เว็บไซต์ โปรแกรมบอลวันนี้ เรามีโปรแกรมบอล หรือ อีกชื่อหนึ่ง เรียกว่า ตารางบอล ซึ่งทางเว็บไซต์เราจะทำการอัพเดทสดใหม่ เร็วสุดๆ เร็วกว่าใคร ได้แล้ววันนี้ ที่เว็บไซต์ 7mscorethai เว็บไซต์ฟุตบอลอันดับหนึ่งของไทย เรามีโปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล หลากหลายลีกดัง ทั้งไทยและ ต่างประเทศ ทางเว็บไซต์ 7mscorethaiทางเราจะมีทุกลีกส์ทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีก้า กัลโช่ซีรี่ย์ อาร์ ลาลีก้าสเปน บอลไทยพรีเมียร์ลีก ครบครันทุกคู่ไม่มีตกหล่น เว็บเดียวจบ จำชื่อนี้ไว้ให้ดี 7mscorethai อันดับหนึ่งของ โปรแกรมบอล และ เราก็ยังมี ตารางบอลวันนี้ ที่อัพเดทล่าสุด ให้ท่านได้ดูด้วย

Time Home Score Away HT AH ST  
{val_league} {table}
{_0} {v_team1_name} {_2} {v_team2_name} {v_halftime} {v_odds} {v_analyst} {_3}
AFRICA: Africa Cup of Nations Stading
25/01 02:00 Morocco - Ivory Coast 0/0.5
25/01 02:00 Togo - D.R. Congo 0.5
ARGENTINA: Torneos De Verano Stading
Finished Racing Club 3 - 0 Independiente 2 - 0 0/0.5
ASIA: AFC Champions League - Qualification Draw
24/01 18:30 Global (Phl) - Tampines (Sin) 0/0.5
BAHRAIN: Bahrain Cup Stading
24/01 22:00 Al-Hala - Al-Budaiya
24/01 22:00 Malkia - Isa Town
24/01 22:00 Qalali - Al-Muharraq
24/01 22:00 Sitra - Al Riffa
BELGIUM: Jupiler League Stading
25/01 02:30 Genk - Kortrijk 1
25/01 02:30 Oostende - Charleroi 0/0.5
25/01 02:30 Waregem - Mouscron 1
BRAZIL: Primeira Liga Stading
25/01 05:00 Fluminense - Criciuma 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Carioca - First round Stading
25/01 01:30 Bonsucesso - Nova Iguacu 0.5/1
25/01 01:30 Cabofriense - Portuguesa RJ 0/0.5
25/01 01:30 Campos AA - Tigres Brasil 0/0.5
BRAZIL: Copa do Nordeste Stading
25/01 05:00 Nautico - Uniclinic
ENGLAND: Championship Stading
25/01 02:45 Brighton - Cardiff 0.5/1
25/01 03:00 Reading - Fulham 0/0.5
ENGLAND: League One Stading
Postponed Gillingham FC 0 - 0 AFC Wimbledon 0 - 0 1.5
25/01 02:45 Oldham - Peterborough 0/0.5
25/01 02:45 Sheffield Utd - Fleetwood Town 1
ENGLAND: Vanarama National League Stading
25/01 02:45 Barrow - Lincoln City 0/0.5
Postponed Eastleigh 0 - 0 Macclesfield 0 - 0 0/0.5
ENGLAND: Vanarama National League North Stading
25/01 02:45 Brackley - Altrincham 1/1.5
25/01 02:45 Fylde - Alfreton 1.5
25/01 02:45 Salford - Nuneaton 0.5
ENGLAND: Vanarama National League South Stading
25/01 02:45 Eastbourne Borough - Dartford 0/0.5
25/01 02:45 Gosport - East Thurrock 1
ENGLAND: Premier League Cup Stading
25/01 02:00 West Brom U23 - Huddersfield U23
ENGLAND: FA Trophy Draw
25/01 02:45 Sutton - Worthing 1
ENGLAND: Checkatrade Trophy - Play Offs Draw
25/01 02:30 Swansea U23 - Coventry 0
25/01 02:45 Luton - Yeovil 0.5
25/01 02:45 Mansfield - Wycombe 0
25/01 02:45 Oxford Utd - Bradford 0
FRANCE: Coupe de la Ligue Draw
25/01 03:00 Bordeaux - Paris SG 1/1.5
GREECE: Greek Cup - Play Offs Draw
Postponed AEK Athens FC 0 - 0 Levadiakos 0 - 0
Postponed Atromitos 0 - 0 Lamia 0 - 0
Postponed Giannina 0 - 0 Platanias FC 0 - 0
Postponed Olympiakos Piraeus 0 - 0 Aris 0 - 0
24/01 22:15 Xanthi FC - OFI Crete 0.5
Postponed OFI Crete 0 - 0 Xanthi FC 0 - 0
ICELAND: Fotbolti.net Cup Stading
25/01 03:15 Stjarnan - Grindavik
INDIA: I-League Stading
24/01 20:35 DSK Shivajians - Mohun Bagan 0.5
ISRAEL: State Cup Draw
25/01 00:00 Hapoel Haifa - H. Ironi Rishon 1.5
25/01 00:00 Hapoel Jerusalem - Hap. Ramat Gan 0/0.5
25/01 00:00 Hapoel Tel Aviv - Maccabi Petah Tikva 0.5
25/01 01:55 H. Beer Sheva - Shmona 1/1.5
ITALY: Coppa Italia Draw
25/01 02:45 Napoli - Fiorentina 1
LATVIA: League Cup Stading
24/01 18:45 Silas - Spartaks
NETHERLANDS: KNVB Beker Draw
25/01 02:45 Volendam - Sparta Rotterdam 0
SCOTLAND: FA Cup Draw
25/01 02:45 Queen's Park - Ayr 0/0.5
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Qualification Draw
Finished U. Sucre 3 - 2 Wanderers 2 - 1 0/0.5
Finished Dep. Capiata 1 - 0 Dep. Tachira 1 - 0 0.5
Finished Dep. Municipal 0 - 1 Ind. del Valle 0 - 1 0
SOUTH AMERICA: South American Championship U20 Stading
Finished Peru U20 1 - 1 Venezuela U20 0 - 0 0.5
Finished Argentina U20 5 - 1 Bolivia U20 3 - 0 1/1.5
25/01 05:00 Paraguay U20 - Chile U20
SPAIN: Copa del Rey Draw
25/01 01:15 Alaves - Alcorcon 0/0.5
TURKEY: Turkish Cup - Second stage Stading
Finished Tuzlaspor 1 - 1 Elazigspor 0 - 0 0.5
6' 1st Half Kizilcaboluk Spor Kulubu 0 - 0 Gumushanespor 0 - 0 1/1.5
6' 1st Half Sancaktepe 0 - 0 Inegolspor 0 - 0 0/0.5
24/01 22:30 Galatasaray - 24 Erzincanspor
24/01 23:00 Akhisar Genclik Spor - Aydinspor
WORLD: Club Friendly
Finished Pomorie (Bul) 0 - 1 Neftochimic Burgas (Bul) 0 - 0
Finished Suphanburi (Tha) 2 - 4 Kashima (Jpn) 2 - 1 2
53' 2nd Half Cibalia (Cro) 0 - 1 Lok. Zagreb (Cro) 0 - 1
54' 2nd Half MTK Budapest (Hun) 0 - 2 Budaorsi SC (Hun) 0 - 2 1.5
24/01 18:00 Sp. Subotica (Srb) - Poli Timisoara (Rou) 0/0.5
24/01 18:30 Zlin (Cze) - Z. Moravce (Svk) 0.5/1
24/01 19:00 Bangkok Utd (Tha) - Yokohama M. (Jpn) 0.5/1
24/01 19:00 FK Vozdovac (Srb) - Radnicki Obrenovac (Srb)
24/01 19:00 Metalleghe-BSI Jajce (Bih) - RNK Split (Cro)
24/01 19:00 Podbrezova (Svk) - Frydek-Mistek (Cze) 0.5/1
24/01 19:00 Presov (Svk) - B. Bystrica (Svk) 1
24/01 19:00 Sparta Prague (Cze) - Ruzomberok (Svk) 0.5/1
24/01 19:00 Trnava B (Svk) - Soproni VSE (Hun)
24/01 19:00 Vejle (Den) - Aarhus (Den)
24/01 19:00 Velez Mostar (Bih) - NK Vitez (Bih) 0.5/1
24/01 20:00 Beroe (Bul) - Lech Poznan (Pol)
24/01 20:00 CFR Cluj (Rou) - Arka Gdynia (Pol)
24/01 20:00 Hatvan (Hun) - Cegledi (Hun)
24/01 20:00 Maribor (Slo) - Kapfenberg (Aut)
24/01 20:30 Sutjeska (Mne) - Vojvodina (Srb)
24/01 21:00 Kaiserslautern II (Ger) - Alemannia Aachen (Ger)
24/01 21:00 Koper (Slo) - Haladas (Hun)
24/01 21:00 Pandurii (Rou) - Jagiellonia (Pol)
24/01 21:45 Shanghai Shenxin (Chn) - Dudelange (Lux)
24/01 22:00 A. Lustenau (Aut) - Vaduz (Lie)
24/01 22:00 Din. Bucuresti (Rou) - Zurich (Sui)
24/01 22:00 Grasshoppers (Sui) - Altach (Aut)
24/01 23:00 Kaiserslautern (Ger) - Pirmasens (Ger)
25/01 00:30 Hartberg (Aut) - SV Krottendorf (Aut)
25/01 00:30 Thun (Sui) - Koniz (Sui)
25/01 01:00 Parndorf (Aut) - Klingenbach (Aut)
25/01 01:15 Marl-Huls (Ger) - Schalke II (Ger)
25/01 01:30 ASC 09 Dortmund (Ger) - Cronenberger (Ger)
25/01 02:45 St. Patricks (Irl) - Bluebell Utd (Irl)
WORLD: Friendly International Women
Finished Thailand W 3 - 0 Myanmar W 2 - 0 0.5/1
24/01 18:30 China W - Ukraine W 1/1.5
24/01 21:00 Russia W - Netherlands W 2
25/01 00:00 England W - Sweden W