thaon 0 - 1
17/11 - 21:00 Marcq en Baroeul 0 - 1 IC Croix 0 - 0 0
17/11 - 21:00 Oberschaeffolsheim 1 - 3 Raon L Etape 0 - 1
FRANCE: Division 1 Women
17/11 - 20:45 Guingamp W 2 - 0 Paris FC W 0 - 0 0/0.5
GERMANY: Regionalliga North
17/11 - 20:00 Norderstedt 1 - 0 Luneburger Hansa 0 - 0 0/0.5
17/11 - 20:00 Oldenburg 2 - 1 Holstein Kiel II 1 - 1 0/0.5
17/11 - 20:00 TSV Havelse 1 - 2 Drochtersen/Assel 1 - 2 0
GERMANY: Regionalliga West
17/11 - 20:00 Fortuna Koln 0 - 2 Dortmund II 0 - 0 0/0.5
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein
17/11 - 20:00 Eckernforder SV 0 - 0 SC Weiche-08 II 0 - 0 2.5/3
17/11 - 20:00 Eichede 1 - 1 Phonix Lubeck 0 - 0 1.5
17/11 - 20:00 Todesfelde 2 - 1 Bordesholm 1 - 1 1.5/2
GERMANY: Oberliga Hamburg
17/11 - 20:00 Tornesch 1 - 1 Niendorfer TSV 0 - 0 1.5
17/11 - 21:00 Sasel 1 - 2 SC Victoria Hamburg 0 - 1 0
GERMANY: Oberliga Bremen
17/11 - 17:00 Geestemunde 0 - 2 Bremer 0 - 1 2.5
17/11 - 20:00 SFL Bremerhaven 0 - 0 Aumund-Vegesack 0 - 0 1.5
17/11 - 20:30 Hemelingen 5 - 2 Leher 2 - 2 0
17/11 - 20:30 Union 60 Bremen 1 - 1 BTS Neustadt 0 - 0 0.5
17/11 - 21:00 Borgfeld 1 - 1 Blumenthaler 0 - 1 2
GERMANY: Oberliga Niedersachsen
17/11 - 20:00 Arminia Hannover 0 - 1 Spelle-Venhaus 0 - 0 0.5
17/11 - 20:00 Bersenbruck 0 - 5 Hildesheim 0 - 1 0.5/1
17/11 - 20:00 Egestorf-Langreder 3 - 2 Eintracht Northeim 2 - 1 1.5/2
17/11 - 20:00 FT Braunschweig 0 - 0 Delmenhorst 0 - 0 1/1.5
17/11 - 20:00 Hagen/Uthlede 2 - 5 Heeslinger 1 - 2 0.5/1
17/11 - 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2 - 1 Emden 0 - 0 0/0.5
17/11 - 20:00 Uphusen 1 - 1 Wolfenbuttel 1 - 0
17/11 - 20:00 VfL Oldenburg 4 - 1 Gifhorn 2 - 0 1
GERMANY: Oberliga Westfalen
17/11 - 20:30 Eintracht Rheine 2 - 1 Sprockhovel 1 - 0 0.5/1
17/11 - 20:30 Holzwickeder SC 7 - 1 Erndtebruck 3 - 1 0.5
17/11 - 20:30 Kaan-Marienborn 1 - 2 Wiedenbruck 0 - 1 0.5/1
17/11 - 20:30 Paderborn II 1 - 1 Siegen 1 - 1 0
17/11 - 20:30 Preussen Munster 2 1 - 1 RSV Meinerzhagen 1 - 0 0.5
17/11 - 20:30 Schermbeck 2 - 2 Hammer SpVgg. 0 - 0 1
17/11 - 20:30 Westfalia Rhynern 1 - 1 ASC 09 Dortmund 0 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Ennepetal 2 - 2 FC Gutersloh 0 - 2 0
17/11 - 21:15 Westfalia Herne 0 - 1 Ahlen 0 - 0 0.5
GERMANY: Oberliga Hessen
17/11 - 20:45 Neuhof 1 - 1 Eddersheim 1 - 0 2
17/11 - 20:45 RW Walldorf 3 - 0 SV Steinbach 2 - 0 1/1.5
GERMANY: Oberliga Bayern Nord
17/11 - 20:00 Ammerthal 1 - 3 Vilzing 0 - 1 1
GERMANY: Oberliga Bayern Süd
17/11 - 22:00 Regensburg II 3 - 3 Hankofen-Hailing 0 - 2 0/0.5
GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg
17/11 - 20:30 Rielasingen-Arlen 2 - 3 Nottingen 1 - 1 0.5/1
GERMANY: Oberliga Mittelrhein
17/11 - 20:30 Duren 4 - 1 Deutz 2 - 1 1
17/11 - 20:30 Wegberg-Beeck 2 - 0 VfL Vichttal 1 - 0 1.5/2
17/11 - 20:45 Breinig 1 - 1 Freialdenhoven 0 - 0 0/0.5
17/11 - 20:45 Wesseling-Urfeld 1 - 1 Pesch 1 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Eilendorf 2 - 3 FC Viktoria 08 0 - 1 0.5
17/11 - 21:00 Hennef 1 - 1 Frechen 0 - 0 0.5/1
17/11 - 21:30 Friesdorf 3 - 2 Siegburger 0 - 2 2.5
GERMANY: Oberliga Niederrhein
17/11 - 20:30 Kleve 1 - 1 Bocholt 0 - 0 0.5/1
17/11 - 20:30 SSVg Velbert 3 - 0 Meerbusch 1 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Germania Ratingen 2 - 2 Kray 0 - 1 0
17/11 - 21:00 Hilden 0 - 3 SW Essen 0 - 0 0/0.5
17/11 - 21:15 Union Nettetal 1 - 1 SC Velbert 0 - 1 0/0.5
17/11 - 21:30 Niederwenigern 0 - 1 Cronenberger 0 - 0 0
GERMANY: 2. Bundesliga Women
17/11 - 17:00 Ingolstadt W 3 - 4 B. Monchengladbach W 0 - 1 0.5/1
17/11 - 17:00 Turbine Potsdam 2 W 3 - 3 Cloppenburg W 3 - 0 0.5
17/11 - 19:00 Andernach W 1 - 4 Bayern Munich 2 W 0 - 1 0/0.5
GERMANY: DFB Pokal Women
17/11 - 17:00 1.FC Nurnberg W 1 - 2 Arminia Bielefeld W 0 - 1 0
17/11 - 20:00 Koln W 1 - 3 SGS Essen W 0 - 0 2
17/11 - 20:00 Saarbrucken W 3 - 4 Gutersloh W 2 - 2 0/0.5
GREECE: Super League 2
17/11 - 19:45 Platanias FC 0 - 1 Smyrnis 0 - 0 0
17/11 - 20:00 Ergotelis 4 - 2 Karaiskakis 3 - 1 0/0.5
17/11 - 20:00 Kerkyra 0 - 2 PAE Chania 0 - 1 0.5/1
17/11 - 20:00 Levadiakos 2 - 0 Apollon Larissa 1 - 0 0/0.5
GREECE: Football League
17/11 - 20:00 AO Trikala 2 - 1 PAE Egaleo 1 - 0 0/0.5
17/11 - 20:00 Aspropyrgos Enosis 3 - 0 Ierapetra 2 - 0 0
17/11 - 20:00 Ialisos 1 - 2 PO Triglia 1 - 1 0/0.5
17/11 - 20:00 Ionikos 3 - 2 Diagoras 0 - 1 0.5/1
17/11 - 20:00 Kavala 2 - 1 Kalamata 0 - 1 0.5
17/11 - 20:00 Veria 1 - 1 Thesprotos 0 - 0 1
GREECE: Gamma Ethniki - Group 5
17/11 - 19:30 Ano Meras 2 - 1 Moschato 0 - 0
GREECE: Gamma Ethniki - Group 6
17/11 - 18:00 Panarkadikos 2 - 1 Aiolikos 0 - 0 0
HAITI: Championnat National - Serie de Cloture
18/11 - 04:00 America des Cayes 0 - 0 Capoise 0 - 0
18/11 - 04:00 Cavaly 0 - 0 Ouanaminthe 0 - 0
18/11 - 04:00 Cosmopolites 0 - 0 Mirebalais 0 - 0
18/11 - 04:00 Fica 0 - 0 Arcahaie 0 - 0
18/11 - 04:00 Racing Haitien 0 - 0 Racing des Gonaives 0 - 0
18/11 - 04:00 Real du Cap 0 - 0 Don Bosco 0 - 0
18/11 - 04:00 Tempete 0 - 0 Violette 0 - 0
18/11 - 04:00 Triomphe Liancourt 0 - 0 Baltimore 0 - 0
HUNGARY: NB III - East
17/11 - 19:00 Debrecen II 2 - 3 Debreceni EAC 2 - 0
17/11 - 19:00 DVTK II 3 - 4 Senyo Carnifex 2 - 2
17/11 - 19:00 Eger SE 1 - 1 Jaszberenyi 0 - 0
17/11 - 19:00 ESMTK Budapest 1 - 0 Cegledi 0 - 0
17/11 - 19:00 Fuzesgyarmati SK 1 - 0 Tiszaujvaros 1 - 0
17/11 - 19:00 Gyongyosi 1 - 2 Balassagyarmat 1 - 1
17/11 - 19:00 Hatvan 1 - 1 Tallya 0 - 1 0
17/11 - 19:00 Putnok - Ozdi
HUNGARY: NB III - Centre
17/11 - 19:00 Dabas-Gyon 1 - 0 Monori 1 - 0
17/11 - 19:00 Ivancsa 1 - 0 Rakosmenti KSK 1 - 0
17/11 - 19:00 Kelen 0 - 2 Dunaharaszti MTK 0 - 1 0
17/11 - 19:00 Kozarmisleny SE 0 - 0 Honved II 0 - 0
17/11 - 19:00 Szekszardi 2 - 2 Szabadkikoto 1 - 1 0
17/11 - 19:00 Szentlorinc 2 - 1 Pecsi MFC 1 - 1 1
17/11 - 19:00 Taksony 1 - 1 Kecskemeti TE 0 - 1
17/11 - 22:00 Dunaujvaros PASE 1 - 2 FC Dabas 1 - 0 0
HUNGARY: NB III - West
17/11 - 17:00 MOL Fehervar II 2 - 2 Mosonmagyarovari TE 2 - 2 1
17/11 - 19:00 Erdi 2 - 1 Veszprem 1 - 1 1
17/11 - 19:00 Heviz 3 - 1 Puskas Academy II 1 - 0
17/11 - 19:00 Komaromi VSE 1 - 0 Bicskei 0 - 0 0
17/11 - 19:00 Lipoti 3 - 3 III. Keruleti TVE 1 - 0 0
17/11 - 19:00 Papai Perutz 2 - 0 BKV Elore 0 - 0 0
17/11 - 19:00 Sarvari 2 - 2 Balatonlelle 0 - 1
17/11 - 20:30 Menfocsanak 1 - 1 Nagykanizsa 0 - 1 0/0.5
HUNGARY: NB I Women
17/11 - 19:00 Astra Hungary W 0 - 4 MTK Hungaria W 0 - 2 1.5
ITALY: Serie C - Group A
17/11 - 21:00 Como 1 - 3 Pro Vercelli 0 - 3 0.5
17/11 - 21:00 Olbia 1 - 2 Novara 1 - 1 0/0.5
17/11 - 21:00 Pistoiese 0 - 1 Monza 0 - 0 1
17/11 - 21:00 Renate 1 - 1 Pianese 0 - 1 0/0.5
17/11 - 23:30 Carrarese 2 - 2 Arezzo 0 - 0 0/0.5
17/11 - 23:30 Giana Erminio 1 - 2 Siena 0 - 1 0.5/1
17/11 - 23:30 Gozzano 2 - 2 Pro Patria 2 - 0 0/0.5
17/11 - 23:30 Pontedera 0 - 0 Lecco 0 - 0 0/0.5
ITALY: Serie C - Group B
17/11 - 21:00 Fano 2 - 4 Piacenza 1 - 1 0.5/1
17/11 - 21:00 Imolese 0 - 0 Triestina 0 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 L.R. Vicenza 1 - 0 Ravenna 0 - 0 1
17/11 - 21:00 Sudtirol 3 - 0 Sambenedettese 3 - 0 0.5
17/11 - 23:30 Carpi 4 - 0 Fermana 2 - 0 0.5/1
17/11 - 23:30 Gubbio 0 - 2 Cesena 0 - 1 0.5/1
17/11 - 23:30 Modena 1 - 0 Virtus Verona 0 - 0 0.5
17/11 - 23:30 Reggio Audace 2 - 1 Vis Pesaro 0 - 1 0.5
17/11 - 23:30 Rimini 0 - 2 ArzignanoChiampo 0 - 0 0/0.5
ITALY: Serie C - Group C
17/11 - 21:00 Casertana 2 - 0 Avellino 2 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Paganese 0 - 1 Bari 0 - 0 0.5/1
17/11 - 21:00 Rende 1 - 0 Picerno 1 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 Rieti 0 - 3 Reggina 0 - 0 4
17/11 - 21:00 Sicula Leonzio 1 - 1 Virtus Francavilla 1 - 1 0
17/11 - 22:00 Teramo 1 - 1 Ternana 0 - 0 0/0.5
17/11 - 23:30 Potenza 1 - 0 Vibonese 0 - 0 0.5
17/11 - 23:30 Viterbese 0 - 1 Cavese 0 - 0 0.5
18/11 - 02:45 Catanzaro 3 - 0 Catania 0 - 0 0
ITALY: Serie D - Group A
17/11 - 20:30 Caronnese 4 - 1 Vado 1 - 0
17/11 - 20:30 Fossano 2 - 1 Borgosesia 1 - 1 0
17/11 - 20:30 Ligorna 1 - 1 Casale 1 - 1 0/0.5
17/11 - 20:30 Prato 1 - 0 Real Forte Querceta 0 - 0
17/11 - 20:30 Savona 3 - 0 Ghivizzano Borgo 1 - 0 0/0.5
17/11 - 20:30 Seravezza Pozzi 2 - 2 Lucchese 0 - 1 0
17/11 - 20:30 Verbania 0 - 0 Bra 0 - 0
17/11 - 21:00 Chieri 2 - 3 Sanremese 1 - 1 0
17/11 - 21:00 Fezzanese 2 - 0 Lavagnese 2 - 0
ITALY: Serie D - Group B
17/11 - 20:30 Caravaggio 2 - 3 Pro Sesto 1 - 1 1
17/11 - 20:30 Castellanzese 1 - 2 Arconatese 1 - 0 0
17/11 - 20:30 Folgore Caratese 0 - 0 USD Dro 0 - 0 1
17/11 - 20:30 Legnano 3 - 1 Virtus Bolzano 2 - 0 0
17/11 - 20:30 Levico Terme 1 - 1 Villa Alme 1 - 0
17/11 - 20:30 Milano City 0 - 0 Seregno 0 - 0 0.5/1
17/11 - 20:30 NibionnOggiono 0 - 2 Virtus Bergamo 0 - 1
17/11 - 20:30 Scanzorosciate 2 - 1 Pontisola 1 - 0 0/0.5
17/11 - 20:30 Tritium 1 - 1 Brusaporto 1 - 0
17/11 - 21:10 Inveruno 0 - 1 Sondrio 0 - 1
ITALY: Serie D - Group C
17/11 - 20:30 Ambrosiana 1 - 1 Caldiero Terme 1 - 0 0
17/11 - 20:30 Campodarsego 2 - 1 Adriese 2 - 1
17/11 - 20:30 Cjarlins Muzane 4 - 3 Villafranca 1 - 1 0
17/11 - 20:30 Delta Rovigo 1 - 1 Feltre 0 - 0
17/11 - 20:30 Luparense 2 - 3 Legnago Salus 1 - 1
17/11 - 20:30 San Luigi 1 - 2 Mestre 1 - 1
17/11 - 20:30 Tamai 0 - 2 Montebelluna 0 - 0 0/0.5
17/11 - 20:30 Union Clodiense 3 - 2 Chions 1 - 0
17/11 - 20:30 Vigasio 1 - 4 Este 0 - 2
ITALY: Serie D - Group D
17/11 - 20:30 Calvina 2 - 1 Ciliverghe Mazzano 1 - 0 0
17/11 - 20:30 Fanfulla 2 - 1 SCD Progresso 1 - 1
17/11 - 20:30 Forli 1 - 0 Savignanese 1 - 0 0
17/11 - 20:30 Franciacorta 1 - 1 Sammaurese 1 - 0 1
17/11 - 20:30 Lentigione 3 - 0 Alfonsine 0 - 0
17/11 - 20:30 Mantova 3 - 3 Fiorenzuola 2 - 2 0
17/11 - 20:30 Mezzolara 1 - 1 Crema 0 - 0 0
17/11 - 20:30 Sasso Marconi 2 - 2 Correggese 0 - 0
17/11 - 20:30 Vigor Carpaneto 0 - 3 Breno 0 - 1
ITALY: Serie D - Group E
17/11 - 20:30 Bastia 1 - 1 Albalonga 1 - 0 1
17/11 - 20:30 Foligno 1 - 1 Scandicci 0 - 1
17/11 - 20:30 Grosseto 0 - 0 Follonica Gavorrano 0 - 0 0
17/11 - 20:30 Montevarchi Calcio 2 - 2 Flaminia 2 - 1
17/11 - 20:30 Pomezia 2 - 1 Grassina 2 - 0 1
17/11 - 20:30 Ponsacco 1 - 4 Monterosi FC 0 - 2 0/0.5
17/11 - 20:30 San Donato 0 - 0 Aglianese Calcio 0 - 0 0
17/11 - 20:30 Trestina 2 - 1 Cannara 1 - 0
17/11 - 20:30 Tuttocuoio 1 - 1 Sangiovannese 1 - 0
ITALY: Serie D - Group F
17/11 - 20:30 ASD Pineto Calcio 1 - 1 Matelica 1 - 1 0
17/11 - 20:30 Avezzano 1 - 1 Montegiorgio 1 - 1
17/11 - 20:30 Campobasso 4 - 4 Fiuggi 3 - 1 0
17/11 - 20:30 Jesina 1 - 0 Giulianova 1 - 0
17/11 - 20:30 Sangiustese 1 - 1 Recanatese 1 - 1 1
17/11 - 20:30 S. N. Notaresco 2 - 0 Cattolica 1 - 0
17/11 - 20:30 US Tolentino 1 - 2 Agnonese 1 - 1
17/11 - 20:30 Vastese 1 - 1 Porto Sant'Elpidio 0 - 1
17/11 - 20:30 Vastogirardi 2 - 0 Calcio Chieti 1 - 0
ITALY: Serie D - Group G
17/11 - 20:30 Aprilia 0 - 0 Cassino 0 - 0
17/11 - 20:30 Arzachena 0 - 3 Latina 0 - 2
17/11 - 20:30 Ladispoli 4 - 1 Tor Sapienza 1 - 0 0
17/11 - 20:30 Nuova Florida 0 - 0 Muravera 0 - 0
17/11 - 20:30 Trastevere Calcio 2 - 0 Portici 1906 1 - 0 0
17/11 - 20:30 Turris 3 - 2 Torres 0 - 2 0.5/1
17/11 - 20:30 Vis Artena 2 - 1 Citta di Anagni 1 - 0 0.5/1
ITALY: Serie D - Group H
17/11 - 20:30 Agropoli 4 - 2 Nocerina 1 - 2 1
17/11 - 20:30 Altamura 4 - 0 Brindisi 0 - 0 0
17/11 - 20:30 Andria 1 - 2 Foggia 1 - 1 0
17/11 - 20:30 Francavilla 0 - 4 Taranto 0 - 2
17/11 - 20:30 Gelbison Cilento 0 - 0 Casarano 0 - 0
17/11 - 20:30 Gladiator 0 - 3 Audace Cerignola 0 - 2 0
17/11 - 20:30 Sorrento 1 - 0 A.C.D. Nardo 0 - 0
17/11 - 21:00 Bitonto 0 - 0 Val D'agri 0 - 0 1
17/11 - 21:30 Citta di Fasano 1 - 0 Gravina 1 - 0 0
ITALY: Serie D - Group I
17/11 - 20:30 ACR Messina 2 - 0 Biancavilla 1 - 0 0
17/11 - 20:30 AS Acireale 0 - 1 Licata 0 - 1 0
17/11 - 20:30 Calcio Giugliano 5 - 1 Corigliano 2 - 1 1.5
17/11 - 20:30 Castrovillari 2 - 0 Cittanovese 2 - 0
17/11 - 20:30 Marsala 0 - 0 Marina di Ragusa 0 - 0
17/11 - 20:30 San Tommaso 0 - 2 Roccella 0 - 1
17/11 - 20:30 Troina 0 - 3 FC Messina 0 - 2
17/11 - 20:30 US Palmese 0 - 0 Palermo 0 - 0 1.5/2
17/11 - 21:00 Savoia 2 - 0 SS Nola 1925 1 - 0
ITALY: Serie A Women
17/11 - 20:30 Florentia W 2 - 1 AS Roma W 1 - 0 1.5/2
17/11 - 21:00 AC Milan W 2 - 2 Juventus W 0 - 1 0.5/1
JAMAICA: Premier League
18/11 - 03:00 Dunbeholden 2 - 1 Vere United 1 - 1 0/0.5
18/11 - 03:00 Molynes 1 - 2 UWI 1 - 1 0/0.5
18/11 - 03:00 Mount Pleasant 2 - 1 Humble Lions 0 - 1 0/0.5
18/11 - 03:00 Tivoli 0 - 1 Portmore 0 - 0 0/0.5
18/11 - 07:00 Waterhouse 3 - 1 Harbour View 1 - 1 1
18/11 - 08:00 Cavalier 2 - 4 Arnett Gardens 1 - 3 0
JAPAN: J Youth Cup
17/11 - 11:00 กัมบะ โอซาก้า (Am) 0 - 4 นาโกย่า แกรมปัส เอต (Am) 0 - 0
MALAWI: Super League
17/11 - 19:30 Chitipa United 0 - 0 Mlatho Mponela 0 - 0
17/11 - 19:30 Mighty Tigers 1 - 0 TN Stars 1 - 0
17/11 - 19:30 Mighty Tigers 0 - 0 Moyale Barracks 0 - 0
17/11 - 19:30 Mlatho Mponela 2 - 3 Blue Eagles 0 - 0 0/0.5
17/11 - 19:30 Silver 5 - 1 Ntopwa 3 - 1 0.5/1
17/11 - 19:30 TN Stars 0 - 0 Mzuni 0 - 0
MALI: Premiere Division
17/11 - 22:30 Sonni 1 - 2 Djoliba 0 - 0
17/11 - 22:30 Tombouctou 0 - 1 Mamahira 0 - 0
17/11 - 22:45 AS Performance 1 - 1 AS Nianan 0 - 0
17/11 - 22:45 Bakaridjan 1 - 1 AS Police 0 - 0
17/11 - 22:45 Sabana de Mopti 0 - 1 ASOM 0 - 0
17/11 - 22:45 US Bougouni 0 - 2 Yeelen 0 - 0
17/11 - 23:00 AS Bamako 0 - 2 Real Bamako 0 - 0
17/11 - 23:00 Stade Malien 3 - 0 USFAS Bamako 0 - 0 0
18/11 - 01:00 CSK 0 - 1 CO Bamako 0 - 0
18/11 - 01:00 Onze Createurs 1 - 0 Black Stars 0 - 0
MEXICO: Ascenso MX - Apertura - Play Offs
18/11 - 01:00 Leones Negros 0 - 1 Zacatepec 0 - 0 0
MEXICO: Liga Premier Serie B
18/11 - 04:00 Tlayacapan 2 - 1 Cuautla 0 - 0 0.5
MEXICO: Liga MX Women - Apertura - Play Offs
18/11 - 08:00 U.A.N.L.- Tigres W 3 - 0 Club Tijuana W 0 - 0 1/1.5
MONTENEGRO: Druga Liga
17/11 - 19:00 Arsenal Tivat 1 - 1 Mornar Bar 1 - 1
17/11 - 19:00 Ibar 1 - 1 Lovcen 0 - 0
17/11 - 19:00 Jedinstvo 1 - 0 Drezga 1 - 0
17/11 - 19:00 Jezero 1 - 2 Decic 0 - 0
17/11 - 19:00 Otrant 0 - 4 Bokelj 0 - 2 1
NETHERLANDS: Eerste Divisie
17/11 - 18:15 เทลสตาร์ 0 - 2 เฮด อีเกิ้ลส์ 0 - 0 0/0.5
17/11 - 20:30 เดน บอสช์ 3 - 3 เอ็กเซลซิเออร์ 1 - 2 0/0.5
17/11 - 22:45 คัมบูร์ 3 - 1 อัลเมเร่ ซิตี้ 2 - 0 1
NETHERLANDS: Tweede Divisie
17/11 - 20:30 AFC 2 - 1 Jong Sparta Rotterdam 0 - 0 0.5/1
NETHERLANDS: Derde Divisie
17/11 - 20:00 DEM 1 - 1 EVV 1 - 0
17/11 - 20:00 Hoogland 3 - 3 Gemert 1 - 2
17/11 - 20:00 HV & CV Quick 1 - 2 OSS '20 1 - 2
17/11 - 20:00 Westlandia 2 - 0 USV Hercules 0 - 0
17/11 - 20:30 Dongen 3 - 2 ADO 20 Heemskerk 1 - 0
17/11 - 20:30 Groene Ster 3 - 2 Jong Den Haag 1 - 1
17/11 - 20:30 HSC '21 1 - 1 Lienden 0 - 0
17/11 - 20:30 Oostzaan 2 - 1 UNA 1 - 0
NETHERLANDS: Eredivisie Women
17/11 - 20:30 PSV W 1 - 1 Heerenveen W 0 - 1 2.5/3
NIGER: Ligue 1
17/11 - 22:15 Olympic Niamey 1 - 1 SONIDEP 0 - 0
NIGERIA: NPFL
17/11 - 22:00 Abia Warriors 1 - 1 Sunshine Stars 1 - 1 1
17/11 - 22:00 Delta Force 4 - 1 Jigawa Golden Stars 1 - 0 1.5
17/11 - 22:00 Enugu Rangers 0 - 1 MFM FC 0 - 1 1
17/11 - 22:00 Enyimba 3 - 1 Akwa United 3 - 1 1
17/11 - 22:00 Heartland 1 - 1 Akwa Starlets 0 - 1 1
17/11 - 22:00 Ifeanyi Ubah 1 - 0 Rivers United 1 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Kano Pillars 0 - 1 Lobi Stars 0 - 0 1
17/11 - 22:00 Katsina Utd 1 - 0 Nasarawa 0 - 0 0.5/1
17/11 - 22:00 Plateau United 2 - 1 Wikki Tourist 1 - 1 0/0.5
17/11 - 22:00 Warri Wolves 2 - 0 Adamawa Utd 0 - 0 1.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - League A
18/11 - 06:00 คอสตาริกา 1 - 1 Haiti 1 - 1 1
18/11 - 08:00 ฮอนดูรัส 4 - 0 Trinidad & Tobago 3 - 0 1/1.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - League B
18/11 - 05:00 French Guiana 3 - 1 Saint Kitts and Nevis 2 - 1 0/0.5
18/11 - 07:00 Grenada 3 - 2 Belize 1 - 1 0.5/1
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - League C
18/11 - 03:00 Bonaire 1 - 1 บาฮามาส 1 - 1 0
18/11 - 06:00 Guadeloupe 10 - 0 Turks and Caicos Islands 5 - 0 2.5
NORWAY: Junior Elite Tournament
17/11 - 15:15 Mjondalen U19 0 - 3 Esbjerg U19 0 - 0
17/11 - 17:00 Sogndal U19 0 - 2 Elfsborg U19 0 - 0
17/11 - 19:00 Brann U19 1 - 4 Brommapojkarna U19 0 - 0
17/11 - 21:00 Midtjylland U19 0 - 3 มัลโม่ U19 0 - 0
PARAGUAY: Division Intermedia
18/11 - 02:45 12 de Octubre 3 - 1 RI 3 Corrales 1 - 0 1
18/11 - 02:45 3 de Febrero 4 - 2 Sportivo Trinidense 2 - 0 0/0.5
18/11 - 02:45 Atyra 0 - 0 Guairena FC 0 - 0 0
18/11 - 02:45 Fernando de la Mora 4 - 2 Ovetense FC 1 - 1 0
18/11 - 02:45 Resistencia 1 - 2 2 de Mayo 1 - 1 0.5/1
18/11 - 02:45 Sportivo Iteno 3 - 0 Rubio Nu 0 - 0 0/0.5
PERU: Liga 1 - Clausura
17/11 - 23:00 Sporting Cristal 2 - 1 Alianza Huanuco 1 - 0 1.5
18/11 - 01:00 Dep. Municipal 1 - 2 U. San Martin 0 - 2 0/0.5
18/11 - 03:30 Cajamarca 1 - 1 U. de Deportes 0 - 1 0
18/11 - 06:30 Cesar Vallejo 0 - 3 FBC Melgar 0 - 0 0
PERU: Copa Peru
18/11 - 00:00 Credicoop San Cristobal 3 - 2 Carlos Stein 2 - 0
18/11 - 01:00 Deportivo Garcilaso 1 - 1 Llacuabamba 1 - 0
18/11 - 03:00 Comerciantes 3 - 1 Sport Estrella 0 - 0
18/11 - 03:30 Chavelines 3 - 0 ADT Tarma 2 - 0 1
POLAND: Division 1
17/11 - 18:40 Warta Poznan 0 - 2 Stal Mielec 0 - 1 0
POLAND: Division 2
17/11 - 19:00 Pogon Siedlce 2 - 1 S. Rzeszow 2 - 0 0/0.5
17/11 - 19:05 Pruszkow 2 - 1 GKS Katowice 0 - 0 0.5/1
POLAND: III Liga - Group I
17/11 - 17:15 Pelikan 1 - 0 T. Mazowiecki 1 - 0 0/0.5
17/11 - 19:00 Radomsko 0 - 1 Ursus Warszawa 0 - 1 0.5/1
17/11 - 19:00 Swit 7 - 1 Wasilkow 4 - 0 1
POLAND: III Liga - Group II
17/11 - 19:30 Jarocin 1 - 1 Grom Nowy Staw 0 - 0 0
17/11 - 19:30 Mieszko 1 - 1 Stezyca 0 - 0 0
POLAND: III Liga - Group IV
17/11 - 19:00 Sandomierz 0 - 1 Wisla Pulawy 0 - 0 0
17/11 - 19:00 Stal Krasnik 0 - 0 Chelmianka Chelm 0 - 0 0.5/1
POLAND: Central Youth League
17/11 - 18:00 Cracovia U18 3 - 2 UKS SMS Lodz U18 3 - 2
17/11 - 18:00 Gornik Z. U18 2 - 2 Zaglebie U18 1 - 0
17/11 - 18:00 Slask U18 2 - 2 Gwarek Zabrze U18 0 - 2
POLAND: Ekstraliga Women
17/11 - 18:00 AZS Wroclaw W 5 - 0 Biedrzychowice W 1 - 0 3/3.5
17/11 - 18:00 Bydgoszcz W 3 - 4 Olimpia Szczecin W 1 - 2 1.5/2
17/11 - 18:00 Czarni Sosnowiec W 4 - 0 Mitech Zywiec W 3 - 0 3.5
17/11 - 19:00 UKS SMS Lodz W 1 - 0 GKS Katowice W 1 - 0 0
PORTUGAL: LigaPro
17/11 - 18:15 Mafra 2 - 2 Covilha 1 - 2 0/0.5
PORTUGAL: Campeonato de Portugal
17/11 - 18:00 Anadia 1 - 1 Fontinhas 1 - 0 1
17/11 - 22:00 AD Fafe 2 - 0 Cerveira 1 - 0 1.5
17/11 - 22:00 Aljustrelense 1 - 0 Sintra 0 - 0
17/11 - 22:00 Amarante 0 - 1 Coimbroes 0 - 0 0
17/11 - 22:00 Armacenenses 1 - 3 Alverca 1 - 1 0.5/1
17/11 - 22:00 Arouca 1 - 0 SC Vila Real 1 - 0 1.5/2
17/11 - 22:00 Braga B 1 - 0 SC Mirandela 1 - 0 1
17/11 - 22:00 Canelas 2010 2 - 2 SC Espinho 1 - 1 0.5/1
17/11 - 22:00 Chaves B 0 - 0 GD Braganca 0 - 0
17/11 - 22:00 Condeixa 2 - 2 Caldas 1 - 1 0.5/1
17/11 - 22:00 Felgueiras 4 - 0 Lusitano FCV 1 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Gondomar 3 - 0 Sanjoanense 2 - 0 0
17/11 - 22:00 Lusitania FC 5 - 0 Valadares Gaia 1 - 0 1/1.5
17/11 - 22:00 Maria de Fonte 7 - 0 Camara de Lobos 2 - 0 1
17/11 - 22:00 Maritimo B 1 - 1 Merelinense 1 - 1 0/0.5
17/11 - 22:00 Oleiros 1 - 0 Agueda 0 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Olhanense 1 - 0 Sacavenense 0 - 0 1.5/2
17/11 - 22:00 Oliveira Hospital 2 - 2 Beira Mar 0 - 1
17/11 - 22:00 Oriental 2 - 0 1º Dezembro 1 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Paredes 2 - 2 Leca 1 - 2 0
17/11 - 22:00 Pedras Rubras 2 - 0 Figueirense 0 - 0 0.5/1
17/11 - 22:00 Pedras Salgadas 1 - 0 CDC Montalegre 0 - 0 0.5/1
17/11 - 22:00 Real SC 4 - 1 Montijo 1 - 0 1.5
17/11 - 22:00 Sertanense 1 - 0 SB Castelo Branco 0 - 0
17/11 - 22:00 Sintrense 1 - 0 Lusitano GC 0 - 0 0
17/11 - 22:00 Torreense 1 - 1 Santarem 0 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Trofense 0 - 0 Castro Daire 0 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Vitoria Sernache 1 - 1 Leiria 1 - 0
17/11 - 23:00 Sporting Ideal 1 - 3 SC Praiense 1 - 1 1/1.5
PORTUGAL: Liga BPI Women
17/11 - 18:00 CF Benfica W 1 - 2 Benfica W 0 - 0
17/11 - 22:00 Albergaria/Durit W 1 - 1 Ovarense W 0 - 0 2
17/11 - 22:00 Cadima W 0 - 8 Sporting W 0 - 0
17/11 - 22:00 Estoril Praia W 2 - 0 Maritimo W 0 - 0 0
17/11 - 22:00 Ouriense W 0 - 4 Braga W 0 - 0 5
17/11 - 22:00 Valadares Gaia W 4 - 0 A-dos-Francos W 0 - 0
ROMANIA: Liga 2
17/11 - 16:00 Concordia 1 - 1 Mioveni 1 - 1 0
17/11 - 17:00 FC Arges 1 - 1 Petrolul 1 - 0 0/0.5
17/11 - 19:00 Metaloglobus 1 - 1 UTA Arad 1 - 1 0/0.5
17/11 - 21:30 Turnu Magurele 1 - 1 U. Cluj 1 - 1 0/0.5
ROMANIA: Superliga Women
17/11 - 16:00 Baia Mare W 3 - 1 Luceafarul Filiasi W 2 - 1 1/1.5
17/11 - 16:00 Fortuna Becicherecu Mic W 0 - 1 Universitatea Galati W 0 - 0 0.5/1
17/11 - 16:00 Ol. Cluj W 12 - 0 Fairplay Bucuresti W 0 - 0
17/11 - 16:00 SN Constanta W 2 - 2 Heniu Prundu Bargaului W 1 - 2
17/11 - 16:00 Universitatea Alexandria W 1 - 2 CSS Targoviste W 0 - 2 1.5
17/11 - 16:00 Vasas Odorhei W 3 - 1 Piros Security W 1 - 1 1
RUSSIA: FNL
17/11 - 16:00 Yenisey 3 - 0 Tomsk 0 - 0 0/0.5
17/11 - 17:00 Tekstilshtik 1 - 2 Neftekhimik 0 - 2 0.5/1
17/11 - 17:30 Spartak Moscow 2 0 - 2 Luch 0 - 0 0/0.5
17/11 - 18:00 Kursk 2 - 2 Shinnik Yaroslavl 2 - 1 0/0.5
17/11 - 19:00 M. Saransk 1 - 1 F. Voronezh 1 - 1 0/0.5
17/11 - 19:00 Nizhny Novgorod 1 - 2 FK Chayka 1 - 1 0/0.5
17/11 - 19:00 R. Volgograd 0 - 0 Krasnodar 2 0 - 0 1
17/11 - 20:00 Armavir 2 - 1 T. Moscow 1 - 1 0.5/1
17/11 - 21:00 Baltika 1 - 0 SKA Khabarovsk 0 - 0 0/0.5
17/11 - 21:00 FC Khimki 3 - 1 Chertanovo M. 1 - 1 0
RUSSIA: PFL - South
17/11 - 17:00 Krasnodar 3 0 - 1 Spartak Nalchik 0 - 0 0
17/11 - 18:00 Dynamo Stavropol 1 - 2 Urozhay 0 - 0 0.5/1
17/11 - 18:00 FK Makhachkala 2 - 1 Biolog 2 - 0 0/0.5
17/11 - 18:00 Inter Cherkessk 0 - 1 Maykop 0 - 0 0
17/11 - 18:00 Spartak Vladikavkaz 1 - 0 FK Anzi Makhackala 1 - 0 0/0.5
17/11 - 19:00 Volgar-Astrakhan 1 - 1 Legion Dynamo 1 - 1 1.5
SCOTLAND: Lowland League
17/11 - 22:00 Stirling University 1 - 3 East Stirlingshire 1 - 1 1
SLOVAKIA: Divison C East
17/11 - 19:00 Plavnica 4 - 2 V. Revistia 2 - 1
17/11 - 19:00 Šarišské Michalany 0 - 2 Lipany 0 - 1
17/11 - 19:00 Snina 1 - 0 B. Nova Ves 0 - 0
17/11 - 19:00 Stropkov 2 - 3 1.FK Svidnik 1 - 0
SLOVENIA: 2. SNL
17/11 - 19:30 Beltinci 1 - 1 Brezice 1 - 0 0/0.5
SLOVENIA: 1. SZNL Women
17/11 - 17:00 Cerklje W 1 - 2 Koper W 0 - 2 0
17/11 - 17:00 MB Tabor W 1 - 2 Olimpija W 1 - 1 0
17/11 - 19:00 Radomlje W 7 - 0 Primorje W 4 - 0
17/11 - 20:00 Krim W 2 - 5 Pomurje W 0 - 2 3
SOUTH AFRICA: Multichoice Diski
17/11 - 15:00 Black Leopards U21 2 - 2 Chippa Utd. U21 1 - 0
17/11 - 15:00 Stellenbosch U21 0 - 1 Cape Town City U21 0 - 1
SPAIN: LaLiga2
17/11 - 18:00 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 1 คิโรน่า 0 - 0 0
17/11 - 20:00 เอดี อัลคอลคอน 1 - 0 มาลาก้า 1 - 0 0
17/11 - 22:00 เรอัล โอเบียโด 0 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0 - 0 0
18/11 - 00:30 ซีดี ลูโก 1 - 1 Racing Santander 0 - 1 0/0.5
18/11 - 00:30 ซีดี มิรานเดส 2 - 1 ลาส ปัลมาส 2 - 1 0.5
18/11 - 03:00 เตเนริเฟ่ 1 - 1 คาดิส 1 - 1 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 1
17/11 - 18:00 บาเรียเรส 1 - 1 Real Madrid B 1 - 1 0.5
17/11 - 18:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 3 - 3 เมลิลล่า 1 - 1 0
17/11 - 18:00 Internacional de Madrid 6 - 0 Las Palmas B 3 - 0 0.5
17/11 - 18:00 ราโย่ มาจาดาฮอนด้า 0 - 2 Langreo 0 - 0 1
17/11 - 18:00 San Sebastian Reyes 1 - 2 Pena Deportiva 0 - 1 0/0.5
17/11 - 18:00 UD Ibiza-Eivissa 1 - 0 Getafe B 1 - 0 1
17/11 - 23:00 ปอนเตเบดร่า 3 - 0 Marino de Luanco 1 - 0 0.5/1
SPAIN: Segunda Division B - Group 2
17/11 - 18:00 Tudelano 0 - 0 R. Sociedad B 0 - 0 0/0.5
17/11 - 21:30 Valladolid Promesas 1 - 1 Calahorra 0 - 0 0/0.5
17/11 - 23:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2 - 0 Haro Deportivo 0 - 0 1
17/11 - 23:00 Salamanca 1 - 0 Alaves B 1 - 0 0/0.5
17/11 - 23:00 ยูดี โลโกรนเยส 3 - 0 Burgos CF 1 - 0 0/0.5
18/11 - 00:00 เรอัล ยูนิโอน 2 - 1 Guijuelo 1 - 0 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 3
17/11 - 18:00 อันดอร์รา 2 - 1 Ebro 2 - 0 0/0.5
17/11 - 18:00 Levante B 3 - 1 La Nucia 0 - 0 0/0.5
17/11 - 18:00 Llagostera 1 - 0 เยย์ด้า 0 - 0 0/0.5
17/11 - 18:00 Prat 0 - 2 Espanyol B 0 - 2 0
17/11 - 23:00 Orihuela 2 - 2 Castellon 1 - 1 0/0.5
17/11 - 23:00 Sabadell 2 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 2 - 0 0
18/11 - 00:00 Barcelona B 3 - 3 Cornella 2 - 2 0/0.5
18/11 - 00:00 เอร์กูเลส 1 - 1 Valencia B 0 - 0 0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 4
17/11 - 18:00 Granada CF B 0 - 0 Villarrubia 0 - 0 0/0.5
17/11 - 18:00 Recreativo Huelva 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย 0 - 0 0/0.5
17/11 - 22:30 ยูดี มาร์เบลล่า 2 - 1 Yeclano 1 - 1 0.5/1
17/11 - 22:30 Sanluqueno 1 - 2 Sevilla FC B 0 - 1 0
17/11 - 23:00 คาร์ทาเกน่า 2 - 2 CF Talavera 1 - 1 0/0.5
17/11 - 23:00 Don Benito 1 - 1 Cadiz CF B 1 - 1 0/0.5
17/11 - 23:00 Linense 1 - 0 CD Badajoz 1 - 0 0/0.5
17/11 - 23:00 เมลิดา เอดี 4 - 2 Algeciras 2 - 1 0/0.5
17/11 - 23:00 เรอัล มูร์เซีย 1 - 1 คอร์โดบ้า 1 - 1 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 1
17/11 - 22:15 Polvorin 5 - 0 UD Ourense 0 - 0 0
17/11 - 22:30 Alondras 1 - 1 Paiosaco 1 - 0
17/11 - 22:30 Ourense CF 3 - 1 Pontellas 3 - 0
17/11 - 23:00 Arenteiro 1 - 1 Arosa SC 1 - 0
17/11 - 23:00 Barco 2 - 1 Racing Club Villalbes 1 - 0 0
17/11 - 23:00 Bergantinos 0 - 1 Silva SD 0 - 1
17/11 - 23:00 Compostela 3 - 0 Arzua 1 - 0 1
17/11 - 23:00 ราปิโด เด บัลซัส 2 - 2 Estradense 0 - 0 0
17/11 - 23:00 Somozas 1 - 0 CD Choco 0 - 0
18/11 - 00:30 Dep. Fabril 2 - 1 Pontes 1 - 1 1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 2
17/11 - 18:00 CD Colunga 1 - 1 Llanera 1 - 1 1
17/11 - 18:00 Condal 4 - 1 Praviano 1 - 0 0
17/11 - 18:00 Covadonga 3 - 1 Basico Urraca 2 - 0 0.5/1
17/11 - 18:00 EI San Martin 1 - 2 Lenense 0 - 1
17/11 - 18:00 L'Entregu 3 - 1 Club Siero 0 - 0 0
17/11 - 18:00 เรอัล ลาวิเลส 2 - 2 Mosconia 0 - 1 0
17/11 - 18:00 Tuilla 1 - 0 SD Navarro CF 0 - 0
17/11 - 18:15 Llanes 2 - 1 Vallobin 0 - 1 1
SPAIN: Tercera Division - Group 3
17/11 - 18:00 Racing Santander B 2 - 1 Torrelavega 1 - 1 1
17/11 - 23:00 CD Barquereno 1 - 0 Textil Escudo 0 - 0 0
17/11 - 23:00 Tropezon 3 - 1 Guarnizo 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 4
17/11 - 17:00 Santuxu 0 - 0 Somorrostro 0 - 0 0
17/11 - 17:30 Basconia 1 - 0 Durango 0 - 0 0
17/11 - 17:30 Portugalete 0 - 1 Sodupe 0 - 0 1.5
17/11 - 23:30 Balmaseda 1 - 1 Sestao 1 - 1 0/0.5
17/11 - 23:30 CD Vitoria 2 - 0 Ariznabarra 1 - 0 1
18/11 - 00:00 Real Sociedad C 1 - 1 Lagun Onak 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 5
17/11 - 18:00 Castelldefels 0 - 2 Vilassar de Mar 0 - 1 0
17/11 - 18:00 CE Manresa 0 - 1 L Hospitalet 0 - 1 1
17/11 - 18:00 Horta 1 - 3 UE Figueres 1 - 2 1
17/11 - 18:00 Pobla Mafumet 2 - 2 Terrassa 1 - 0 0
17/11 - 18:00 San Cristobal CP 2 - 0 Sant Andreu 0 - 0 1
17/11 - 18:00 Vilafranca 4 - 1 UE Sants 3 - 0
17/11 - 22:30 Peralada 1 - 0 Banyoles 1 - 0 0
17/11 - 23:00 ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว 0 - 0 Granollers 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 6
17/11 - 17:30 CF Intercity 3 - 0 Eldense 1 - 0 0.5/1
17/11 - 17:30 Recambios Colon 1 - 0 Alzira 0 - 0 1
17/11 - 18:00 Paterna 2 - 2 Novelda CF 1 - 1 1
17/11 - 22:00 Elche CF Ilicitano B 1 - 2 Silla CF 0 - 0 0.5/1
17/11 - 23:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 0 - 0 Crevillente 0 - 0 1
17/11 - 23:00 Saguntino 0 - 0 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 0 - 0 0
18/11 - 00:00 Vilamarxant 3 - 2 Acero 2 - 1 0
SPAIN: Tercera Division - Group 7
17/11 - 17:30 Alcorcon B 1 - 1 Navalcarnero 0 - 0 1
17/11 - 17:30 Carabanchel 1 - 1 Rayo Vallecano B 1 - 0 0
17/11 - 17:30 Leganes B 2 - 3 Alcobendas 1 - 1 0
17/11 - 17:30 Moratalaz 0 - 1 AD Torrejon 0 - 0 0
17/11 - 17:30 Parla 2 - 3 El Alamo 0 - 2 0/0.5
17/11 - 18:00 Atletico Pinto 0 - 0 ยูดี ซานเฟอร์นันโด 0 - 0
17/11 - 18:00 CD Mostoles 2 - 0 Santa Ana 0 - 0 0
17/11 - 18:00 Pozuelo de Alarcon 2 - 1 RSD Alcala 0 - 0 1
17/11 - 18:00 เอดี ยูนิโอน 2 - 1 Trival Valderas 0 - 1 0
17/11 - 23:00 Flat Earth 2 - 2 Villaverde San Andres 2 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 8
17/11 - 22:00 Bupolsa 3 - 0 La Virgen 0 - 0
17/11 - 22:15 La Baneza 0 - 3 Zamora 0 - 2 2.5
17/11 - 22:30 Almazan 0 - 2 Real Burgos CF 0 - 0
17/11 - 22:30 Bembibre 1 - 2 Real Avila 1 - 1 1/1.5
17/11 - 23:00 Arandina 1 - 0 Atl. Astorga 1 - 0 0
17/11 - 23:00 Cristo Atletico 0 - 1 Numancia B 0 - 0 1
17/11 - 23:00 จี.เซโกเบียน่า 1 - 2 Burgos Promesas 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 9
17/11 - 17:30 Malaga B 2 - 1 El Palo 0 - 0 0
17/11 - 18:00 Alhaurin 1 - 3 Almeria B 0 - 1 1
17/11 - 18:00 Mancha 3 - 1 Huetor Vega 2 - 1
17/11 - 18:00 Velez 1 - 2 Linares 0 - 1 1
17/11 - 23:00 El Ejido 2 - 1 Jaen 0 - 0 1
17/11 - 23:30 Atletico de Porcuna 0 - 2 Motril 0 - 1 1
17/11 - 23:30 Huetor Tajar 3 - 2 CD Torreperogil 2 - 1 0/0.5
17/11 - 23:30 Torredonjimeno 4 - 2 Loja 2 - 1 0
18/11 - 00:00 อันเทคัวร่า CF 1 - 1 Maracena 1 - 0 1
SPAIN: Tercera Division - Group 10
17/11 - 18:00 CD Utrera 3 - 0 CD Gerena 1 - 0 0.5/1
17/11 - 18:00 Ceuta 0 - 1 Xerez D.F.C. 0 - 0
17/11 - 18:00 Conil 3 - 0 Coria C.F. 2 - 0 0
17/11 - 18:00 Cordoba B 1 - 2 Rota 0 - 0 0/0.5
17/11 - 18:00 Sevilla FC C 1 - 0 Ciudad de Lucena 1 - 0 0
17/11 - 22:00 Betis B 1 - 2 Antoniano 0 - 0 1
17/11 - 22:00 Los Barrios 0 - 3 Puente Genil 0 - 1 0
17/11 - 23:00 Xerez CD 2 - 1 Pozoblanco 0 - 1 0
18/11 - 00:00 Lebrijana 3 - 0 Ecija 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 11
17/11 - 18:00 Portmany 2 - 2 Esporles 0 - 1 0
17/11 - 18:30 Formentera 0 - 2 Alcudia 0 - 1
17/11 - 22:30 Soller 2 - 3 Poblense 2 - 1 1.5
17/11 - 23:00 Andratx 3 - 2 Llosetense 2 - 1 1
SPAIN: Tercera Division - Group 12
17/11 - 19:00 Atl. Paso 2 - 0 Tamaraceite 1 - 0
17/11 - 19:00 CD Marino 2 - 0 Vera 0 - 0 1
17/11 - 19:00 La Cuadra 1 - 1 Villa Santa Brigida 0 - 0
17/11 - 19:00 Lanzarote 3 - 1 Panaderia 0 - 0
17/11 - 19:00 SD Tenisca 1 - 0 ยูดี ซานเฟอร์นันโด 1 - 0
17/11 - 20:00 Las Palmas C 2 - 1 Gran Tarajal 1 - 1 0
SPAIN: Tercera Division - Group 13
17/11 - 17:30 Minerva 0 - 2 UD Los Garres 0 - 0 0
17/11 - 18:00 UCAM Murcia B 1 - 0 ลอร์ก้า 0 - 0 0
17/11 - 18:15 EG El Palmar CF 3 - 0 EDMF Churra 0 - 0 1
17/11 - 22:15 Plus Ultra 1 - 1 Cartagena B 0 - 1 1
17/11 - 22:30 ลอร์ก้า 5 - 0 Cartagena FC 3 - 0
17/11 - 22:30 Mar Menor 5 - 1 Real Murcia B 1 - 1 0
17/11 - 22:30 Muleno 1 - 2 CAP Ciudad de Murcia 0 - 0 1
17/11 - 23:00 Pulpileno 3 - 1 Deportiva Minera 0 - 0
17/11 - 23:30 Olimpico de Totana 3 - 2 Mazarron CF 0 - 1
SPAIN: Tercera Division - Group 14
17/11 - 17:30 Extremadura UD B 2 - 1 Montijo 1 - 0 1
17/11 - 18:00 Azuaga 1 - 2 UP Plasencia 0 - 1
17/11 - 18:00 คาเซเรโน่ 4 - 0 CD Calamonte 1 - 0 1.5/2
17/11 - 18:00 Miajadas 2 - 0 RCP Valverdeno 0 - 0
17/11 - 18:00 Olivenza 0 - 1 Fuente de Cantos 0 - 0 0
17/11 - 18:00 Trujillo 3 - 0 Valdivia 1 - 0
17/11 - 22:30 Diocesano 2 - 1 Aceuchal 0 - 0
17/11 - 22:30 Llerenense 1 - 0 Arroyo 1 - 0
17/11 - 23:00 Moralo 2 - 0 CD Coria 2 - 0 0/0.5
17/11 - 23:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 0 - 0 Jerez CF 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 15
17/11 - 21:45 Murchante 3 - 2 CD Corellano 0 - 0
17/11 - 22:00 เปน่า สปอร์ต 2 - 1 Lourdes 1 - 0 1/1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 16
17/11 - 21:30 Berceo 3 - 1 Comillas 1 - 0
17/11 - 22:00 Calahorra B 0 - 4 Varea 0 - 3 0.5/1
17/11 - 22:00 Calasancio 0 - 3 SD Logrones 0 - 0 2.5
17/11 - 22:00 River Ebro 2 - 1 Anguiano 1 - 1
17/11 - 22:30 Pradejon 1 - 1 Villegas 1 - 0
17/11 - 23:00 CDFC Calzada 0 - 2 CCD Alberite 0 - 1
17/11 - 23:00 Vianes 1 - 1 Naxara 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 17
17/11 - 17:30 San Juan Zaragoza 3 - 2 Calamocha 2 - 1 0.5/1
17/11 - 21:15 Sarinena 0 - 1 Teruel 0 - 1
17/11 - 21:30 Robres 2 - 2 Borja 0 - 2 1
17/11 - 21:45 Belchite 97 1 - 1 Cuarte 0 - 0
17/11 - 22:00 Barbastro 1 - 1 Zaragoza B 0 - 0
17/11 - 22:00 Brea 4 - 2 Tarazona 2 - 1
17/11 - 22:00 Villanueva CF 3 - 0 Valdefierro 1 - 0 0
17/11 - 22:15 Tamarite 2 - 0 Almudevar 1 - 0
17/11 - 22:30 Atletico Monzon 0 - 2 Binefar 0 - 2
17/11 - 22:30 Fraga 0 - 0 CF Illueca 0 - 0 1
SPAIN: Tercera Division - Group 18
17/11 - 18:00 Socuellamos 3 - 1 Tarancon 1 - 0 0
17/11 - 22:30 La Solana 0 - 1 โตเลโด 0 - 1
17/11 - 22:30 Quintanar 2 - 1 Atl. Ibanes 0 - 0
17/11 - 22:30 Torrijos 2 - 1 Illescas 1 - 0 0
17/11 - 22:30 Villacanas 0 - 1 Pedroneras 0 - 0 0
17/11 - 23:00 Albacete B 6 - 2 Azuqueca 4 - 1 0
17/11 - 23:00 Almansa 0 - 1 Conquense 0 - 1 1
17/11 - 23:00 Ciudad Real 0 - 0 La Roda 0 - 0 0
17/11 - 23:00 Guadalajara 1 - 0 Madridejos 1 - 0 0
SPAIN: Primera Division Women
17/11 - 18:00 Athletic Bilbao W 0 - 0 CD Tacon W 0 - 0 0.5/1
17/11 - 18:00 Betis W 0 - 0 Sevilla FC W 0 - 0 0/0.5
17/11 - 18:00 Real Sociedad W 0 - 0 Barcelona W 0 - 0 2/2.5
17/11 - 19:00 Valencia W 0 - 0 Atl. Madrid W 0 - 0 2
17/11 - 22:00 Dep. La Coruna W 0 - 0 EDF Logrono W 0 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Madrid C. W 0 - 0 Rayo Vallecano W 0 - 0 0/0.5
SUDAN: Premier League
17/11 - 21:00 Al Shorta 0 - 0 Ahli Khartoum 0 - 0
SWITZERLAND: Promotion League
17/11 - 20:30 Bellinzona 6 - 2 Koniz 3 - 1 0/0.5
TUNISIA: Ligue 2
17/11 - 20:00 Menzel Bourguiba 0 - 0 Ariana 0 - 0
17/11 - 20:00 Sidi Bouzid 0 - 0 Olympique Beja 0 - 0
17/11 - 20:00 Zarzis 0 - 0 Sporting Ben Arous 0 - 0
TURKEY: 2. Lig White Group
17/11 - 17:00 Amed SK 1 - 0 Afjet Afyonspor 1 - 0 0.5/1
17/11 - 17:00 H.Trabzon 0 - 5 Samsunspor 0 - 3 0.5/1
17/11 - 17:00 Sanliurfaspor 0 - 4 Sariyer 0 - 2 1.5
17/11 - 17:30 Inegolspor 1 - 1 Bak Spor 1 - 0 0.5/1
17/11 - 17:30 Kirklarelispor 1 - 0 Tarsus 1 - 0 0/0.5
17/11 - 17:30 Yeni Corumspor 0 - 2 Manisa FK 0 - 0 0.5/1
17/11 - 17:30 Zonguldak 0 - 1 Gumushanespor 0 - 0 0.5/1
TURKEY: 2. Lig Red Group
17/11 - 17:00 Bayburt 1 - 1 Etimesgut 0 - 0 0
17/11 - 17:00 Elazigspor 2 - 1 Sivas Belediyespor 0 - 1 0.5/1
17/11 - 17:00 Kardemir Karabuk 2 - 3 Bodrumspor 0 - 0 1.5
17/11 - 17:30 Bandirmaspor 2 - 1 Ergene Velimese 1 - 0 1
17/11 - 17:30 Kastamonuspor 0 - 3 FK Vanspor 0 - 0
17/11 - 17:30 Kirsehir Belediyespor 1 - 0 Utas Usakspor 0 - 0 0.5/1
17/11 - 17:30 Nigde Anadolu 0 - 1 Kahramanmarasspor 0 - 0 1
17/11 - 18:30 Sakaryaspor 1 - 0 Eyupspor 0 - 0 1
TURKEY: 3. Lig Group 1
17/11 - 17:00 24 Erzincanspor 2 - 1 Kizilcaboluk Spor Kulubu 1 - 0
17/11 - 17:30 Aksaray Bld. 3 - 2 Yomraspor 1 - 0 0/0.5
17/11 - 17:30 Buca 1 - 1 Yeni Orduspor 1 - 0 0/0.5
17/11 - 17:30 Duzcespor 1 - 0 Karakopru 1 - 0 0
17/11 - 17:30 Erzin 3 - 0 Tokatspor 1 - 0 0.5/1
17/11 - 17:30 Manisaspor 1 - 7 Catalca 0 - 1 1
17/11 - 17:30 Sile Yildizspor 0 - 0 Hopaspor 0 - 0
TURKEY: 3. Lig Group 2
17/11 - 17:00 Alemdag 1 - 0 Elaziz Bld. 0 - 0 0/0.5
17/11 - 17:00 Fatsa Belediyespor 2 - 2 Agri 1970 0 - 1
17/11 - 17:30 Erbaaspor 1 - 0 Payasspor 1 - 0
17/11 - 17:30 Karsiyaka 2 - 0 Fethiyespor 0 - 0 0
17/11 - 17:30 Kemerspor 2003 1 - 2 Kocaelispor 0 - 0 0.5/1
17/11 - 17:30 Kozan 1 - 1 Cizrespor 1 - 1
TURKEY: 3. Lig Group 3
17/11 - 17:00 Batman Petrolspor 2 - 2 Halide E. 0 - 0
17/11 - 17:00 Kelkit 1 - 2 Modafenspor 1 - 1
17/11 - 17:30 Altindag Bld. 1 - 0 Karacabey Belediyespor 1 - 0 0.5/1
17/11 - 17:30 Darica Genclerbirligi 1 - 0 Diyarbakirspor 0 - 0 0/0.5
17/11 - 17:30 Muglaspor 1 - 0 Malatya 0 - 0 0/0.5
17/11 - 17:30 Nazillispor 4 - 0 Nevsehirspor 1 - 0 0/0.5
17/11 - 17:30 Soma Spor 2 - 3 Pazarspor 0 - 2 0
17/11 - 17:30 Yozgatspor 1959 FK 4 - 2 Golcukspor 2 - 2
UKRAINE: Druha Liga
17/11 - 17:00 Ch. Odessa 2 1 - 2 VPK-Agro 1 - 1 0
URUGUAY: Primera Division - Clausura
18/11 - 02:00 Nacional 0 - 0 Penarol 0 - 0 0
URUGUAY: Segunda Division - Play Offs
18/11 - 04:00 Villa Espanola - Rentistas
USA: USL Championship - Play Offs
18/11 - 07:30 Louisville City 1 - 3 Real Monarchs 1 - 2 0.5
VENEZUELA: Primera Division - Clausura - Play Offs
18/11 - 03:00 Lara 2 - 0 Llaneros 1 - 0 1
WORLD: Club Friendly
17/11 - 18:00 ดินาโม เคียฟ (Ukr) 5 - 0 Obolon Kyiv (Ukr) 2 - 0
17/11 - 18:00 Isloch Minsk (Blr) 2 - 1 Vitebsk (Blr) 0 - 0
17/11 - 19:00 Arsenal Tula (Rus) 1 - 1 Khimik Novomoskovsk (Rus) 0 - 1 0
17/11 - 19:00 เกิซเทเป้ (Tur) 5 - 2 Altinordu (Tur) 0 - 0
17/11 - 20:00 อลันยาสปอร์ (Tur) 2 - 1 Adana Demirspor (Tur) 1 - 0 0
17/11 - 20:00 คราสโนดาร์ (Rus) 1 - 0 FK Rostov (Rus) 1 - 0 0.5
17/11 - 21:00 CFR Cluj (Rou) 2 - 0 Kisvarda (Hun) 1 - 0 1
17/11 - 21:00 Paphos (Cyp) 1 - 4 Riga FC (Lat) 0 - 2
WORLD: Friendly International
17/11 - 14:00 ออสเตรเลีย U23 4 - 0 North Korea U22 1 - 0
17/11 - 18:35 จีน U23 1 - 0 ลิทัวเนีย U23 1 - 0
17/11 - 18:45 จอร์แดน U23 0 - 1 ซีเรีย U23 0 - 0 0/0.5
17/11 - 18:45 เกาหลีใต้ U23 3 - 3 อิรัก U23 1 - 0 0.5
17/11 - 21:00 ลิทัวเนีย 1 - 0 นิวซีแลนด์ 1 - 0 0
17/11 - 22:00 บาห์เลน U23 1 - 2 ซาอุดิอาระเบีย U23 0 - 1
17/11 - 22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U23 2 - 1 อุซเบกิสถาน U23 1 - 0 0/0.5
18/11 - 02:45 อาร์เจนตินา U23 1 - 0 บราซิล U23 1 - 0
18/11 - 04:00 ปารากวัย U23 3 - 0 เวเนซุเอลา U23 2 - 0
WORLD: World Cup U17 - Play Offs
18/11 - 01:00 เนเธอร์แลนด์ U17 1 - 3 ฝรั่งเศส U17 1 - 1 0.5
18/11 - 05:00 เม็กซิโก U17 1 - 2 บราซิล U17 0 - 0 1/1.5
WORLD: Friendly International Women
18/11 - 00:00 Honduras U20 W 0 - 2 El Salvador U20 W 0 - 1
18/11 - 02:00 Panama U20 W 3 - 0 Dominican Republic U20 W 3 - 0
18/11 - 04:00 Guatemala U20 W 0 - 1 Costa Rica U20 W 0 - 1
ZIMBABWE: Premier Soccer League
17/11 - 20:00 Dynamos 0 - 0 Black Rhinos 0 - 0
17/11 - 20:00 Manica 1 - 0 Bulawayo Chiefs 1 - 0
17/11 - 20:00 Yadah 2 - 2 CAPS Utd 2 - 2
17/11 - 20:00 ZPC Kariba 2 - 2 Harare City 2 - 0

ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m

แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก