lsm99 playhouse99
Time Home Score Away HT Handicap
ENGLAND: Premier League
18/08 - 18:30 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 เอฟเวอร์ตัน 2 - 1 เซาแธมป์ตัน 2 - 0 0.5
18/08 - 21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน 2 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 3 - 1 ฟูแล่ม 1 - 0 1.5/2
18/08 - 21:00 เวสต์แฮม 1 - 2 บอร์มัธ 1 - 0 0/0.5
18/08 - 23:30 เชลซี 3 - 2 อาเซนอล 2 - 2 0.5
FRANCE: Ligue 1
18/08 - 22:00 แก็งก็อง 1 - 3 ปารีส แซงต์แชร์กแมง 1 - 0 2
19/08 - 01:00 อาเมียงส์ 1 - 2 มงต์เปลลิเย่ร์ 0 - 0 0/0.5
19/08 - 01:00 ก็อง 1 - 1 นีซ 0 - 0 0/0.5
19/08 - 01:00 ดิฌง 2 - 0 น็องต์ 1 - 0 0
19/08 - 01:00 โมนาโก 0 - 0 ลีลล์ 0 - 0 0.5/1
19/08 - 01:00 แรนส์ 1 - 0 อองเช่ร์ 0 - 0 0.5
ITALY: Serie A
18/08 - 23:00 คิเอโว่ 2 - 3 ยูเวนตุส 1 - 1 2
19/08 - 01:30 ลาซิโอ 1 - 2 นาโปลี 1 - 1 0/0.5
NETHERLANDS: Eredivisie
18/08 - 23:30 เอ็นเอซี เบรด้า 3 - 0 กราฟแช็พ 1 - 0 0
18/08 - 23:30 วีวีวี เวนโล 0 - 1 อาแย็กซ์ 0 - 0 2/2.5
19/08 - 01:45 เฮราเคิล 4 - 2 เอดีโอ เดนฮาก 3 - 2 0.5
19/08 - 01:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 2 พีเอสวี 0 - 1 2
SPAIN: LaLiga
18/08 - 23:15 เซลต้า บีโก้ 1 - 1 เอสปันญ่อล 0 - 1 0/0.5
19/08 - 01:15 บียาร์เรอัล 1 - 2 เรอัล โซเซียดาด 1 - 1 0
19/08 - 03:15 บาร์เซโลน่า 3 - 0 เดปอร์ติโบ อลาเบส 0 - 0 2.5
AFRICA: CAF Champions League
18/08 - 20:00 Kampala City (Uga) 1 - 0 Township Rollers (Bot) 0 - 0 0.5/1
18/08 - 20:00 Mbabane Swall. (Esw) 0 - 3 ZESCO (Zam) 0 - 3 0
19/08 - 02:00 Difaa El Jadidi (Mar) 2 - 0 MC Alger (Alg) 1 - 0 0.5
19/08 - 02:00 Etoile Sahel (Tun) 1 - 1 Primeiro de Agosto (Ang) 0 - 1 1/1.5
ALBANIA: Super League
18/08 - 21:45 Luftetari Gjirokastra 0 - 1 Kastrioti 0 - 0
19/08 - 00:45 KF Tirana 0 - 1 Kamza 0 - 0
ALGERIA: Ligue 1
19/08 - 03:00 Paradou 0 - 0 CR Belouizdad 0 - 0 0.5/1
ARGENTINA: Superliga
18/08 - 23:15 Defensa y Justicia 1 - 1 Atl. Tucuman 0 - 0 0/0.5
19/08 - 01:30 Banfield 1 - 0 Gimnasia L.P. 1 - 0 0
19/08 - 03:45 Argentinos Jrs 0 - 0 Godoy Cruz 0 - 0 0
19/08 - 06:00 ริเวอร์เพลท 0 - 0 Belgrano 0 - 0 1
ARGENTINA: Primera B Metropolitana
18/08 - 23:05 Deportivo Riestra 1 - 0 Comunicaciones 0 - 0 0/0.5
18/08 - 23:15 San Miguel 0 - 0 All Boys 0 - 0 0/0.5
19/08 - 01:30 Flandria 1 - 1 Justo Jose de Urquiza 0 - 1 0.5/1
19/08 - 03:05 Atletico Atlanta 4 - 0 Tristan Suarez 1 - 0 0/0.5
ARGENTINA: Primera C Metropolitana
18/08 - 21:00 Victoriano A. 2 - 1 Laferrere 0 - 0
19/08 - 01:30 Central Cordoba 0 - 4 Argentino de Quilmes 0 - 1 0
19/08 - 01:30 Ituzaingo 1 - 1 Dock Sud 1 - 1 0/0.5
19/08 - 01:30 Sportivo Italiano 4 - 1 Canuelas 3 - 0 1
ARGENTINA: Copa Argentina
19/08 - 03:00 Rosario Central 0 - 0 Talleres Cordoba 0 - 0
ARMENIA: Premier League
18/08 - 19:30 Lori 3 - 2 Artsakh 2 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: NPL NSW - Play Offs
18/08 - 15:00 APIA Tigers 1 - 2 Sydney Utd 0 - 1 0/0.5
18/08 - 16:00 Blacktown City 0 - 2 Rockdale City Suns 0 - 2 0/0.5
AUSTRALIA: Brisbane Premier League
18/08 - 14:30 Virginia United 1 - 4 University of Queensland 1 - 1
18/08 - 15:00 Bayside 1 - 2 The Gap 0 - 2
18/08 - 15:00 Gravatt 1 - 1 Grange Thistle 1 - 1
18/08 - 15:00 North Pine 2 - 5 Albany Creek 1 - 2
AUSTRALIA: NPL Western Australia
18/08 - 14:00 Balcatta 1 - 3 Stirling Lions 1 - 2 0/0.5
18/08 - 14:00 Bayswater 2 - 1 Forrestfield 2 - 1 1.5
18/08 - 14:00 Floreat Athena 3 - 2 Subiaco 0 - 1 1
18/08 - 14:00 Inglewood Utd 7 - 1 Joondalup United 4 - 0 3.5/4
18/08 - 14:00 Perth Glory U21 3 - 3 Cockburn City 2 - 1 1
18/08 - 14:00 Perth SC 2 - 1 ECU Joondalup 2 - 0 0/0.5
18/08 - 14:00 Sorrento 3 - 1 Armadale 2 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: NPL South Australian - Play Offs
18/08 - 12:00 NE Metrostars 1 - 0 Adelaide U21 0 - 0 0/0.5
18/08 - 12:30 Campbelltown City 1 - 0 Adelaide City 0 - 0 0
AUSTRALIA: NPL Queensland
18/08 - 15:00 Gold Coast 2 - 3 SWQ Thunder 2 - 2 0/0.5
18/08 - 15:00 Moreton Bay Utd 1 - 1 Cairns 0 - 0 1.5/2
18/08 - 15:00 Queensland Lions 3 - 0 Brisbane U21 1 - 0 2.5
18/08 - 16:00 Magpies Crusaders 2 - 4 Brisbane City 1 - 3 1/1.5
18/08 - 16:00 North Queensland United 0 - 1 Brisbane Strikers 0 - 1 2
18/08 - 16:00 Western Pride 1 - 2 Redlands 0 - 0 2.5/3
AUSTRALIA: NPL Tasmania
18/08 - 11:00 South Hobart 3 - 1 Launceston 1 - 1 1
18/08 - 13:30 Devonport 7 - 1 Northern Rangers 5 - 0 2.5/3
19/08 - 11:00 Clarence Utd. 0 - 2 Kingborough Lions 0 - 2 2
AUSTRALIA: Capital Territory
19/08 - 12:00 Canberra Olympic 0 - 2 Canberra FC 0 - 2 0/0.5
AUSTRALIA: Northern NSW
18/08 - 11:30 Lake Macquarie 2 - 1 Lambton J. 0 - 1 1/1.5
18/08 - 11:30 Newcastle Jets U21 2 - 3 Charlestown City Blues 0 - 1 0.5/1
18/08 - 15:00 Hamilton Olympic 2 - 0 Weston Bears 2 - 0 1.5
18/08 - 15:00 Maitland 2 - 0 Broadmeadow 1 - 0 0/0.5
19/08 - 11:30 Valentine 0 - 1 Edgeworth E. 0 - 0 2
AUSTRALIA & OCEANIA: OFC Championship U19 - Play Offs
18/08 - 11:00 New Caledonia U19 4 - 1 Solomon Islands U19 1 - 0
19/08 - 11:00 นิวซีแลนด์ U19 1 - 0 Tahiti U19 0 - 0
AUSTRIA: Tipico Bundesliga
18/08 - 22:00 Mattersburg 0 - 6 AC Wolfsberger 0 - 3 0/0.5
18/08 - 22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 0 Hartberg 0 - 0 1.5/2
18/08 - 22:00 Wacker Innsbruck 0 - 2 St. Polten 0 - 1 0/0.5
AUSTRIA: 2. Liga
18/08 - 21:30 A. Lustenau 2 - 0 LASK Juniors 1 - 0 1
AUSTRIA: Regionalliga East
18/08 - 23:00 Wiener Linien 3 - 3 St. Polten (Am) 1 - 1 0/0.5
AUSTRIA: Regionalliga Central
18/08 - 22:00 AC Wolfsberger (Am) 2 - 1 Wels 1 - 0 0/0.5
18/08 - 22:00 Stadl Paura 1 - 0 Kalsdorf 0 - 0 0/0.5
18/08 - 23:30 Grazer 2 - 1 Lendorf 1 - 0 1.5
AUSTRIA: Regionalliga West
18/08 - 20:30 Reichenau 3 - 1 Langenegg 0 - 1 0
18/08 - 22:00 Bischofshofen 2 - 0 Wals-Grunau 0 - 0 0/0.5
18/08 - 22:30 USK Anif 5 - 0 Hohenems 2 - 0 2
18/08 - 23:00 Dornbirn 3 - 3 Johann 2 - 1 0/0.5
18/08 - 23:00 Schwaz 1 - 0 Altach (Am) 1 - 0 0.5/1
AUSTRIA: Bundesliga Women
18/08 - 18:00 Vorderland W 2 - 0 Bergheim W 0 - 0
18/08 - 22:00 Altenmarkt W 3 - 0 Kleinmunchen W 2 - 0
18/08 - 22:10 Sturm Graz W 1 - 2 St. Polten W 0 - 1 0
AZERBAIJAN: Premier League
18/08 - 21:30 Sabail 0 - 2 คาราบัค 0 - 1 1.5
18/08 - 23:30 Zira 2 - 2 Keshla 2 - 0 0
BELARUS: Vysshaya Liga
18/08 - 20:45 FC Minsk 0 - 0 Smolevichi STI 0 - 0 0/0.5
18/08 - 22:45 Zhodino 2 - 1 Isloch Minsk 2 - 1 0.5
BELARUS: Pershaya Liga
18/08 - 21:00 Baranovici 1 - 2 Volna Pinsk 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Lida 0 - 1 Energetik-BGU 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Orsha 2 - 2 FC Slonim 0 - 0 0.5/1
18/08 - 22:00 Belshina 2 - 0 Mikashevichi 0 - 0 1
18/08 - 22:00 Chimik Svetlogorsk 1 - 4 Lokomotiv Gomel 0 - 0 0/0.5
18/08 - 22:00 FK Chist 2 - 4 Smorgon 0 - 0 0.5/1
18/08 - 22:00 Naftan 0 - 0 JUA Zhitkovichi 0 - 0 0/0.5
BELGIUM: Jupiler League
18/08 - 23:00 Lokeren 0 - 3 St. Liege 0 - 0 1
19/08 - 01:00 Cercle Brugge KSV 3 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 0 0.5
19/08 - 01:00 Waasland-Beveren 2 - 2 St. Truiden 1 - 1 0.5
19/08 - 01:30 Kortrijk 1 - 2 Oostende 0 - 1 0
BELGIUM: Proximus League
18/08 - 22:00 Westerlo 1 - 3 St. Gilloise 0 - 0 0
19/08 - 01:30 Tubize 0 - 0 KSV Roeselare 0 - 0 0/0.5
BELGIUM: Belgian Cup - Qualification
18/08 - 23:00 Deinze 4 - 0 RFC Liege 0 - 0
19/08 - 00:00 Chatelet 0 - 1 Toekomst Menen 0 - 0
19/08 - 00:30 RWDM 47 2 - 0 Ronse 0 - 0
19/08 - 01:00 Heist 1 - 0 Patro Eisden 0 - 0
19/08 - 01:00 Hoogstraten 4 - 2 La Louviere 0 - 0
19/08 - 01:00 Virton 5 - 3 Meux 0 - 0
BOLIVIA: Division Profesional - Clausura
19/08 - 02:00 Aurora 1 - 0 Nacional Potosi 1 - 0 0/0.5
19/08 - 04:15 Real Potosi 2 - 0 Guabira 1 - 0 0/0.5
19/08 - 06:30 Royal Pari 1 - 0 The Strongest 1 - 0 0.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League
18/08 - 22:00 Celik Zenica 2 - 0 Zvijezda Brgule 1 - 0 0.5/1
18/08 - 22:00 Krupa 3 - 0 GOSK Gabela 1 - 0 0.5
18/08 - 22:00 Radnik Bijeljina 3 - 1 Mladost DK 2 - 1 1
BOSNIA AND HERZEGOVINA: FBiH
18/08 - 22:30 Bratstvo Gracanica 1 - 0 Zivinice 0 - 0
18/08 - 22:30 Capljina 0 - 1 Jedinstvo Bihac 0 - 0
18/08 - 22:30 Gradacac 2 - 1 NK Vitez 0 - 0
18/08 - 22:30 Metalleghe 1 - 2 HNK Orasje 0 - 0 0
18/08 - 22:30 NK Novi Travnik 2 - 2 Kakanj 0 - 0
18/08 - 22:30 Velez Mostar 3 - 1 Gorazde 0 - 0
18/08 - 22:30 Visoko 1 - 0 TOSK Tesanj 0 - 0
BOSNIA AND HERZEGOVINA: RS
18/08 - 22:30 Drina Zvornik 1 - 1 Modrica 0 - 1
18/08 - 22:30 Kozara 1 - 0 Podrinje Janja 1 - 0
18/08 - 22:30 Sloga Crnjelovo 3 - 1 Slavija 1 - 1
19/08 - 00:30 Borac Banja Luka 2 - 1 Tekstilac 0 - 1
19/08 - 01:00 Sutjeska Foca 2 - 1 Prijedor 1 - 1
BOTSWANA: Premier League
18/08 - 20:30 BR Highlanders 0 - 1 Police XI 0 - 0
18/08 - 20:30 Extension Gunners 3 - 3 Centre Chiefs 0 - 0
18/08 - 20:30 Orapa United 1 - 1 BDF XI 0 - 0
18/08 - 20:30 Prisons XI Gaborone 0 - 5 Jwaneng Galaxy FC 0 - 0
18/08 - 20:30 Sankoyo Bush Bucks 1 - 1 Miscellaneous 0 - 0
18/08 - 20:30 Security Systems 1 - 2 Notwane 0 - 0
BRAZIL: Serie A
19/08 - 02:00 Santos 3 - 0 Sport Recife 1 - 0 1
19/08 - 05:00 Corinthians 0 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Serie B
19/08 - 02:30 Atletico GO 1 - 0 Coritiba 1 - 0 0/0.5
19/08 - 02:30 Fortaleza 2 - 1 Boa 0 - 0 0.5/1
19/08 - 02:30 Oeste 0 - 0 Juventude 0 - 0 0
19/08 - 05:00 Sampaio Correa 0 - 2 Guarani 0 - 1 0
19/08 - 07:00 CSA 1 - 0 Sao Bento 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Serie C - Play Offs
19/08 - 02:00 Bragantino 3 - 1 Nautico 2 - 0 0
BULGARIA: Parva Liga
18/08 - 22:30 Botev Plovdiv 0 - 1 Lok. Plovdiv 0 - 0 0.5
19/08 - 01:00 Botev Vratsa 2 - 0 Etar 1 - 0 0
BULGARIA: Vtora liga
18/08 - 22:00 Botev Galabovo 2 - 1 Litex Lovech 1 - 1
18/08 - 22:00 Kariana Erden 1 - 2 Strumska Slava 0 - 0
18/08 - 22:00 Pomorie 4 - 3 Nesebar 1 - 1
18/08 - 22:00 Tsarsko Selo 2 - 1 Lok. Gorna 2 - 1
BURUNDI: Ligue A
18/08 - 18:00 Bumamuru - Rukinzo
18/08 - 18:00 Flambeau du Centre - Le Messager
18/08 - 20:00 Aigle Noir FC - Vital'O
18/08 - 20:00 Atletico Olympic - Ngozi City
18/08 - 20:00 Kayanza - Les Lierres
CAMBODIA: C-League
18/08 - 15:00 NagaWorld 2 - 0 Boeung Ket 0 - 0 0
18/08 - 15:00 Visakha 2 - 1 Soltilo Angkor 0 - 0
18/08 - 18:00 Phnom Penh Crown 0 - 4 Angkor Tiger FC 0 - 0 0
CANADA: CSL
19/08 - 05:30 Hamilton City - Scarborough B. 1
19/08 - 06:00 Vorkuta - CSC Mississauga 3.5
19/08 - 07:30 Brantford - Waterloo 0/0.5
19/08 - 08:00 Ukraine United - Real Mississauga 2/2.5
CHILE: Primera Division
18/08 - 22:00 San Luis 0 - 2 U. Espanola 0 - 1 0
19/08 - 01:00 Antofagasta 0 - 2 Union La Calera 0 - 1 0.5
19/08 - 03:30 U. De Chile 1 - 0 O'Higgins 0 - 0 0.5/1
19/08 - 06:00 เอฟเวอร์ตัน 0 - 0 Huachipato 0 - 0 0
CHILE: Primera B
18/08 - 22:00 Coquimbo 2 - 1 La Serena 1 - 0 0.5
18/08 - 22:00 Magallanes 1 - 0 Barnechea 1 - 0 0
18/08 - 22:00 San Felipe 2 - 3 S. Wanderers 1 - 1 0/0.5
19/08 - 04:00 D. Puerto Montt 3 - 0 San Marcos de Arica 1 - 0 0/0.5
CHINA: Super League
18/08 - 18:35 Beijing Renhe 3 - 0 Beijing Guoan 2 - 0 2/2.5
18/08 - 18:35 Chongqing Lifan 2 - 3 เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย 1 - 1 1.5/2
18/08 - 18:35 Dalian Yifang F.C. 2 - 1 Henan Jianye 1 - 1 0.5/1
18/08 - 18:35 Guangzhou R&F 5 - 2 Changchun Yatai 3 - 1 0/0.5
18/08 - 18:35 Guizhou Zhicheng 3 - 1 ซานตง ลู่เนิ่ง 2 - 0 1.5
18/08 - 18:35 เทียนจิน เทนด้า 1 - 1 Jiangsu Suning 1 - 1 0/0.5
CHINA: Jia League
18/08 - 18:30 Liaoning 2 - 2 Qingdao Huanghai 0 - 0 0
18/08 - 18:35 Nei Mongol 2 - 1 Meizhou Hakka 1 - 0 0.5
CHINA: Yi League
18/08 - 14:30 Dalian Boyang 0 - 1 Jiangsu Yancheng 0 - 0 0
18/08 - 14:30 Yanbian Beiguo 0 - 1 Shaanxi Changan 0 - 1 1.5
18/08 - 15:00 Anhui Hefei 0 - 3 Nantong Zhiyun 0 - 0
18/08 - 15:00 Baotou Nanjiao 0 - 0 Shenyang Urban FC 0 - 0
18/08 - 15:00 Shanghai Sunfun 2 - 3 Shenzhen Ledman 0 - 1
18/08 - 15:00 Shenyan Dongjin 0 - 3 Qingdao Jonoon 0 - 0
18/08 - 18:00 Jilin Baijia 3 - 5 Hebei Elite 2 - 3 1.5
18/08 - 18:30 Baoding Yingli Yitong 1 - 1 Yinchuan Helanshan 1 - 0 1
18/08 - 18:30 Fujian Tianxin 2 - 0 Hunan Billows 1 - 0
18/08 - 18:30 Jiangxi Liansheng 1 - 1 Suzhou Dongwu 0 - 1 0
18/08 - 18:30 Sichuan Jiuniu 0 - 1 Hainan Boying 0 - 0 0
18/08 - 18:30 Zhenjiang Huasa 0 - 0 Sichuan Annapurna 0 - 0 2.5
COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura
19/08 - 03:15 Petrolera 3 - 2 Patriotas 2 - 1 0.5
19/08 - 05:30 America De Cali 0 - 2 Atl. Nacional 0 - 2 0/0.5
19/08 - 06:00 Chico 2 - 1 Junior 1 - 1 0/0.5
19/08 - 07:45 Bucaramanga 0 - 2 Deportes Tolima 0 - 1 0
COLOMBIA: Torneo Aguila
19/08 - 02:00 Tigres 1 - 1 Real Santander 1 - 1 0.5
19/08 - 03:00 Valledupar 1 - 1 Orsomarso 1 - 0 0/0.5
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
19/08 - 09:05 Herediano 4 - 2 Grecia 3 - 1
CROATIA: 1. HNL
19/08 - 02:00 Istra 1961 1 - 2 Lok. Zagreb 0 - 1 0.5
CROATIA: Croatian Cup
18/08 - 22:00 Primorac Biograd 3 - 1 Zagora 0 - 1
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
18/08 - 22:00 Liberec 1 - 1 Bohemians 1905 0 - 1 0.5/1
18/08 - 22:00 Mlada Boleslav 6 - 1 Opava 3 - 1 0.5
18/08 - 22:00 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 0 Teplice 0 - 0 0.5
19/08 - 00:00 สลาเวีย ปราก 0 - 2 Jablonec 0 - 1 1
CZECH REPUBLIC: Division 2
18/08 - 15:15 FK Pardubice 4 - 0 Chrudim 1 - 0 1
18/08 - 15:15 Sokolov 2 - 2 Jihlava 0 - 0 0/0.5
18/08 - 22:00 Prostejov 0 - 0 Hradec Kralove 0 - 0 0.5
18/08 - 22:00 Vitkovice 2 - 0 Varnsdorf 1 - 0 0/0.5
CZECH REPUBLIC: CFL
18/08 - 15:15 Olympia Radotin 0 - 2 Zapy 0 - 1 0
18/08 - 15:15 Pisek 3 - 4 Benesov 1 - 1 0
18/08 - 15:15 Vysehrad 2 - 1 Kraluv Dvur 1 - 1 0
18/08 - 15:30 Litomericko 1 - 2 Vltavin 0 - 1 0.5/1
18/08 - 22:00 Usti nad Orlici 1 - 0 Prevysov 0 - 0 0/0.5
18/08 - 22:00 Zivanice 1 - 4 Domazlice 0 - 2 0.5/1
CZECH REPUBLIC: MSFL
18/08 - 15:15 Odra Petrkovice 2 - 1 Otrokovice 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:30 Hulin 0 - 3 Dolni Benesov 0 - 1 0
18/08 - 21:30 Lisen 1 - 1 Hlucin 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:30 Rymarov 1 - 2 Unicov 0 - 1 0
18/08 - 21:30 Uhersky Brod 1 - 1 Velke Mezirici 0 - 1 0
18/08 - 21:30 Valasske Mezirici 0 - 2 Kromeriz 0 - 1 1.5
18/08 - 22:00 Frydek-Mistek 4 - 1 Vrchovina 1 - 1 1
18/08 - 22:00 Hodonin 1 - 0 Vyskov 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division A
18/08 - 15:15 Aritma Prague 1 - 0 Horovicko 1 - 0
18/08 - 15:15 Mas Taborsko B 0 - 5 Cizova 0 - 2
18/08 - 15:15 Prestice 5 - 1 Jindrichuv Hradec 1 - 0
18/08 - 20:00 Marianske Lazne 0 - 2 Tachov 0 - 0
18/08 - 22:00 Doubravka 5 - 4 Sobeslav 2 - 2
18/08 - 22:00 Klatovy 0 - 1 Admira Prague 0 - 1
CZECH REPUBLIC: Division B
18/08 - 15:15 Brandys n. Labem 1 - 0 Kladno 0 - 0
18/08 - 15:15 Chomutov 1 - 4 Hostoun 1 - 2
18/08 - 15:15 Libis 0 - 5 Ostrov 0 - 3
18/08 - 15:15 Mostecky FK 3 - 0 Meteor Prague 2 - 0
18/08 - 15:15 Motorlet Prague 0 - 3 Zbuzany 0 - 1
18/08 - 15:15 Neratovice 3 - 2 Nymburk 1 - 2
18/08 - 20:00 Brezova 1 - 0 Ostra 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division C
18/08 - 15:30 Prepere 0 - 3 Velke Hamry 0 - 1
18/08 - 22:00 Trutnov 3 - 0 Nachod 0 - 0
18/08 - 22:00 Vysoke Myto 5 - 1 Olympia HK - Kratonohy 2 - 0
CZECH REPUBLIC: Division D
18/08 - 21:30 Breclav 1 - 1 Bystrc 0 - 0
18/08 - 21:30 Nove Sady 0 - 3 Stara Rise 0 - 2
CZECH REPUBLIC: Division E
18/08 - 15:15 Opava B 2 - 2 Frydlant n. O. 1 - 1
18/08 - 21:30 Vsetin 1 - 3 Kozlovice 0 - 1 1
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor
18/08 - 15:15 Branik 1 - 1 Vrsovice 1 - 1
18/08 - 15:15 Ujezd Prague 3 - 1 Kralovice 1 - 0
18/08 - 15:15 Zizkov B 1 - 2 Predni Kopanina 0 - 2
18/08 - 19:00 Vysehrad B 1 - 3 Dukla JM 0 - 2
18/08 - 19:30 Tempo Prague 2 - 3 Admira Prague B 1 - 2
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP
18/08 - 15:15 Hrebec 4 - 1 Nove Straseci 3 - 1
18/08 - 15:15 Klicany 2 - 0 Spartak Pribram 1 - 0
18/08 - 22:00 Bohemia Podebrady 0 - 1 Kutna Hora 0 - 0
18/08 - 22:00 Hvozdnice 2 - 0 Tuchlovice 1 - 0
18/08 - 22:00 Slany 3 - 1 Poricany 1 - 1
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP
18/08 - 22:00 Blatna 0 - 1 Milevsko 0 - 0
18/08 - 22:00 Cesky Krumlov 1 - 0 Protivin 1 - 0
18/08 - 22:00 Drazice 4 - 0 Osek 1 - 0
18/08 - 22:00 Katovice 2 - 3 Malse Roudne 1 - 1
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP
18/08 - 15:15 Petrin Plzen 6 - 0 Rapid Plzen 3 - 0
18/08 - 22:00 Bolevec 1 - 3 Rokycany 1 - 2
18/08 - 22:00 Luby 1 - 0 Zruc 1 - 0
18/08 - 22:00 Stribro 3 - 2 Nepomuk 0 - 0
18/08 - 22:00 Vejprnice 2 - 1 Chotikov 0 - 0
18/08 - 23:00 Sokol Lhota 2 - 1 Horni Briza 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP
18/08 - 20:00 Citice 2 - 3 Nejdek 0 - 1
18/08 - 20:00 Lomnice 4 - 2 Nova Role 1 - 1
18/08 - 21:00 Frantiskovy Lazne 2 - 0 Nove Sedlo 0 - 0
18/08 - 22:00 Chodov 2 - 1 Zlutice 0 - 1
18/08 - 22:00 Kralovske Porici 3 - 0 Stara Role 1 - 0
19/08 - 00:00 Hvezda Cheb 4 - 0 Horni Slavkov 2 - 0
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP
18/08 - 15:15 FK Jilove 0 - 1 Zatec 0 - 1
18/08 - 19:30 Lovosice 2 - 1 Horni Jiretin 1 - 1
18/08 - 22:00 Dobromerice 2 - 5 Perstejn 1 - 2
18/08 - 22:00 Srbice 7 - 1 Kadan 3 - 1
18/08 - 22:00 Vilemov 3 - 2 Modlany 1 - 1
CZECH REPUBLIC: Liberecky KP
18/08 - 22:00 Hradek nad Nisou 2 - 3 Skalice 2 - 2
18/08 - 22:00 Novy Bor 4 - 5 Doksy 1 - 3
18/08 - 22:00 Sedmihorky 6 - 1 Frydlant 2 - 0
18/08 - 22:00 Zelezny Brod 3 - 2 Bily Kostel nad Nisou 3 - 1
CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP
18/08 - 15:15 Slavia Hradec 3 - 1 Rychnov n. Kneznou 0 - 0
18/08 - 22:00 Chlumec nad Cidlinou 1 - 6 Kostelec n. O. 0 - 4
18/08 - 22:00 Jicin 0 - 1 Lazne Belohrad 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP
18/08 - 15:15 Holice 5 - 0 Dolni Ujezd 2 - 0
18/08 - 15:15 Litomysl 2 - 1 Moravska Trebova 0 - 1
18/08 - 22:00 Chocen 0 - 1 Lanskroun 0 - 0
18/08 - 22:00 Letohrad 2 - 0 Zamberk 1 - 0
18/08 - 22:00 Tremosnice 0 - 1 Hermanuv Mestec 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Vysocina KP
18/08 - 21:30 Bystrice n. Pern. 1 - 1 Pelhrimov 1 - 1
18/08 - 21:30 Chotebor 0 - 0 Sapeli Polna 0 - 0
18/08 - 21:30 Okrisky 4 - 2 Namest n. Oslavou 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP
18/08 - 15:30 Bohunice 3 - 1 Ivancice 0 - 0
18/08 - 15:30 Bosonohy 2 - 1 Start Brno 2 - 0
18/08 - 21:30 Vojkovice 3 - 3 Svratka Brno 2 - 1
18/08 - 22:00 Moravska Slavia 0 - 4 Sparta Brno 0 - 2
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP
18/08 - 21:30 Hnevotin 0 - 3 Jesenik 0 - 2
18/08 - 21:30 Mohelnice 3 - 0 Sokol Opatovice 1 - 0
CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP
18/08 - 15:00 Batov 5 - 1 Nevsova 1 - 0
18/08 - 22:00 Brumov 2 - 1 Bystrice pod Hostynem 1 - 0
18/08 - 22:00 Jurinka 1 - 2 Luhacovice 0 - 0
18/08 - 22:00 Morkovice 14 - 0 Borsice 7 - 0
18/08 - 22:00 Skastice 3 - 2 Provodov 1 - 1
18/08 - 22:00 Velke Karlovice 3 - 1 Hluk 2 - 0
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP
18/08 - 22:00 Dolni Datyne 1 - 6 Polanka 1 - 2
18/08 - 22:00 Haj ve Slezsku 2 - 1 Senov 1 - 1
18/08 - 22:00 Petrovice 1 - 2 Bilovec 0 - 1
18/08 - 22:00 Stara Bela 1 - 2 Pusta Polom 1 - 2
CZECH REPUBLIC: U19 League
18/08 - 16:00 Brno U19 1 - 0 FC Fastav Zlin U19 1 - 0 1
18/08 - 16:00 สลาเวีย ปราก U19 4 - 0 Pribram U19 2 - 0 0
18/08 - 16:00 Slovacko U19 1 - 4 Ostrava U19 1 - 1 0/0.5
18/08 - 16:00 Sparta Prague U19 7 - 0 Ceske Budejovice U19 2 - 0 2
18/08 - 18:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น U19 2 - 3 Jihlava U19 1 - 1 1/1.5
18/08 - 18:15 FK Pardubice U19 1 - 2 Dukla Prague U19 0 - 1 0
CZECH REPUBLIC: First League Women
18/08 - 15:30 Hradec Kralove W 1 - 5 Plzen W 0 - 1
CZECH REPUBLIC: Czech Cup Women
18/08 - 15:00 MFK Vitkovice W 1 - 6 Lodenice W 0 - 3
DENMARK: 2nd Division - Group 1
18/08 - 18:00 Vejgaard 1 - 1 Sydvest 1 - 0 0
18/08 - 18:30 Kjellerup 0 - 0 Dalum IF 0 - 0 0/0.5
18/08 - 19:00 Aarhus Fremad 4 - 0 Tarup-Paarup 3 - 0 0/0.5
18/08 - 19:00 Brabrand 4 - 1 Odder 3 - 0 0.5/1
DENMARK: 2nd Division - Group 2
18/08 - 18:00 Hellerup 2 - 0 Skovshoved 0 - 0 0.5/1
18/08 - 19:00 BK Frem 1 - 1 Vanlose 0 - 0 0/0.5
18/08 - 19:00 Hillerod 0 - 1 Bronshoj 0 - 0 0.5/1
18/08 - 19:00 Marienlyst 1 - 2 B.93 0 - 1 0
DENMARK: 3F Ligaen Women
18/08 - 18:00 Brondby W 5 - 0 Odense Q W 3 - 0 0
18/08 - 18:00 BSF W 2 - 1 B93 W 1 - 1 1.5/2
18/08 - 18:00 VSK Aarhus W 2 - 1 Thisted FC W 2 - 0 0
DOMINICAN REPUBLIC: LDF
19/08 - 03:00 Universidad O&M 1 - 0 อินเตอร์ มิลาน 0 - 0
19/08 - 03:00 Vega Real 2 - 0 Barcelona Atletico 1 - 0
ECUADOR: Serie A - Second stage
19/08 - 03:30 LDU Quito 1 - 1 Tecnico U. 1 - 1 1
19/08 - 06:00 Barcelona SC 2 - 0 U. Catolica 1 - 0 1
EL SALVADOR: Primera Division - Apertura
19/08 - 04:15 Luis Angel Firpo 3 - 4 Metapan 2 - 1 0.5/1
19/08 - 04:30 Aguila 1 - 2 Jocoro 1 - 1 0/0.5
19/08 - 07:30 Chalatenango 1 - 0 Municipal Limeno 0 - 0 0
19/08 - 07:30 Sonsonate 0 - 0 FAS 0 - 0 0/0.5
ENGLAND: Championship
18/08 - 21:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0 - 2 0/0.5
18/08 - 21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0 - 1 0
18/08 - 21:00 อิปสวิช ทาวน์ 1 - 1 แอสตัน วิลล่า 1 - 1 0.5
18/08 - 21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 2 - 0 Rotherham 0 - 0 1/1.5
18/08 - 21:00 มิลล์วอลล์ 2 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 0 0
18/08 - 21:00 เร้ดดิ้ง 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 1 นอริช ซิตี้ 1 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 เวสต์บรอม 7 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 1 0.5/1
18/08 - 21:00 วีแกน แอธเลติก 2 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2 - 1 0
18/08 - 23:30 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 1 0
ENGLAND: League One
18/08 - 21:00 Accrington 1 - 1 Charlton 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 บาร์นสลีย์ 0 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 0 0
18/08 - 21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 0 Plymouth 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 2 โรชเดล 1 - 0 0
18/08 - 21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 1 ลูตัน ทาวน์ 3 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Portsmouth 4 - 1 Oxford Utd 0 - 0 0.5
18/08 - 21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 0 Blackpool 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Southend 2 - 0 Bradford City 0 - 0 0.5
18/08 - 21:00 Walsall 2 - 1 Gillingham 2 - 0 0
18/08 - 21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1 - 2 Bristol Rovers 0 - 2 0/0.5
ENGLAND: League Two
18/08 - 19:00 Grimsby Town 1 - 1 Lincoln City 1 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 บิวรี่ 1 - 1 Forest Green 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Cheltenham 0 - 1 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Crewe 0 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 Colchester 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Northampton 2 - 2 Cambridge Utd 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Oldham 3 - 1 Macclesfield 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Port Vale 1 - 0 Crawley Town 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 สตีฟเนจ 1 - 0 Morecambe 1 - 0 0.5
18/08 - 21:00 Swindon 3 - 2 Tranmere 1 - 2 0
ENGLAND: Vanarama National League
18/08 - 21:00 Aldershot 0 - 2 Harrogate 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Barnet 0 - 3 Ebbsfleet 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Braintree 3 - 4 Havant & Waterlooville 2 - 2 0.5
18/08 - 21:00 Bromley 1 - 0 Gateshead 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Eastleigh 1 - 3 Wrexham 0 - 2 0
18/08 - 21:00 Fylde 4 - 0 Dover Ath. 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Halifax 2 - 1 Dagenham & Red. 1 - 1 0.5
18/08 - 21:00 Hartlepool 2 - 1 Maidenhead 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Leyton Orient 1 - 0 Boreham Wood 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Maidstone 1 - 0 Barrow 1 - 0 0
18/08 - 21:00 Salford 3 - 2 Chesterfield 1 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Solihull 2 - 2 Sutton 0 - 1 0
ENGLAND: Vanarama National League North
18/08 - 21:00 Alfreton 3 - 1 Blyth Spartans 1 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Altrincham 0 - 2 Boston 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Ashton Utd 1 - 5 Brackley 0 - 1 0.5/1
18/08 - 21:00 Bradford PA 1 - 1 Stockport 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Chester 0 - 0 United of Manchester 0 - 0 1.5
18/08 - 21:00 Chorley 1 - 0 Hereford 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Kidderminster 5 - 2 Darlington 2 - 0 0.5
18/08 - 21:00 Leamington 2 - 2 Guiseley 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Nuneaton 1 - 4 Southport 0 - 3 0
18/08 - 21:00 Spennymoor 2 - 3 Telford 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 York 1 - 1 Curzon 0 - 0 0.5
ENGLAND: Vanarama National League South
18/08 - 21:00 Bath City 2 - 1 Dulwich Hamlet 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Billericay 4 - 2 Weston 1 - 0 1.5
18/08 - 21:00 Concord 4 - 0 Hungerford 4 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 Dartford 0 - 3 Wealdstone 0 - 2 0/0.5
18/08 - 21:00 Eastbourne Borough 2 - 1 Chippenham Town 1 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Gloucester City 1 - 0 East Thurrock 1 - 0 0
18/08 - 21:00 Hampton & Richmond 1 - 1 Chelmsford 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Hemel 0 - 2 Woking 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Oxford City 2 - 1 St. Albans 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Slough 0 - 0 Torquay 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Truro 2 - 2 Welling 0 - 1 0.5/1
ENGLAND: Northern Premier League
18/08 - 21:00 Grantham Town 1 - 1 Bamber Bridge 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Hednesford 0 - 1 Scarborough Athletic 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Hyde 1 - 0 Basford 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Marine 1 - 1 North Ferriby 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Matlock 4 - 0 Lancaster 1 - 0 0
18/08 - 21:00 Nantwich 1 - 0 Gainsborough 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 South Shields 2 - 1 Witton 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Stalybridge 0 - 0 Mickleover 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Warrington 0 - 2 Farsley 0 - 2 0
18/08 - 21:00 Whitby 1 - 0 Buxton 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Workington 1 - 0 Stafford 0 - 0 0/0.5
ENGLAND: Southern League South Division
18/08 - 21:00 Basingstoke 1 - 2 Poole Town 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Hartley Wintney 2 - 1 Frome 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Hendon 2 - 1 Farnborough 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Kings Langley 1 - 2 Taunton 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Merthyr Town 4 - 2 Gosport 3 - 1 0
18/08 - 21:00 Metropolitan 0 - 2 Swindon Supermarine 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Salisbury 3 - 0 Dorchester 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Staines 3 - 1 Chesham 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Tiverton 5 - 1 Walton Casuals 3 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Weymouth 1 - 1 Beaconsfield 0 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 Wimborne 5 - 3 Harrow 1 - 2 0/0.5
ENGLAND: Southern League Central Division
18/08 - 21:00 Banbury 1 - 0 Leiston 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Biggleswade Town 1 - 1 Bedworth 0 - 1 0.5/1
18/08 - 21:00 Coalville 2 - 0 Alvechurch 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Kettering 2 - 0 Halesowen 1 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 Lowestoft 3 - 2 Hitchin 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Needham Market 0 - 2 Barwell 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Redditch 2 - 0 St Ives 2 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Royston 2 - 2 Stratford 0 - 1 0
18/08 - 21:00 St. Neots 0 - 1 Rushall 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Stourbridge 2 - 1 AFC Rushden 1 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Tamworth 0 - 1 Kings Lynn 0 - 1 0
ENGLAND: Bostik League
18/08 - 21:00 Bognor 3 - 0 Bishop's Stortford 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Brightlingsea 0 - 3 Margate 0 - 3 0/0.5
18/08 - 21:00 Carshalton 1 - 1 Kingstonian 1 - 0 0
18/08 - 21:00 Corinthian-Casuals 1 - 1 Merstham 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Dorking 1 - 2 Lewes 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Enfield Town 2 - 2 Hornchurch 1 - 0 0
18/08 - 21:00 Harlow 0 - 2 Worthing 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Leatherhead 2 - 1 Haringey Borough 2 - 0 0
18/08 - 21:00 Potters Bar 1 - 1 Whitehawk 1 - 1 0
18/08 - 21:00 Tonbridge 1 - 0 Burgess Hill 1 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 Wingate & Finchley 0 - 3 Folkestone 0 - 1 0
ENGLAND: Premier League U18
18/08 - 17:00 ลิเวอร์พูล U18 1 - 3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด U18 0 - 0
18/08 - 17:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U18 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 0 - 2
18/08 - 17:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U18 0 - 3 เวสต์บรอม U18 0 - 1
18/08 - 17:00 สวอนซี U18 1 - 5 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U18 1 - 3
18/08 - 17:00 เวสต์แฮม U18 3 - 2 เซาแธมป์ตัน U18 2 - 1
18/08 - 18:00 แอสตัน วิลล่า U18 2 - 0 ฟูแล่ม U18 1 - 0
18/08 - 18:00 ไบรท์ตัน U18 0 - 2 อาเซนอล U18 0 - 1
18/08 - 18:00 เชลซี U18 1 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ U18 0 - 0
18/08 - 18:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ U18 1 - 2 เอฟเวอร์ตัน U18 1 - 1
18/08 - 18:30 เร้ดดิ้ง U18 1 - 0 นอริช ซิตี้ U18 1 - 0
18/08 - 19:00 มิดเดิลสโบรห์ U18 2 - 0 สโต๊คซิตี้ U18 0 - 0
18/08 - 19:30 Wolverhampton U18 0 - 0 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 0 - 0
ESTONIA: Meistriliiga
18/08 - 20:00 Paide 0 - 3 Kalju 0 - 2 1.5/2
ESTONIA: Esiliiga
18/08 - 19:00 Maardu 2 - 1 Flora U21 2 - 0 0.5/1
EUROPE: Premier League (Crimea)
18/08 - 22:00 SKCHF Sevastopol 3 - 0 Yevpatoriya 1 - 0
FINLAND: Veikkausliiga
18/08 - 21:00 Inter Turku 0 - 1 KuPS 0 - 1
FINLAND: Ykkonen
18/08 - 21:00 JJK Jyvaskyla 1 - 2 AC Oulu 1 - 1 0.5
FINLAND: Kakkonen Group A
18/08 - 21:00 JIPPO 0 - 2 JaPS 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Keski-Uusimaa 8 - 2 Vaajakoski 2 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 MyPa 7 - 3 LPS 4 - 1 1.5/2
FINLAND: Liiga Women
18/08 - 21:00 Aland Utd W 0 - 0 PK-35 Vantaa W 0 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 ONS Oulu W 6 - 1 Ilves W 2 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 Pallokissat Kuopio W 1 - 4 Honka W 0 - 1 2.5
18/08 - 21:00 TiPS W 0 - 3 Jypk W 0 - 1 1/1.5
18/08 - 21:00 TPS W 2 - 3 HJK W 0 - 2 1/1.5
FRANCE: Ligue 2
18/08 - 20:00 Lens 2 - 0 ทรัวส์ 0 - 0 0.5
FRANCE: National
18/08 - 23:00 Marignane 0 - 1 Tours 0 - 1 0
FRANCE: National 2 - Group A
18/08 - 23:00 Athletico M. 0 - 0 Marseille Endoume 0 - 0
18/08 - 23:00 Grasse 2 - 0 Jura Sud 1 - 0
18/08 - 23:00 Lyon II 5 - 2 Monaco II 2 - 0
18/08 - 23:00 Marseille II 0 - 2 Frejus Saint Raphael 0 - 1
18/08 - 23:00 Martigues 1 - 0 Hyeres 1 - 0
18/08 - 23:00 Saint Priest 1 - 0 Monts 1 - 0
18/08 - 23:00 Toulon 1 - 0 Pontarlier 0 - 0
19/08 - 00:00 Nice II 1 - 3 Annecy 1 - 2 0/0.5
FRANCE: National 2 - Group B
18/08 - 23:00 Blois 1 - 1 Moulins-Yzeure 0 - 1 0/0.5
18/08 - 23:00 Bordeaux II 2 - 1 Stade Montois 1 - 0 0
18/08 - 23:00 Le Puy 2 - 0 Colomiers 0 - 0
18/08 - 23:00 Les Herbiers 0 - 0 Romorantin 0 - 0 0
18/08 - 23:00 Saint-Pryve 0 - 0 Nimes II 0 - 0
18/08 - 23:00 Sete 2 - 1 Stade Bordelais 0 - 1
18/08 - 23:00 St Etienne II 1 - 1 Trelissac 1 - 1 0/0.5
18/08 - 23:30 Bergerac 2 - 0 Andrezieux 2 - 0
FRANCE: National 2 - Group C
18/08 - 23:00 Boulogne 0 - 2 Saint-Malo 0 - 0 0
18/08 - 23:00 Chartres 3 - 1 Mantes 1 - 0
18/08 - 23:00 Le Havre II 2 - 2 Stade Briochin 2 - 1
18/08 - 23:00 Nantes II 1 - 1 Granville 0 - 1
18/08 - 23:00 Oissel 3 - 0 Vitre 1 - 0 0
18/08 - 23:00 Poissy 1 - 2 Paris SG II 0 - 2 0
19/08 - 00:00 Lorient II 0 - 2 Vannes 0 - 1
FRANCE: National 2 - Group D
18/08 - 21:00 Lens II 1 - 2 ASM Belfort 0 - 0
18/08 - 21:00 Lusitanos 1 - 1 Schiltigheim 1 - 0
18/08 - 22:00 Haguenau 0 - 1 Creteil 0 - 0
18/08 - 23:00 Feignies-Aulnoye 0 - 1 Sainte-Genevieve 0 - 0
18/08 - 23:00 Fleury-Merogis 1 - 0 Bobigny 0 - 0
18/08 - 23:00 IC Croix 1 - 2 Sedan 1 - 1
18/08 - 23:00 Lille II 1 - 0 Epinal 0 - 0 0
18/08 - 23:00 Reims II 2 - 0 Arras 0 - 0
FYR OF MACEDONIA: First League
19/08 - 01:00 Rabotnicki 2 - 1 Sileks 2 - 0 0/0.5
FYR OF MACEDONIA: Division 1
18/08 - 22:00 Detonit Junior 0 - 1 Borec 0 - 0
18/08 - 22:00 FK Korab 0 - 2 KF Gostivar 0 - 0
18/08 - 22:00 FK Skopje 0 - 0 Pelister 0 - 0
18/08 - 22:00 Gench Kalemler 1 - 1 Teteks 0 - 0
18/08 - 22:00 Goblen 1 - 1 Struga Trim & Lum 0 - 0
18/08 - 22:00 Kit Go Pehcevo 1 - 0 Plackovica 0 - 0
18/08 - 22:00 Negotino 1 - 4 Bregalnica Stip 0 - 0
18/08 - 22:00 Sasa 2 - 3 Partizan Obrshani 0 - 0
18/08 - 22:00 Tikves 0 - 0 Kozuv Gevgelija 0 - 0
GEORGIA: Erovnuli Liga
18/08 - 20:30 Chikhura 0 - 0 Rustavi 0 - 0 1
18/08 - 23:00 Dinamo Tbilisi 0 - 0 Samtredia 0 - 0 2
GERMANY: Regionalliga North
18/08 - 18:00 Wolfsburg II 4 - 1 Norderstedt 1 - 0 0.5/1
18/08 - 19:00 Lubeck 2 - 0 Lupo-Martini Wolfsburg 1 - 0 1/1.5
18/08 - 23:30 Holstein Kiel II 3 - 2 Hamburger SV II 1 - 1 1
GERMANY: Regionalliga West
18/08 - 19:00 Lippstadt 1 - 1 Kaan-Marienborn 1 - 0 0
18/08 - 19:00 TV Herkenrath 3 - 3 Bonner 1 - 3 0/0.5
18/08 - 19:00 Verl 1 - 1 Wuppertaler 1 - 0 0
GERMANY: Regionalliga Sudwest
18/08 - 19:00 Balingen 2 - 1 FSV Frankfurt 1 - 1 0
18/08 - 19:00 Kickers Offenbach 5 - 2 Hoffenheim II 2 - 2 0
18/08 - 19:00 Mannheim 3 - 1 Freiburg II 0 - 0 0.5/1
18/08 - 19:00 Stuttgart II 0 - 2 Stadtallendorf 0 - 0 0.5
GERMANY: Regionalliga Bayern
18/08 - 19:00 Furth II 0 - 2 Augsburg II 0 - 1 0
18/08 - 19:00 Ingolstadt II 0 - 1 Schalding 0 - 0 0.5
18/08 - 19:00 Nurnberg II 1 - 2 Memmingen 1 - 2 0/0.5
18/08 - 22:00 Pipinsried 1 - 1 Illertissen 1 - 1 0/0.5
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein
18/08 - 19:00 Flensburg 3 - 2 TSV Lagerdorf 1 - 1
18/08 - 19:00 Heider SV 4 - 0 Schilksee 2 - 0
18/08 - 19:00 Neumunster 0 - 4 Eutin 0 - 2 0.5/1
18/08 - 20:00 Bordesholm 0 - 2 Lubeck II 0 - 1 0
18/08 - 21:00 NTSV Strand 08 6 - 0 VfR Neumunster 2 - 0
18/08 - 21:00 TSV Kropp 1 - 2 Frisia Risum-Lindholm 0 - 1
GERMANY: Oberliga Bremen
18/08 - 18:00 Werder Bremen III 2 - 4 Geestemunde 2 - 2 0.5/1
18/08 - 19:00 Brinkumer 6 - 1 Habenhauser 3 - 0
GERMANY: Oberliga Niedersachsen
18/08 - 21:00 Cloppenburg 4 - 1 Wolfenbuttel 4 - 1
18/08 - 21:00 Delmenhorst 3 - 1 Hildesheim 1 - 1
18/08 - 21:00 Gifhorn 2 - 2 Hannoverscher SC 1 - 1
18/08 - 21:00 Wunstorf 0 - 6 Eintracht Northeim 0 - 2 0.5/1
GERMANY: Oberliga Hessen
18/08 - 20:00 Alzenau 6 - 0 Viktoria Griesheim 0 - 0
18/08 - 20:00 Baunatal 2 - 2 Hadamar 0 - 0 0.5/1
18/08 - 20:00 Giessen 3 - 1 Lehnerz 1 - 1
18/08 - 20:00 Hunfelder 0 - 0 Kassel 0 - 0
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
18/08 - 20:00 Eintracht Trier 5 - 0 Pfeddersheim 4 - 0 1
18/08 - 20:30 Hassia Bingen 0 - 3 Karbach 0 - 2 0
18/08 - 20:30 Idar-Oberstein 7 - 0 Diefflen 4 - 0
18/08 - 20:30 Mechtersheim 1 - 0 Jagersburg 0 - 0 0
18/08 - 20:30 Rochling 1 - 0 Engers 1 - 0 0
GERMANY: Oberliga Bayern Nord
18/08 - 20:00 Bayern Hof 3 - 0 Neumarkt 3 - 0 0
18/08 - 20:00 Wurzburger FV 2 - 0 Wurzburger Kickers II 1 - 0 0
18/08 - 21:00 ATSV 3 - 1 Abtswind 2 - 0 0
18/08 - 21:00 Aubstadt 2 - 0 Ammerthal 1 - 0 0
18/08 - 21:00 Gebenbach 2 - 0 Erlangen 1 - 0 0
18/08 - 21:00 Sand 1 - 3 Grossbardorf 0 - 1 0
GERMANY: Oberliga Bayern Süd
18/08 - 19:00 Ismaning 0 - 2 Dachau 0 - 0 1
18/08 - 19:00 Pullach 1 - 0 Vilzing 1 - 0 1.5
18/08 - 20:00 Schwaben Augsburg 2 - 1 Sonthofen 0 - 0 1
18/08 - 21:00 Kottern-St. Mang 2 - 1 Munich 1860 II 1 - 0 0
18/08 - 22:00 Unterfohring 0 - 0 Nordlingen 0 - 0 0/0.5
GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg
18/08 - 19:00 1. Goppinger Sportverein 1895 3 - 3 Neckarsulmer 1 - 2 0
18/08 - 19:00 Ravensburg 3 - 0 Ger. Friedrichstal 2 - 0 0
18/08 - 20:00 FC 08 Villingen 0 - 3 Freiberg 0 - 2
18/08 - 20:30 Bahlinger 1 - 1 FC Normannia Gmund 0 - 0 0
18/08 - 20:30 Bissingen 1 - 1 TSV Ilshofen 0 - 1 0
18/08 - 20:30 Spielberg 1 - 3 Backnang 0 - 2 0
GERMANY: DFB Pokal
18/08 - 20:30 Dassendorf 0 - 1 Duisburg 0 - 1 2.5
18/08 - 20:30 Drochtersen/Assel 0 - 1 บาเยิร์น มิวนิค 0 - 0 5/5.5
18/08 - 20:30 Elversberg 0 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 0 - 0 1.5/2
18/08 - 20:30 Kaiserslautern 1 - 6 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 1 - 3 1.5
18/08 - 20:30 Linx 1 - 2 Nurnberg 1 - 1 4/4.5
18/08 - 20:30 Pforzheim 0 - 1 เลเวอร์คูเซ่น 0 - 1 4.5/5
18/08 - 20:30 Rodinghausen 3 - 2 SG Dynamo Dresden 2 - 2 1.5
18/08 - 20:30 Ulm 2 - 1 แฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 0 1.5/2
18/08 - 20:30 Worms 1 - 6 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 5 2/2.5
18/08 - 23:30 Aue 1 - 3 ไมนซ์ 0 - 1 0/0.5
18/08 - 23:30 Erndtebruck 3 - 5 ฮัมบูร์ก 1 - 2 2.5
18/08 - 23:30 Oberhausen 0 - 6 Sandhausen 0 - 2 0.5
19/08 - 01:45 Hansa Rostock 2 - 0 สตุ๊ตการ์ต 1 - 0 1
GERMANY: Junioren Bundesliga North
18/08 - 18:00 ฮันโนเวอร์ 96 U19 3 - 1 Niendorfer TSV U19 2 - 0 1/1.5
GERMANY: Junioren Bundesliga South
18/08 - 16:00 FSV Frankfurt U19 0 - 1 บาเยิร์น มิวนิค U19 0 - 0 2.5/3
GIBRALTAR: Premier Division
18/08 - 23:15 Lions Gibraltar 0 - 3 Lynx 0 - 1
19/08 - 01:30 โบค่า จูเนียร์ 0 - 3 Mons Calpe 0 - 1
GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura
19/08 - 02:00 Iztapa 1 - 1 Siquinala 1 - 0 0/0.5
19/08 - 07:00 Comunicaciones 4 - 0 Malacateco 2 - 0 0.5/1
HONDURAS: Liga Nacional - Apertura
19/08 - 07:00 UPNFM 1 - 1 Vida 1 - 1 0
19/08 - 08:00 Real de Minas 1 - 2 Juticalpa 1 - 0 0/0.5
19/08 - 08:00 Real Espana 1 - 1 Marathon 0 - 1 0
19/08 - 08:15 CD Honduras 1 - 2 Platense 0 - 0 0/0.5
HUNGARY: OTP Bank Liga
18/08 - 22:00 Ferencvaros 1 - 1 Paks 1 - 1 1/1.5
19/08 - 00:30 DVTK 1 - 0 Haladas 1 - 0 0/0.5
19/08 - 00:30 Honved 0 - 3 MOL Vidi 0 - 2 0/0.5
19/08 - 00:30 Puskas Academy 1 - 1 Kisvarda 0 - 0 0.5/1
19/08 - 00:30 Ujpest 1 - 1 Mezokovesd-Zsory 0 - 1 0.5
HUNGARY: NB I Women
18/08 - 18:00 Astra Hungary W 3 - 1 Gyor W 0 - 0 0
18/08 - 20:30 Haladas W 1 - 3 Ferencvaros W 1 - 1
18/08 - 21:30 DVTK W 8 - 0 Szent Mihaly W 5 - 0
ICELAND: Pepsideild
18/08 - 23:00 Vestmannaeyjar 1 - 0 Keflavik 1 - 0 1
ICELAND: Inkasso-deildin
18/08 - 21:00 IR Reykjavik 0 - 2 Akranes 0 - 1 1.5/2
18/08 - 21:00 Selfoss 5 - 0 Haukar 1 - 0 0/0.5
18/08 - 23:00 Kopavogur 4 - 1 Thor Akureyri 3 - 0 0/0.5
18/08 - 23:00 Magni 0 - 1 Leiknir 0 - 1 0/0.5
ICELAND: Division 2
18/08 - 21:00 Fjardabyggd 0 - 3 Afturelding 0 - 3
18/08 - 21:00 Grotta 5 - 0 Hottur 0 - 0 1.5
18/08 - 21:00 Throttur Vogar 0 - 0 Leiknir F. 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Vestri 3 - 1 Vidir 3 - 1
INDIA: Calcutta Premier Division A
18/08 - 18:00 East Bengal 3 - 0 Aryan 1 - 0 1/1.5
IRAN: Division 1
18/08 - 19:40 Gol Gohar 2 - 1 Mes Kerman 2 - 0 0
18/08 - 20:30 Shahrdari Tabriz - Naft Tehran
18/08 - 21:30 Fajr Sepasi 0 - 0 Aluminium Arak 0 - 0 0/0.5
IRELAND: Division 1
19/08 - 01:45 Cobh Ramblers 2 - 2 UC Dublin 1 - 1 1
ISRAEL: Toto Cup - Placement Play Offs
18/08 - 22:45 H. Raanana 1 - 0 Shmona 0 - 0 0/0.5
18/08 - 22:45 Moadon Sport Ashdod 1 - 2 Hapoel Hadera 1 - 2 0/0.5
18/08 - 22:45 Yehuda 0 - 1 Sakhnin 0 - 0 0
19/08 - 01:00 Beitar Jerusalem 1 - 3 Maccabi Petah Tikva 0 - 1 0
JAPAN: J-League
19/08 - 11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 3 - 2 เอฟซี โตเกียว 0 - 2 0.5
JAPAN: J-League Division 2
18/08 - 16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 0.5/1
18/08 - 16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 0
18/08 - 16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 0 0/0.5
18/08 - 16:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 0 0.5/1
18/08 - 17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 1 0/0.5
18/08 - 17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 0 0/0.5
18/08 - 17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 2 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 0
18/08 - 17:00 Tochigi 1 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 0 0/0.5
18/08 - 17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 5 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 0 0/0.5
18/08 - 17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 0/0.5
KAZAKHSTAN: Premier League
18/08 - 20:00 FK Akzhayik 0 - 0 Aktobe 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Atyrau 2 - 1 Tobol 0 - 0 0
KENYA: Premier League
18/08 - 15:00 Mathare Utd. 0 - 4 Nakumatt 0 - 1 0/0.5
18/08 - 19:00 Leopards 2 - 0 Thika Utd. 0 - 0 0/0.5
18/08 - 19:00 Nzoia Sugar 2 - 2 Sofapaka 2 - 1 0
KOSOVO: Superliga
18/08 - 21:45 KF Feronikeli 1 - 1 Trepca 89 1 - 0
KUWAIT: Super Cup
19/08 - 00:15 Al Kuwait 1 - 2 Al Qadisiya 0 - 0 0
LATVIA: SynotTip Virslīga
18/08 - 22:00 Jelgava 0 - 3 Riga FC 0 - 1 1/1.5
19/08 - 00:00 FK Liepaja 0 - 1 Metta/LU 0 - 1 1.5
LATVIA: 1. Liga
18/08 - 18:00 Auda 0 - 6 BFC Daugavpils 0 - 0 2.5
18/08 - 19:00 Grobina 4 - 5 FK Smiltene 0 - 0 0
18/08 - 20:00 Alberts JDFS 1 - 1 Balvu 0 - 0
18/08 - 21:00 Bebri 0 - 3 Rezekne 0 - 0
18/08 - 21:00 Tukums 2000 0 - 1 Super Nova 0 - 0 0/0.5
LITHUANIA: A Lyga
18/08 - 17:00 Jonava 3 - 1 Palanga 0 - 0 0/0.5
18/08 - 17:00 Stumbras 0 - 0 Suduva 0 - 0
LITHUANIA: I Lyga
18/08 - 17:00 Kupiskis 0 - 2 NFA Kaunas 0 - 2 0
18/08 - 20:00 FC Pakruojis 0 - 3 Dziugas Telsiai 0 - 2
18/08 - 20:00 Utenis 2 - 3 Banga 1 - 2
18/08 - 21:00 Nevezis Kedainiai 9 - 0 Koralas Klaipeda 4 - 0
MALAWI: Super League
18/08 - 19:30 Dwangwa United 2 - 1 TN Stars 0 - 0
18/08 - 19:30 Karonga United 3 - 0 Nchalo 0 - 0
18/08 - 19:30 Mighty Wanderers 1 - 0 Azam Tigers 1 - 0 0/0.5
18/08 - 19:30 Mzuni 0 - 1 Big Bullets 0 - 0
MALAYSIA: Malaysia Cup
18/08 - 19:15 Sabah 2 - 1 Selangor 0 - 0 0/0.5
18/08 - 20:00 Kedah 3 - 2 MISC-MIFA 1 - 1 0.5/1
18/08 - 20:00 PKNP 0 - 1 Pahang 0 - 0 0.5/1
18/08 - 20:00 Terengganu 2 - 2 Felcra 1 - 0 0.5/1
MALTA: Premier League
18/08 - 23:30 Hamrun 2 - 0 Floriana 0 - 0 1
18/08 - 23:30 Mosta 1 - 3 St. Andrews 1 - 1 0/0.5
19/08 - 01:30 Sliema 3 - 0 Valletta 1 - 0 1
19/08 - 01:45 Tarxien 1 - 4 Gzira 0 - 2 1.5
MEXICO: Primera Division - Apertura
19/08 - 05:00 Cruz Azul 3 - 0 Club Leon 2 - 0 0.5
19/08 - 07:00 Pachuca 3 - 0 Lobos BUAP 0 - 0 0.5
19/08 - 09:00 Necaxa 2 - 2 Puebla 0 - 1 0/0.5
19/08 - 09:00 Queretaro 1 - 1 Club America 0 - 1 0.5/1
19/08 - 09:06 Monterrey 1 - 0 U.N.A.M.- Pumas 1 - 0 0.5/1
MEXICO: Liga de Ascenso - Apertura
19/08 - 05:00 Zacatepec 4 - 2 Cafetaleros de Tapachula 2 - 0 0.5/1
19/08 - 07:00 Celaya 0 - 4 Atl. San Luis 0 - 1 0/0.5
19/08 - 09:00 Juarez 0 - 0 Tampico Madero 0 - 0 0/0.5
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga
18/08 - 22:00 Iskra 0 - 0 Grbalj 0 - 0 0
18/08 - 22:00 OFK Titograd 2 - 1 Zeta 1 - 1 0/0.5
18/08 - 22:00 Rudar 1 - 2 Sutjeska 1 - 1 0
19/08 - 00:30 OFK Petrovac 1 - 0 Mornar Bar 0 - 0 1.5
NETHERLANDS: KNVB Beker
18/08 - 19:30 ASWH 5 - 0 Arnheim 1 - 0
18/08 - 19:30 DFS 2 - 1 Barendrecht 0 - 0
18/08 - 19:30 DZC'68 0 - 2 Scheveningen 0 - 0
18/08 - 19:30 FC 's-Gravenzande 3 - 2 HV & CV Quick 1 - 0
18/08 - 19:30 Rijnsburgse Boys 3 - 1 อาแย็กซ์ (Am) 1 - 1
18/08 - 19:30 VV DOVO 3 - 0 Quick Boys 1 - 0
18/08 - 20:00 Eemdijk 3 - 0 Vlissingen 1 - 0
18/08 - 21:00 Spakenburg 4 - 1 Wittenhorst 2 - 0
18/08 - 22:00 EVV 7 - 0 Brielle 1 - 0
18/08 - 22:00 GOES 0 - 4 Staphorst 0 - 2
18/08 - 22:00 Harkemase Boys 2 - 1 De Dijk 1 - 0
18/08 - 22:00 Hoek 3 - 0 ADO 20 Heemskerk 1 - 0
18/08 - 22:00 KVV Quick 20 2 - 6 DVS '33 Ermelo 0 - 2
18/08 - 22:00 OSS '20 2 - 4 Noordwijk 2 - 2
18/08 - 22:00 Sportlust 1 - 4 HBS 1 - 1
18/08 - 22:00 Stedoco 1 - 0 Cluzona 0 - 0
18/08 - 22:00 Urk 3 - 2 RKVV SDO Bussum 1 - 0
18/08 - 22:00 VV Alverna 0 - 2 ODIN '59 0 - 1
18/08 - 22:00 Zaanlandia 1 - 2 Achilles 29 0 - 0
18/08 - 23:00 JVC '31 Cuijk 2 - 3 HFC 1 - 1
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership
18/08 - 21:00 Ards 1 - 2 Ballymena 1 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 Crusaders 0 - 2 Linfield 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Dungannon 1 - 1 Cliftonville 0 - 0 1
18/08 - 21:00 Glentoran 2 - 2 Coleraine 0 - 1 1
18/08 - 21:00 Institute 2 - 0 Warrenpoint 1 - 0 0
NORTHERN IRELAND: Irish Cup
18/08 - 19:30 Ardstraw 7 - 0 Dromore Amateurs 0 - 0
18/08 - 19:30 Ballymacash 1 - 3 Kilmore Rec 0 - 0
18/08 - 19:30 Ballynahinch United 3 - 2 Groomsport 0 - 0
18/08 - 19:30 Banbridge Rangers 2 - 0 Sirocco 0 - 0
18/08 - 19:30 Bangor Amateurs 3 - 2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0 - 0
18/08 - 19:30 Broomhedge 1 - 12 Ballynahinch Olympic 0 - 0
18/08 - 19:30 Comber Rec 1 - 0 Immaculata 0 - 0
18/08 - 19:30 Cookstown Youth 1 - 6 Islandmagee 0 - 0
18/08 - 19:30 Crumlin United 2 - 1 Bangor Swifts 0 - 0
18/08 - 19:30 Desertmartin 3 - 2 Ballynure Old Boys 0 - 0
18/08 - 19:30 Dungiven 5 - 2 Iveagh Utd 0 - 0
18/08 - 19:30 Dunloy - Hanover
18/08 - 19:30 Dunmurry Y.M. - Rathfriland
18/08 - 19:30 Fivemiletown - Bloomfield
18/08 - 19:30 Foundry 4 - 3 Aquinas 0 - 0
18/08 - 19:30 Glebe 1 - 2 Bangor FC 0 - 0
18/08 - 19:30 Grove 5 - 2 Chimney 0 - 0
18/08 - 19:30 Holywood 1 - 2 Newbuildings 0 - 0
18/08 - 19:30 Killyleagh Youth - Markethill
18/08 - 19:30 Lisburn Rangers 2 - 1 Dromara 0 - 0
18/08 - 19:30 Lower Maze 2 - 3 Trojans 0 - 0
18/08 - 19:30 Malachians - Maiden City
18/08 - 19:30 Mossley AFC 3 - 4 Dunmurry Rec 0 - 0
18/08 - 19:30 Newtowne FC 6 - 3 18th Newtownabbey Old Boys 0 - 0
18/08 - 19:30 Orangefield - Brantwood
18/08 - 19:30 Oxford Stars - Wakehurst
18/08 - 19:30 Oxford Sunnyside FC - Bryansburn
18/08 - 19:30 Rosario Youth 1 - 2 Ballymoney 0 - 0
18/08 - 19:30 Saintfield 1 - 3 Laurelvale 0 - 0
18/08 - 19:30 Seapatrick 1 - 6 Coagh Utd 0 - 0
18/08 - 19:30 Silverwood 1 - 8 Shorts 0 - 0
18/08 - 19:30 St. James' Swifts 2 - 1 Sofia Farmer 0 - 0
18/08 - 19:30 St Luke's - Larne Technical Old Boys
18/08 - 19:30 Strabane Athletic - Derriaghy
18/08 - 19:30 Suffolk - Colin Valley
18/08 - 19:30 Tullycarnet - Tullyvallen
18/08 - 19:30 Woodvale 2 - 3 St. Patricks Young 0 - 0
NORTHERN IRELAND: NIFL Championship
18/08 - 21:00 Ballyclare 2 - 1 Loughgall 0 - 1
18/08 - 21:00 C. Rangers 0 - 5 Dundela 0 - 2 0/0.5
18/08 - 21:00 Dergview 2 - 1 H&W Welders 2 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Larne 1 - 0 Ballinamallard 0 - 0
18/08 - 21:00 Limavady 1 - 2 Knockbreda 1 - 1
18/08 - 21:00 Portadown 2 - 0 PSNI 1 - 0 0.5/1
NORWAY: Division 2 - Group 1
18/08 - 21:00 Asker 4 - 0 Honefoss 2 - 0 1
18/08 - 21:00 Grorud 1 - 0 Fram 0 - 0 2
18/08 - 21:00 Nybergsund 0 - 5 Elverum 0 - 3 0.5/1
18/08 - 23:00 Fredrikstad 3 - 0 Baerum Sportsklubb 3 - 0 1
NORWAY: Division 2 - Group 2
18/08 - 18:00 Kjelsas 2 - 2 Bryne 0 - 1 0
18/08 - 19:00 Vidar 2 - 6 Egersunds 0 - 2 0.5
18/08 - 20:00 Arendal 2 - 0 V. Haugesund 1 - 0 1
18/08 - 22:00 Hodd 2 - 1 K. Oslo 0 - 1 0.5
NORWAY: Division 3 - Group 1
18/08 - 18:00 Oppsal 4 - 0 Spjelkavik 0 - 0 2
18/08 - 19:00 Ullern 3 - 1 Ready 2 - 0 1
NORWAY: Division 3 - Group 2
18/08 - 18:00 Krakeroy 3 - 0 Selbak 2 - 0 1.5/2
18/08 - 20:00 Skedsmo 2 - 0 Skjetten 1 - 0
18/08 - 21:00 Gjellerasen 2 - 1 Vestfossen 0 - 1
18/08 - 21:00 Halden 3 - 0 Lorenskog 3 - 0
18/08 - 23:15 Ostsiden 0 - 0 Bjornevatn 0 - 0 0
NORWAY: Division 3 - Group 3
18/08 - 18:00 Madla IL 1 - 0 Halsen 0 - 0 0
18/08 - 19:00 Staal Jorpeland 1 - 2 Sola 0 - 1
18/08 - 21:00 Assiden 0 - 2 Orn 0 - 1
NORWAY: Division 3 - Group 4
18/08 - 21:00 Forde 2 - 2 Oystese 1 - 1
18/08 - 21:00 Sogndal 2 2 - 1 Lysekloster 2 - 0
18/08 - 21:00 Stord 2 - 5 Fyllingsdalen 0 - 2
18/08 - 21:00 Vardeneset 3 - 2 Tertnes 1 - 0 0.5/1
NORWAY: Division 3 - Group 5
18/08 - 19:00 Brumunddal 2 - 2 Kolstad 0 - 2
18/08 - 21:00 Byasen 5 - 2 Orkla 2 - 1
18/08 - 21:00 Gjovik-Lyn 1 - 0 Melhus 0 - 0
18/08 - 21:00 Loten 2 - 2 Tillerbyen 0 - 1
18/08 - 21:00 Rosenborg 2 5 - 0 Ottestad 2 - 0
18/08 - 21:00 Steinkjer 2 - 2 Verdal 1 - 1
NORWAY: Division 3 - Group 6
18/08 - 18:00 Floya 4 - 1 Korsvoll 2 - 1 0
18/08 - 19:00 Harstad 3 - 2 Senja 1 - 0
18/08 - 22:00 Skarp 7 - 1 Stalkam 2 - 1
NORWAY: Junior U19
18/08 - 18:00 Mjondalen U19 - Viking U19 1
NORWAY: Toppserien Women
18/08 - 20:00 Kolbotn W 3 - 3 Trondheims-Orn W 1 - 2 1
18/08 - 20:00 Lyn W 0 - 1 Klepp W 0 - 0 1/1.5
18/08 - 20:00 Sandviken W 5 - 3 Roa W 2 - 3 0/0.5
18/08 - 20:00 Stabaek W 0 - 1 Valerenga W 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 LSK Kvinner W 2 - 0 Arna-Bjornar W 2 - 0 0
OMAN: Professional League
18/08 - 20:50 Sur Club 1 - 1 Al Nahda 0 - 1 0
18/08 - 20:55 Al-Rustaq 0 - 3 Al Nasr 0 - 1 0.5/1
18/08 - 23:05 Majees SC 1 - 1 Sohar 0 - 0 0/0.5
PANAMA: LPF - Apertura
19/08 - 06:00 Independiente 0 - 0 Alianza 0 - 0 0
19/08 - 06:00 Plaza Amador 1 - 1 Costa del Este 0 - 1 0/0.5
PARAGUAY: Primera Division - Clausura
19/08 - 03:00 Independiente 1 - 4 3 de Febrero 0 - 1 0/0.5
19/08 - 06:00 Guarani 2 - 1 Sol de America 1 - 1 0/0.5
PERU: Primera Division - Apertura
19/08 - 01:00 Binacional 1 - 1 Sporting Cristal 0 - 0 0.5/1
19/08 - 03:30 Ayacucho 1 - 2 Dep. Municipal 0 - 2 0.5
19/08 - 08:00 Sport Huancayo 1 - 1 Alianza Lima 0 - 0 0.5
PERU: Segunda Division
18/08 - 23:00 Deportivo Coopsol 5 - 0 Alfredo Salinas 0 - 0 0/0.5
19/08 - 03:00 Cienciano 2 - 1 Huaral 0 - 0 1
PHILIPPINES: PFL
18/08 - 15:00 Davao Aguilas 2 - 0 Global 0 - 0 2.5
POLAND: Ekstraklasa
18/08 - 23:00 Plock 1 - 3 Arka Gdynia 0 - 0 0.5
19/08 - 01:30 Gornik Z. 0 - 2 Lechia Gdansk 0 - 2 0
POLAND: Division 1
18/08 - 22:00 Garbarnia 3 - 2 LKS Lodz 1 - 2 0.5
18/08 - 22:45 Chrobry Glogow 0 - 1 Rakow 0 - 1 0.5
19/08 - 01:00 GKS Katowice 2 - 0 Suwalki 1 - 0 0.5
POLAND: Division 2
18/08 - 17:00 R. Rzeszow 2 - 2 Leczna 0 - 1 0.5/1
18/08 - 21:00 Blekitni Stargard 1 - 0 S. Wola 0 - 0 0
18/08 - 22:00 Elana Torun 3 - 0 ROW Rybnik 2 - 0 0
18/08 - 22:00 Pogon Siedlce 0 - 3 Pruszkow 0 - 2 0
18/08 - 22:00 Siarka Tarnobrzeg 1 - 0 Rozwoj Katowice 1 - 0 0.5
18/08 - 23:00 Radomiak Radom 5 - 0 Elblag 3 - 0 0.5/1
19/08 - 00:10 Widzew Lodz 3 - 1 Gryf Wejherowo 1 - 1 0.5
POLAND: III Liga - Group I
18/08 - 22:00 Biala Piska 3 - 3 Huragan Morag 0 - 0
18/08 - 22:00 LKS Lomza 3 - 0 Swit 0 - 0
18/08 - 22:00 Sokol Aleksandrow Lodz 0 - 1 Legionowo 0 - 0
18/08 - 23:00 Ostroda 0 - 0 Elk 0 - 0
POLAND: III Liga - Group II
18/08 - 22:00 Kleczew 1 - 0 KKS Kalisz 0 - 0
18/08 - 22:00 Koszalin 2 - 2 Gwardia Koszalin 0 - 0
18/08 - 22:00 Mieszko 3 - 0 Sroda 0 - 0
18/08 - 22:00 Stezyca 4 - 1 Chemik Bydgoszcz 0 - 0
18/08 - 23:00 Wda Swiecie 1 - 2 Wierzyca 0 - 0
POLAND: III Liga - Group III
18/08 - 17:00 Warta Gorzow 3 - 2 Bielsko-Biala 0 - 0 0
18/08 - 22:00 Foto-Higiena Gac 2 - 3 Gornik Z. 2 0 - 0
18/08 - 22:00 Lechia Dzierzoniow 1 - 2 Legnica 2 0 - 0
18/08 - 22:00 LZS Agroplon Gluszyna 3 - 0 Stilon Gorzow 0 - 0
18/08 - 22:00 Piast Zmigrod 0 - 0 Pniowek 0 - 0 0
18/08 - 22:00 Radzionkow 2 - 1 Kluczbork 0 - 0 0
18/08 - 22:00 Ruch Zdzieszowice 0 - 2 Zaglebie 2 0 - 0 0
18/08 - 22:00 Sleza Wroclaw 3 - 1 Brzeg 0 - 0 0
18/08 - 23:00 KS Polkowice 5 - 3 Gwarek Tarnowskie Gory 0 - 0 0
POLAND: III Liga - Group IV
18/08 - 22:00 NKP Podhale Nowy Targ 2 - 1 Wolka Pelkinska 0 - 0
19/08 - 00:00 Lublin 1 - 1 Sola Oswiecim 0 - 0 1.5/2
POLAND: Central Youth League
18/08 - 16:00 Korona Kielce U19 2 - 1 Arka Gdynia U19 1 - 1
18/08 - 17:00 Lech Poznan U19 2 - 1 Lublin U19 0 - 0
18/08 - 17:00 Pogon Szczecin U19 2 - 0 Legia U19 1 - 0
18/08 - 17:00 Wisla U19 1 - 0 Torun U19 0 - 0
18/08 - 19:00 GKS Belchatow U19 3 - 2 Ruch Chorzow U19 0 - 0
POLAND: Ekstraliga Women
18/08 - 16:00 Biala Podlaska W 3 - 3 UJ Krakow W 0 - 0
18/08 - 16:00 Czarni Sosnowiec W 3 - 1 Mitech Zywiec W 1 - 0 2.5/3
18/08 - 16:00 Mks Olimpia Szczecin W 0 - 7 Leczna W 0 - 0
18/08 - 16:00 UKS SMS Lodz W 4 - 0 AZS Wroclaw W 3 - 0 1.5
18/08 - 18:00 GKS Katowice W 1 - 2 AZS PWSZ Walbrzych W 0 - 0
18/08 - 21:00 Polonia W 0 - 11 Medyk Konin W 0 - 0
PORTUGAL: Primeira Liga
18/08 - 22:30 Chaves 2 - 0 Portimonense 2 - 0 0
19/08 - 01:00 Boavista 0 - 2 เบนฟิก้า 0 - 1 1
19/08 - 03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 1 Setubal 1 - 1 1/1.5
PORTUGAL: Liga Revelacao U23
18/08 - 17:00 Belenenses U23 2 - 1 CD Cova da Piedade U23 0 - 0
18/08 - 17:00 บราก้า U23 1 - 3 เบนฟิก้า U23 0 - 0 0.5/1
18/08 - 17:00 Estoril U23 3 - 1 Portimonense U23 0 - 0
18/08 - 17:00 Feirense U23 0 - 1 Rio Ave U23 0 - 0 0/0.5
18/08 - 17:00 Maritimo U23 3 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์ U23 0 - 0 0
18/08 - 17:00 Setubal U23 4 - 5 สปอร์ติ้ง ลิสบอน U23 0 - 0 0.5/1
PORTUGAL: Segunda Liga
18/08 - 17:15 Academica 0 - 1 Ferreira 0 - 1 0
18/08 - 23:00 CD Cova da Piedade 2 - 4 Covilha 1 - 3 0/0.5
18/08 - 23:00 FC Porto B 1 - 3 SC Farense 1 - 3 0/0.5
18/08 - 23:00 Mafra 2 - 0 Guimaraes B 1 - 0 0/0.5
19/08 - 00:00 Braga B 0 - 1 Estoril 0 - 0 0.5
PORTUGAL: Campeonato de Portugal
18/08 - 23:00 Meda 2 - 5 Gondomar 0 - 0
QATAR: Premier League
18/08 - 21:25 Al Khor 1 - 1 Al-Shahaniya 1 - 0 0
18/08 - 23:35 Al-Kharitiyath 0 - 1 Al Arabi 0 - 1 0/0.5
RÉUNION: Regionale 1
18/08 - 23:00 เอ็กเซลซิเออร์ 0 - 0 Capricorne 0 - 0
ROMANIA: Liga 1
18/08 - 22:00 Astra 1 - 1 Calarasi 1 - 1 0/0.5
19/08 - 01:00 FC Viitorul 2 - 0 Gaz Metan Medias 1 - 0 0.5/1
ROMANIA: Liga 2
18/08 - 15:00 Braila 0 - 0 UTA Arad 0 - 0 1/1.5
18/08 - 15:00 Daco-Getica Bucuresti 1 - 3 Sportul Snagov 1 - 2 0/0.5
18/08 - 15:00 F. Constanta 1 - 4 Academica Clinceni 0 - 2 1
18/08 - 17:00 Aerostar 0 - 2 Chindia Targoviste 0 - 0 0.5/1
18/08 - 19:30 Ripensia Timisoara 2 - 3 Poli Timisoara 1 - 0 0
RUSSIA: Premier League
18/08 - 20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 0 Arsenal Tula 1 - 0 0.5/1
18/08 - 23:00 Krasnodar 0 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 0 - 0 0/0.5
19/08 - 01:30 Akhmat Grozny 1 - 1 Rubin Kazan 0 - 0 0
RUSSIA: FNL
18/08 - 12:00 Luch 0 - 1 Krasnodar 2 0 - 0 0
18/08 - 19:00 Tomsk 3 - 0 Armavir 1 - 0 0.5/1
18/08 - 19:00 Tyumen 0 - 0 Sibir 0 - 0 0.5
18/08 - 20:00 Shinnik Yaroslavl 1 - 0 Zenit Petersburg 2 1 - 0 1
18/08 - 22:00 Chertanovo M. 2 - 2 SKA Khabarovsk 0 - 2 0/0.5
18/08 - 22:00 FC Tambov 2 - 2 M. Saransk 1 - 2 1
18/08 - 22:00 F. Voronezh 2 - 0 FK Chimki Moskovska oblast 0 - 0 0
18/08 - 22:00 Kursk 0 - 2 Baltika 0 - 2 0/0.5
18/08 - 23:00 Sochi 0 - 1 Nizhny Novgorod 0 - 1 0.5
RUSSIA: PFL - East
18/08 - 15:00 Sakhalin 1 - 1 Dynamo Barnaul 1 - 0 1
18/08 - 15:30 Chita 1 - 3 Zenit Irkutsk 1 - 0 1.5
18/08 - 17:00 Sibir 2 1 - 1 Omsk 0 - 0 0
RUSSIA: PFL - South
18/08 - 21:00 Angust Nazran 1 - 1 Legion Dynamo 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Biolog 2 - 0 Vladikavkaz 1 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 SKA Rostov 0 - 2 Urozhay 0 - 1 1.5
18/08 - 22:00 Chernomorets Novorossijsk 5 - 0 FC Akademia 3 - 0 1.5
18/08 - 23:00 FK Chayka 3 - 1 Mashuk 0 - 0 1.5
18/08 - 23:00 Maykop 3 - 0 Dynamo Stavropol 1 - 0 0.5/1
RUSSIA: PFL - Ural-Povolzhye
18/08 - 17:00 Ural 2 1 - 3 FC Zvezda Perm 1 - 1 0/0.5
18/08 - 19:00 Chelyabinsk 0 - 1 Ufa 2 0 - 1 1.5/2
18/08 - 20:00 Syzran 0 - 0 Kamaz 0 - 0 0.5/1
RUSSIA: Youth League
18/08 - 14:00 Krasnodar U21 1 - 1 สปาร์ตัก มอสโก U21 0 - 1 0/0.5
18/08 - 19:00 FK Rostov U21 3 - 0 Yenisey U21 0 - 0
18/08 - 20:00 Akhmat Grozny U21 3 - 2 Rubin Kazan U21 1 - 2 0/0.5
SAUDI ARABIA: Super Cup
19/08 - 00:30 Al-Hilal 2 - 1 Al-Ittihad FC 1 - 0 0/0.5
SCOTLAND: League One
18/08 - 21:00 Dumbarton 1 - 1 Arbroath 0 - 1 0.5
18/08 - 21:00 Forfar Athletic 0 - 0 Stranraer 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Montrose 2 - 1 Brechin 2 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Raith 2 - 2 East Fife 1 - 1 0.5/1
18/08 - 21:00 Stenhousemuir 1 - 2 Airdrieonians 1 - 1 0/0.5
SCOTLAND: League Two
18/08 - 21:00 Albion Rovers 0 - 1 Elgin City 0 - 0 1
18/08 - 21:00 Annan 3 - 1 Queen's Park 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Cowdenbeath 4 - 0 Berwick 2 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Edinburgh City 3 - 1 Stirling 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Peterhead 1 - 0 Clyde 0 - 0 0
SCOTLAND: Lowland League
18/08 - 21:00 BSC Glasgow 2 - 2 Edusport Academy 0 - 0
18/08 - 21:00 Civil Service Stroll 1 - 0 Dalbeattie Star 0 - 0
18/08 - 21:00 Cumbernauld Colts 3 - 2 East Stirlingshire 0 - 0
SCOTLAND: Highland League
18/08 - 21:00 Brora Rangers 1 - 0 Rothes 0 - 0
18/08 - 21:00 Buckie Thistle 1 - 2 Keith 0 - 0
18/08 - 21:00 Deveronvale 0 - 5 Forres Mechanics 0 - 0
18/08 - 21:00 Formartine Utd 1 - 2 Wick Academy 0 - 0
18/08 - 21:00 Huntly 0 - 4 Cove Rangers 0 - 0
18/08 - 21:00 Inverurie Loco Works 10 - 0 Fort William 0 - 0
18/08 - 21:00 Lossiemouth 0 - 7 Fraserburgh 0 - 0
18/08 - 21:00 Nairn County 3 - 1 Clachnacuddin 0 - 0
18/08 - 21:00 Turriff Utd 4 - 0 Strathspey Thistle 0 - 0
SCOTLAND: Betfred Cup - Play Offs
18/08 - 18:30 Partick Thistle 1 - 3 เซลติก 0 - 1 2
18/08 - 21:00 Aberdeen 4 - 0 St. Mirren 3 - 0 1
18/08 - 21:00 Dundee FC 0 - 3 Ayr 0 - 0 0.5
18/08 - 21:00 Dunfermline 0 - 1 Hearts 0 - 0 0.5/1
18/08 - 21:00 Livingston 0 - 1 Motherwell 0 - 1 0/0.5
18/08 - 21:00 Queen of South 2 - 4 St Johnstone 1 - 1 0.5
SERBIA: Super Liga
19/08 - 00:00 Cukaricki 1 - 0 Proleter 0 - 0 1
19/08 - 01:00 FK Vozdovac 2 - 0 Din. Vranje 0 - 0 1/1.5
19/08 - 01:00 Mladost 2 - 1 Zemun 0 - 1 1
19/08 - 01:00 Vojvodina 2 - 0 Backa 0 - 0 1
SERBIA: Prva Liga
18/08 - 22:30 Backa Topola 1 - 2 Zlatibor Cajetina 0 - 0
18/08 - 22:30 Becej 0 - 1 Sindjelic Beograd 0 - 0
18/08 - 22:30 Teleoptik 0 - 1 Bezanija 0 - 0
18/08 - 22:30 Zarkovo 1 - 0 Javor 0 - 0
19/08 - 01:00 Sloboda 0 - 0 Novi Pazar 0 - 0 1
SINGAPORE: Premier League
18/08 - 16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 4 - 0 Geylang 1 - 0 3
18/08 - 19:15 Brunei DPMM 3 - 1 Hougang 3 - 0 1/1.5
SLOVAKIA: Fortuna liga
18/08 - 21:45 Nitra 0 - 0 Trnava 0 - 0 0
19/08 - 00:00 Michalovce 1 - 1 Senica 1 - 1 0.5
19/08 - 00:00 Podbrezova 3 - 0 Z. Moravce 1 - 0 0/0.5
19/08 - 00:00 Zilina 2 - 1 Sered 0 - 0 1/1.5
SLOVAKIA: 2. liga
18/08 - 21:30 I. Bratislava 2 - 1 Petrzalka 1 - 0 0/0.5
18/08 - 21:30 Komarno 0 - 0 Banska Bystrica 0 - 0 1
18/08 - 21:30 Samorin 3 - 1 Dubnica 0 - 0 0/0.5
19/08 - 00:00 Poprad 7 - 0 SK Odeva Lipany 6 - 0 1/1.5
SLOVAKIA: Divison C West
18/08 - 22:00 FK Nove Zamky 0 - 2 Crystal 0 - 1
18/08 - 22:00 Kalna n. Hronom 2 - 2 Puchov 2 - 1
SLOVAKIA: Divison C East
18/08 - 21:00 FC Kosice 2 - 0 Gelnica 1 - 0
18/08 - 21:00 Stropkov 3 - 0 Presov B 2 - 0
SLOVAKIA: Divison C Central
18/08 - 15:30 Ruzomberok B 4 - 2 Oravske Vesele 2 - 2
18/08 - 21:00 L. Hradok 2 - 0 Rimavska Sobota 1 - 0 0
18/08 - 21:00 MSK Martin 2 - 0 Krasno 0 - 0
18/08 - 21:00 Zarnovica 1 - 2 Novohrad Lucenec 0 - 2
18/08 - 21:00 Zvolen 1 - 0 Namestovo 1 - 0
SLOVENIA: Prva liga
18/08 - 23:00 Celje 1 - 3 Triglav 0 - 0 1/1.5
19/08 - 01:00 Aluminij 3 - 0 Rudar 1 - 0 0
SLOVENIA: 2. SNL
18/08 - 22:00 Bilje 1 - 1 Ankaran 0 - 1 0
18/08 - 22:00 Brezice 1 - 2 Bravo 1 - 1
18/08 - 22:00 Dob 2 - 2 Beltinci 2 - 0
18/08 - 22:00 Nafta 3 - 2 Brda 0 - 1 0
18/08 - 22:00 NK Krka 2 - 1 Jadran Dekani 1 - 0
SOUTH AFRICA: Premier League
18/08 - 20:00 Polokwane 2 - 0 Baroka 1 - 0 0
18/08 - 23:00 Cape Town City 0 - 0 Golden Arrows 0 - 0 0/0.5
19/08 - 01:15 Bidvest Wits 0 - 1 Supersport Utd 0 - 0 0
19/08 - 01:15 Chippa Utd. 2 - 2 Black Leopards 1 - 1 0
SOUTH AFRICA: First Division
18/08 - 20:00 Maccabi 3 - 1 TS Sporting 1 - 0 0
18/08 - 20:00 Real Kings 0 - 1 Witbank 0 - 0 0
18/08 - 20:00 Royal Eagles 0 - 1 Stellenbosch 0 - 1 0
18/08 - 20:00 Uthongathi 0 - 0 Tshakhuma 0 - 0 0
SOUTH KOREA: K League 1
18/08 - 17:00 Daegu 0 - 2 วุลซาน ฮุนได 0 - 0 0.5
18/08 - 17:00 Pohang 0 - 3 Gyeongnam 0 - 1 0
18/08 - 17:30 Sangju Sangmu 1 - 1 Jeju Utd 0 - 1 0/0.5
SOUTH KOREA: K League 2
18/08 - 17:00 Ansan Greeners 0 - 1 Asan Mugunghwa 0 - 1 0.5/1
18/08 - 17:00 Suwon City 3 - 0 Anyang 2 - 0 0/0.5
SPAIN: LaLiga2
19/08 - 00:00 เอลเช่ 0 - 0 กรานาดา ซีเอฟ 0 - 0 0
19/08 - 00:30 ซีดี ลูโก 1 - 2 มาลาก้า 1 - 0 0/0.5
19/08 - 01:30 เอดี อัลคอลคอน 1 - 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0 - 0 0/0.5
19/08 - 03:00 คอร์โดบ้า 3 - 3 นูมานเซีย 1 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 5
19/08 - 00:00 Vilafranca 0 - 0 Santboia 0 - 0 0
19/08 - 00:30 Asco 0 - 1 Granollers 0 - 0 0
19/08 - 00:30 UE Sants 0 - 1 Terrassa 0 - 0 1
19/08 - 01:00 Horta 3 - 1 UE Figueres 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 11
18/08 - 22:00 Santanyi 0 - 1 Ibiza Islas Pitiusas 0 - 0
18/08 - 23:00 Constancia 2 - 1 Murense 0 - 0
18/08 - 23:00 Mallorca B 1 - 0 Poblense 0 - 0 0
19/08 - 00:30 Manacor 2 - 0 Soller 0 - 0
19/08 - 00:30 Platges de Calvia 2 - 2 Felanitx 0 - 0 0
19/08 - 00:30 Santa Catalina Atletico 0 - 0 Llosetense 0 - 0
SUDAN: Premier League - Relegation Group
18/08 - 21:00 Al Merreikh Club Nyala 3 - 1 El-Ahli Atbara 0 - 0
18/08 - 21:00 Wad Hashim Sennar 0 - 0 Al Hilal Kadougli 0 - 0
19/08 - 00:00 Ahli Khartoum - Merikh Kosti 0/0.5
SWEDEN: Allsvenskan
18/08 - 21:00 Malmo FF 3 - 0 Trelleborgs 3 - 0 1.5/2
SWEDEN: Superettan
18/08 - 23:00 AFC Eskilstuna 1 - 0 Jonkopings 0 - 0 0.5
SWEDEN: Division 1 - Norra
18/08 - 19:00 Forward 0 - 1 Syrianska 0 - 0 1
18/08 - 19:00 Rynninge 2 - 0 Nykopings 2 - 0 0
18/08 - 20:00 Team TG FF 0 - 1 Sollentuna 0 - 0 0
18/08 - 21:00 Akropolis 3 - 1 Linkoping City 2 - 0 1.5
18/08 - 21:00 Vasteras SK 1 - 1 Sandvikens 0 - 0 1
SWEDEN: Division 1 - Södra
18/08 - 19:00 Torns 2 - 0 Utsiktens 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Grebbestads 2 - 1 Lunds 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Oskarshamns 4 - 1 Kristianstads 3 - 0 1.5
18/08 - 21:00 Skovde AIK 1 - 3 Mjallby 0 - 3 1/1.5
SWEDEN: Division 2 - Norrland
18/08 - 18:00 Hudiksvalls 3 - 2 Ytterhogdals 2 - 2
18/08 - 19:00 Friska Viljor 1 - 1 Bodens 0 - 1
18/08 - 19:00 Gaellivare Malmberget 3 - 1 Harnosands 2 - 0
18/08 - 20:00 IFK Lulea 2 - 0 Gottne IF 0 - 0
18/08 - 20:00 Taftea IK 1 - 0 IFK Ostersund 0 - 0 0
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand
18/08 - 19:00 Karlbergs 4 - 2 Vasalunds 3 - 1 0.5/1
18/08 - 19:00 Stromsbergs 0 - 2 IFK Stocksund 0 - 0 3
18/08 - 19:00 Sundbybergs 3 - 3 Gute 0 - 0 0.5/1
18/08 - 20:00 Norrtalje 1 - 1 Upsala 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Lidingo IFK 2 - 0 Bollnas 0 - 0 1.5
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland
18/08 - 18:00 Lindome 3 - 0 IFK Malmo 1 - 0 0/0.5
18/08 - 18:30 Vinbergs 1 - 0 Prespa Birlik 0 - 0 0.5/1
18/08 - 19:00 Hogaborgs 1 - 1 Ullareds IK 0 - 0 0
18/08 - 19:00 Rosengard 0 - 2 Hittarps 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Assyriska BK 2 - 1 Kvarnby 0 - 0 0.5
18/08 - 21:00 Halmia 2 - 0 Varbergs GIF 0 - 0 0
SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand
18/08 - 19:00 Enskede 0 - 3 Aspudden Tellus 0 - 1 1
18/08 - 19:00 Haninge 2 - 0 Newroz 0 - 0 0
18/08 - 19:00 Huddinge 0 - 4 Motala 0 - 1 1/1.5
18/08 - 19:00 Varmbols 4 - 0 Nora 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 AFK Linkopings 0 - 2 Sodertalje FK 0 - 0
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland
18/08 - 20:00 Vanersborgs FK 1 - 2 Nordvarmland 0 - 0 0/0.5
18/08 - 21:00 Gauthiod 2 - 1 Uddevalla 0 - 0 1/1.5
18/08 - 21:00 Karlstad 2 - 1 Skoftebyns 1 - 1 2
18/08 - 21:00 Stenungsunds 4 - 1 FBK Karlstad 0 - 0 0
SWEDEN: Division 2 - Östra Götaland
18/08 - 19:00 Bromolla 1 - 0 Dalstorps 0 - 0 0
18/08 - 20:00 Assyriska IK 2 - 0 Nosaby IF 0 - 0 0/0.5
18/08 - 20:00 Raslatts 1 - 0 IFK Berga 1 - 0 0.5/1
18/08 - 20:00 Solvesborgs 2 - 0 Hassleholms IF 0 - 0 0
SWEDEN: Allsvenskan Women
18/08 - 18:45 Kristianstads W 1 - 0 Vaxjo DFF W 0 - 0 0/0.5
18/08 - 20:00 Hammarby W 0 - 2 Eskilstuna United W 0 - 1 0
18/08 - 21:00 Rosengard W 10 - 0 Kalmar W 4 - 0 4
SWEDEN: Elitettan Women
18/08 - 18:00 Boljan W 0 - 1 Uppsala W 0 - 0
18/08 - 20:00 Assi W 1 - 0 Kvarnsvedens W 0 - 0
18/08 - 20:00 Kungsbacka W 2 - 1 Asarum W 0 - 1
18/08 - 22:00 Sundsvall W 1 - 5 Orebro W 0 - 3
SWITZERLAND: 1.Liga Promotion
18/08 - 21:30 Bruhl 4 - 1 La Chaux-De-Fonds 2 - 1
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1
18/08 - 22:00 Oberwallis Naters 2 - 2 Young Boys II 0 - 2
18/08 - 22:30 Lancy 2 - 2 Lausanne II 1 - 2
18/08 - 23:00 Chenois 1 - 0 Vevey 0 - 0
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2
18/08 - 21:00 Schotz 3 - 2 Bassecourt 1 - 1
18/08 - 22:00 Zofingen 4 - 2 Langenthal 3 - 2
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3
18/08 - 21:00 Eschen 1 - 1 Winterthur II 0 - 1
18/08 - 21:00 Thalwil 2 - 4 St. Gallen II 1 - 2
18/08 - 21:00 United Zurich 0 - 9 Baden 0 - 0
18/08 - 21:00 Wettswil-Bonstetten 0 - 3 Tuggen 0 - 1
18/08 - 22:00 Linth 3 - 1 Gossau 0 - 1
19/08 - 01:00 Mendrisio 0 - 4 Hongg 0 - 2 0
SWITZERLAND: Nationalliga A Women
19/08 - 01:00 Luzern W 1 - 2 Grasshoppers W 1 - 0
SWITZERLAND: Swiss Cup
18/08 - 19:30 Willisau 1 - 3 Breitenrain 0 - 2 0.5/1
18/08 - 21:00 Frauenfeld 0 - 5 Rapperswil 0 - 0 1.5/2
18/08 - 21:00 Solothurn 0 - 2 Stade Nyonnais 0 - 1 0.5
18/08 - 21:00 Zug 1 - 2 Red Star Zurich 0 - 2 0/0.5
18/08 - 21:30 Amriswil 1 - 2 Aarau 0 - 1 2.5
18/08 - 22:00 AC Malcantone 0 - 2 Moutier 0 - 2 1/1.5
18/08 - 22:00 Goldau 1 - 3 Bavois 0 - 0
18/08 - 22:00 Veyrier-Sports 1 - 5 Thun 1 - 4 3.5
18/08 - 22:30 Bellach 0 - 7 Chiasso 0 - 0
18/08 - 22:30 Bellinzona 4 - 0 YF Juventus 3 - 0 0.5/1
18/08 - 22:30 Uzwil 0 - 3 Wil 0 - 0
18/08 - 23:00 AS Novazzano 0 - 4 Echallens 0 - 1 0.5
18/08 - 23:00 Concordia 0 - 6 Zurich 0 - 4 4.5/5
18/08 - 23:00 Erde 1 - 5 Azzurri Lausanne 0 - 0
18/08 - 23:00 Greifensee 0 - 3 Winterthur 0 - 0
18/08 - 23:00 Kosova 0 - 4 Lausanne 0 - 2 2
18/08 - 23:00 Langnau 0 - 6 Kriens 0 - 0
18/08 - 23:00 Meilen 0 - 6 Servette Geneve FC 0 - 2
18/08 - 23:00 Meyrin 1 - 6 Cham 1 - 2 0
18/08 - 23:15 Montlingen 0 - 3 บาเซิ่ล 0 - 1 4.5/5
18/08 - 23:30 Grand-Saconnex 3 - 5 Muri 0 - 0
19/08 - 00:00 Koniz 0 - 3 เอฟซี ซิยง 0 - 1 1.5/2
19/08 - 00:00 Portalban 4 - 6 Wohlen 0 - 0
19/08 - 00:30 Biel 2 - 3 ยัง บอยส์ 0 - 1 3.5/4
TAJIKISTAN: Vysshaya Liga
18/08 - 19:00 Kuktosh 3 - 2 Panjsher 0 - 0
18/08 - 19:00 Regar-TadAZ 2 - 1 Barqi Tojik 0 - 0
TRINIDAD AND TOBAGO: Pro League
19/08 - 03:00 North East Stars - Defence Force 0
19/08 - 03:00 Police - San Juan Jabloteh
19/08 - 05:00 Central FC - W Connection 1
19/08 - 05:00 Sando - Point Fortin
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1
18/08 - 22:00 Monastir 1 - 2 Stade Tunisien 0 - 2 0
TURKEY: Super Lig
18/08 - 23:15 บูร์ซาสปอร์ 0 - 0 Kayserispor 0 - 0 0
19/08 - 01:45 Antalyaspor 3 - 3 คอนยาสปอร์ 1 - 2 0/0.5
19/08 - 01:45 Yeni Malatyaspor 1 - 0 เฟเนร์บาห์เช่ 0 - 0 0.5/1
TURKEY: TFF 1. Lig
18/08 - 20:30 Hatayspor 3 - 1 Kardemir Karabuk 2 - 1 1.5
18/08 - 23:15 Osmanlispor 0 - 1 Giresunspor 0 - 1 0/0.5
19/08 - 01:45 Altinordu 1 - 2 Genclerbirligi 0 - 1 0.5
TURKMENISTAN: Yokary Liga
18/08 - 20:00 Ahal 0 - 2 Kopetdag Asgabat 0 - 0
18/08 - 21:00 Balkan 1 - 1 Merw 0 - 0
UKRAINE: Premier League
18/08 - 21:00 Lviv 0 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 - 1 2
18/08 - 23:30 Dyn. Kyiv 1 - 0 Oleksandriya 0 - 0 1
UKRAINE: Persha Liga
18/08 - 21:00 Zirka Kropyvnytskyi 0 - 0 Kobra 0 - 0
18/08 - 22:00 Ahrobiznes Volochysk 0 - 1 Dnipro-1 0 - 1 1.5
18/08 - 22:00 Hirnyk-Sport 1 - 0 Balkany 1 - 0 0/0.5
18/08 - 22:00 Kolos Kovalyovka 2 - 2 Kramatorsk 2 - 2 0.5/1
18/08 - 22:00 Volyn Lutsk 3 - 0 Sumy 2 - 0 1.5
18/08 - 22:30 Rukh Vynnyky 0 - 1 Inhulets 0 - 1 0/0.5
18/08 - 23:00 Metalist 1925 0 - 1 Obolon Brovar Kyjev 0 - 0 1/1.5
UKRAINE: Druha Liga
18/08 - 21:00 Kalush 1 - 0 Veres-Rivne 1 - 0
18/08 - 21:00 Kremin 1 - 0 Nikopol 1 - 0
18/08 - 21:00 Minaj 3 - 1 Cherkashchyna-Ak. 1 - 1
18/08 - 21:00 Nyva Vinnytsya 2 - 2 Podillya Khmelnytskyi 0 - 1
18/08 - 21:30 Hornostayivka 2 - 1 Met. Zaporozhye 0 - 0
18/08 - 21:30 Nova Kakhovka 2 - 0 Hirnyk Kryvyi Rih 1 - 0
18/08 - 22:00 Kyiv-Sviatoshyn 0 - 0 Nyva Ternopil 0 - 0
UKRAINE: Youth League
18/08 - 19:00 Vorskla Poltava U21 0 - 2 Mariupol U21 0 - 1 0/0.5
18/08 - 20:00 Desna U21 2 - 2 Karpaty U21 2 - 0 0
18/08 - 21:00 Zorya U21 3 - 1 Olimpik Donetsk U21 0 - 0
URUGUAY: Primera Division - Clausura
19/08 - 01:00 Atenas 0 - 1 Liverpool M. 0 - 1 0
19/08 - 01:00 Danubio 2 - 2 Wanderers 0 - 1 0/0.5
USA: MLS
19/08 - 03:00 ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ 5 - 0 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 0 0.5/1
19/08 - 06:00 Philadelphia Union 2 - 0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 0/0.5
19/08 - 06:00 Vancouver Whitecaps 2 - 2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 1 0.5
19/08 - 06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2 - 1 ชิคาโก้ ไฟร์ 1 - 0 0.5
19/08 - 07:00 เอฟซี ดัลลัส 2 - 0 มินนิโซต้า 1 - 0 1/1.5
19/08 - 07:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ 3 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ 2 - 0 1
19/08 - 08:00 ฮุสตัน ไดนาโม 1 - 2 รีล ซอลต์ เลค 1 - 0 1/1.5
19/08 - 09:00 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ 1 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 0 - 0 0
USA: USL
19/08 - 01:00 Ottawa Fury 0 - 0 Indy Eleven 0 - 0 0
19/08 - 06:00 Pittsburgh 0 - 0 Charlotte Independ. 0 - 0 1
19/08 - 06:00 Richmond Kickers 3 - 2 Penn 2 - 1 0/0.5
19/08 - 06:30 Cincinnati 3 - 0 Charleston 2 - 0 0/0.5
19/08 - 06:30 Louisville City 0 - 0 Nashville SC 0 - 0 0.5/1
19/08 - 07:30 Rio Grande 2 - 4 Oklahoma City Energy 1 - 2 0
19/08 - 09:00 Fresno 1 - 0 Saint Louis FC 1 - 0 0/0.5
19/08 - 09:00 Real Monarchs 3 - 2 Tulsa Roughnecks 2 - 0 1/1.5
19/08 - 10:00 Las Vegas Lights 0 - 2 Phoenix Rising 0 - 1 0/0.5
19/08 - 10:00 Sacramento Republic 1 - 4 LA Galaxy 2 0 - 4 1
USA: NWSL Women
19/08 - 05:30 Sky Blue W 2 - 2 Utah Royals W 1 - 0 0.5/1
19/08 - 09:30 Portland Thorns W 2 - 2 Chicago W 0 - 1 0/0.5
UZBEKISTAN: Super League
18/08 - 22:00 Pakhtakor 4 - 0 Nasaf Qarshi 1 - 0 1
18/08 - 22:00 Qizilqum 2 - 0 Navbahor Namangan 1 - 0 0/0.5
VENEZUELA: Primera Division - Clausura
19/08 - 02:30 Aragua 2 - 0 Atl. Venezuela 1 - 0 0
19/08 - 04:00 Dep. Anzoategui 3 - 1 Trujillanos 0 - 0 0
WALES: Premier League
18/08 - 20:30 Carmarthen Town 0 - 0 Llandudno 0 - 0 0
18/08 - 20:30 Druids 2 - 3 Llanelli 2 - 0 0.5
WALES: Division 1
18/08 - 20:30 Afan Lido 0 - 0 Ammanford 0 - 0
18/08 - 20:30 Briton Ferry 0 - 2 Goytre AFC 0 - 1
18/08 - 20:30 Cwmamman United 2 - 0 Goytre Utd 0 - 0
18/08 - 20:30 Cwmbran Celtic 1 - 2 Port Talbot 0 - 2
18/08 - 20:30 Haverfordwest 10 - 1 Pontypridd 5 - 0
18/08 - 20:30 Llantwit Major 0 - 0 Penybont 0 - 0
18/08 - 20:30 Taffs Well 3 - 3 Undy 0 - 0
WALES: Cymru Alliance
18/08 - 20:30 Airbus 1 - 0 Conwy Borough 0 - 0
18/08 - 20:30 Buckley 1 - 2 Llanrhaedr 0 - 0
18/08 - 20:30 Denbigh 1 - 3 Flint 0 - 0
18/08 - 20:30 Guilsfield 1 - 3 Bangor City 0 - 0
18/08 - 20:30 Holyhead 1 - 2 Gresford 0 - 0
18/08 - 20:30 Holywell 2 - 3 Penrhyncoch 0 - 0
18/08 - 20:30 Porthmadog 2 - 0 Prestatyn 0 - 0
18/08 - 20:30 Ruthin 2 - 3 Rhyl 0 - 0
WORLD: Friendly International
18/08 - 23:00 อันดอร์รา 0 - 0 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 0 - 0 1.5
WORLD: Club Friendly
18/08 - 16:30 เรอัล ยูนิโอน (Esp) 0 - 3 R. Sociedad B (Esp) 0 - 1 0/0.5
18/08 - 22:00 Aris (Gre) 0 - 0 Giannina (Gre) 0 - 0 0
18/08 - 22:00 FeralpiSalo (Ita) 0 - 1 Carpi (Ita) 0 - 0 0/0.5
18/08 - 22:30 Pordenone (Ita) 1 - 1 Venezia (Ita) 1 - 0 0/0.5
18/08 - 22:30 Real Forte Querceta (Ita) 1 - 1 Pistoiese (Ita) 0 - 1 0.5/1
18/08 - 22:30 Xanthi FC (Gre) 1 - 1 AEL Larissa (Gre) 1 - 0 0/0.5
18/08 - 23:00 Atromitos (Gre) 2 - 1 Asteras Tripolis (Gre) 0 - 0 0/0.5
18/08 - 23:00 Foggia (Ita) 1 - 0 Ascoli (Ita) 0 - 0 0.5
18/08 - 23:00 Lamia (Gre) 0 - 1 Smyrnis (Gre) 0 - 1 0
18/08 - 23:00 OFI Crete (Gre) 2 - 1 Ergotelis (Gre) 1 - 1 1.5
18/08 - 23:30 AEL Limassol (Cyp) 2 - 0 Anorthosis (Cyp) 2 - 0 0
18/08 - 23:30 Burgos (Esp) 1 - 2 ยูดี โลโกรนเยส (Esp) 1 - 1 0.5
18/08 - 23:30 Delta Rovigo (Ita) 0 - 2 Padova (Ita) 0 - 2 1/1.5
18/08 - 23:30 Panionios (Gre) 2 - 1 Panachaiki (Gre) 2 - 1 0/0.5
19/08 - 00:00 Atl. Astorga (Esp) 1 - 2 Unionistas de Salamanca (Esp) 1 - 1 0/0.5
19/08 - 00:00 CD Vitoria (Esp) 0 - 1 ซีดี มิรานเดส (Esp) 0 - 0 0.5
19/08 - 00:00 เรอัล มูร์เซีย (Esp) 1 - 0 ซีดี อัลโคยาโน่ (Esp) 0 - 0 0/0.5
19/08 - 00:00 เรอัล มูร์เซีย (Esp) 1 - 0 Al Feiha (Sau) 1 - 0 0
19/08 - 00:30 Primorje (Ita) 0 - 6 Triestina (Ita) 0 - 2
19/08 - 00:30 Salmantino (Esp) 3 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ (Esp) 1 - 0
19/08 - 01:00 Barcelona B (Esp) 3 - 1 Cornella (Esp) 3 - 0 0/0.5
19/08 - 01:00 Eldense (Esp) 2 - 1 Aguilas FC (Esp) 0 - 0 0
19/08 - 01:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล (Esp) 0 - 2 ปอนเตเบดร่า (Esp) 0 - 0 0
19/08 - 01:00 Nardo (Ita) 0 - 0 Lecce (Ita) 0 - 0 0.5/1
19/08 - 01:00 Panathinaikos (Gre) 2 - 0 Levadiakos (Gre) 1 - 0 0/0.5
ZAMBIA: Super League
18/08 - 17:30 Power Dynamos 1 - 2 Zanaco 0 - 1 0/0.5
18/08 - 18:00 Forest Rangers 3 - 1 Kitwe United 1 - 1 0/0.5
18/08 - 20:00 Buildcon 1 - 0 Kabwe Youth Academy 1 - 0 1
18/08 - 20:00 Green Eagles 0 - 0 Red Arrows 0 - 0
18/08 - 20:00 Lumwana Radiants 0 - 0 NAPSA Stars 0 - 0
18/08 - 20:00 Lusaka Dynamos 3 - 1 Nakambala Leopards 1 - 1
18/08 - 20:00 National Assembly 0 - 1 Green Buffaloes FC 0 - 0
18/08 - 20:00 Nchanga Rangers 1 - 0 Nkwazi 1 - 0 0.5/1
18/08 - 20:00 ZESCO 0 - 0 New Monze Swallows 0 - 0
ZIMBABWE: Premier Soccer League
18/08 - 20:00 Black Rhinos 2 - 0 Bulawayo City FC 1 - 0
18/08 - 20:00 Chicken Inn 1 - 1 Ngezi Platinum FC 0 - 1
18/08 - 20:00 Herentals 0 - 0 CAPS Utd 0 - 0 0/0.5
18/08 - 20:00 Nichrut 0 - 0 Highlanders 0 - 0
18/08 - 20:00 Platinum 2 - 0 Chapungu Utd 0 - 0

ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m

แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก