SBOBET
Playhouse88
Sbobet
Allbet Club
Lotto
G-Club
SBOBET
SBOBET

เว็บไซต์ โปรแกรมบอลวันนี้ เรามีโปรแกรมบอล หรือ อีกชื่อหนึ่ง เรียกว่า ตารางบอล ซึ่งทางเว็บไซต์เราจะทำการอัพเดทสดใหม่ เร็วสุดๆ เร็วกว่าใคร ได้แล้ววันนี้ ที่เว็บไซต์ 7mscorethai เว็บไซต์ฟุตบอลอันดับหนึ่งของไทย เรามีโปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล หลากหลายลีกดัง ทั้งไทยและ ต่างประเทศ ทางเว็บไซต์ 7mscorethaiทางเราจะมีทุกลีกส์ทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีก้า กัลโช่ซีรี่ย์ อาร์ ลาลีก้าสเปน บอลไทยพรีเมียร์ลีก ครบครันทุกคู่ไม่มีตกหล่น เว็บเดียวจบ จำชื่อนี้ไว้ให้ดี 7mscorethai อันดับหนึ่งของ โปรแกรมบอล และ เราก็ยังมี ตารางบอลวันนี้ ที่อัพเดทล่าสุด ให้ท่านได้ดูด้วย

Time Home Score Away HT AH ST  
{val_league} {table}
{_0} {v_team1_name} {_2} {v_team2_name} {v_halftime} {v_odds} {v_analyst} {_3}
AUSTRALIA & OCEANIA: World Cup - Qualification - Third stage Stading
Finished Fiji 0 - 2 New Zealand 0 - 0 2
EUROPE: World Cup - Qualification Stading
26/03 00:00 Andorra - Faroe Islands 1
26/03 00:00 Bosnia & Herzegovina - Gibraltar 4.5/5
26/03 00:00 Cyprus - Estonia 0/0.5
26/03 00:00 Sweden - Belarus 1
26/03 00:00 Switzerland - Latvia 2/2.5
26/03 02:45 Belgium - Greece 1/1.5
26/03 02:45 Bulgaria - Netherlands 1.5
26/03 02:45 Luxembourg - France 3/3.5
26/03 02:45 Portugal - Hungary 1.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: World Cup - Qualification - Fifth stage Stading
Finished Trinidad & Tobago 1 - 0 Panama 1 - 0 0.5
Finished Mexico 2 - 0 Costa Rica 2 - 0 0.5/1
Finished USA 6 - 0 Honduras 3 - 0 0.5/1
ARGENTINA: Primera Division Stading
Finished Patronato 1 - 1 Newells Old Boys 1 - 0 0/0.5
26/03 02:00 Banfield - Union de Santa Fe 0/0.5
26/03 02:00 Rosario Central - Tigre 0.5
26/03 04:00 San Lorenzo - Quilmes 0.5/1
26/03 04:15 Gimnasia L.P. - Sarmiento Junin 0.5
26/03 06:00 Racing Club - Godoy Cruz 0.5/1
26/03 06:30 Atl. Rafaela - Estudiantes L.P. 0
ARGENTINA: Primera B Nacional Stading
Finished Argentinos Jrs 3 - 1 San Martin T. 1 - 0 0.5/1
Finished Ind. Rivadavia 1 - 1 Guillermo Brown 0 - 1 0
26/03 01:30 Flandria - Atletico Parana 0/0.5
26/03 02:00 Nueva Chicago - Crucero del Norte 0.5
26/03 04:05 Instituto - Chacarita Juniors 0
26/03 05:00 Santamarina - Brown Adrogue 0
ARGENTINA: Primera B Metropolitana Stading
25/03 23:05 Deportivo Moron - Comunicaciones 0.5
25/03 23:45 Barracas Central - Defensores de Belgrano 0
26/03 02:00 Excursionistas - Atletico Atlanta 0/0.5
AUSTRALIA: A-League Stading
Finished Central Coast Mariners 2 - 3 Adelaide United 1 - 0 0/0.5
Finished Brisbane Roar 1 - 0 Melbourne Victory 0 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: NPL NSW Stading
Finished Hakoah Sydney 3 - 2 Sydney Utd 2 - 1 1
Finished Sutherland Sharks 3 - 4 APIA Tigers 0 - 2 1
Finished Sydney FC U21 0 - 1 Sydney Olympic 0 - 0 0.5
AUSTRALIA: NPL Victoria Stading
Finished North Geelong 1 - 2 Avondale FC 0 - 0 0.5/1
Finished Green Gully 2 - 3 Heidelberg Utd 1 - 0 0
Finished Hume City 1 - 0 Bulleen 1 - 0 0.5/1
AUSTRALIA: Brisbane Premier League Stading
Postponed Capalaba FC 0 - 0 Peninsula 0 - 0 2/2.5
Postponed Rochedale 0 - 0 Grange Thistle 0 - 0 1/1.5
Postponed Souths 0 - 0 Eastern Suburbs 0 - 0
AUSTRALIA: NPL Western Australia Stading
Finished Balcatta 0 - 3 Subiaco 0 - 1 0/0.5
Finished ECU Joondalup 2 - 3 Sorrento 1 - 1 0
Finished Joondalup United 2 - 2 Cockburn City 0 - 2 0/0.5
Finished Mandurah City 1 - 2 Perth Glory U21 0 - 0 0/0.5
Finished Perth SC 0 - 0 Armadale 0 - 0 1.5
AUSTRALIA: NPL Queensland Stading
Finished Redlands 3 - 4 Northern Fury 0 - 2 1
Finished Brisbane U21 4 - 3 SWQ Thunder 1 - 2 0.5/1
Finished F.N.Q. Heat 2 - 3 Moreton Bay Utd 2 - 1
Finished Gold Coast City 4 - 2 Brisbane Strikers 2 - 1 0/0.5
AUSTRALIA: NPL Tasmania Stading
Finished Kingborough Lions 3 - 5 Devonport 1 - 4 2/2.5
AUSTRALIA: Northern NSW Stading
Postponed Newcastle Jets U21 0 - 0 Maitland 0 - 0
Finished Edgeworth E. 6 - 0 Adamstown Rosebud 4 - 0 1.5
Finished Broadmeadow 3 - 2 Valentine 2 - 1 1.5
AUSTRIA: Regionalliga East Stading
26/03 00:00 Neusiedl - Ritzing
AUSTRIA: Regionalliga Central Stading
25/03 20:30 ATSV Wolfsberger - Deutschlandsberger 1
25/03 22:00 Union Gurten - Stadl Paura 0
26/03 01:00 Lafnitz - Hartberg 0
AUSTRIA: Regionalliga West Stading
25/03 21:30 Altach (Am) - Saalfelden 0/0.5
25/03 22:00 Dornbirn - Hohenems
25/03 22:00 Hard - Eugendorf
25/03 22:00 Johann - Schwaz
25/03 23:00 A. Salzburg - USK Anif 1.5
BRAZIL: Campeonato Carioca - Taca Rio Stading
26/03 01:30 Portuguesa RJ - Madureira 0/0.5
26/03 04:30 Volta Redonda - Nova Iguacu 0
BRAZIL: Campeonato Catarinense - Second stage Stading
26/03 02:00 Figueirense - Almirante Barroso 1
BRAZIL: Campeonato Cearense - Play Offs Draw
26/03 02:00 Ceara - Uniclinic 1.5
BRAZIL: Campeonato Gaucho Stading
26/03 05:00 Gremio - Juventude 1
BRAZIL: Campeonato Goiano Stading
26/03 02:00 Rio Verde - Atletico GO 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Mineiro Stading
26/03 02:00 Tombense - America TO 0.5/1
26/03 04:30 America MG - Tricordiano 1
26/03 06:00 Caldense - EC Democrata 1
BRAZIL: Campeonato Paraense - First stage Stading
26/03 01:30 Pinheirense - Aguia De Maraba
26/03 02:00 Castanhal - Paragominas
BRAZIL: Campeonato Paranaense Stading
26/03 02:00 Atletico-PR - Cianorte 1
BRAZIL: Campeonato Paulista Stading
26/03 01:00 Santo Andre - Santos 1/1.5
26/03 02:00 Linense - Sao Bernardo 0
26/03 02:00 Palmeiras - Audax 1
26/03 04:30 Novorizontino - Mirassol 0
26/03 05:00 Ferroviaria - Ituano 0
BRAZIL: Campeonato Pernambucano - Second stage Stading
26/03 02:00 Nautico - Belo Jardim 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Potiguar - Second stage Stading
26/03 05:30 Santa Cruz de Natal - ABC
BRAZIL: Campeonato Sergipano - Second stage Stading
26/03 01:30 Amadense - Confianca
BRAZIL: Campeonato Sergipano - Relegation Stading
26/03 02:00 Estanciano EC - Dorense
BRAZIL: Campeonato Maranhense - First stage - Play Offs Draw
26/03 01:45 Cordino EC - Sao Jose MA
26/03 05:15 Imperatriz - Maranhao
CHILE: Primera B - Clausura Stading
25/03 22:00 Copiapo - Rangers
26/03 03:00 S. Morning - Coquimbo
26/03 03:00 Valdivia - Iberia
26/03 05:00 La Serena - Union La Calera
CHINA: FA Cup Draw
Finished Heilongjiang Tianfeng 0 - 1 Shaanxi Changan 0 - 0
Finished Yinchuan Helanshan 2 - 1 Shenyang City 1 - 0 1
Finished Beijing Technology 0 - 2 Qingdao Jonoon 0 - 2 0.5
After Penalties Shanghai Sunfun 3 - 2 Hainan Seamen 1 - 1 0/0.5
Finished Zhenjiang Huasa 0 - 2 Hebei Elite 0 - 0 0.5/1
Finished Suzhou Dongwu 1 - 0 Sichuan Longfor 1 - 0 0/0.5
Finished Wuhan Chufeng Heli 0 - 2 Dalian Boyang 0 - 0 0/0.5
Finished Chengdu Qianbao 2 - 0 Baotou Nanjiao 0 - 0 1/1.5
Finished Shenzhen Ledman 2 - 0 Shenyan Dongjin 1 - 0 2/2.5
90' 2nd Half Meixian Hakka 3 - 3 Hunan Billows 2 - 2
COLOMBIA: Liga Aguila - Apertura Stading
26/03 03:15 Huila - Deportes Tolima 0
26/03 06:00 Santa Fe - Millonarios 0
CROATIA: 2. HNL Stading
25/03 21:00 Gorica - Dugopolje 0.5/1
25/03 21:30 NK Dinamo Zagreb 2 - Lucko
25/03 21:30 Novigrad - NK Zagreb 0.5/1
25/03 21:30 Rudes - Dragovoljac
25/03 21:30 Sesvete - Imotski 1
25/03 21:30 Solin - Sibenik 0.5/1
CYPRUS: Division 2 Stading
25/03 20:30 Alki Oroklini - Thoi Lakatamias
25/03 20:30 Ayia Napa - Paralimni
25/03 20:30 Chloraka - ASIL Lysi
25/03 20:30 Enad - Omonia Aradippou
25/03 20:30 Ethn. Assias - Paeek
25/03 20:30 Paphos - Ol. Nicosia
25/03 20:30 Parekklisia - Othellos Athienou
DENMARK: 2nd Division - Promotion Group Stading
25' 1st Half Dalum IF 0 - 0 Hvidovre 0 - 0 0.5
25/03 21:00 Aarhus Fremad - Marienlyst 0.5
25/03 21:00 Brabrand - B.93 0.5
25/03 21:00 Bronshoj - Kolding IF 0/0.5
DENMARK: 2nd Division - Relegation Group Stading
66' 2nd Half VSK Aarhus 0 - 1 BK Frem 0 - 0 0.5/1
25/03 21:00 Fredensborg - Vejgaard 0.5
25/03 21:00 Jammerbugt - Svendborg 1.5
25/03 21:00 Middelfart - Hellerup 0/0.5
25/03 21:00 Naesby - Odder 0.5
25/03 21:00 Sydvest - Holbaek 0/0.5
ECUADOR: Serie A - First stage Stading
Finished Dep. Cuenca 1 - 1 Delfin 0 - 0 0.5
ENGLAND: League One Stading
25/03 20:30 Swindon - Millwall 0.5/1
25/03 22:00 AFC Wimbledon - Southend 0/0.5
25/03 22:00 Bury - Fleetwood Town 0/0.5
25/03 22:00 Chesterfield - Rochdale 0.5/1
25/03 22:00 Coventry - Bristol Rovers 0.5
25/03 22:00 Gillingham FC - Peterborough 0/0.5
25/03 22:00 Northampton - Oxford Utd 0/0.5
25/03 22:00 Oldham - Sheffield Utd 1
25/03 22:00 Port Vale - Milton Keynes Dons 0.5/1
25/03 22:00 Shrewsbury - Bolton 0.5
ENGLAND: League Two Stading
25/03 22:00 Accrington - Grimsby 0.5
25/03 22:00 Barnet - Cheltenham 0/0.5
25/03 22:00 Blackpool - Hartlepool 0.5/1
25/03 22:00 Cambridge Utd - Stevenage 0
25/03 22:00 Carlisle - Crewe 0/0.5
25/03 22:00 Colchester - Luton 0.5
25/03 22:00 Crawley Town - Leyton Orient 0/0.5
25/03 22:00 Exeter - Yeovil 0.5
25/03 22:00 Morecambe - Mansfield 1
25/03 22:00 Portsmouth - Newport 1/1.5
25/03 22:00 Wycombe - Notts County 0/0.5
ENGLAND: Vanarama National League Stading
48' 2nd Half Lincoln City 0 - 1 Forest Green 0 - 1 0
25/03 22:00 Bromley - Chester 0/0.5
25/03 22:00 Dagenham & Red. - York 0/0.5
25/03 22:00 Eastleigh - Gateshead 0/0.5
25/03 22:00 Guiseley - Dover Ath. 0/0.5
25/03 22:00 Macclesfield - Aldershot 0/0.5
25/03 22:00 Solihull - Barrow 0/0.5
25/03 22:00 Southport - Boreham Wood 0.5
25/03 22:00 Sutton - North Ferriby 1
25/03 22:00 Tranmere - Braintree 1/1.5
25/03 22:00 Woking - Maidstone 0
25/03 22:00 Wrexham - Torquay 0/0.5
ENGLAND: Vanarama National League North Stading
25/03 22:00 Boston - Salford 0.5/1
25/03 22:00 Brackley - Telford 1
25/03 22:00 Bradford PA - Altrincham 0.5
25/03 22:00 Chorley - Curzon 0.5/1
25/03 22:00 Gainsborough - Darlington 0.5/1
25/03 22:00 Gloucester City - Alfreton 0/0.5
25/03 22:00 Kidderminster - Harrogate 0.5/1
25/03 22:00 Nuneaton - Fylde 0.5/1
25/03 22:00 Stalybridge - Worcester 0
25/03 22:00 Stockport - Tamworth 0.5
25/03 22:00 United of Manchester - Halifax 0.5
ENGLAND: Vanarama National League South Stading
25/03 22:00 Bath City - Wealdstone 0
25/03 22:00 Chelmsford - Gosport 1.5/2
25/03 22:00 Concord - Hemel 0
25/03 22:00 Hampton - Ebbsfleet 0.5
25/03 22:00 Margate - Eastbourne Borough 0.5/1
25/03 22:00 Oxford City - Poole Town 0/0.5
25/03 22:00 St. Albans - Dartford 1
25/03 22:00 Stortford - Maidenhead 2
25/03 22:00 Truro - Whitehawk 0
25/03 22:00 Welling - Hungerford 0/0.5
25/03 22:00 Weston - East Thurrock 0
EUROPE: Euro U21 - Qualification Stading
25' 1st Half Ireland U21 0 - 0 Kosovo U21 0 - 0
EUROPE: Euro U19 - Second stage Stading
Finished Germany U19 2 - 0 Serbia U19 1 - 0 1
26' 1st Half Greece U19 0 - 1 Finland U19 0 - 1 0/0.5
25' 1st Half Sweden U19 0 - 0 Ireland U19 0 - 0 0/0.5
25/03 21:00 Croatia U19 - Poland U19 0.5
25/03 21:00 Italy U19 - Belgium U19 0/0.5
25/03 22:00 Slovakia U19 - Cyprus U19 1
25/03 23:00 Netherlands U19 - Ukraine U19 0.5/1
25/03 23:00 Turkey U19 - Portugal U19 1
EUROPE: Euro U17 - Second stage Stading
Finished Germany U17 6 - 2 Finland U17 4 - 2 3/3.5
Finished France U17 3 - 1 Ukraine U17 1 - 0 1/1.5
45' Half Time Turkey U17 2 - 0 Armenia U17 2 - 0 2.5/3
25/03 21:00 Bosnia & Herzegovina U17 - Czech Republic U17 0
25/03 21:00 England U17 - Slovenia U17 1.5
25/03 21:30 Sweden U17 - Austria U17 0.5
EUROPE: Euro U17 Women - Second stage Stading
25/03 21:00 Denmark U17 W - Norway U17 W
25/03 21:00 England U17 W - Poland U17 W
25/03 21:00 Germany U17 W - Italy U17 W
25/03 21:00 Wales U17 W - Bosnia & Herzegovina U17 W
FRANCE: National Stading
25/03 21:00 Dunkerque - Concarneau 0
GERMANY: 3. Liga Stading
26' 1st Half Chemnitzer 0 - 0 Duisburg 0 - 0 0
26' 1st Half Erfurt 0 - 0 Mainz II 0 - 0 0
26' 1st Half FSV Frankfurt 0 - 0 Lotte 0 - 0 0
26' 1st Half Hallescher 0 - 0 Fortuna Koln 0 - 0 0.5
26' 1st Half Hansa Rostock 1 - 0 Paderborn 1 - 0 0/0.5
26' 1st Half Holstein Kiel 0 - 0 Magdeburg 0 - 0 0/0.5
25' 1st Half Preussen Munster 1 - 1 Aalen 1 - 1 0
25' 1st Half Regensburg 0 - 0 VfL Osnabruck 0 - 0 0.5
25' 1st Half Sonnenhof Grossaspach 0 - 0 Zwickau 0 - 0 0/0.5
GERMANY: Regionalliga North Stading
25' 1st Half Lubeck 1 - 0 Oldenburg 1 - 0 0/0.5
25/03 21:00 Egestorf-Langreder - Eichede 0/0.5
25/03 22:00 Meppen - TSV Havelse 0.5
GERMANY: Regionalliga West Stading
26' 1st Half Dortmund II 0 - 0 Viktoria Koln 0 - 0 0
26' 1st Half Oberhausen 1 - 0 B. Monchengladbach II 1 - 0 0
26' 1st Half Schalke II 3 - 1 Wuppertaler 3 - 1 0/0.5
25' 1st Half Siegen 0 - 0 Wiedenbruck 0 - 0 0.5
25' 1st Half Wattenscheid 0 - 0 Sprockhovel 0 - 0 1
GERMANY: Regionalliga Sudwest Stading
26' 1st Half Kickers Offenbach 0 - 0 Elversberg 0 - 0 0.5
25' 1st Half Pirmasens 0 - 0 FC Nottingen 0 - 0 0/0.5
25' 1st Half Stuttgart II 0 - 0 Mannheim 0 - 0 0.5
26' 1st Half TuS Koblenz 1 - 1 Kaiserslautern II 1 - 1 0/0.5
26' 1st Half Ulm 0 - 0 FC 08 Homburg 0 - 0 0
25' 1st Half Walldorf 0 - 0 Eintracht Trier 0 - 0 0/0.5
25' 1st Half Watzenborn 1 - 0 Hoffenheim II 1 - 0 0.5
25' 1st Half Worms 1 - 0 Stutt. Kickers 1 - 0 0/0.5
GERMANY: Regionalliga Bayern Stading
25' 1st Half Augsburg II 0 - 0 SpVgg Bayreuth 0 - 0 0/0.5
25' 1st Half Bayern Hof 0 - 0 Seligenporten 0 - 0 0/0.5
25' 1st Half Furth II 0 - 1 Rosenheim 0 - 1 0/0.5
25' 1st Half Memmingen 0 - 0 Garching 0 - 0 0.5
26' 1st Half Nurnberg II 2 - 0 Buchbach 2 - 0 0/0.5
25' 1st Half Schalding 0 - 0 Ingolstadt II 0 - 0 0
GERMANY: Junioren Bundesliga North Stading
Finished Cottbus U19 3 - 2 Holstein Kiel U19 3 - 0 0
Finished Jena U19 3 - 1 Hannover U19 0 - 1 0.5/1
GREECE: Football League Stading
26' 1st Half Lamia 0 - 1 Chania 0 - 1 2/2.5
ICELAND: League Cup Stading
25/03 21:00 KA Akureyri - Keflavik 0.5
26/03 00:15 IR Reykjavik - Kopavogur 0
26/03 00:30 Thor Akureyri - Valur 1.5
IRELAND: Premier Division Stading
25/03 22:00 Cork City - Dundalk 0
Postponed Galway 0 - 0 Derry City 0 - 0
26/03 00:00 St. Patricks - Shamrock Rovers 0.5
26/03 00:30 Drogheda - Bohemians 0
26/03 02:30 Bray - Limerick 0/0.5
26/03 02:45 Finn Harps - Sligo Rovers 0/0.5
IRELAND: Division 1 Stading
26/03 01:00 Waterford - Wexford 1/1.5
26/03 02:45 Athlone - Shelbourne 0.5
26/03 02:45 Cabinteely - Cobh Ramblers 0/0.5
26/03 02:45 UC Dublin - Longford 0
ITALY: Serie B Stading
26/03 00:00 Cittadella - Spezia 0
26/03 02:30 Benevento - Trapani 0.5
ITALY: Lega Pro - Group A Stading
25/03 20:30 Alessandria - Racing Roma 1.5/2
25/03 20:30 Cremonese - Pontedera 0.5/1
25/03 20:30 Pro Piacenza - Lupa Roma 0.5
25/03 20:30 Viterbese - Lucchese 0/0.5
26/03 00:30 Prato - Livorno 0/0.5
26/03 00:30 Tuttocuoio - Olbia 0
26/03 02:30 Carrarese - Siena 0
26/03 02:30 Giana Erminio - Renate 0/0.5
ITALY: Lega Pro - Group B Stading
25/03 22:30 Pordenone - Lumezzane 0.5/1
JAPAN: J-League Division 2 Stading
Finished Mito 1 - 0 Ehime 1 - 0 0
Finished Kyoto 0 - 1 V-Varen Nagasaki 0 - 1 0
Finished Verdy 1 - 0 Gifu 0 - 0 0/0.5
Finished Shonan 2 - 0 Chiba 1 - 0 0/0.5
Finished Yokohama 0 - 2 Tokushima 0 - 2 0/0.5
LITHUANIA: Division 2 Stading
Finished Zalgiris 2 0 - 1 Kruoja 0 - 1
25/03 20:00 Tauras Taurage - Koralas Klaipeda
25/03 21:00 Dainava Alytus - Palanga
MEXICO: Liga de Ascenso - Clausura Stading
Finished Atlante 0 - 2 Coras 0 - 0 0.5
Finished Correcaminos 1 - 1 Cimarrones de Sonora 1 - 0 0
Finished Cafetaleros de Tapachula 2 - 1 Murcielagos 1 - 0 0/0.5
Finished Venados 1 - 0 UAEM Potros 1 - 0 0
26/03 06:00 Alebrijes Oaxaca - Loros 1.5
26/03 06:00 Zacatecas Mineros - Tampico Madero 0.5
26/03 06:00 Zacatepec Siglo - Juarez 0/0.5
MONTENEGRO: Division 2 Stading
25/03 21:30 Berane - Radnicki Berane
25/03 21:30 Celik Niksic - Mornar Bar
25/03 21:30 Cijevna - Jezero
Cancelled FK Cetinje 0 - 0 Graficar Podgorica 0 - 0
25/03 21:30 Ibar - Igalo
25/03 21:30 Otrant - KOM
MOROCCO: Botola Pro Stading
Postponed Berkane 0 - 0 FAR Rabat 0 - 0
Postponed Chabab Atlas Khenifra 0 - 0 Hoceima 0 - 0
Postponed FUS Rabat 0 - 0 IR Tanger 0 - 0
Postponed Kawkab Marrakech 0 - 0 Raja Casablanca 0 - 0
Postponed Moghreb Tetouan 0 - 0 Difaa El Jadidi 0 - 0
Postponed Olympique de Safi 0 - 0 Hassania Agadir 0 - 0
Postponed Olympique Khouribga 0 - 0 Kasba Tadla 0 - 0
Postponed Wydad 0 - 0 KAC Kenitra 0 - 0
NETHERLANDS: Tweede Divisie Stading
25/03 21:00 Kozakken Boys - Barendrecht
25/03 21:30 Lienden - HHC
26/03 00:00 AFC - Spakenburg
26/03 00:00 De Treffers - Katwijk
26/03 00:00 Excelsior Maassluis - TEC
26/03 00:00 HFC - GVVV
NEW ZEALAND: Football Championship - Play Offs Draw
Finished Auckland City 1 - 0 Hawke's Bay 0 - 0 0.5/1
NICARAGUA: Primera Division - Clausura Stading
26/03 04:00 Nandasmo - Real Madriz
NORTH & CENTRAL AMERICA: Gold Cup - Qualification Draw
Finished Haiti 3 - 1 Nicaragua 2 - 0
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership Stading
25/03 22:00 Ards - Glenavon 0.5
25/03 22:00 Ballinamallard - Linfield 1.5
25/03 22:00 Cliftonville - Ballymena 0/0.5
25/03 22:00 Coleraine - Crusaders 0/0.5
25/03 22:00 Portadown - Dungannon 0.5
NORTHERN IRELAND: NIFL Championship - Promotion Group Stading
25/03 22:00 Ballyclare - Warrenpoint 0.5
25/03 22:00 Dergview - Institute
25/03 22:00 Loughgall - PSNI
NORTHERN IRELAND: NIFL Championship - Relegation Group Stading
25/03 22:00 Annagh - Armagh
25/03 22:00 H&W Welders - Larne 0.5
25/03 22:00 Knockbreda - Lurgan Celtic
PANAMA: LPF - Clausura Stading
Finished Atl. Nacional 0 - 1 Tauro 0 - 0 0.5/1
26/03 06:00 Chorrillo - Santa Gema
26/03 06:00 Miguelito - Arabe Unido
PARAGUAY: Primera Division - Apertura Stading
Finished Rubio Nu 1 - 1 Sp. Luqueno 0 - 0 0/0.5
26/03 04:00 Nacional Asuncion - Olimpia Asuncion 0.5
26/03 06:10 Libertad Asuncion - Diaz 0.5
POLAND: Division 1 Stading
84' 2nd Half Wisla Pulawy 0 - 0 Chojniczanka 0 - 0 0.5
25/03 21:00 Tychy - Drutex-Bytovia 0
25/03 22:00 Sandecja Nowy S. - Kluczbork 0.5/1
25/03 23:00 Stal Mielec - Suwalki 0/0.5
POLAND: Division 2 Stading
25' 1st Half Warta Poznan 0 - 0 Elblag 0 - 0 0
25/03 21:00 Puszcza - Blekitni Stargard
25/03 21:00 Rozwoj Katowice - S. Wola 0/0.5
25/03 22:00 Gryf Wejherowo - Odra Opole
25/03 22:00 Legionowo - Polonia Bytom
25/03 22:00 Siarka Tarnobrzeg - Kotwica Kolobrzeg
25/03 23:00 GKS Belchatow - Polonia Warszawa
ROMANIA: Liga 2 Stading
Finished Afumati 1 - 2 Calarasi 0 - 1 0/0.5
Finished Braila 0 - 2 Chindia Targoviste 0 - 0 0/0.5
Awarded Foresta Suceava - Ramnicu Valcea 0 - 0
Awarded Luceafarul Oradea - Tarlungeni 0 - 0
Finished Mioveni 3 - 0 Balotesti 1 - 0 1/1.5
Finished Sepsi 3 - 1 Satu Mare 2 - 1 1
RUSSIA: Division 2 - South Stading
25/03 21:00 Sochi - Legion Dynamo 1/1.5
SCOTLAND: Championship Stading
25/03 22:00 Ayr - Dumbarton 0/0.5
25/03 22:00 Hibernian - Falkirk 0.5/1
25/03 22:00 Morton - Dunfermline 0
25/03 22:00 Raith - Queen of South 0/0.5
SCOTLAND: League One Stading
25/03 22:00 Alloa - Queen's Park 0.5
25/03 22:00 Brechin - East Fife 0/0.5
25/03 22:00 Livingston - Airdrieonians 1
25/03 22:00 Peterhead - Stranraer 0
25/03 22:00 Stenhousemuir - Albion Rovers 0/0.5
SCOTLAND: League Two Stading
25/03 22:00 Annan - Cowdenbeath 0/0.5
25/03 22:00 Arbroath - Montrose 0.5
25/03 22:00 Clyde - Stirling 0/0.5
25/03 22:00 Edinburgh City - Elgin City 0/0.5
25/03 22:00 Forfar Athletic - Berwick 0.5/1
SCOTLAND: Challenge Cup Draw
45' Half Time Dundee Utd 1 - 1 St. Mirren 1 - 1 0/0.5
SOUTH KOREA: K League Challenge Stading
Finished Anyang 2 - 0 Seongnam 0 - 0 0.5
Finished Bucheon FC 1995 1 - 0 Busan 1 - 0 0/0.5
SOUTH KOREA: National League Stading
Finished Busan Kyotong 0 - 3 Gangneung 0 - 2 0.5
Finished Daejeon Korail 1 - 2 Gyeongju KHNP 0 - 0 0/0.5
Finished Gimhae 2 - 1 Cheonan City 0 - 1 0/0.5
Finished Mokpo City 0 - 2 Changwon 0 - 1 0
SPAIN: LaLiga2 Stading
25/03 22:00 Valladolid - Gimnastic 0.5
26/03 00:00 Almeria - Alcorcon 0
26/03 00:00 Numancia - Rayo Vallecano 0
26/03 02:30 Mallorca - Levante 0
26/03 02:45 R. Oviedo - Girona 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 1 Stading
26/03 00:00 Mutilvera - Coruxo FC 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 2 Stading
25/03 22:00 R. Sociedad B - Ath Bilbao B 0
25/03 23:00 Amorebieta - Socuellamos 0.5
25/03 23:00 Leioa - Rayo Majadahonda 0.5
26/03 02:00 Real Madrid B - Barakaldo 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 3 Stading
25/03 23:00 Levante UD B - Saguntino 0
25/03 23:00 Llagostera - Sabadell 0.5
26/03 00:00 Espanyol B - Villarreal B 0/0.5
26/03 00:00 Valencia B - Barcelona B 0
SPAIN: Superliga Women Stading
Finished Levante W 2 - 1 Betis W 0 - 0 1/1.5
26/03 00:00 Tenerife W - Tacuense W 1.5/2
SWITZERLAND: 1.Liga Promotion Stading
25/03 21:15 Sion II - Zurich II
25/03 22:00 Breitenrain - Rapperswil
25/03 22:00 Cham - YF Juventus
25/03 22:00 Koniz - Bavois
25/03 22:30 Bruhl - Old Boys
25/03 22:30 Stade Nyonnais - Tuggen
25/03 23:30 La Chaux-De-Fonds - Basel II
26/03 00:00 Kriens - United Zurich
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1 Stading
25/03 20:30 Etoile-Carouge - Lausanne II
25/03 23:00 Azzurri Lausanne - Martigny
25/03 23:30 Dudingen - Fribourg
25/03 23:30 Yverdon - Echallens
25/03 23:45 Vevey - Grand-Lancy
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2 Stading
25/03 21:00 Black Stars - Zug
25/03 22:00 Schotz - Munsingen
25/03 23:00 Buochs - Luzern II
26/03 00:00 Delemont - Wangen
26/03 00:30 Thun II - Sursee
26/03 02:00 Bassecourt - Baden
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 Stading
25/03 22:00 Wettswil-Bonstetten - St. Gallen II
25/03 23:00 Gossau - Seefeld
SYRIA: Premier League Stading
25/03 19:00 Al Jaish - Jabala
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Relegation Group Stading
25/03 20:30 Bizertin - Gabes 0.5
25/03 20:30 Stade Gabesien - JS Kairouan 0.5
25/03 20:30 Zarzis - Hammam-Lif 0/0.5
TURKEY: TFF 3. Lig Group 2 Stading
Finished Batman Petrolspor 2 - 0 Dardanelspor 1 - 0 0.5/1
63' 2nd Half Bodrumspor 0 - 0 Erbaaspor 0 - 0 0.5
63' 2nd Half Dersimspor 3 - 3 Tire 2 - 3 0/0.5
68' 2nd Half Duzcespor 2 - 1 Halide E. 1 - 1 0.5
67' 2nd Half Kemerspor 2003 2 - 2 Catalca 2 - 2 0.5
70' 2nd Half Kirikhanspor 0 - 0 Manisa 0 - 0 0/0.5
67' 2nd Half Pazarspor 0 - 0 Yomraspor 0 - 0 0/0.5
69' 2nd Half Silivrispor 1 - 0 Yesil Bursa 0 - 0 0.5/1
61' 2nd Half Turk Metal 0 - 0 Derincespor 0 - 0 0/0.5
TURKEY: TFF 3. Lig Group 3 Stading
Finished Denizli BB 0 - 2 Elaziz Belediyespor Kulubu 0 - 1 0.5
69' 2nd Half Afjet Afyonspor 2 - 0 Bayrampasa 1 - 0 1
70' 2nd Half Ankara Adliyespor 1 - 0 Maltepespor 0 - 0 0.5/1
67' 2nd Half Bergama Bld. 3 - 1 Muglaspor 2 - 1 0
67' 2nd Half Darica Genclerbirligi 2 - 0 Orhangazispor 2 - 0 1
67' 2nd Half Duzyurtspor 0 - 2 12 Bingol 0 - 1 1
63' 2nd Half Payasspor 0 - 0 Diyarbakirspor 0 - 0 0/0.5
66' 2nd Half Sakaryaspor 3 - 0 Orduspor 3 - 0 1.5
68' 2nd Half Sultanbeyli 1 - 1 Tarsus 1 - 1 0/0.5
URUGUAY: Primera Division - Apertura Stading
26/03 02:30 Defensor Sp. - Penarol 0.5
26/03 02:30 Fenix - Sisley 0/0.5
26/03 02:30 Rampla Juniors - Racing Montevideo 0.5
26/03 02:30 Wanderers - Boston River 0/0.5
USA: MLS Stading
26/03 01:00 New England Revolution - Minnesota 1/1.5
26/03 03:00 New York Red Bulls - Real Salt Lake 1/1.5
26/03 06:30 Columbus Crew - Portland Timbers 0.5
USA: North American Soccer League - Spring Season Stading
26/03 06:30 Carolina RailHawks - Miami FC
26/03 06:30 Puerto Rico - New York Cosmos
USA: USL Stading
26/03 01:00 Louisville City - Saint Louis
26/03 04:00 Los Angeles 2 - Vancouver Whitecaps 2
26/03 04:00 Pittsburgh - New York Red Bulls 2
26/03 04:00 Richmond Kickers - Harrisburg City Islanders
26/03 06:00 Charleston - Cincinnati
26/03 06:30 Tampa Bay - Orlando City 2
UZBEKISTAN: Uzbekistan Cup Draw
After Penalties Andijan 1 - 2 Neftchi Fargona 0 - 0
Finished Istiklol Fergana 0 - 5 Mashal Muborak 0 - 1
25/03 17:00 Naryn Khakkulabad - Kyzyl
Finished Osiyo Tashkent 0 - 3 Met. Bekobod 0 - 1
25/03 17:00 Sementchi Kuvasoy - Olmaliq
Finished Navbahor Namangan 5 - 0 Xorazm Urganch 1 - 0
25/03 18:00 Neftchi Jarkurgan - Kokand 1912
VENEZUELA: Primera Division - Apertura Stading
Finished Dep. Tachira 1 - 1 Portuguesa 0 - 0 1
Postponed Carabobo 0 - 0 Mineros 0 - 0 0.5/1
Postponed Zulia 0 - 0 Caracas 0 - 0
WALES: Premier League - Relegation Group Stading
25/03 21:30 Aberystwyth - Druids 0/0.5
25/03 21:30 Llandudno - Airbus 0.5
WALES: Premier League - Championship Group Stading
25/03 21:30 Cardiff Metropolitan - Bala 1
25/03 21:30 Connahs Q. - Bangor City 0.5
25/03 21:30 TNS - Carmarthen Town 2
WORLD: Friendly International
Finished Georgia U21 4 - 4 Iceland U21 2 - 2 0
25' 1st Half Botswana 0 - 1 Tanzania 0 - 1 0.5
26' 1st Half South Africa 0 - 0 Guinea Bissau 0 - 0 1/1.5
25/03 21:00 Albania U21 - Moldova U21
25/03 23:00 Lithuania U21 - Belarus U21 0/0.5
WORLD: Club Friendly
Finished Atalanta (Ita) 7 - 0 Chiasso (Sui) 3 - 0 1.5/2
Finished Pogon Siedlce (Pol) 1 - 1 Leczna (Pol) 0 - 1 0.5
Finished Sampdoria (Ita) 2 - 0 Lugano (Sui) 1 - 0 0.5
Finished Zaglebie Sosnowiec (Pol) 1 - 2 Legia (Pol) 1 - 1 1/1.5
Finished Lindome (Swe) 2 - 2 Assyriska BK (Swe) 1 - 1 0
Finished Stabaek 2 (Nor) 0 - 0 Orn (Nor) 0 - 0 0.5/1
Finished Utsiktens (Swe) 1 - 0 Qviding (Swe) 0 - 0 1
Finished FC Minsk (Blr) 1 - 1 Naftan (Blr) 0 - 0 1
86' 2nd Half Jeziorak (Pol) 0 - 11 Lechia Gdansk (Pol) 0 - 5
66' 2nd Half Assyriska FF (Swe) 0 - 1 Vasalunds (Swe) 0 - 1 0
70' 2nd Half Atvidabergs (Swe) 2 - 0 Degerfors (Swe) 2 - 0 1/1.5
66' 2nd Half Besiktas (Tur) 0 - 3 Astra (Rou) 0 - 2 0.5/1
69' 2nd Half Dyn. Kiev (Ukr) 4 - 0 Vorskla Poltava (Ukr) 3 - 0 0.5
72' 2nd Half Kjelsas (Nor) 1 - 0 Halden (Nor) 0 - 0 0/0.5
70' 2nd Half Ostersunds (Swe) 3 - 1 VPS (Fin) 1 - 1 1.5/2
26' 1st Half Alanyaspor (Tur) 0 - 1 Bandirmaspor (Tur) 0 - 1
26' 1st Half Djurgarden (Swe) 0 - 0 Viking (Nor) 0 - 0 0.5/1
25' 1st Half Follo (Nor) 0 - 0 Larvik (Nor) 0 - 0
26' 1st Half Hodd (Nor) 0 - 0 Forde (Nor) 0 - 0 1/1.5
25' 1st Half Honved (Hun) 1 - 0 Siofok (Hun) 1 - 0 1.5/2
26' 1st Half Kalmar (Swe) 0 - 0 Osters (Swe) 0 - 0
25' 1st Half Kongsvinger (Nor) 0 - 0 Valerenga (Nor) 0 - 0 1
25' 1st Half Orebro (Swe) 0 - 0 Mariehamn (Fin) 0 - 0 1.5/2
25' 1st Half Sirius (Swe) 0 - 0 Gefle (Swe) 0 - 0 1/1.5
25/03 21:00 Antalyaspor (Tur) - Giresunspor (Tur)
25/03 21:00 Floro (Nor) - Raufoss (Nor) 0/0.5
25/03 21:00 GAIS (Swe) - Varbergs (Swe) 0
25/03 21:00 Jonkopings (Swe) - Varnamo (Swe) 0.5
25/03 21:00 Osijek (Cro) - Zeljeznicar (Bih) 0.5/1
25/03 21:00 Trelleborgs (Swe) - Hacken (Swe) 0.5/1
25/03 21:00 Udinese (Ita) - Istra 1961 (Cro) 1
25/03 21:30 MTK Budapest (Hun) - Sp. Subotica (Srb) 0
25/03 22:00 Aalesund (Nor) - Molde (Nor) 0/0.5
25/03 22:00 Belupo (Cro) - Videoton (Hun) 0
25/03 22:00 Brann (Nor) - Sogndal (Nor) 0/0.5
25/03 22:00 Elfsborg (Swe) - Halmstad (Swe) 0
25/03 22:00 Frej (Swe) - Sundsvall (Swe)
25/03 22:00 Odd (Nor) - Start (Nor) 0.5/1
25/03 22:00 Stromsgodset (Nor) - Sandefjord (Nor) 1
Cancelled Sundsvall (Swe) 0 - 0 Brommapojkarna (Swe) 0 - 0 0.5/1
25/03 23:00 Metz (Fra) - St. Liege (Bel) 0/0.5
26/03 00:00 FK Crvena zvezda (Srb) - Spartak Moscow (Rus) 0
26/03 02:00 Gnistan (Fin) - NJS (Fin) 1/1.5
Sbobet
Lotto
GClub
Bethitz
Playhouse88
Like Bet 789
MGM88
STB 168