ปวงข้าพระพุทธเจ้า ขอน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณหาที่สุดมิได้
SBOBET
Playhouse88
Sbobet
Allbet Club
Lotto
G-Club
SBOBET
SBOBET

เว็บไซต์ โปรแกรมบอลวันนี้ เรามีโปรแกรมบอล หรือ อีกชื่อหนึ่ง เรียกว่า ตารางบอล ซึ่งทางเว็บไซต์เราจะทำการอัพเดทสดใหม่ เร็วสุดๆ เร็วกว่าใคร ได้แล้ววันนี้ ที่เว็บไซต์ 7mscorethai เว็บไซต์ฟุตบอลอันดับหนึ่งของไทย เรามีโปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล หลากหลายลีกดัง ทั้งไทยและ ต่างประเทศ ทางเว็บไซต์ 7mscorethaiทางเราจะมีทุกลีกส์ทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีก้า กัลโช่ซีรี่ย์ อาร์ ลาลีก้าสเปน บอลไทยพรีเมียร์ลีก ครบครันทุกคู่ไม่มีตกหล่น เว็บเดียวจบ จำชื่อนี้ไว้ให้ดี 7mscorethai อันดับหนึ่งของ โปรแกรมบอล และ เราก็ยังมี ตารางบอลวันนี้ ที่อัพเดทล่าสุด ให้ท่านได้ดูด้วย

TimeHomeScoreAwayHTAHST 
{val_league}{table}
{_0}{v_team1_name}{_2}{v_team2_name}{v_halftime}{v_odds}{v_analyst}{_3}
ENGLAND: FA CupDraw
27/05 23:30Arsenal-Chelsea0.5/1
THAILAND: Thai Premier LeagueStading
27/05 18:00Ratchaburi-Thai Honda FC1.5
27/05 19:00BEC Tero Sasana-Chonburi
27/05 19:00Buriram-Bangkok Utd
27/05 20:00Sisaket-Port MTI FC
ITALY: Serie AStading
27/05 23:00Atalanta-Chievo1.5/2
27/05 23:00Bologna-Juventus1/1.5
ALBANIA: Super LeagueStading
27/05 22:00Korabi Peshkopi-Flamurtari
27/05 22:00Laci-Teuta
27/05 22:00Luftetari Gjirokastra-Kukesi
27/05 22:00Skenderbeu-Partizani
27/05 22:00Vllaznia-KF Tirana
ARGENTINA: Primera DivisionStading
FinishedAldosivi0 - 0Independiente0 - 01
28/05 00:00Colon Santa FE-Gimnasia L.P.0/0.5
28/05 02:15Banfield-Temperley0.5/1
28/05 03:15Newells Old Boys-Olimpo Bahia Blanca0.5
28/05 05:30Huracan-Boca Juniors0.5/1
28/05 05:30San Martin S.J.-Sarmiento Junin0/0.5
ARGENTINA: Primera B NacionalStading
FinishedFerro0 - 0Chacarita Juniors0 - 00/0.5
27/05 23:05Almagro-Instituto0
28/05 01:30All Boys-San Martin T.0
28/05 01:30Brown Adrogue-Sportivo Estudiantes0.5
28/05 03:00Atletico Parana-Douglas Haig0
ARGENTINA: Primera B MetropolitanaStading
27/05 23:05Fenix-Deportivo Moron
ARGENTINA: Primera C MetropolitanaStading
27/05 22:00Sportivo Barracas-Sacachispas
28/05 01:30Canuelas-Defensores Unidos
28/05 01:30Deportivo Armenio-Def. de Cambaceres
ARMENIA: Premier LeagueStading
27/05 20:00Pyunik Yerevan-Ararat Yerevan1.5
27/05 22:00Gandzasar-Banants Yerevan1.5
AUSTRALIA: NPL NSWStading
27/05 16:45APIA Tigers-Sydney Utd0/0.5
AUSTRALIA: NPL VictoriaStading
27/05 12:00Avondale FC-Heidelberg Utd0/0.5
27/05 14:00Green Gully-Kingston City0.5/1
27/05 16:00Hume City-St Albans1/1.5
AUSTRALIA: Brisbane Premier LeagueStading
27/05 14:00Peninsula-Eastern Suburbs0/0.5
27/05 15:00Grange Thistle-Logan Lightning0/0.5
27/05 15:15Holland Park Hawks-Albany Creek0/0.5
27/05 16:00Queensland Lions-Capalaba FC2.5
27/05 16:00Souths-Mitchelton0.5
AUSTRALIA: NPL Western AustraliaStading
27/05 14:00Balcatta-Sorrento
27/05 14:00Bayswater-Inglewood Utd0.5
27/05 14:00ECU Joondalup-Joondalup United0.5
27/05 14:00Mandurah City-Perth SC1/1.5
27/05 14:00Perth Glory U21-Armadale0
27/05 14:00Stirling Lions-Floreat Athena0.5
27/05 14:00Subiaco-Cockburn City0/0.5
AUSTRALIA: NPL South AustralianStading
27/05 12:30Adelaide City-Campbelltown City0.5/1
27/05 12:30West Adelaide-Croydon Kings0/0.5
27/05 12:30West Torrens-NE Metrostars0
27/05 16:30Adelaide Olympic-Adelaide U210.5/1
27/05 16:30Cumberland Utd.-Blue Eagles0
AUSTRALIA: NPL QueenslandStading
27/05 12:00Redlands-Sunshine Coast2
27/05 14:00SWQ Thunder-Brisbane City2
27/05 15:00Brisbane Strikers-Western Pride2/2.5
27/05 15:30Gold Coast City-F.N.Q. Heat1/1.5
27/05 16:00Northern Fury-Moreton Bay Utd0/0.5
27/05 16:15Brisbane U21-Olympic FC0.5/1
AUSTRALIA: NPL TasmaniaStading
27/05 11:00Devonport-Launceston3/3.5
27/05 11:00South Hobart-Olympia Warriors0.5
AUSTRALIA: Capital TerritoryStading
27/05 12:00FFA Centre of Excellence-Canberra FC
27/05 12:00Gungahlin-Riverina1.5
27/05 12:00Monaro Panthers-Woden Weston0
AUSTRALIA: Northern NSWStading
27/05 11:30Adamstown Rosebud-Newcastle Jets U210/0.5
27/05 11:30Lambton J.-Hamilton Olympic0/0.5
27/05 11:30Valentine-Charlestown City Blues0.5
AUSTRIA: Regionalliga CentralStading
27/05 21:00Stadl Paura-Sturm Graz (Am)
AUSTRIA: Regionalliga WestStading
27/05 21:00USK Anif-Hard
27/05 22:00A. Salzburg-SV Worgl
27/05 22:00Eugendorf-Wacker Innsbruck (Am)
27/05 22:00Saalfelden-Dornbirn
27/05 22:00SAK 1914-Hohenems
BELARUS: Vysshaya LigaStading
27/05 20:00Naftan-FC Minsk
27/05 21:00Slutsk-Slavia Mozyr1/1.5
27/05 22:00Zhodino-FC Gomel0.5/1
BELGIUM: Jupiler League - Europa League - Play OffsDraw
28/05 01:30Genk-St. Truiden1
BOLIVIA: Liga de Futbol Prof - Apertura AdecuacionStading
FinishedBolivar5 - 0Blooming2 - 02/2.5
28/05 02:00Nacional Potosi-Guabira1/1.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League - Relegation GroupStading
27/05 22:00Mladost DK-Metalleghe
27/05 22:00Olimpic Sarajevo-NK Vitez
27/05 22:00Siroki Brijeg-Celik Zenica
BRAZIL: Série AStading
28/05 02:00Vasco-Fluminense0/0.5
28/05 05:00Sao Paulo-Palmeiras0
BRAZIL: Série BStading
FinishedCriciuma1 - 3America MG0 - 00/0.5
FinishedBoa1 - 1Oeste1 - 00/0.5
86'2nd HalfGoias1 - 1Brasil de Pelotas1 - 10.5/1
28/05 02:30ABC-Vila Nova FC0/0.5
28/05 02:30Londrina-Luverdense0.5
28/05 02:30Nautico-Ceara0
28/05 02:30Paysandu PA-Internacional0.5/1
28/05 05:00Juventude-Parana0/0.5
BULGARIA: Parva Liga - Europa League - Play OffsDraw
CancelledVereya0 - 0Botev Plovdiv0 - 0
BULGARIA: Vtora ligaStading
27/05 21:30Bansko-Lok. Sofia
27/05 21:30Bistritsa-CSKA Sofia II
27/05 21:30Levski Karlovo-Pomorie
27/05 21:30Ludogorets II-Spartak Pleven
27/05 21:30Nesebar-Etar
27/05 21:30Oboriste-Septemvri Sofia
27/05 21:30Sozopol-Botev Galabovo
27/05 21:30Tsarsko Selo-Botev Vratsa
CANADA: CSLStading
27/05 06:00Serbian W. E.-Waterloo
28/05 01:00Vorkuta-Milton
CHINA: Super LeagueStading
27/05 14:30Guizhou Hengfeng Zhicheng F.C.-Jiangsu Suning1/1.5
27/05 14:30Liaoning-Yanbian0/0.5
27/05 18:35Hebei-Changchun Yatai0.5/1
27/05 18:35Shanghai SIPG-Beijing Guoan0.5/1
27/05 18:35Tianjin Quanjian-Tianjin Teda0/0.5
CHINA: Jia LeagueStading
27/05 14:00Yunnan Lijiang-Beijing
27/05 15:00Baoding Yingli Yitong-Meizhou Hakka0/0.5
27/05 18:00Zhejiang Yiteng-Dalian Transcend0.5
27/05 18:35Nei Mongol-Wuhan Zall
27/05 18:35Shenzhen-Xinjiang Tianshan
COLOMBIA: Liga Aguila - AperturaStading
71'2nd HalfDeportes Tolima1 - 0La Equidad1 - 00/0.5
28/05 06:00Aguilas-Jaguares de Cordoba0/0.5
28/05 06:00Bucaramanga-America De Cali0/0.5
28/05 06:00Dep. Cali-Millonarios0/0.5
28/05 06:00Santa Fe-Petrolera0.5/1
CROATIA: 1. HNLStading
27/05 21:00Zapresic-Istra 19610/0.5
28/05 00:00D. Zagreb-Rijeka0/0.5
CZECH REPUBLIC: 1. LigaStading
27/05 22:00Hradec Kralove-Bohemians 19050/0.5
27/05 22:00Karvina-Jablonec0
27/05 22:00Liberec-Mlada Boleslav0
27/05 22:00Plzen-Jihlava2
27/05 22:00Pribram-Zlin0
27/05 22:00Slavia Prague-Brno2
27/05 22:00Slovacko-Sparta Prague0.5/1
27/05 22:00Teplice-Dukla Prague0.5
DENMARK: 1st DivisionStading
27/05 20:00AB Copenhagen-Skive0.5/1
27/05 20:00Fredericia-Vejle0
27/05 20:00Helsingor-Naestved1/1.5
27/05 20:00Hobro-Vendsyssel FF0
27/05 20:00Koge-Roskilde0.5
27/05 20:00Nykobing-F. Amager0
DENMARK: 2nd Division - Relegation GroupStading
27/05 20:00BK Frem-Naesby0.5
27/05 20:00Fredensborg-Odder0/0.5
27/05 20:00Jammerbugt-Holbaek0/0.5
27/05 20:00Svendborg-Vejgaard0/0.5
27/05 20:00Sydvest-Hellerup0/0.5
27/05 20:00VSK Aarhus-Middelfart0.5
DOMINICAN REPUBLIC: LDFStading
FinishedAtletico Pantoja0 - 1Moca0 - 10.5/1
28/05 03:00Delfines Del Este-San Cristobal
28/05 03:00Universidad O&M-Atlantico
ECUADOR: Serie A - First stageStading
28/05 00:00EL Nacional-CD Clan Juvenil0.5
28/05 03:00Fuerza A.-River Plate Ecuador0/0.5
ESTONIA: EsiliigaStading
27/05 17:00Maardu-Santos Tartu0/0.5
ESTONIA: Estonian CupDraw
27/05 20:00Infonet Tallinn-Tammeka
FINLAND: VeikkausliigaStading
27/05 19:00HIFK-Inter Turku0/0.5
27/05 19:00Lahti-HJK1/1.5
27/05 19:00PS Kemi-VPS0/0.5
27/05 21:00JJK Jyvaskyla-Ilves0.5/1
27/05 21:00Rovaniemi-KuPS0.5
27/05 22:00SJK-Mariehamn0.5
FINLAND: YkkonenStading
27/05 21:00Haka-OPS0.5/1
FINLAND: Kakkonen Group AStading
27/05 21:00Keski-Uusimaa-Kultsu0/0.5
FINLAND: Kakkonen Group BStading
27/05 21:00MuSa-Peimari United
27/05 21:00TPV-Jazz Pori
FINLAND: Kakkonen Group CStading
27/05 21:00GBK Kokkola-OTP1.5
27/05 21:00JBK-TP-470/0.5
FRANCE: Coupe de FranceDraw
28/05 02:00Angers-Paris SG2
GEORGIA: Erovnuli LigaStading
27/05 21:00Poti-Dila Gori
GERMANY: DFB PokalDraw
28/05 01:00Eintracht Frankfurt-Dortmund1/1.5
GERMANY: DFB Pokal WomenDraw
27/05 21:15Sand W-Wolfsburg W
GHANA: Premier LeagueStading
27/05 22:00Great Olympics-Berekum Chelsea
27/05 22:15Ebusua-Elmina Sharks
HONG KONG: Premier League - Play OffsDraw
27/05 14:00Eastern AA-Southern District0.5/1
HUNGARY: OTP Bank LigaStading
28/05 00:00DVTK-Debrecen0/0.5
28/05 00:00Ferencvaros-Ujpest0.5/1
28/05 00:00Haladas-Gyirmot SE0.5/1
28/05 00:00Honved-Videoton0/0.5
28/05 00:00Paks-MTK Budapest1
28/05 00:00Vasas-Mezokovesd-Zsory0.5/1
ICELAND: PepsideildStading
27/05 21:00KA Akureyri-Vikingur Reykjavik0
27/05 23:00Vestmannaeyjar-Akranes0/0.5
ICELAND: Inkasso-deildinStading
27/05 23:00Thor Akureyri-Haukar0/0.5
ICELAND: Division 2Stading
27/05 21:00Afturelding-Tindastoll
27/05 21:00Fjardabyggd-Njardvik
27/05 21:00Magni-Sindri
27/05 21:00Vestri-Volsungur
INDONESIA: Liga 1Stading
27/05 20:30PS TNI-Persela Lamongan0.5/1
27/05 20:30Sriwijaya-Madura United0.5/1
IRELAND: Division 1Stading
28/05 01:15Cobh Ramblers-Waterford0.5/1
28/05 01:30Longford-Wexford0.5/1
ITALY: Serie B - Play OffsDraw
28/05 01:30Benevento-Perugia0
ITALY: Super Cup (Lega Pro)Stading
27/05 21:30Venezia-Foggia0
ITALY: Primavera - Final Stage - QualificationDraw
27/05 21:00AS Roma U19-Genoa U19
JAPAN: J-LeagueStading
27/05 12:00Hiroshima-Iwata0.5/1
27/05 12:00Shimizu-Yokohama M.1.5/2
27/05 13:00Kashiwa-Omiya Ardija0.5/1
27/05 17:00Sagan Tosu-Sapporo0.5
JAPAN: J-League Division 2Stading
27/05 11:00Renofa Yamaguchi-Machida0
27/05 13:00Chiba-Ehime0/0.5
27/05 13:00Kyoto-Gifu0/0.5
27/05 14:00Shonan-Montedio Yamagata0.5
27/05 14:00Tokushima-Kamatamare0.5/1
27/05 16:00Yokohama-Nagoya0
27/05 17:00V-Varen Nagasaki-Verdy1.5
JAPAN: Football Championships WomenStading
27/05 11:00Vegalta Sendai W-Parceiro Nagano W0
27/05 13:00Albirex Niigata W-Beleza W
KAZAKHSTAN: Premier LeagueStading
27/05 20:00Aktobe-I. Pavlodar0
27/05 20:00Taraz-Tobol0/0.5
KENYA: Premier LeagueStading
27/05 19:00Bandari-Kakamega Homeboyz FC
27/05 19:00Chemelil-Ulinzi Stars
27/05 19:00Nzoia Sugar-Sofapaka
27/05 19:00Thika Utd.-Muhoroni
LATVIA: SynotTip VirslīgaStading
27/05 20:00Jelgava-Ventspils
27/05 22:00Riga FC-Spartaks
LITHUANIA: Lithuanian CupDraw
27/05 17:00FK Panevezys-Kauno Zalgiris
27/05 20:00Sveikata-Jonava
27/05 21:00Adiada Siauliai-Dainava Alytus
27/05 21:00Garliava-Mazeikiai
27/05 21:00Silute-Stumbras
27/05 22:00Dziugas Telsiai-Tauras Taurage
27/05 23:00Banga-Zalgiris
28/05 00:00Panerys-Nevezis Kedainiai
MONTENEGRO: Prva Crnogorska LigaStading
27/05 22:30Buducnost-Jedinstvo
27/05 22:30Decic-Iskra
27/05 22:30Grbalj-OFK Petrovac
27/05 22:30Mladost Podgorica-Lovcen
27/05 22:30Sutjeska-Rudar
27/05 22:30Zeta-Bokelj
MONTENEGRO: Division 2Stading
27/05 22:30Berane-FK Cetinje
27/05 22:30Jezero-Igalo
27/05 22:30KOM-Cijevna
27/05 22:30Mornar Bar-Radnicki Berane
27/05 22:30Otrant-Celik Niksic
NETHERLANDS: Tweede Divisie - RelegationDraw
27/05 19:30Harkemase Boys-Lisse
27/05 20:00Spakenburg-Rijnsburgse
NORWAY: EliteserienStading
27/05 23:00Sandefjord-Odd0/0.5
NORWAY: OBOS-ligaenStading
27/05 20:00Start-Jerv0.5/1
NORWAY: Division 2 - Group 1Stading
27/05 21:00Grorud-Follo
NORWAY: Division 2 - Group 2Stading
27/05 20:00V. Haugesund-Honefoss
NORWAY: Toppserien WomenStading
27/05 17:00Trondheims-Orn W-Grand Bodo W
27/05 20:00Avaldsnes W-Arna-Bjornar W
27/05 20:00Kolbotn W-Klepp W
27/05 20:00Sandviken W-LSK Kvinner W
PARAGUAY: Primera Division - AperturaStading
28/05 05:00Rubio Nu-Olimpia Asuncion
PERU: Primera Division - AperturaStading
28/05 00:30Ayacucho-Comerciantes Unidos0.5
28/05 03:00Sporting Cristal-Sport Huancayo0.5/1
28/05 05:45Sport Rosario-Dep. Municipal0.5
PHILIPPINES: PFLStading
PostponedJPV Marikina0 - 0Kaya0 - 0
27/05 15:00Stallion-Ilocos United
POLAND: Ekstraklasa - Relegation GroupStading
27/05 23:00Arka Gdynia-Ruch0.5/1
27/05 23:00Leczna-Zaglebie0.5
27/05 23:00Piast Gliwice-Plock0/0.5
27/05 23:00Slask Wroclaw-Cracovia0/0.5
POLAND: Division 2Stading
27/05 20:00Blekitni Stargard-Warta Poznan
27/05 20:00Kotwica Kolobrzeg-Polonia Warszawa
27/05 20:00Polonia Bytom-S. Wola
27/05 20:00Puszcza-Gryf Wejherowo
27/05 20:00Radomiak Radom-Legionowo
27/05 20:00Rakow-Odra Opole
27/05 20:00Rozwoj Katowice-GKS Belchatow
27/05 20:00Siarka Tarnobrzeg-ROW Rybnik
27/05 20:00Zambrow-Elblag
PORTUGAL: Segunda Liga - RelegationDraw
27/05 23:00Academico Viseu-Merelinense0.5/1
27/05 23:00SC Praiense-Leixoes0
ROMANIA: Liga 2Stading
CancelledChindia Targoviste0 - 0Tarlungeni0 - 0
CancelledRamnicu Valcea0 - 0Calarasi0 - 0
ROMANIA: Romanian CupDraw
28/05 00:45Voluntari-Astra1
SCOTLAND: FA CupDraw
27/05 21:00Celtic-Aberdeen1
SERBIA: Serbian CupDraw
27/05 23:00Partizan-FK Crvena zvezda
SLOVAKIA: Fortuna ligaStading
27/05 22:30Michalovce-Slovan Bratislava
27/05 22:30Ruzomberok-Dun. Streda0/0.5
27/05 22:30Trencin-Presov1.5/2
27/05 22:30Trnava-Z. Moravce1.5
27/05 22:30Zilina-Podbrezova1.5
CancelledMyjava0 - 0Senica0 - 0
SLOVAKIA: 2. Liga - East - Relegation GroupStading
27/05 22:00Haniska-Lipany
SLOVENIA: Prva ligaStading
27/05 21:55Domzale-Celje
27/05 21:55Koper-ND Gorica
27/05 21:55Maribor-Krsko
27/05 21:55NK Olimpija Ljubljana-Aluminij
27/05 21:55Rudar-Radomlje
SOUTH AFRICA: Premier LeagueStading
27/05 20:00Ajax Cape Town-Baroka0/0.5
27/05 20:00Free State Stars-Chippa Utd.0.5
27/05 20:00Golden Arrows-Orlando Pirates0.5
27/05 20:00Highlands-Mamelodi Sundowns0.5/1
27/05 20:00Kaizer Chiefs-Bidvest Wits0/0.5
27/05 20:00Maritzburg Utd-Bloem Celtic0.5
27/05 20:00Polokwane-Cape Town City0/0.5
27/05 20:00Supersport Utd-Platinum Stars0.5
SOUTH KOREA: K-League ClassicStading
27/05 14:00Jeonbuk-Suwon Bluewings0.5
27/05 16:00Pohang-Gangwon0
PostponedGwangju FC0 - 0Jeju Utd0 - 00/0.5
27/05 17:00Seoul-Ulsan Hyundai0/0.5
SOUTH KOREA: K League ChallengeStading
27/05 17:00Anyang-Gyeongnam0/0.5
SOUTH KOREA: National LeagueStading
27/05 13:00Busan Kyotong-Gimhae
27/05 13:00Daejeon Korail-Cheonan City
27/05 13:00Gyeongju KHNP-Mokpo City
27/05 17:00Gangneung-Changwon
SPAIN: LaLiga2Stading
27/05 21:00Huesca-Lugo0.5
27/05 23:00Almeria-Mirandes0.5
27/05 23:00Sevilla FC B-Cadiz CF1
27/05 23:00Valladolid-Getafe0
SPAIN: Segunda Division B Winners Play OffsDraw
27/05 23:00La Hoya Lorca-Albacete0/0.5
SPAIN: Segunda Division B Losers Play OffsDraw
27/05 23:00Valencia B-Celta Vigo B0/0.5
SPAIN: Copa del ReyDraw
28/05 02:30Barcelona-Alaves5
SWEDEN: AllsvenskanStading
27/05 21:00Djurgarden-AFC Eskilstuna1.5
27/05 21:00Kalmar-Sundsvall0.5
27/05 23:00Norrkoping-Halmstad0/0.5
SWEDEN: SuperettanStading
27/05 21:00Dalkurd-Atvidabergs1
27/05 21:00Norrby-Frej2/2.5
27/05 21:00Varbergs-Falkenbergs1
27/05 23:00Degerfors-GAIS2/2.5
SWEDEN: Division 1 - NorraStading
27/05 21:00Sollentuna-Sandvikens0.5/1
SWEDEN: Division 1 - SödraStading
27/05 21:00Qviding-Oddevold0/0.5
27/05 21:00Utsiktens-Karlskrona1
SWEDEN: Division 2 - NorrlandStading
27/05 20:00Anundsjo-Skelleftea2
27/05 21:00Bodens-Soderhamns1.5
SWEDEN: Division 2 - Norra SvealandStading
27/05 19:00Lidingo IFK-Gute
SWEDEN: Division 2 - Östra GötalandStading
27/05 19:00Prespa Birlik-Hassleholms IF
SWEDEN: Elitettan WomenStading
27/05 19:00Hovas W-Sundsvall W
27/05 19:00Vaxjo DFF W-Kalmar W
27/05 20:00Holmalunds W-Vasteras W
SWITZERLAND: Challenge LeagueStading
28/05 00:00Chiasso-Le Mont0.5
28/05 00:00Schaffhausen-Zurich0.5
28/05 00:00Servette Geneve FC-Aarau0.5
28/05 00:00Wohlen-Wil0/0.5
28/05 00:00Xamax-Winterthur0.5/1
SWITZERLAND: 1.Liga PromotionStading
27/05 21:00Basel II-Rapperswil
27/05 21:00Breitenrain-Cham
27/05 21:00Bruhl-Bavois
27/05 21:00La Chaux-De-Fonds-Koniz
27/05 21:00Old Boys-YF Juventus
27/05 21:00Stade Nyonnais-Sion II
27/05 21:00Tuggen-United Zurich
27/05 21:00Zurich II-Kriens
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1Stading
27/05 21:00Azzurri Lausanne-Etoile-Carouge
27/05 21:00Echallens-Oberwallis Naters
27/05 21:00Fribourg-Young Boys II
27/05 21:00Grand-Lancy-Lausanne Ouchy
27/05 21:00Martigny-Sarraz-Ecleplens
27/05 21:00Vevey-Dudingen
27/05 21:00Yverdon-Lausanne II
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2Stading
27/05 21:00Black Stars-Buochs
27/05 21:00Luzern II-Wangen
27/05 21:00Muri-Baden
27/05 21:00Solothurn-Delemont
27/05 21:00Sursee-Schotz
27/05 21:00Thun II-Bassecourt
27/05 21:00Zug-Munsingen
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3Stading
27/05 21:00Bellinzona-Thalwil
27/05 21:00Eschen-Locarno
27/05 21:00Gossau-Mendrisio-Stabio
27/05 21:00Red Star Zurich-Balzers
27/05 21:00Seefeld-Seuzach
27/05 21:00St. Gallen II-Grasshopper II
27/05 21:00Wettswil-Bonstetten-Winterthur II
SYRIA: Premier LeagueStading
27/05 02:30Al Mohafaza-Al Wahda
27/05 02:30Al Shorta-Al Jazira
28/05 02:30Teshrin-Al Majd
TUNISIA: Tunisia CupDraw
27/05 21:30Hammam-Lif-Club Africain
TURKEY: Super LigStading
27/05 20:00Kasimpasa-Antalyaspor0.5
27/05 20:00Konyaspor-Akhisar Genclik Spor0.5
27/05 22:00Basaksehir-Adanaspor AS1.5/2
27/05 23:00Fenerbahce-Trabzonspor0.5
TURKEY: TFF 3. Lig Play OffsDraw
27/05 21:00Erbaaspor-Silivrispor
UKRAINE: Pari-Match League - Relegation GroupStading
27/05 21:00Volyn Lutsk-Karpaty
27/05 21:00Vorskla Poltava-Dnipro
27/05 21:00Zirka Kropyvnytskyi-Stal Kamianske
URUGUAY: Primera Division - Torneo IntermedioStading
28/05 01:30Defensor Sp.-Sisley
28/05 01:30Liverpool M.-Boston River
28/05 01:30Plaza Colonia-Rampla Juniors
28/05 05:00Penarol-Fenix
USA: MLSStading
FinishedToronto FC5 - 0Columbus Crew2 - 01
28/05 01:30Seattle Sounders-Portland Timbers0.5
28/05 06:00Vancouver Whitecaps-DC United1
28/05 06:30New York Red Bulls-New England Revolution0.5
USA: North American Soccer League - Spring SeasonStading
28/05 06:00New York Cosmos-San Francisco Deltas
28/05 06:30Miami FC-Puerto Rico
USA: USLStading
81'2nd HalfSwope Park0 - 1San Antonio0 - 00.5
28/05 01:00Ottawa Fury-Richmond Kickers
28/05 04:00Cincinnati-Toronto FC 2
28/05 06:30Orlando City 2-Charlotte Independ.
28/05 06:30Tampa Bay-Saint Louis
USA: NWSL WomenStading
28/05 03:00Chicago W-North Carolina Courage W
28/05 03:00Houston Dash W-Seattle Reign W
28/05 06:00Sky Blue W-Orlando Pride W
UZBEKISTAN: Professional Football LeagueStading
27/05 20:30Shortan Guzor-Olmaliq
27/05 21:00Lok. Tashkent-Neftchi Fargona
27/05 21:00Navbahor Namangan-Bunyodkor
VENEZUELA: Primera Division - Apertura - Play OffsDraw
28/05 04:00La Guaira-Dep. Tachira
VENEZUELA: Copa Venezuela - QualificationDraw
28/05 02:00Estudiantes Caracas-Gran V.
WORLD: Friendly International
27/05 20:30Uzbekistan U21-Russia U21
28/05 06:00Honduras-El Salvador0/0.5
28/05 06:30Mexico-Croatia1
WORLD: World Cup U20Stading
27/05 15:00Costa Rica U20-Zambia U200.5/1
27/05 15:00Portugal U20-Iran U201
27/05 18:00Japan U20-Italy U200/0.5
27/05 18:00Uruguay U20-South Africa U201
Sbobet
Lotto
GClub
Bethitz
Playhouse88
Like Bet 789