playhouse99
Time Home Score Away HT Handicap
AFRICA: Africa Cup of Nations - Play Offs
25/01 - 23:00 เซเนกัล 2 - 0 กาบูเวร์ดี 0 - 0 0.5/1
26/01 - 02:00 โมร็อกโก 2 - 1 มาลาวี 1 - 1 1.5
ALGERIA: Ligue 1
25/01 - 20:00 Kabylie 0 - 0 MC Alger 0 - 0 0
25/01 - 20:30 ASO Chlef 4 - 0 Tlemcen 1 - 0 0.5/1
25/01 - 20:30 Biskra 2 - 1 Medea 0 - 0 1.5/2
25/01 - 20:30 Chelghoum 1 - 1 Constantine 1 - 1 0/0.5
25/01 - 20:30 Oran 2 - 1 Magra 1 - 0 0.5
25/01 - 20:30 USM Alger 2 - 1 Paradou 2 - 1 0.5/1
25/01 - 21:00 Arba 3 - 1 Hussein Dey 2 - 0 0.5
25/01 - 21:00 CR Belouizdad 2 - 0 Relizane 0 - 0 1.5
25/01 - 23:00 Saoura 1 - 1 ES Setif 1 - 1 0.5
ALGERIA: U21 League
25/01 - 16:00 Biskra U21 0 - 1 Medea U21 0 - 1 0
25/01 - 18:00 Saoura U21 1 - 0 ES Setif U21 0 - 0 0
25/01 - 20:00 Kabylie U21 0 - 0 MC Alger U21 0 - 0 0
ANGOLA: Girabola
25/01 - 22:30 Petro Atletico 4 - 1 Kabuscorp 0 - 0 0
ARGENTINA: Torneos De Verano - Play Offs
26/01 - 07:00 โบค่า จูเนียร์ 1 - 0 San Lorenzo 1 - 0 0.5
AUSTRALIA: A-League
25/01 - 15:45 เมลเบิร์น วิคตอรี 2 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี 1 - 1 0/0.5
AUSTRALIA: A-League Women
25/01 - 13:05 Melbourne Victory W 0 - 0 Sydney W 0 - 0 0/0.5
BELGIUM: Jupiler Pro League
26/01 - 00:45 รอยัล อันท์เวิร์ป 1 - 1 St. Truiden 1 - 0 0.5/1
26/01 - 03:00 Charleroi 1 - 1 Kortrijk 1 - 1 0.5
26/01 - 03:00 เกนท์ 1 - 1 Oostende 0 - 1 1/1.5
BELGIUM: 1B Pro League
26/01 - 02:00 RWDM 0 - 2 เวสเตอร์โล 0 - 0 0/0.5
BOTSWANA: Premier League
25/01 - 21:00 BR Highlanders 1 - 3 Masitoaka 0 - 1 0
25/01 - 21:00 Mogoditshane 1 - 6 Jwaneng Galaxy 0 - 1 0
25/01 - 21:00 Prisons XI Gaborone 2 - 3 Extension Gunners 2 - 2 0
25/01 - 23:00 Gaborone Utd 1 - 1 Police XI 1 - 0 0
25/01 - 23:00 Orapa United 2 - 0 Security Systems 1 - 0 0
BRAZIL: Campeonato Carioca - Taca Guanabara
26/01 - 07:00 Boavista 1 - 1 Botafogo RJ 1 - 1 1
BRAZIL: Campeonato Goiano
26/01 - 05:30 Vila Nova FC 1 - 0 Goiatuba 0 - 0 1.5
26/01 - 06:30 Anapolis 2 - 0 Goianesia 2 - 0 0/0.5
26/01 - 06:30 Aparecidense 2 - 2 Ipora 1 - 1 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Matogrossense
26/01 - 06:30 Acao 0 - 1 Academia 0 - 1 0
BRAZIL: Campeonato Mineiro
26/01 - 07:00 Caldense 2 - 1 America MG 1 - 0 0.5
BRAZIL: Campeonato Paulista
26/01 - 05:00 Botafogo SP 0 - 0 Santo Andre 0 - 0 0/0.5
26/01 - 07:00 Corinthians 0 - 0 Ferroviaria 0 - 0 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Sergipano
26/01 - 06:15 Falcon 0 - 1 Itabaiana 0 - 0 1
BRAZIL: Copa do Nordeste
26/01 - 06:00 Nautico 0 - 0 Campinense 0 - 0 1
BRAZIL: Copa Sao Paulo de juniores - Play Offs
25/01 - 20:00 Santos U20 0 - 4 Palmeiras U20 0 - 3 0.5/1
COLOMBIA: Primera A - Apertura
26/01 - 04:00 Envigado 1 - 0 Dep. Pasto 0 - 0 0/0.5
26/01 - 06:05 Santa Fe 3 - 0 Aguilas 1 - 0 0.5/1
26/01 - 08:10 Bucaramanga 0 - 0 Millonarios 0 - 0 0/0.5
DR CONGO: Ligue 1
25/01 - 20:30 Simba 0 - 0 AC Kuya 0 - 0 0
25/01 - 20:30 US Panda 2 - 1 AC Rangers 0 - 0 0
ENGLAND: Championship
26/01 - 02:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2 - 2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0 - 1 0.5
26/01 - 02:45 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 0 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 ลูตัน ทาวน์ 2 - 1 บริสตอล ซิตี้ 1 - 0 0.5
26/01 - 02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 3 - 0 บาร์นสลีย์ 2 - 0 1
26/01 - 02:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0 - 0 สวอนซี 0 - 0 0/0.5
ENGLAND: League One
26/01 - 02:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0 - 1 MK Dons 0 - 0 0
26/01 - 02:45 Fleetwood 3 - 3 พลิมัท 1 - 1 0
26/01 - 02:45 Gillingham 0 - 0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 0 0/0.5
ENGLAND: League Two
26/01 - 02:45 Barrow 0 - 2 Salford 0 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Leyton Orient 0 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Scunthorpe 2 - 3 Bristol Rovers 0 - 1 0/0.5
26/01 - 02:45 Walsall 1 - 2 Bradford City 0 - 1 0
ENGLAND: National League
26/01 - 02:45 Aldershot 1 - 1 เซาเทิร์น 1 - 0 0
26/01 - 02:45 Bromley 1 - 0 Woking 1 - 0 0.5
26/01 - 02:45 Dover 1 - 0 Eastleigh 0 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 FC Halifax 0 - 1 Boreham Wood 0 - 1 0
26/01 - 02:45 Stockport 3 - 0 Maidenhead 0 - 0 2
26/01 - 02:45 Torquay 0 - 2 Solihull Moors 0 - 0 0
26/01 - 02:45 Wealdstone 0 - 0 Notts Co 0 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Weymouth 1 - 2 Dag & Red 1 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Wrexham 1 - 0 Grimsby 1 - 0 0.5/1
ENGLAND: National League North
26/01 - 02:45 Boston Utd 3 - 0 Farsley 1 - 0 1/1.5
26/01 - 02:45 Chorley 2 - 2 AFC Fylde 0 - 2 0/0.5
26/01 - 02:45 Guiseley 3 - 2 Alfreton 1 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Hereford 2 - 1 Gloucester 2 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Kettering 0 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ 0 - 1 0/0.5
26/01 - 02:45 York 0 - 3 Bradford PA 0 - 2 1
ENGLAND: National League South
26/01 - 02:45 Braintree 2 - 2 Welling 1 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Chippenham 3 - 1 St. Albans 2 - 0 0
26/01 - 02:45 Dartford 0 - 0 Concord 0 - 0 1
26/01 - 02:45 Dulwich Hamlet 1 - 1 Eastbourne Boro 0 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Hampton & Richmond 4 - 0 Bath 2 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Hemel Hempstead 1 - 0 Hungerford 0 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Maidstone 4 - 0 Ebbsfleet 1 - 0 0
26/01 - 02:45 Slough 1 - 1 Billericay 0 - 1 0/0.5
ENGLAND: NPL Premier Division
26/01 - 02:45 FC United 3 - 4 Whitby 2 - 3 0/0.5
26/01 - 02:45 Morpeth 1 - 1 Stalybridge 0 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Nantwich 0 - 1 Mickleover 0 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Radcliffe 0 - 1 Stafford 0 - 1 0/0.5
26/01 - 02:45 South Shields 3 - 1 Witton 2 - 1 1/1.5
ENGLAND: Southern League Central Division
26/01 - 02:45 Leiston 1 - 0 Biggleswade Town 0 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Stratford 1 - 1 Coalville 1 - 0 0.5/1
ENGLAND: Southern League South Division
26/01 - 02:30 Hartley Wintney 2 - 1 Poole 0 - 1 0/0.5
26/01 - 02:45 Dorchester 1 - 1 Truro 0 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Hayes & Yeading 8 - 1 Wimborne 4 - 1 1.5/2
26/01 - 02:45 Hendon 1 - 0 Swindon S 0 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Weston-super-Mare 2 - 2 Farnborough 0 - 1 0
ENGLAND: Isthmian League Premier Division
26/01 - 02:45 Bishop's Stortford 3 - 1 Bognor Regis 1 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Cheshunt 0 - 1 Bowers & Pitsea 0 - 0 1/1.5
26/01 - 02:45 Enfield Town 2 - 1 Carshalton 1 - 1 0/0.5
26/01 - 02:45 Haringey 2 - 3 Kingstonian 2 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Hornchurch 2 - 0 Horsham FC 1 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Lewes 2 - 0 Cray 1 - 0 1
26/01 - 02:45 Worthing 3 - 1 Folkestone 1 - 0 0.5/1
ENGLAND: EFL Trophy - Play Offs
26/01 - 02:00 ฮาร์เทิลพูล 3 - 2 ชาร์ลตันแอธเลติก 1 - 2 0.5
26/01 - 02:00 โรเธอร์แฮม 2 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 1 1
26/01 - 02:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 0 อาเซนอล U21 0 - 0 0.5
26/01 - 02:45 Sutton 1 - 0 Harrogate 0 - 0 0/0.5
ENGLAND: Professional Development League
25/01 - 20:00 บาร์นสลีย์ U23 1 - 1 Crewe U23 1 - 0 0
25/01 - 20:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ U23 1 - 1 สวอนซี U23 0 - 1 1.5
25/01 - 20:00 วัตฟอร์ด U23 2 - 0 มิลล์วอลล์ U23 0 - 0 0/0.5
25/01 - 21:00 บริสตอล ซิตี้ U23 1 - 2 ชาร์ลตันแอธเลติก U23 0 - 1 0
ENGLAND: Premier League Cup
26/01 - 02:00 เซาเทิร์น U23 1 - 0 โคลเชสเตอร์ U23 0 - 0 0/0.5
ENGLAND: Premier League U18
25/01 - 20:00 แอสตัน วิลล่า U18 1 - 4 เชลซี U18 0 - 2 0
25/01 - 20:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ U18 1 - 3 เวสต์แฮม U18 0 - 0 0
FRANCE: National
26/01 - 01:00 Orleans 4 - 2 Sedan 2 - 1 0.5
26/01 - 02:00 Le Mans 1 - 0 Cholet 0 - 0 0/0.5
GAMBIA: GFA League
26/01 - 02:00 Brikama U. - Armed Forces 0
26/01 - 04:00 Gambia Ports - Steve Biko 0
GERMANY: 3. Liga
26/01 - 01:00 Freiburg II 4 - 2 Turkgucu Munchen 1 - 0 0/0.5
26/01 - 01:00 Hallescher 0 - 0 Viktoria Berlin 0 - 0 0
26/01 - 01:00 Mannheim 0 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0 - 0 0.5
26/01 - 01:00 Munich 1860 0 - 0 Kaiserslautern 0 - 0 0/0.5
26/01 - 01:00 VfL Osnabruck 2 - 0 Wurzburger Kickers 1 - 0 1
GERMANY: Oberliga Hamburg
26/01 - 01:00 VfL Lohbrugge 1 - 6 Bramfelder SV 0 - 2 0/0.5
GREECE: Greek Cup
25/01 - 22:00 Karditsa 0 - 0 Panathinaikos 0 - 0 0.5/1
INDIA: ISL
25/01 - 21:00 Mumbai City 1 - 1 North East Utd 1 - 0 1
INDIA: I-League
25/01 - 15:30 Rajasthan 0 - 0 Kenkre 0 - 0 0
25/01 - 18:00 Punjab 0 - 0 Real Kashmir 0 - 0 0
25/01 - 21:00 Mohammedan 0 - 0 Gokulam 0 - 0 0
JAMAICA: Premier League
26/01 - 01:00 Portmore 1 - 2 Arnett Gardens 1 - 2 0/0.5
26/01 - 03:15 Molynes 0 - 1 Vere United 0 - 1 0
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
26/01 - 06:00 Tepatitlan de Morelos 1 - 1 Tlaxcala 0 - 0 0/0.5
26/01 - 08:05 Venados 2 - 2 Pumas Tabasco 1 - 1 0/0.5
26/01 - 10:05 Zacatecas Mineros 1 - 0 Cancun 1 - 0 0/0.5
NETHERLANDS: Eerste Divisie
26/01 - 02:00 เอ็กเซลซิเออร์ 2 - 3 เอดีโอ เดนฮาก 1 - 2 0/0.5
NIGER: Ligue 1
25/01 - 22:30 ASGNN 1 - 1 Sahel 0 - 0 0
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership
26/01 - 02:45 Carrick Rangers 3 - 0 Ballymena 1 - 0 0
26/01 - 02:45 Cliftonville 2 - 2 Linfield 1 - 0 0/0.5
26/01 - 02:45 Glenavon 3 - 1 Dungannon 0 - 1 1
26/01 - 02:45 Glentoran 2 - 1 Coleraine 1 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Portadown 0 - 1 Crusaders 0 - 0 1.5
26/01 - 02:45 Warrenpoint 0 - 3 Larne 0 - 2 1.5
NORTHERN IRELAND: NIFL Championship
26/01 - 02:45 Annagh 1 - 3 Loughgall 0 - 2 0/0.5
PORTUGAL: League Cup - Play Offs
26/01 - 02:45 เบนฟิก้า 2 - 1 Boavista 1 - 0 1/1.5
PORTUGAL: Liga Revelacao U23 - Championship Group
25/01 - 21:00 Portimonense U23 0 - 1 Rio Ave U23 0 - 0 0
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1
25/01 - 21:00 Etoile du Congo 0 - 1 Diables Noirs 0 - 0 0
SAUDI ARABIA: Division 1
25/01 - 19:20 Al Adalh 1 - 0 Al Kholood 0 - 0 0
25/01 - 19:50 Najran 1 - 1 Al-Kawkab 1 - 1 0/0.5
25/01 - 21:55 Al Qadisiya 0 - 0 Al Jeel 0 - 0 0.5/1
25/01 - 22:45 Al Wehda 3 - 0 Al-Sahel 1 - 0 0/0.5
SCOTLAND: Premiership
26/01 - 02:45 St. Mirren 1 - 0 Aberdeen 0 - 0 0/0.5
SCOTLAND: League One
26/01 - 02:45 Clyde 2 - 2 Airdrieonians 0 - 0 0.5
SCOTLAND: League Two
26/01 - 02:45 Elgin City 2 - 0 Kelty Hearts 1 - 0 0.5/1
SCOTLAND: Scottish Cup
26/01 - 02:45 Cove Rangers 0 - 0 Hibernian 0 - 0 0
SPAIN: Primera RFEF - Group 1
25/01 - 22:00 Tudelano 0 - 2 SD Logrones 0 - 1 0
26/01 - 01:00 Ath Bilbao B 1 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 1 0/0.5
SPAIN: Primera RFEF - Group 2
26/01 - 01:00 Real Madrid B 0 - 0 อัลบาเซเต้ 0 - 0 0/0.5
26/01 - 02:00 Costa Brava 2 - 2 Barcelona B 1 - 0 0/0.5
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5
26/01 - 02:45 Guineueta 1 - 0 Asco 0 - 0 0
WALES: Cymru Premier
26/01 - 02:45 Cardiff Metropolitan 2 - 0 Barry 0 - 0 0.5/1
26/01 - 02:45 Flint 1 - 1 Connahs Q. 0 - 1 0.5
WORLD: Club Friendly
25/01 - 14:00 เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (Rus) 5 - 0 Zilina (Svk) 2 - 0 1/1.5
25/01 - 15:30 Shakhtar Karagandy (Kaz) 0 - 0 Gjilani (Kos) 0 - 0 0
25/01 - 16:00 Kuban (Rus) 0 - 0 Olimp-Dolgoprudny (Rus) 0 - 0 0
25/01 - 17:00 Dubnica (Svk) 1 - 1 Trinec (Cze) 1 - 1 1/1.5
25/01 - 17:00 Odra Opole (Pol) 2 - 2 Chojniczanka (Pol) 2 - 0 0/0.5
25/01 - 18:00 Bardejov (Svk) 2 - 0 Hidasnemeti VSC (Hun) 0 - 0 1.5
25/01 - 18:00 คาราบัค (Aze) 0 - 0 Bohemians (Cze) 0 - 0 0
25/01 - 18:30 L. Mikulas (Svk) 0 - 0 คาราบัค (Aze) 0 - 0 0
25/01 - 18:30 Yantra Gabrovo (Bul) 2 - 2 Zagorets (Bul) 1 - 1 0
25/01 - 19:00 ออสเตรียเวียนนา (Aut) 0 - 0 Sochi (Rus) 0 - 0 0/0.5
25/01 - 19:00 Lok. Sofia (Bul) 1 - 1 Dukagjini (Kos) 1 - 0 0
25/01 - 19:00 Riga FC (Lat) 2 - 1 สโลวาน บราติสลาวา (Svk) 1 - 0 0.5/1
25/01 - 19:00 Skive (Den) 0 - 5 แรนเดอร์ส (Den) 0 - 3 1.5/2
25/01 - 19:00 Slavia Sofia (Bul) 1 - 2 Teplice (Cze) 1 - 1 0
25/01 - 19:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb) 2 - 1 Tikves (Mkd) 2 - 1 0
25/01 - 19:30 Voska Sport (Mkd) 2 - 2 Renova (Mkd) 1 - 1 0
25/01 - 20:00 Buducnost (Mne) 8 - 1 Mladost DG (Mne) 3 - 0 2
25/01 - 20:00 ดันดาล์ค (Irl) 1 - 5 Bohemians (Irl) 0 - 4 0
25/01 - 20:00 Mlada Boleslav (Cze) 2 - 2 Dukla Prague (Cze) 2 - 0 0.5/1
25/01 - 20:00 แรนเดอร์ส (Den) 0 - 0 Raufoss (Nor) 0 - 0 0
25/01 - 20:30 Hajduk Split (Cro) 4 - 2 Varazdin (Cro) 1 - 2 1.5
25/01 - 20:30 O. Ljubljana (Slo) 3 - 0 Slovacko (Cze) 2 - 0 0.5/1
25/01 - 21:00 Beroe (Bul) 1 - 3 Orenburg (Rus) 1 - 0 0/0.5
25/01 - 21:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (Mys) 2 - 2 Zilina (Svk) 1 - 0 0
25/01 - 21:30 Akron Togliatti (Rus) 2 - 1 Proleter (Srb) 1 - 1 0/0.5
25/01 - 21:30 Celje (Slo) 1 - 0 Kuban (Rus) 1 - 0 0
25/01 - 22:00 มาริบอร์ (Slo) 1 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (Srb) 1 - 1 0/0.5
25/01 - 22:30 Esbjerg (Den) 2 - 0 Thisted FC (Den) 0 - 0 1
25/01 - 23:00 Austria Vienna II (Aut) 2 - 1 SK Rapid Vienna (Am) (Aut) 0 - 1 0/0.5
25/01 - 23:00 Karvina B (Cze) 0 - 5 FK Frydek-Mistek (Cze) 0 - 4 0
25/01 - 23:00 เรอัล มูร์เซีย (Esp) 1 - 3 ดินาโม เคียฟ (Ukr) 1 - 1 1.5/2
26/01 - 00:00 บาเซิ่ล (Sui) 5 - 1 Black Stars (Sui) 4 - 1 0
26/01 - 00:00 Kapfenberg (Aut) 3 - 4 Leoben (Aut) 1 - 2 0
26/01 - 00:00 Traiskirchen (Aut) 2 - 1 Schwechat (Aut) 1 - 0 1.5/2
26/01 - 00:30 Amstetten (Aut) 2 - 2 Ardagger (Aut) 2 - 1 0
26/01 - 00:30 Wiener Sport-Club (Aut) 1 - 4 Horn (Aut) 1 - 2 0/0.5
26/01 - 01:00 Hoffenheim II (Ger) 4 - 2 SU Neckarsulm (Ger) 0 - 0 2
26/01 - 01:00 Lauterach (Aut) 0 - 1 A. Lustenau (Aut) 0 - 0 0
26/01 - 01:00 Premnitz (Ger) 12 - 1 Brandenburger (Ger) 5 - 0 0
26/01 - 01:00 Steinbach Haiger (Ger) 7 - 1 Waldgirmes (Ger) 3 - 0 1/1.5
26/01 - 01:20 Lyseng (Den) 1 - 0 Aarhus Fremad (Den) 1 - 0 0.5/1
26/01 - 01:30 ASK Voitsberg (Aut) 2 - 1 Kalsdorf (Aut) 1 - 0 0/0.5
26/01 - 01:30 Garching (Ger) 2 - 1 Buchbach (Ger) 0 - 1 0
26/01 - 01:30 Jeunesse Esch (Lux) 1 - 1 Mondorf (Lux) 0 - 0 0
26/01 - 01:30 Kriens (Sui) 5 - 1 Schotz (Sui) 2 - 0 1.5/2
26/01 - 02:30 เดอร์รี่ ซิตี้ (Nir) 5 - 0 Institute (Nir) 1 - 0 2/2.5
26/01 - 06:30 Liverpool M. (Uru) 0 - 2 Instituto (Arg) 0 - 1 0

ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m

แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก