Time Home Score Away HT Handicap
ENGLAND: Carabao Cup
21/09 - 01:45 อาเซนอล 1 - 0 Doncaster 1 - 0 2.5/3
21/09 - 01:45 เชลซี 5 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 3 - 0 2/2.5
21/09 - 01:45 เอฟเวอร์ตัน 3 - 0 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 1 - 0 1
21/09 - 02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 4 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 3 - 0 3
21/09 - 02:00 เวสต์บรอม 1 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0 - 1 1/1.5
THAILAND: Thai Premier League
20/09 - 17:45 การท่าเรือ เอฟซี 1 - 3 ชลบุรี 1 - 0 0/0.5
20/09 - 17:45 ซุปเปอร์ พาวเวอร์ เอฟซี 1 - 3 สุพรรณบุรี 0 - 3 3
20/09 - 18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 6 - 0 สุโขทัย 2 - 0 1.5
20/09 - 18:00 นครราชสีมา 1 - 1 ราชนาวี 0 - 1 0.5
20/09 - 19:00 ศรีสเกษ 0 - 3 ราชบุรี 0 - 1 0.5/1
20/09 - 19:00 ไทย ฮอนด้า เอฟซี 0 - 0 พัทยา ยูไนเต็ด 0 - 0 0.5
20/09 - 19:00 อุบลราชธานี 1 - 1 บีอีซี เทโร 1 - 0 0.5/1
20/09 - 20:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 บางกอกกล๊าส 0 - 0 1.5
20/09 - 20:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด 4 - 0 แบงค็อก ยูไนเต็ด 1 - 0 0.5
USA: MLS
21/09 - 06:00 Atlanta United 4 - 0 Los Angeles Galaxy 4 - 0 1/1.5
21/09 - 06:30 Toronto FC 3 - 5 Montreal Impact 1 - 3 1
GERMANY: Bundesliga
20/09 - 23:30 โคโลญจน์ 0 - 1 แฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 1 0/0.5
21/09 - 01:30 ไมนซ์ 05 2 - 3 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 2 - 2 0
21/09 - 01:30 ฮัมบูร์ก 0 - 3 ดอร์ทมุนด์ 0 - 1 1.5
21/09 - 01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 - 1 เลเวอร์คูเซ่น 2 - 0 0/0.5
21/09 - 01:30 ไฟร์บวร์ก 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 0 - 0 0/0.5
ITALY: Serie A
20/09 - 23:00 เบเนเวนโต้ 0 - 4 โรม่า 0 - 2 1.5/2
21/09 - 01:45 เอซี มิลาน 2 - 0 สปาล 1 - 0 1.5/2
21/09 - 01:45 อตาลันต้า 5 - 1 โครโตเน่ 3 - 0 1/1.5
21/09 - 01:45 กายารี่ 0 - 1 ซัสเซาโล่ 0 - 0 0/0.5
21/09 - 01:45 เจนัว 1 - 1 คิเอโว่ 0 - 0 0
21/09 - 01:45 ยูเวนตุส 1 - 0 ฟิออเรนติน่า 0 - 0 1/1.5
21/09 - 01:45 ลาซิโอ 1 - 4 นาโปลี 1 - 0 0.5
21/09 - 01:45 อูดิเนเซ่ 2 - 3 โตริโน่ 0 - 2 0.5
21/09 - 01:45 เวโรน่า 0 - 0 ซามพ์โดเรีย 0 - 0 0.5
SPAIN: LaLiga
21/09 - 01:00 แอธเลติก บิลเบา 1 - 2 แอตเลติโก มาดริด 0 - 0 0.5
21/09 - 01:00 เลกาเนส 0 - 0 คิโรน่า 0 - 0 0/0.5
21/09 - 02:00 ลา คอรุนญ่า 1 - 0 เดปอร์ติโบ อลาเบส 1 - 0 0.5
21/09 - 03:00 เรอัล มาดริด 0 - 1 เรอัล เบติส 0 - 0 3
21/09 - 03:00 เซบีย่า 1 - 0 ลาส ปัลมาส 0 - 0 1/1.5
ARGENTINA: Primera C Metropolitana
21/09 - 01:30 Berazategui 1 - 4 Leandro N. Alem 0 - 1 0/0.5
21/09 - 01:30 Canuelas 0 - 0 Laferrere 0 - 0 0.5/1
21/09 - 01:30 Central Cordoba 0 - 3 Defensores Unidos 0 - 1 0
21/09 - 01:30 Dep. Merlo 0 - 0 Justo Jose de Urquiza 0 - 0 0.5
21/09 - 01:30 Ituzaingo 1 - 1 Midland 0 - 0 0
21/09 - 01:30 Sportivo Italiano 2 - 2 Def. de Cambaceres 0 - 0 0/0.5
21/09 - 05:00 Excursionistas 4 - 0 San Martin Burzaco 2 - 0 0/0.5
ARMENIA: Armenian Cup
20/09 - 21:00 Pyunik Yerevan 0 - 0 Banants Yerevan 0 - 0 0/0.5
ASIA: AFC Championship U16 - Qualification
20/09 - 11:00 เวียดนาม U16 5 - 2 กัมพูชา U16 1 - 1
20/09 - 13:15 อินเดีย U16 3 - 0 ปาเลสไตน์ U16 0 - 0
20/09 - 14:00 เกาหลีเหนือ U16 9 - 0 บรูไน U16 7 - 0 6.5/7
20/09 - 15:00 ออสเตรเลีย U16 10 - 1 มองโกเลีย U16 5 - 1
20/09 - 16:00 ญี่ปุ่น U16 20 - 0 กวม U16 0 - 0
20/09 - 16:00 ลาว U16 10 - 0 หมู่เกาะนอร์เทิร์นมาเรียนา U16 5 - 0
20/09 - 16:30 คีร์กีซสถาน U16 1 - 0 เลบานอน U16 1 - 0
20/09 - 16:45 อิรัก U16 1 - 0 เนปาล U16 0 - 0
20/09 - 18:00 ฮ่องกง จีน U16 5 - 0 มาเก๊า จีน U16 3 - 0
20/09 - 18:00 โอมาน U16 8 - 0 มัลดีฟส์ U16 4 - 0
20/09 - 19:00 มาเลเซีย U16 6 - 1 สิงคโปร์ U16 4 - 1
20/09 - 19:30 อิหร่าน U16 6 - 0 ภูฏาน U16 2 - 0
20/09 - 19:30 ไทย U16 0 - 1 อินโดนีเซีย U16 0 - 1
20/09 - 20:00 อุซเบกิสถาน U16 6 - 0 ศรีลังกา U16 2 - 0
20/09 - 20:45 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U16 0 - 0 บังกลาเทศ U16 0 - 0
20/09 - 21:00 ทาจิกิสถาน U16 2 - 0 ซีเรีย U16 0 - 0
20/09 - 23:45 เยเมน U16 6 - 1 กาต้า U16 2 - 1
21/09 - 00:15 ซาอุดิอาระเบีย U16 3 - 0 บาห์เลน U16 2 - 0
ASIA: AFC Championship Women U16 - Play Offs
20/09 - 16:00 China U16 W 0 - 1 North Korea U16 W 0 - 0
20/09 - 19:30 Japan U16 W 1 - 2 South Korea U16 W 0 - 0
AUSTRALIA: NPL Western Australia - Relegation
20/09 - 18:00 Forrestfield 3 - 0 Mandurah City 2 - 0
AUSTRALIA: FFA Cup
20/09 - 16:30 Blacktown City 2 - 3 WS Wanderers 0 - 1 1.5/2
20/09 - 16:30 Gold Coast City 0 - 6 South Melbourne 0 - 3 0.5
AUSTRIA: OFB Cup
20/09 - 23:00 USK Anif 1 - 2 Sturm Graz 1 - 0 2/2.5
20/09 - 23:30 Vocklamarkt 0 - 3 ออสเตรียเวียนนา 0 - 1 2/2.5
21/09 - 00:00 Union Gurten 3 - 4 Altach 1 - 1 1.5
21/09 - 01:30 ASK Elektra 0 - 4 Rapid Vienna 0 - 1 2.5/3
BAHRAIN: Premier League
20/09 - 22:15 Al-Hadd 0 - 2 Malkia 0 - 2 0/0.5
21/09 - 00:30 Al-Ittihad 0 - 3 Manama Club 0 - 1 0
BANGLADESH: Premier League
20/09 - 18:00 Abahani Chittagong 0 - 0 Saif Sporting Club 0 - 0
20/09 - 19:00 Sheikh Jamal 0 - 0 Abahani Limited 0 - 0
BELGIUM: Belgian Cup
21/09 - 01:00 Cercle Brugge KSV 0 - 1 Genk 0 - 1 0.5
21/09 - 01:00 KV Mechelen 3 - 0 Bocholter 2 - 0 2.5/3
21/09 - 01:00 Lommel SK 1 - 2 Waasland-Beveren 1 - 2 1/1.5
21/09 - 01:00 Mouscron 3 - 1 Tubize 2 - 0 0.5
21/09 - 01:00 Oostende 3 - 1 St. Gilloise 1 - 0 1
21/09 - 01:00 RFC Liege 2 - 3 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 1 1.5/2
21/09 - 01:30 ASV Geel 2 - 3 Gent 0 - 1 2.5
21/09 - 01:30 Eupen 3 - 2 Boom 2 - 2 1.5/2
21/09 - 01:30 KSV Roeselare 1 - 5 Club Brugge KV 1 - 4 1.5
21/09 - 01:30 Lokeren 2 - 0 Beerschot Wilrijk 1 - 0 0
21/09 - 01:45 St. Liege 4 - 0 Heist 2 - 0 2/2.5
21/09 - 01:45 Westerlo 0 - 1 อันเดอร์เลชท์ 0 - 0 1.5/2
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Bosnia and Herzegovina Cup
20/09 - 21:00 Azot Vitkovici 1 - 2 Sloboda 0 - 0
20/09 - 21:00 Bratstvo Gracanica 6 - 1 Sutjeska Foca 2 - 0
20/09 - 21:00 FK Vitez 3 - 8 Borac Banja Luka 1 - 3
20/09 - 21:00 Grude 0 - 4 Krupa 0 - 2 2.5/3
20/09 - 21:00 Leotar 4 - 0 Kozara 1 - 0
20/09 - 21:00 Ljubic Prnjavor 0 - 6 NK Vitez 0 - 2
20/09 - 21:00 Metalleghe 0 - 1 Zeljeznicar 0 - 1 2.5
20/09 - 21:00 Mladost DK 1 - 0 FK Sarajevo 0 - 0 0/0.5
20/09 - 21:00 Radnik Bijeljina 0 - 1 Siroki Brijeg 0 - 0 0/0.5
20/09 - 21:00 Sloga Simin Han 1 - 0 Zrinjski 0 - 0
20/09 - 21:00 Svatovac Poljice 2 - 1 Slavija 0 - 0
20/09 - 21:00 TOSK Tesanj 2 - 3 GOSK Gabela 0 - 0
20/09 - 21:00 Velez Mostar 1 - 3 Olimpic Sarajevo 1 - 1 0
20/09 - 21:00 Zivinice 2 - 3 Celik Zenica 1 - 0
20/09 - 21:00 Zvijezda 09 2 - 0 Visoko 2 - 0
BRAZIL: Brasileiro U20 - Second stage
21/09 - 01:00 Chapecoense-SC U20 3 - 2 Fluminense U20 3 - 0 0.5
21/09 - 03:00 Atletico-PR U20 2 - 2 Gremio U20 2 - 0 1.5
21/09 - 03:00 Coritiba U20 1 - 2 Botafogo U20 1 - 2 1
21/09 - 05:30 Sao Paulo U20 2 - 0 Cruzeiro U20 0 - 0 0.5
BULGARIA: Bulgarian Cup
20/09 - 20:00 Botev Vratsa 3 - 1 Pirin Blagoevgrad 0 - 1 0.5
20/09 - 20:00 Chernomorets Balchik 0 - 2 Slavia Sofia 0 - 1 1
20/09 - 20:00 Lok. Sofia 2 - 1 Vereya 1 - 1 0
20/09 - 20:00 Montana 2 - 1 Cherno More 1 - 0 1
20/09 - 20:00 Pomorie 2 - 4 Etar 0 - 1 0.5/1
20/09 - 20:00 Strumska Slava 2 - 1 Sozopol 0 - 1 0
20/09 - 23:00 Litex Lovech 1 - 0 Bistritsa 0 - 0 0.5/1
BURUNDI: Ligue A
20/09 - 19:00 Jeunes Athletiques 0 - 3 Les Lierres 0 - 0
20/09 - 20:00 Flambeau de l'Est 2 - 3 Atletico Olympic 0 - 0
20/09 - 20:00 Musongati 1 - 1 Aigle Noir FC 0 - 0
20/09 - 20:00 Olympic S. 7 - 0 Delta Star 0 - 0
20/09 - 20:00 Vital'O 0 - 1 Bujumbura C. 0 - 0
CANADA: U Sports
20/09 - 23:30 Guelph 0 - 1 York 0 - 1
COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura
21/09 - 07:30 Dep. Pasto 2 - 0 Atl. Nacional 1 - 0 0.5
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
21/09 - 04:00 Guadalupe 1 - 3 Limon 0 - 0 0
21/09 - 09:00 Alajuelense 2 - 1 U.C.R. 1 - 0 1.5
21/09 - 09:00 Saprissa 4 - 0 Liberia 1 - 0 1.5/2
21/09 - 09:00 Zeledon 3 - 3 Cartagines 1 - 1 0.5
CROATIA: Croatian Cup
20/09 - 20:30 Bjelovar 2 - 3 NK Zagreb 0 - 1
20/09 - 20:30 Croatia Dakovo 0 - 4 Istra 1961 0 - 3 1.5
20/09 - 20:30 Croatia Zmijavci 0 - 1 Belupo 0 - 1 2
20/09 - 20:30 Imbriovec 0 - 6 D. Zagreb 0 - 2 4.5/5
20/09 - 20:30 Nedelisce 0 - 6 Zapresic 0 - 3
20/09 - 20:30 Nehaj Senj 0 - 6 Osijek 0 - 3 3.5/4
20/09 - 20:30 NK Bedem Ivankovo 0 - 3 Lok. Zagreb 0 - 1 2.5
20/09 - 20:30 Novigrad 5 - 1 Zelina 1 - 0 3
20/09 - 20:30 Oriolik 0 - 3 Hajduk Split 0 - 1
20/09 - 20:30 Sesvete 3 - 0 RNK Split 2 - 0 1/1.5
20/09 - 20:30 Vrbovec 1 - 3 ริเยก้า 0 - 2 3.5
20/09 - 20:30 Zagora 0 - 3 Sibenik 0 - 1 0.5
CYPRUS: First Division
20/09 - 23:00 Omonia 5 - 2 AEK Larnaca 4 - 1 0
CZECH REPUBLIC: MOL Cup
20/09 - 21:00 Domazlice 3 - 2 Dukla Prague 0 - 1 1/1.5
20/09 - 21:00 HFK Olomouc 1 - 8 Hradec Kralove 0 - 4 1/1.5
20/09 - 21:00 Hodonin 0 - 4 Liberec 0 - 0 2.5
20/09 - 21:00 Zivanice 0 - 8 Sigma Olomouc 0 - 2 2
20/09 - 22:00 Jablonec 2 - 1 Zizkov 0 - 1 1.5/2
20/09 - 22:00 Jihlava 1 - 0 Sokolov 0 - 0 0.5
20/09 - 22:00 Kromeriz 0 - 4 Karvina 0 - 3 1
20/09 - 22:00 Mlada Boleslav 3 - 0 Pribram 1 - 0 1.5
20/09 - 23:15 Znojmo 0 - 1 Sparta Prague 0 - 1 1.5/2
20/09 - 23:30 สลาเวีย ปราก 5 - 1 Trinec 0 - 1 2/2.5
DENMARK: Landspokal Cup
20/09 - 21:30 Greve IF 0 - 7 Midtjylland 0 - 2 3
20/09 - 21:30 Hedensted 1 - 3 Lyngby 1 - 3 2.5
20/09 - 21:30 Middelfart 0 - 2 Aalborg 0 - 1 2
20/09 - 21:30 Naestved 1 - 3 Koge 1 - 1 0.5/1
20/09 - 21:30 Otterup 0 - 2 Randers FC 0 - 1
20/09 - 23:15 Skive 0 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 2 2.5/3
21/09 - 00:00 Holbaek 1 - 0 Horsens 0 - 0 2.5
21/09 - 00:00 Hvidovre 0 - 1 Helsingor 0 - 0 0.5
21/09 - 00:00 Slagelse B&I 1 - 5 Hobro 0 - 2 2/2.5
21/09 - 01:30 Ledoje-Smorum 1 - 5 Brondby 1 - 1 4/4.5
ENGLAND: FA Cup - Qualification
21/09 - 01:30 Cadbury Heath 2 - 3 Bridport 0 - 0
21/09 - 01:45 Bodmin 1 - 1 Bideford 0 - 1
ENGLAND: Premier League International Cup
21/09 - 01:00 Villarreal B 3 - 2 Benfica B 1 - 0
ESTONIA: Estonian Cup
20/09 - 21:00 Levadia 7 - 0 JK Jarve 4 - 0
20/09 - 21:00 Tulevik 3 - 0 Maardu United 0 - 0 6
20/09 - 22:00 Kalju 2 - 1 Paide III 1 - 0 5
21/09 - 00:00 Rumori Calcio 0 - 6 Kuressaare 0 - 1 4.5
21/09 - 00:30 Pohja-Tallinna JK Volta 0 - 3 Flora U21 0 - 0 4
FAROE ISLANDS: Premier League
20/09 - 23:30 Vikingur 0 - 0 Klaksvik 0 - 0 0/0.5
21/09 - 00:00 B36 Torshavn 3 - 0 TB/FCS/Royn 1 - 0
21/09 - 00:00 NSI Runavik 2 - 3 HB Torshavn 0 - 1 0.5
21/09 - 00:00 Streymur 3 - 0 07 Vestur Sorvagur 2 - 0
21/09 - 00:30 Skala Itrottarfelag 2 - 1 IF Fuglafjordur 1 - 0
FINLAND: Kakkonen Group B
20/09 - 23:00 KaPa 0 - 1 BK-46 0 - 0 0.5
FYR OF MACEDONIA: First League
20/09 - 20:30 Akademija Pandev 2 - 0 Pelister 0 - 0 0/0.5
20/09 - 20:30 Pobeda 2 - 4 Rabotnicki 2 - 0 0
20/09 - 20:30 Shkendija 5 - 0 Sileks 2 - 0 1.5/2
20/09 - 20:30 Shkupi 1 - 0 FK Skopje 1 - 0 0.5/1
20/09 - 20:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2 - 1 Renova 1 - 1 1.5
GERMANY: 2. Bundesliga
20/09 - 23:30 Braunschweig 3 - 0 Greuther Furth 2 - 0 0
20/09 - 23:30 Dusseldorf 1 - 0 Regensburg 0 - 0 0.5
20/09 - 23:30 Heidenheim 2 - 2 Darmstadt 1 - 1 0
20/09 - 23:30 SG Dynamo Dresden 0 - 2 Arminia Bielefeld 0 - 0 0/0.5
GERMANY: 3. Liga
20/09 - 23:30 Meppen 1 - 0 VfL Osnabruck 1 - 0 0/0.5
21/09 - 00:00 Chemnitzer 1 - 2 Fortuna Koln 0 - 1 0
21/09 - 00:00 Erfurt 0 - 2 Unterhaching 0 - 1 0/0.5
21/09 - 00:00 Preussen Munster 1 - 1 Aalen 0 - 0 0/0.5
21/09 - 00:00 Wurzburger Kickers 2 - 2 Jena 0 - 2 0.5
GERMANY: Regionalliga North
21/09 - 00:00 Altona 0 - 3 Braunschweig II 0 - 3 0
21/09 - 00:30 St. Pauli II 0 - 4 Hannover II 0 - 1 0
GERMANY: Regionalliga West
20/09 - 23:30 Dusseldorf II 0 - 3 Oberhausen 0 - 1 0/0.5
21/09 - 00:30 Bonner 0 - 4 B. Monchengladbach II 0 - 1 0/0.5
21/09 - 00:30 Dortmund II 0 - 2 Alemannia Aachen 0 - 2 0/0.5
21/09 - 00:30 Koln II 0 - 2 Verl 0 - 0 0/0.5
21/09 - 00:30 Wegberg-Beeck 0 - 3 Wattenscheid 0 - 1 0/0.5
21/09 - 00:30 Wuppertaler 3 - 0 Viktoria Koln 0 - 0 0.5
GERMANY: Oberliga Bayern Nord
20/09 - 22:30 Bayern Hof 1 - 4 Ammerthal 0 - 0
GERMANY: Oberliga Mittelrhein
21/09 - 01:00 Hilal Bergheim 0 - 3 Euskirchen 0 - 0
GERMANY: Junioren Bundesliga West
20/09 - 22:30 Duisburg U19 0 - 0 ชาลเก้ 04 U19 0 - 0 1.5
GREECE: Greek Cup - Second round
20/09 - 20:00 Atromitos 1 - 0 Kerkyra 0 - 0 1.5
20/09 - 20:00 Platanias FC 1 - 0 Smyrnis 0 - 0 0/0.5
20/09 - 22:15 Panachaiki 1 - 0 Karditsa 0 - 0 0.5/1
20/09 - 22:15 PAOK 2 - 1 Levadiakos 1 - 0 1.5/2
21/09 - 00:30 เออีเค เอเธนส์ 2 - 0 Lamia 0 - 0 1.5/2
21/09 - 00:30 Panathinaikos 2 - 0 AEL Larissa 1 - 0 1/1.5
HONDURAS: Liga Nacional - Apertura
21/09 - 08:00 Platense 1 - 2 Juticalpa 1 - 1 0.5
21/09 - 08:00 UPNFM 0 - 1 Vida 0 - 0 0/0.5
HUNGARY: Hungarian Cup
20/09 - 20:00 Asotthalmi TE 3 - 2 Hodmezovasarhely FC 0 - 2
20/09 - 20:00 Bacsa 1 - 0 Papai Perutz 0 - 0
20/09 - 20:00 Balatonfuredi 3 - 2 Pestszentimrei 0 - 0
20/09 - 20:00 Balatonlelle 0 - 2 Vecsesi 0 - 0
20/09 - 20:00 Bataszek 3 - 2 Tolna 3 - 0
20/09 - 20:00 BKV Elore 0 - 3 Kisvarda 0 - 2 1/1.5
20/09 - 20:00 Budakalaszi Munkas 1 - 3 STC Salgotarjan 0 - 0
20/09 - 20:00 Cigand SE 3 - 2 Szolnoki MAV 1 - 0
20/09 - 20:00 Csacsbozsok 2 - 3 Pilisi 2 - 1
20/09 - 20:00 Cseteny 0 - 4 Ercsi 0 - 2
20/09 - 20:00 Csongrad-Kunsag Aszfalt 1 - 10 Debrecen 0 - 3
20/09 - 20:00 Debreceni EAC 0 - 4 Budafoki 0 - 2
20/09 - 20:00 Duna Aszfalt 2 - 3 Nyiregyhaza 1 - 2
20/09 - 20:00 Duna-Tisza-Aszfalt 4 - 1 Algyo SK 4 - 1
20/09 - 20:00 Edeleny 1 - 3 Szeol 0 - 0
20/09 - 20:00 Egri 3 - 1 Testveriseg 2 - 0
20/09 - 20:00 ESMTK Budapest 0 - 1 Monori 0 - 0
20/09 - 20:00 Felsotarkany 1 - 3 Mad 0 - 2
20/09 - 20:00 Fuzesgyarmati SK 3 - 0 Makoi 1 - 0
20/09 - 20:00 Gyongyosi 5 - 3 Penzugyor 0 - 1
20/09 - 20:00 Ibrany 3 - 1 Jaszberenyi 1 - 1
20/09 - 20:00 III. keruleti TUE UPE 1 - 3 Soroksar 0 - 0 1
20/09 - 20:00 Janoshalmi 0 - 2 Godollo 0 - 0
20/09 - 20:00 Jaszarokszallasi 0 - 5 Nagyecsed 0 - 2
20/09 - 20:00 Karancslapujto 0 - 2 Balmazujvaros Sport 0 - 0
20/09 - 20:00 Kecskemeti TE 1 - 4 Mezokovesd-Zsory 1 - 1 2.5/3
20/09 - 20:00 Komaromi VSE 0 - 2 Dorogi 0 - 0 1.5
20/09 - 20:00 Kondorosi 0 - 2 Bekescsaba 1912 0 - 1
20/09 - 20:00 Kozarmisleny SE 0 - 1 Gyirmot SE 0 - 0
20/09 - 20:00 Lajoskomarom 0 - 3 Andrashida 0 - 1
20/09 - 20:00 Maklar 1 - 4 Rakosmenti KSK 0 - 2
20/09 - 20:00 Mohacsi 0 - 4 Videoton 0 - 3 3.5
20/09 - 20:00 Morahalom 1 - 4 Budaorsi SC 0 - 3
20/09 - 20:00 Nagyatadi 0 - 2 Vac 0 - 0
20/09 - 20:00 Nagyhalaszi 1 - 3 Ivancsa 0 - 1
20/09 - 20:00 Nagykanizsai ULE 2 - 0 Torokszentmiklos 0 - 0
20/09 - 20:00 Nyiradony 0 - 2 Vasas 0 - 0 4.5/5
20/09 - 20:00 Nyirbator 1 - 2 Gyor 0 - 0
20/09 - 20:00 Olajmunkas 3 - 1 Mojito Lemon 0 - 0
20/09 - 20:00 Ottevenyi 0 - 6 Ujpest 0 - 4
20/09 - 20:00 Pecsi MFC 0 - 1 Honved 0 - 1 2/2.5
20/09 - 20:00 Pecsvarad 1 - 4 Tiszaujvaros 1 - 1
20/09 - 20:00 Rakosszentmihalyi 1 - 3 Siofok 0 - 1
20/09 - 20:00 Sarretudvari KSE 1 - 8 Balassagyarmat 1 - 5
20/09 - 20:00 Sarvari FC 0 - 3 Paks 0 - 1
20/09 - 20:00 SBTC 7 - 2 Petofi Vasszecseny 4 - 2
20/09 - 20:00 Senyo Carnifex 2 - 0 Kazincbarcikai 0 - 0
20/09 - 20:00 Szabadkikoto 1 - 5 Csakvari 1 - 4
20/09 - 20:00 Szabadszallasi 1 - 3 Dunaujvaros PASE 0 - 2
20/09 - 20:00 Szarvasi 4 - 1 Mosonmagyarovari TE 3 - 1
20/09 - 20:00 Szarvaskend 0 - 6 Haladas 0 - 5 4.5/5
20/09 - 20:00 Szekszardi 2 - 1 Szeged 1 - 1
20/09 - 20:00 Szentlorinc 3 - 0 Csepel 2 - 0
20/09 - 20:00 Tallya 0 - 9 MTK Budapest 0 - 2 4
20/09 - 20:00 Tatai 2 - 7 Putnok 1 - 0
20/09 - 20:00 Tiszafuredi 1 - 4 Csornai 0 - 3
20/09 - 20:00 Urkut 2 - 6 Cegledi 1 - 2
20/09 - 22:00 Gardony Varosi 0 - 3 Zalaegerszegi 0 - 0
20/09 - 22:00 Menfocsanak 1 - 3 Dabas 1 - 0
20/09 - 22:30 Ajka 2 - 3 Erdi 1 - 1
21/09 - 00:00 Tatabanya 1 - 0 Soproni VSE 0 - 0 1.5
21/09 - 01:00 Kaposvar 1 - 3 Puskas Academy 0 - 1 2
INDONESIA: Liga 1
20/09 - 15:00 Bhayangkara Utd 2 - 1 Pusamania Borneo 0 - 0 1.5
20/09 - 18:30 Mitra Kukar 0 - 3 Arema FC 0 - 1 0/0.5
INDONESIA: Liga 2 - Winners stage
20/09 - 15:00 Pekanbaru 1 - 1 Persis Solo 1 - 0 0.5/1
20/09 - 18:30 PSS Sleman 2 - 1 Cilegon United 2 - 0 1/1.5
IRAN: Persian Gulf Pro League
20/09 - 22:30 Esteghlal F.C. 1 - 1 Zob Ahan 1 - 0 0
ITALY: Serie C - Group A
21/09 - 01:30 Livorno 3 - 0 Lucchese 1 - 0 0.5/1
ITALY: Serie C - Group B
21/09 - 01:30 Fermana 2 - 0 Sambenedettese 1 - 0 0
ITALY: Serie D - Group D
20/09 - 23:00 Colligiana 1 - 0 Tuttocuoio 0 - 0 0
ITALY: Serie D - Group E
20/09 - 20:00 Scandicci 0 - 0 Seravezza Pozzi 0 - 0 0/0.5
ITALY: Serie D - Group G
20/09 - 20:00 SFF Atletico 1 - 0 Aprilia 0 - 0 1
ITALY: Coppa Italia Primavera
20/09 - 16:00 กายารี่ U19 2 - 3 Cittadella U19 0 - 0 0.5
20/09 - 16:00 Entella U19 2 - 3 Ternana U19 0 - 0 1.5/2
20/09 - 16:00 Pescara U19 2 - 3 โครโตเน่ U19 1 - 0 0/0.5
20/09 - 16:00 โตริโน่ U19 7 - 1 Avellino U19 0 - 0 2.5/3
20/09 - 17:00 นาโปลี U19 3 - 4 เบเนเวนโต้ U19 1 - 1 1/1.5
20/09 - 17:00 Palermo U19 3 - 0 Frosinone U19 0 - 0 1
20/09 - 19:00 เอซี มิลาน U19 3 - 1 Salernitana U19 1 - 0 2/2.5
20/09 - 20:00 โบโลญญ่า U19 2 - 1 Brescia U19 1 - 1 2
20/09 - 20:00 Empoli U19 1 - 0 Carpi U19 0 - 0 1/1.5
20/09 - 20:00 เจนัว U19 3 - 2 สปาล U19 1 - 1 0.5
20/09 - 20:00 ซัสเซาโล่ U19 1 - 2 Perugia U19 1 - 0 0.5/1
20/09 - 20:00 Spezia U19 4 - 2 Pro Vercelli U19 0 - 1 0/0.5
20/09 - 20:00 อูดิเนเซ่ U19 4 - 3 Parma U19 3 - 1 0.5
20/09 - 20:00 เวโรน่า U19 0 - 3 Cremonese U19 0 - 2 1.5/2
20/09 - 20:30 Cesena U19 1 - 6 Novara U19 0 - 0 0/0.5
20/09 - 21:30 Bari U19 2 - 1 Ascoli U19 2 - 1 0.5/1
JAPAN: Emperors Cup
20/09 - 17:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 0/0.5
20/09 - 17:00 กัมบะ โอซาก้า 2 - 3 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 1 0
20/09 - 17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 1 0.5/1
20/09 - 17:00 Nagano 0 - 1 จูบิโล อิวาตะ 0 - 0 1
20/09 - 17:00 Tsukuba Univ. 0 - 2 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 1
20/09 - 17:00 อูราวะ เรด 2 - 4 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0 - 1 0/0.5
20/09 - 17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 2 วิสเซล โกเบ 0 - 1 0.5
20/09 - 17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 3 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0 - 2 0/0.5
KAZAKHSTAN: Premier League
20/09 - 19:00 FK Akzhayik 1 - 0 Atyrau 0 - 0 0/0.5
20/09 - 21:00 Aktobe 1 - 0 Tobol 1 - 0 0/0.5
20/09 - 21:00 K. Almaty 5 - 1 Ordabasy 1 - 0 1
KENYA: Premier League
20/09 - 19:00 Bandari 0 - 3 Tusker 0 - 1
20/09 - 19:00 Kariobangi Sharks 2 - 2 Rangers 1 - 2 0/0.5
20/09 - 19:00 Leopards 2 - 0 Thika Utd. 1 - 0 0
20/09 - 19:00 Muhoroni 1 - 1 Nakumatt 0 - 1
LATVIA: Latvian Cup
20/09 - 23:00 FK Liepaja 4 - 1 RFS 1 - 0 0.5
20/09 - 23:00 Riga FC 2 - 1 Spartaks 0 - 0 0
LIBYA: Premier League
20/09 - 19:00 Al-Korthabea 1 - 3 Al Hilal 0 - 0
LIECHTENSTEIN: Liechtenstein Cup
21/09 - 01:00 Balzers C 5 - 6 Schaan 0 - 0
21/09 - 01:00 Eschen C 4 - 2 Triesen B 0 - 0
LITHUANIA: A Lyga
20/09 - 21:00 Utenis 1 - 2 Zalgiris 0 - 1 1.5
20/09 - 22:00 Stumbras 1 - 3 Suduva 0 - 1 1
MALAYSIA: Super League
20/09 - 20:00 Johor DT 3 - 0 Kelantan 2 - 0 1.5/2
20/09 - 20:00 Kedah 1 - 3 Felda Utd. 1 - 2 0.5
20/09 - 20:00 Malacca United 3 - 1 Perak 1 - 0 0/0.5
20/09 - 20:00 Pahang 3 - 0 Sarawak FA 3 - 0 1
20/09 - 20:00 Penang 0 - 2 T-Team 0 - 1 0/0.5
20/09 - 20:00 Selangor 1 - 2 PKNS FC 1 - 1 0.5
MALTA: FA Trophy
21/09 - 00:00 Ghajnsielem 3 - 2 Kirkop 0 - 1
MOROCCO: Coupe du Trone
20/09 - 22:00 Hoceima 0 - 1 Sale 0 - 0
20/09 - 22:00 Olympique Khouribga 2 - 0 Rapide Oued Zem 0 - 0 0.5
21/09 - 00:15 Hassania Agadir 1 - 2 Chabab Atlas Khenifra 0 - 1 0.5
21/09 - 02:30 IR Tanger 1 - 1 Difaa El Jadidi 1 - 1 0
NETHERLANDS: KNVB Beker
20/09 - 22:00 Capelle 0 - 5 โรด้า เจซี 0 - 3 2.5/3
20/09 - 22:00 Swift 1 - 0 วิเทสส์ 0 - 0
20/09 - 23:30 Scheveningen 1 - 5 อาแย็กซ์ 0 - 2 3.5/4
21/09 - 00:45 Achilles 29 4 - 3 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 2 2
21/09 - 00:45 อาแย็กซ์ (Am) 0 - 6 อูเทรชท์ 0 - 6 3
21/09 - 00:45 CSV Apeldoorn 2 - 4 วิลเลม ทเว 0 - 2
21/09 - 00:45 De Dijk 2 - 1 HHC 0 - 1 0
21/09 - 00:45 เอ็กเซลซิเออร์ 1 - 2 ฮีเรนวีน 0 - 2 0.5
21/09 - 00:45 Katwijk 4 - 0 Ter Leede 1 - 0 1.5/2
21/09 - 00:45 Lisse 3 - 2 Hoek 0 - 0 1/1.5
21/09 - 00:45 ONS Sneek 1 - 3 ทเวนเต้ 0 - 2 2.5/3
21/09 - 00:45 Staphorst 2 - 3 HFC 0 - 0 1/1.5
21/09 - 00:45 VVSB 4 - 1 Telstar 1 - 1 1
21/09 - 01:45 เฟเยนูร์ด 2 - 0 เอดีโอ เดนฮาก 0 - 0 1.5
NICARAGUA: Primera Division - Apertura
21/09 - 08:00 Ferretti 3 - 1 UNAN-Managua 0 - 0 1
NORWAY: NM Cup
21/09 - 01:15 Valerenga 0 - 3 Sarpsborg 08 0 - 1 0/0.5
PHILIPPINES: PFL
20/09 - 15:00 Davao Aguilas 1 - 1 Ceres 1 - 0
20/09 - 15:00 Global 0 - 0 Stallion 0 - 0
POLAND: Division 2
20/09 - 21:00 Rozwoj Katowice 0 - 2 Legionowo 0 - 0 0
POLAND: Polish Cup
20/09 - 22:45 Gornik Z. 3 - 2 Sandecja Nowy S. 0 - 0 0.5
21/09 - 01:45 Korona Kielce 1 - 0 Wisla 0 - 0 0
POLAND: Central Youth League
20/09 - 19:00 Pogon Szczecin U19 2 - 1 Zielona G. U19 0 - 1
20/09 - 20:00 LKS Lodz U19 0 - 4 Legia U19 0 - 1
PORTUGAL: Segunda Liga
20/09 - 23:00 Arouca 2 - 0 Sporting B 0 - 0 0.5/1
PORTUGAL: Campeonato de Portugal
20/09 - 18:00 Guadalupe 0 - 3 Vilafranquense 0 - 0
PORTUGAL: League Cup
20/09 - 22:00 Leixoes 1 - 0 Ferreira 0 - 0 0/0.5
21/09 - 03:15 เบนฟิก้า 1 - 1 บราก้า 1 - 0 1
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1
20/09 - 20:00 Kimbonguila Kinkala - Jeunes Fauves
20/09 - 20:00 Patronage Sainte-Anne - Cheminots
ROMANIA: Liga 1
20/09 - 22:30 FC Botosani 3 - 3 Poli Iasi 2 - 2 0/0.5
RUSSIA: Division 2 - East
20/09 - 12:00 Sakhalin 0 - 1 Dynamo Barnaul 0 - 0 0
20/09 - 13:00 Smena Komsomolsk 0 - 1 Omsk 0 - 1
20/09 - 16:00 Zenit Irkutsk 1 - 4 Chita 1 - 2 0/0.5
RUSSIA: Russian Cup
20/09 - 16:00 Luch Energiya 2 - 0 FK Anzi Makhackala 1 - 0 0/0.5
20/09 - 19:00 FC Tambov 1 - 0 Arsenal Tula 0 - 0 0
20/09 - 19:00 Orenburg 0 - 2 Rubin Kazan 0 - 1 0.5/1
20/09 - 19:00 Shinnik Yaroslavl 3 - 0 Ural 2 - 0 0/0.5
20/09 - 19:00 Tomsk 2 - 1 Krasnodar 2 - 1 1.5
20/09 - 21:00 Kursk 1 - 0 ซีเอสเคเอ มอสโก 0 - 0 1
20/09 - 21:00 Tyumen 1 - 2 Tosno 0 - 2 0.5
20/09 - 22:00 Volgar-Astrakhan 0 - 2 FK Rostov 0 - 1 1
20/09 - 22:30 Spartak Nalchik 1 - 0 Dynamo Moscow 0 - 0 1/1.5
20/09 - 23:00 Kuban 0 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 0 - 1 1/1.5
SAN MARINO: Super Cup
21/09 - 02:00 Tre Penne 4 - 0 La Fiorita 1 - 0
SCOTLAND: Betfred Cup - Play Offs
21/09 - 01:45 Dundee FC 0 - 4 เซลติก 0 - 2 2
SERBIA: Super Liga
20/09 - 22:00 Borac 0 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0 - 1 1.5/2
21/09 - 00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 1 Napredak 0 - 1 1.5/2
SERBIA: Serbian Cup
20/09 - 20:30 Buducnost Dobanovci 4 - 3 FK Vozdovac 1 - 2
20/09 - 20:30 Dinamo Pancevo 1 - 2 Vojvodina 1 - 1 2
20/09 - 20:30 FK Indjija 1 - 0 Radnik 0 - 0 1
20/09 - 20:30 Jagodina 0 - 3 Cukaricki 0 - 2 1.5
20/09 - 20:30 Javor 2 - 0 Sindjelic Beograd 1 - 0 0.5/1
20/09 - 20:30 Macva Sabac 1 - 0 Backa 0 - 0 0.5
20/09 - 20:30 Polet Ljubic 1 - 8 Sp. Subotica 0 - 0
20/09 - 20:30 Radnicki Novi Beograd 0 - 1 Mladost 0 - 0
20/09 - 20:30 Radnicki Pirot 2 - 1 Novi Pazar 1 - 0 0/0.5
20/09 - 20:30 Zemun 0 - 1 Rad Beograd 0 - 0 0/0.5
20/09 - 20:30 Zlatibor Cajetina 1 - 0 Radnicki Nis 0 - 0
21/09 - 00:00 Metalac 1 - 2 Proleter 0 - 1 0.5
SINGAPORE: S.League
20/09 - 18:30 Tampines 1 - 1 Warriors 1 - 0 0.5/1
20/09 - 18:30 Young Lions 0 - 1 Balestier Khalsa 0 - 0 0.5
SLOVAKIA: Fortuna liga
20/09 - 23:30 Trencin 2 - 1 Nitra 1 - 0 1
21/09 - 00:00 Dun. Streda 1 - 0 Senica 0 - 0 2
21/09 - 00:00 Trnava 1 - 0 Z. Moravce 1 - 0 0.5/1
SLOVAKIA: Divison C West
20/09 - 21:00 Galanta 1 - 1 Gabcikovo 1 - 1
SLOVAKIA: Divison C Central
20/09 - 21:00 Filakovo 1 - 3 L. Hradok 1 - 2
SLOVAKIA: Divison C Bratislava
20/09 - 21:30 Rohoznik 2 - 1 Devinska N. Ves 0 - 0
SLOVENIA: Slovenian Cup
20/09 - 18:00 Drava 0 - 3 Celje 0 - 2 1/1.5
20/09 - 20:00 Mura 3 - 1 Domzale 3 - 1 1/1.5
20/09 - 21:00 Sampion Celje 0 - 3 ND Gorica 0 - 0 2.5
SOUTH AFRICA: Premier League
21/09 - 00:30 Amazulu 3 - 0 Bidvest Wits 1 - 0 0.5
21/09 - 00:30 Bloem Celtic 0 - 2 Baroka 0 - 1 0
21/09 - 00:30 Maritzburg Utd 0 - 2 Kaizer Chiefs 0 - 1 0
21/09 - 00:30 Platinum Stars 0 - 1 Golden Arrows 0 - 0 0/0.5
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Play Offs
21/09 - 07:45 Gremio (Bra) 1 - 0 Botafogo RJ (Bra) 0 - 0 0.5
21/09 - 07:45 Santos (Bra) 0 - 1 Barcelona SC (Ecu) 0 - 0 0.5/1
SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana
21/09 - 05:15 Flamengo RJ (Bra) 4 - 0 Chapecoense-SC (Bra) 2 - 0 1/1.5
21/09 - 05:15 Ponte Preta (Bra) 1 - 0 Sport Recife (Bra) 1 - 0 0/0.5
21/09 - 07:45 Racing Club (Arg) 0 - 0 Corinthians (Bra) 0 - 0 0
SOUTH KOREA: K-League Classic
20/09 - 17:00 Gwangju FC 1 - 4 Seoul 1 - 3 0.5
20/09 - 17:00 Jeonbuk 1 - 2 Sangju Sangmu 1 - 0 1.5/2
20/09 - 17:00 Jeonnam 0 - 0 Incheon 0 - 0 0/0.5
20/09 - 17:30 Pohang 5 - 2 Gangwon 1 - 1 0
20/09 - 17:30 Suwon Bluewings 2 - 3 Jeju Utd 1 - 2 0/0.5
20/09 - 17:30 Ulsan Hyundai 3 - 2 Daegu 1 - 0 0.5
SPAIN: Copa del Rey
21/09 - 01:00 คอร์โดบ้า 1 - 4 เตเนริเฟ่ 1 - 2 0
21/09 - 01:00 Formentera 4 - 3 ยูดี โลโกรนเยส 0 - 0 0/0.5
21/09 - 01:15 จี.เซโกเบียน่า 0 - 1 พอนเฟร์ราดิน่า 0 - 0 0/0.5
21/09 - 01:30 คาลาออร์รา 1 - 3 ฟูเอนลาบราดา 0 - 3 0.5/1
21/09 - 01:45 CF Talavera 0 - 1 คาร์ทาเกน่า 0 - 0 0.5
21/09 - 02:00 คาดิส 1 - 0 โอซาซูน่า 1 - 0 0/0.5
21/09 - 02:00 เอร์กูเลส 0 - 1 เอลเช่ 0 - 0 0/0.5
21/09 - 02:30 เรอัล มูร์เซีย 3 - 1 ยูอี โอลอต 1 - 1 0.5/1
SUDAN: Premier League
21/09 - 00:00 Amal Atbara 4 - 1 Triea Albiga 0 - 0
SWEDEN: Allsvenskan
21/09 - 00:00 Halmstad 1 - 1 Kalmar 0 - 1 0.5
21/09 - 00:00 Hammarby 2 - 1 Goteborg 0 - 0 0/0.5
21/09 - 00:00 Jonkopings 3 - 1 Sirius 2 - 0 0/0.5
21/09 - 00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2 - 2 Malmo FF 0 - 1 0
SWEDEN: Svenska Cupen Women
21/09 - 00:00 Lidkopings FK W 1 - 0 Hovas W 0 - 0
SWITZERLAND: Super League
21/09 - 01:00 Lausanne 1 - 1 Zurich 1 - 1 0.5
21/09 - 01:00 St. Gallen 2 - 1 บาเซิ่ล 2 - 0 1
21/09 - 01:00 ยัง บอยส์ 4 - 1 Luzern 2 - 1 1
SWITZERLAND: Challenge League
21/09 - 01:00 Chiasso 1 - 0 Aarau 1 - 0 0
21/09 - 01:00 Rapperswil 0 - 0 Wil 0 - 0 0
21/09 - 01:00 Xamax 3 - 2 Servette Geneve FC 1 - 2 0
SWITZERLAND: 1.Liga Promotion
21/09 - 00:30 Cham 4 - 3 Lausanne Ouchy 2 - 1
21/09 - 00:30 Koniz 6 - 0 United Zurich 2 - 0
21/09 - 01:00 Kriens 0 - 2 Stade Nyonnais 0 - 1
21/09 - 01:00 Old Boys 1 - 1 La Chaux-De-Fonds 0 - 0
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2
21/09 - 01:00 Baden 1 - 2 Munsingen 1 - 1
21/09 - 01:00 Kickers Luzern 0 - 4 Schotz 0 - 1
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3
21/09 - 01:00 Kosova 2 - 0 Balzers 1 - 0
TURKEY: Turkish Cup
20/09 - 17:00 Inegolspor 0 - 2 Yeni Malatyaspor 0 - 1 1/1.5
20/09 - 18:00 Duzyurtspor 4 - 5 Gumushanespor 1 - 1 0.5
20/09 - 18:30 Batman Petrolspor 3 - 1 Goztepe 1 - 1
20/09 - 19:00 Denizlispor 1 - 0 Duzcespor 1 - 0 0.5/1
20/09 - 19:00 Erzin 1 - 2 Karagumruk 0 - 0
20/09 - 19:00 Hacettepe 1 - 2 Altindag Bld. 0 - 1 1
20/09 - 19:00 Hatayspor 1 - 0 Ergene Velimese 0 - 0 1.5
20/09 - 19:00 Kastamonuspor 1 - 3 Ofspor 1 - 1 1
20/09 - 19:00 Keciorengucu 3 - 1 Silivrispor 2 - 1 0.5/1
20/09 - 19:00 Kozan 1 - 3 Adanaspor AS 0 - 1 1.5
20/09 - 19:00 Sancaktepe 2 - 4 Elazigspor 0 - 0 0/0.5
20/09 - 19:30 Bergama Bld. 0 - 2 Sariyer 0 - 1
20/09 - 19:30 Kocaeli Birlikspor 2 - 3 Edirnespor 0 - 0
20/09 - 19:30 Tuzlaspor 1 - 0 Zonguldak 0 - 0 0/0.5
20/09 - 19:30 Yesil Bursa 3 - 1 Karsiyaka 0 - 1 0.5
20/09 - 20:00 Giresunspor 3 - 1 Cizrespor 1 - 0 1.5/2
20/09 - 21:00 Altay 0 - 1 Erzurum BB 0 - 0 0/0.5
20/09 - 22:00 Altinordu 1 - 0 Sultanbeyli 1 - 0 1.5
20/09 - 22:00 Bucaspor 2 - 0 Pendikspor 1 - 0 0/0.5
20/09 - 23:00 Adana Demirspor 3 - 0 Bayrampasa 1 - 0 1.5
20/09 - 23:00 Gaziantepspor 0 - 3 Tire 0 - 2 0/0.5
20/09 - 23:00 Manisaspor 4 - 1 Arsinspor 3 - 0 1.5
20/09 - 23:00 Samsunspor 3 - 4 Ankara Demirspor 0 - 1 1
21/09 - 00:30 Bursaspor 4 - 0 Tarsus 2 - 0 2
21/09 - 00:30 Fethiyespor 2 - 0 Nazillispor 0 - 0 0/0.5
UKRAINE: Ukrainian Cup
20/09 - 19:00 Helios 1 - 2 Desna 1 - 1 0
20/09 - 20:00 Ahrobiznes Volochysk 1 - 2 Veres Rivne 0 - 0 0.5/1
20/09 - 20:00 Kolos Kovalyovka 1 - 2 Mariupol 0 - 1 0.5
20/09 - 20:00 Tavriya 3 - 2 Zirka Kropyvnytskyi 2 - 2 1/1.5
20/09 - 20:00 Zhemchuzhyna Odesa 1 - 2 Stal Kamianske 1 - 0 0/0.5
20/09 - 21:30 Inhulets 0 - 1 Arsenal Kiev 0 - 0 0/0.5
20/09 - 22:00 Ivano-Frankivsk 2 - 1 Karpaty 1 - 0 1
20/09 - 22:00 Kramatorsk 0 - 2 Vorskla Poltava 0 - 0 0.5/1
20/09 - 23:00 Demnya 1 - 2 Lviv 1 - 1 1.5
20/09 - 23:00 Dnipro-1 1 - 0 Hirnyk-Sport 1 - 0 0
USA: NASL - Fall Season
21/09 - 06:30 New York Cosmos 2 - 2 San Francisco Deltas 1 - 0 0.5
USA: USL
21/09 - 06:00 Charleston 3 - 0 Charlotte Independ. 1 - 0 0
21/09 - 06:30 Louisville City 2 - 1 Rochester 1 - 1 0.5/1
21/09 - 09:00 Reno 3 - 0 Oklahoma City Energy 1 - 0 0.5
21/09 - 09:30 Seattle 2 0 - 1 Phoenix Rising 0 - 1 0.5
USA: US Open Cup
21/09 - 08:00 Sporting Kansas City 2 - 1 New York Red Bulls 1 - 0 0.5
VENEZUELA: Primera Division - Clausura
21/09 - 03:30 Dep. Tachira 4 - 1 JBL Zulia 1 - 1 1/1.5
WALES: Cymru Alliance
21/09 - 01:30 Caernarfon 8 - 1 Llandudno Junction 0 - 0
21/09 - 01:30 Caersws FC 2 - 5 Penrhyncoch 0 - 0
21/09 - 01:30 Denbigh 3 - 0 Queens Park 2 - 0
21/09 - 01:30 Holyhead 3 - 0 Porthmadog 0 - 0
21/09 - 01:30 Holywell 2 - 2 Gresford 0 - 0

ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m

แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก