playhouse99
Time Home Score Away HT Handicap
THAILAND: Thai League 1
09/08 - 18:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด 0 - 0 การท่าเรือ เอฟซี 0 - 0
09/08 - 18:00 นครราชสีมา 0 - 0 สมุทรปราการ 0 - 0
09/08 - 19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 0
09/08 - 19:00 โปลิศ เทโร 0 - 0 สุโขทัย 0 - 0
THAILAND: Thai League 2
09/08 - 18:00 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด 0 - 0 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0 - 0
09/08 - 18:00 หนองบัวพิชญ 0 - 0 สมุทสาคร 0 - 0
09/08 - 19:00 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0 - 0 อุทัยธานี 0 - 0
09/08 - 19:00 ระนอง 0 - 0 อุดรธานี 0 - 0
ARMENIA: Super Cup
09/08 - 22:00 Noah 2 - 1 Ararat-Armenia 0 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: NPL ACT
09/08 - 11:35 Tuggeranong Utd 0 - 0 Belconnen United 0 - 0 1
09/08 - 12:00 Gungahlin 0 - 0 Tigers FC 0 - 0 1/1.5
09/08 - 12:00 Gungahlin 0 - 0 Belconnen United 0 - 0
09/08 - 12:00 Tigers FC 0 - 0 Woden Weston 0 - 0
09/08 - 12:15 Canberra FC 0 - 0 Canberra Olympic 0 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: NPL Northern NSW
09/08 - 11:30 Valentine 0 - 0 Adamstown Rosebud 0 - 0 1
09/08 - 11:30 Weston Workers 1 - 2 Charlestown Azzurri 1 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: NPL NSW
09/08 - 12:00 Sydney Utd 1 - 0 North Shore Mariners 0 - 0 0.5/1
09/08 - 14:00 Sydney Olympic 0 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี U21 0 - 0 0.5/1
09/08 - 15:30 Rockdale City Suns 1 - 0 Marconi Stallions 1 - 0 1
AUSTRALIA: NPL Queensland
09/08 - 13:30 Gold Coast 2 - 3 Brisbane U21 1 - 0 0.5/1
09/08 - 15:00 Olympic FC 0 - 1 Brisbane Strikers 0 - 1 0/0.5
AUSTRALIA: Brisbane Premier League
09/08 - 13:00 Taringa 6 - 1 Caboolture 3 - 0 1
09/08 - 15:00 Centenary Stormers 1 - 2 Grange Thistle 0 - 1 1
09/08 - 15:30 Toowong 2 - 0 The Gap 2 - 0 1/1.5
AUSTRIA: Regionalliga West - Vorarlberg
09/08 - 15:30 Rotenberg 0 - 2 Bregenz 0 - 0
09/08 - 21:00 Rothis 1 - 3 RW Rankweil 0 - 2 0.5/1
BELGIUM: Jupiler League
09/08 - 18:30 St. Truiden 2 - 1 KAA เก้นท์ 1 - 1 1
09/08 - 21:00 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 2 เกงค์ 1 - 0 0.5/1
09/08 - 23:15 เมเชเลน 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ 0 - 0 0/0.5
10/08 - 01:45 Kortrijk 1 - 3 Waasland-Beveren 0 - 1 0.5/1
BELGIUM: Belgian Cup - Qualification
09/08 - 21:00 Adegem 0 - 0 Excelsior Mariakerke 0 - 0
09/08 - 21:00 AFC Evere 0 - 0 Hoboken 0 - 0
09/08 - 21:00 Andenne-Seilles 0 - 0 Royal Marloie Sport 0 - 0
09/08 - 21:00 Anzegem 0 - 0 Meetjesland 0 - 0
09/08 - 21:00 Arquet 0 - 0 Walhain 0 - 0
09/08 - 21:00 Aubel 0 - 0 Waltwilder 0 - 0
09/08 - 21:00 Bambrugge 0 - 0 Luignois 0 - 0
09/08 - 21:00 Beloeil 0 - 0 Entente Mons 0 - 0
09/08 - 21:00 Bercheux 0 - 0 RUS Gouvy 0 - 0
09/08 - 21:00 Berlaar-Heikant 0 - 0 Stockel 0 - 0
09/08 - 21:00 Berlare 0 - 0 Sint Niklaas 0 - 0
09/08 - 21:00 Bierbeek 0 - 0 Zwarte Leeuw 0 - 0
09/08 - 21:00 Bievene 0 - 0 SG-Tertre Hautrage 0 - 0
09/08 - 21:00 Binche 0 - 0 Ransartoise 0 - 0
09/08 - 21:00 Blegny 0 - 0 Herderen-Millen 0 - 0
09/08 - 21:00 Boezinge 0 - 0 Dadizele 0 - 0
09/08 - 21:00 Braine 0 - 0 Bossierois 0 - 0
09/08 - 21:00 BX Brussels 0 - 0 Bertem-Leefdaal 0 - 0
09/08 - 21:00 Elene-Grotenberge 0 - 0 Houdinois 0 - 0
09/08 - 21:00 Elsautoise 0 - 0 Chaudfontaine 0 - 0
09/08 - 21:00 Eppegem 0 - 0 Rupelmonde 0 - 0
09/08 - 21:00 Galmaarden 0 - 0 Rapid Symphorinois 0 - 0
09/08 - 21:00 Gembloux 0 - 0 Royal Gosselies 0 - 0
09/08 - 21:00 Gerpinnes 0 - 0 Entite Manageoise 0 - 0
09/08 - 21:00 Haasdonk 0 - 0 Eendracht Zele 0 - 0
09/08 - 21:00 Herent 0 - 0 Broechem 0 - 0
09/08 - 21:00 Herstal 0 - 0 Schoonbeek-Beverst 0 - 0
09/08 - 21:00 Hoeilaart 0 - 0 Aische 0 - 0
09/08 - 21:00 Hornu 0 - 0 Templeuve 0 - 0
09/08 - 21:00 Huy 0 - 0 Ster-Francorchamps II 0 - 0
09/08 - 21:00 Jeunesse Tamines 0 - 0 Ways Genappe 0 - 0
09/08 - 21:00 Jodoigne 0 - 0 Hasselt 0 - 0
09/08 - 21:00 Jong Lede 0 - 0 Kruibeke 0 - 0
09/08 - 21:00 KRC Mechelen 0 - 0 Kalken 0 - 0
09/08 - 21:00 La Roche 0 - 0 Messancy 0 - 0
09/08 - 21:00 Linden 0 - 0 Mariaburg 0 - 0
09/08 - 21:00 Lochristi 0 - 0 Dendermonde 0 - 0
09/08 - 21:00 Meerbeek 0 - 0 Saint-Josse 0 - 0
09/08 - 21:00 Meix-Devant-Virton 0 - 0 Aywaille 0 - 0
09/08 - 21:00 Melsele 0 - 0 Rapid Leest 0 - 0
09/08 - 21:00 Monceau 0 - 0 Namur 0 - 0
09/08 - 21:00 Munkzwalm 0 - 0 Eendracht A. 0 - 0
09/08 - 21:00 Nivelles 0 - 0 Denderhoutem 0 - 0
09/08 - 21:00 Oostkamp 0 - 0 Houthulst 0 - 0
09/08 - 21:00 Opitter 0 - 0 Fizoise 0 - 0
09/08 - 21:00 Pays Vert 0 - 0 Burst 0 - 0
09/08 - 21:00 Rac. Waregem 0 - 0 Proven 0 - 0
09/08 - 21:00 Ranst 0 - 0 Lenaarts 0 - 0
09/08 - 21:00 Rechaintoise 0 - 0 Hombourg 0 - 0
09/08 - 21:00 Renaissance Mons 0 - 0 Mesvinois 0 - 0
09/08 - 21:00 RFC Raeren 0 - 0 Trois-Frontieres 0 - 0
09/08 - 21:00 Rhisnois 0 - 0 Malonne 0 - 0
09/08 - 21:00 Rhodienne-De Hoek 0 - 0 Walcourt 0 - 0
09/08 - 21:00 Richelle Utd. 0 - 0 Calcio Genk 0 - 0
09/08 - 21:00 Rochefort 0 - 0 Saint Leger 0 - 0
09/08 - 21:00 Schaerbeek-Evere 0 - 0 FC Schaerbeek 0 - 0
09/08 - 21:00 Sint-Job 0 - 0 Betekom 0 - 0
09/08 - 21:00 Spa 0 - 0 Mormont 0 - 0
09/08 - 21:00 Sporting Bruxelles 0 - 0 St. Jozef 0 - 0
09/08 - 21:00 Stade Brainois 0 - 0 Naastois 0 - 0
09/08 - 21:00 Stade Everois 0 - 0 K. Berchem Sport 0 - 0
09/08 - 21:00 Standard Elen 0 - 0 Eendr. Termien 0 - 0
09/08 - 21:00 Tenneville 0 - 0 Huccorgne 0 - 0
09/08 - 21:00 Tollembeek 0 - 0 Tournai 0 - 0
09/08 - 21:00 Torhout 0 - 0 Lauwe 0 - 0
09/08 - 21:00 Vacresse 0 - 0 Ardennen 0 - 0
09/08 - 21:00 Vaux 0 - 0 Sprimont-Comblain II 0 - 0
09/08 - 21:00 Vissenaken 0 - 0 De Kempen 0 - 0
09/08 - 21:00 Vliermaal 0 - 0 Tilleur 0 - 0
09/08 - 21:00 Voorde Appelterre 0 - 0 Meslin-Grand-Marais 0 - 0
09/08 - 21:00 Wanze 0 - 0 Chevetogne 0 - 0
09/08 - 21:00 Wellen 0 - 0 Minerois 0 - 0
09/08 - 21:00 Wetteren 0 - 0 Wemmel 0 - 0
09/08 - 21:00 Wevelgem 0 - 0 KE Wervik 0 - 0
09/08 - 21:00 White Star Lauwe 0 - 0 Latem 0 - 0
09/08 - 21:00 Willebroekse 0 - 0 Grimbergen 0 - 0
09/08 - 21:00 Witgoor Sport 0 - 0 Kadijk Overpelt 0 - 0
09/08 - 21:00 Wolvertem Merchtem 0 - 0 Ternat 0 - 0
09/08 - 21:00 Zedelgem 0 - 0 Wielsbeke 0 - 0
09/08 - 21:00 Zwevezele 0 - 0 Sint-Denijssport 0 - 0
09/08 - 23:00 Dilbeek 0 - 0 Sint-Jozef L. 0 - 0
09/08 - 23:00 ลีลล์ 0 - 0 Helchteren 0 - 0
09/08 - 23:00 Punt Larum 0 - 0 Sint-Dymphna 0 - 0
10/08 - 00:00 Alken 0 - 0 Torpedo Hasselt 0 - 0
BOSNIA AND HERZEGOVINA: FBiH
09/08 - 22:30 TOSK Tesanj 0 - 1 Posusje 0 - 0
BRAZIL: Serie A
09/08 - 21:00 Botafogo RJ 0 - 0 Bahia 0 - 0 0
10/08 - 02:00 Corinthians 0 - 0 Atletico GO 0 - 0 0
10/08 - 02:00 ฟลาเมงโก 0 - 1 Atletico-MG 0 - 1 1
10/08 - 02:00 Goias 0 - 0 Sao Paulo 0 - 0 1/1.5
10/08 - 02:00 Santos 1 - 1 Bragantino 0 - 0 0/0.5
10/08 - 05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 0 Fluminense 1 - 0 0.5/1
10/08 - 05:45 พัลไมรัส 0 - 0 Vasco 0 - 0
BRAZIL: Serie B
09/08 - 21:00 Oeste 0 - 0 Chapecoense-SC 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Serie C
10/08 - 02:00 Treze PB 0 - 0 Imperatriz 0 - 0 0/0.5
10/08 - 04:00 Jacuipense 1 - 2 Remo 1 - 0 0/0.5
10/08 - 06:00 Ferroviario 2 - 0 Botafogo PB 0 - 0 0/0.5
BULGARIA: Parva liga
09/08 - 22:45 Botev Plovdiv 2 - 0 Lok. Plovdiv 1 - 0 0.5
10/08 - 01:00 Slavia Sofia 1 - 1 Cherno More 1 - 0 0
BULGARIA: Third League - South-East
09/08 - 22:00 Rodopa Smolyan 0 - 1 Chernomorets 1919 0 - 0
BULGARIA: Third League - North-East
09/08 - 22:00 Benkovski Byala 0 - 0 Ludogorets III 0 - 0
09/08 - 22:00 Dobrich 2 - 2 Sportist Toshevo 0 - 2
09/08 - 22:00 Kubrat 0 - 0 Topolite 0 - 0
09/08 - 22:00 Shumen 2007 3 - 2 Spartak 1 - 2
09/08 - 22:00 Ustrem Donchevo 3 - 0 Septemvri Tervel 2 - 0
BULGARIA: Third League - North-West
09/08 - 22:00 Drenovets 0 - 3 Botev Vratsa II 0 - 0
09/08 - 22:00 Etar II 0 - 0 OFK Levski 0 - 0
09/08 - 22:00 Lok. Dryanovo 2 - 1 Parva Atomna 1 - 1
09/08 - 22:00 Mezdra 0 - 1 Pavlikeni 0 - 0
09/08 - 22:00 Peshtera Galata 0 - 1 Partizan Cerven Brjag 0 - 0
09/08 - 22:00 Sevlievo 3 - 0 Tryavna 2 - 0
09/08 - 22:00 Spartak Pleven 10 - 0 Bdin Vidin 3 - 0
09/08 - 22:00 Vihar Slavyanovo 4 - 1 Svishtov 0 - 0
09/08 - 22:00 Yantra Polski Trambesh 0 - 0 Levski Lom 0 - 0
CAMBODIA: C-League
09/08 - 15:30 Boeung Ket 6 - 1 Sports Academy 2 - 1
09/08 - 15:30 Police Commissary 3 - 2 Asia Euro United 2 - 0
09/08 - 15:30 Soltilo Angkor 2 - 3 Electricite Du Cambodge 2 - 1
CANADA: Canadian Premier League
10/08 - 01:00 Valour 0 - 0 Cavalry 0 - 0
10/08 - 03:00 Edmonton 0 - 0 Pacific FC 0 - 0
CHINA: Super League
09/08 - 17:00 กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ 0 - 1 ซานตง ลู่เนิ่ง 0 - 0 0.5
09/08 - 19:00 Guangzhou R&F 0 - 2 Jiangsu Suning 0 - 2 1/1.5
COLOMBIA: Primera A - Clausura
10/08 - 03:00 Bucaramanga 0 - 0 Envigado 0 - 0
10/08 - 03:00 Chico 0 - 0 Millonarios 0 - 0
10/08 - 03:00 Dep. Cali 0 - 0 Atl. Nacional 0 - 0
10/08 - 03:00 Deportes Tolima 0 - 0 Aguilas 0 - 0
10/08 - 03:00 Dep. Pasto 0 - 0 Cucuta 0 - 0
10/08 - 03:00 Ind. Medellin 0 - 0 America De Cali 0 - 0
10/08 - 03:00 Jaguares de Cordoba 0 - 0 Pereira 0 - 0
10/08 - 03:00 La Equidad 0 - 0 Petrolera 0 - 0
10/08 - 03:00 Once Caldas 0 - 0 Junior 0 - 0
10/08 - 03:00 Santa Fe 0 - 0 Patriotas 0 - 0
CZECH REPUBLIC: MSFL
09/08 - 15:15 Ostrava B 0 - 3 Znojmo 0 - 1 1.5/2
09/08 - 15:15 Unicov 1 - 3 Velke Mezirici 0 - 1 1
09/08 - 15:30 Zlin B 1 - 1 Slovacko B 1 - 0 0/0.5
CZECH REPUBLIC: Division D
09/08 - 22:00 Havlickuv Brod 5 - 1 Slavoj Polna 3 - 1 1
09/08 - 22:00 Lanzhot 0 - 0 Hodonin 0 - 0 0
09/08 - 22:00 Velka Bites 1 - 0 Tasovice 0 - 0
09/08 - 22:00 Zdirec n. D. 1 - 0 Humpolec 1 - 0 1
CZECH REPUBLIC: Division E
09/08 - 15:15 Slavicin 5 - 0 Valasske Mezirici 2 - 0 0
09/08 - 22:00 Sumperk 0 - 0 Vsetin 0 - 0
09/08 - 22:00 Vsechovice 3 - 1 Brumov 1 - 1 1
CZECH REPUBLIC: Division F
09/08 - 15:15 Karvina B 1 - 2 Bohumin 1 - 0 0
09/08 - 15:30 Trinec B 1 - 3 Polanka nad Odrou 0 - 2 1.5
09/08 - 22:00 Bruntal 0 - 1 Frydlant n. O. 0 - 1 1.5
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor
09/08 - 22:00 Zizkov B 1 - 3 Kolovraty 1 - 1 1.5
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP
09/08 - 22:00 Lanskroun 4 - 0 Ceska Trebova 2 - 0
09/08 - 22:00 Rohovladova Bela 2 - 3 Prosec 2 - 0
09/08 - 22:00 Svitavy 0 - 1 Luze 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Vysocina KP
09/08 - 15:30 Sapeli Polna 1 - 1 Sebkovice 0 - 1
09/08 - 21:30 HFK Trebic 1 - 1 Okrisky 0 - 0
09/08 - 21:30 Ledec nad Sazavou 0 - 1 Chotebor 0 - 0
09/08 - 21:30 Namest n. Oslavou 0 - 5 Zirovnice 0 - 2
09/08 - 21:30 Nova Ves 3 - 1 Pelhrimov 3 - 1
09/08 - 21:30 Sperice 4 - 0 Pribyslav 2 - 0
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP
09/08 - 15:30 Sparta Brno 4 - 0 Rousinov 2 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP
09/08 - 22:00 Lutin 1 - 0 Dolany 0 - 0
09/08 - 22:00 Velke Losiny 3 - 1 Kralice na Hane 2 - 0
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP
09/08 - 22:00 Krnov 2 - 0 Haj ve Slezsku 1 - 0 0
09/08 - 22:00 Pusta Polom 5 - 3 Lok.Petrovice 2 - 2
09/08 - 22:00 TJ Bystrice 5 - 0 Moravan Oldrisov 3 - 0
DENMARK: Elitedivisionen Women
09/08 - 19:00 Koge W 7 - 2 Aalborg W 3 - 1 0/0.5
ECUADOR: Liga Pro - Second stage
10/08 - 02:00 Aucas 0 - 0 Tecnico U. 0 - 0
10/08 - 02:00 Barcelona SC 0 - 0 Delfin 0 - 0
10/08 - 02:00 Dep. Cuenca 0 - 0 LDU Portoviejo 0 - 0
10/08 - 02:00 EL Nacional 0 - 0 Mushuc Runa 0 - 0
10/08 - 02:00 Guayaquil City 0 - 0 Emelec 0 - 0
10/08 - 02:00 Ind. del Valle 0 - 0 LDU Quito 0 - 0
10/08 - 02:00 Macara 0 - 0 Olmedo 0 - 0
10/08 - 02:00 Orense 0 - 0 U. Catolica 0 - 0
ECUADOR: Serie B
10/08 - 03:00 Ind. Juniors 0 - 0 Gualaceo 0 - 0
10/08 - 03:00 Manta 0 - 0 Atl. Porteno 0 - 0
10/08 - 03:00 Nueve de Octubre 0 - 0 Chacaritas 0 - 0
10/08 - 03:00 Santa Rita 0 - 0 Fuerza A. 0 - 0
10/08 - 03:00 Santo Domingo 0 - 0 America de Quito 0 - 0
EGYPT: Premier League
09/08 - 22:00 Misr Lel Makkasa 2 - 1 Aswan SC 0 - 0 0/0.5
10/08 - 01:00 อัล อาห์ลี 2 - 0 Enppi 0 - 0 1.5/2
ESTONIA: Meistriliiga
09/08 - 17:00 Paide 4 - 0 Tallinna Kalev 3 - 0 2.5/3
09/08 - 20:00 Kalju 3 - 0 Narva 0 - 0 0.5
09/08 - 23:00 Tammeka 1 - 1 Levadia 0 - 1 1.5/2
FINLAND: Veikkausliiga
09/08 - 21:00 Rovaniemi 2 - 3 Mariehamn 1 - 1 0/0.5
09/08 - 22:30 Inter Turku 2 - 0 Haka 1 - 0 1
09/08 - 22:30 KuPS 0 - 3 HJK 0 - 1 0/0.5
09/08 - 22:30 Lahti 3 - 2 Ilves 2 - 0 0/0.5
FINLAND: Ykkonen
09/08 - 21:00 VPS 1 - 1 AC Kajaani 0 - 1 0
09/08 - 22:30 KPV Kokkola 0 - 4 Jaro 0 - 2 0.5
FINLAND: Kakkonen Group A
09/08 - 22:30 Keski-Uusimaa 0 - 0 MiPK 0 - 0
09/08 - 22:30 Kultsu 0 - 0 Viikingit 0 - 0
09/08 - 22:30 MiPK 4 - 1 Lahden Reipas 1 - 0 0
09/08 - 22:30 Viikingit 2 - 2 Kiffen 0 - 1 1
FINLAND: Kakkonen Group B
09/08 - 22:30 Jazz Pori 0 - 0 GrIFK 0 - 0
09/08 - 22:30 Klubi 04 0 - 0 SalPa 0 - 0
09/08 - 22:30 P-Iirot Rauma 0 - 0 HJS Akatemia 0 - 0
FINLAND: Kakkonen Group C
09/08 - 17:00 KuFu-98 2 - 2 Vaajakoski 0 - 1 0/0.5
FRANCE: Coupe de France Women
10/08 - 02:00 Lyon W 1 - 0 Paris SG W 0 - 0 1
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga
09/08 - 20:30 Chikhura 0 - 4 Dinamo Batumi 0 - 3 1/1.5
GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura
10/08 - 03:00 Coban Imperial 0 - 0 Antigua 0 - 0
10/08 - 03:00 Comunicaciones 0 - 0 Guastatoya 0 - 0
10/08 - 03:00 Iztapa 0 - 0 Xelaju 0 - 0
10/08 - 03:00 Sanarate 0 - 0 Municipal 0 - 0
HUNGARY: Merkantil Bank Liga
09/08 - 22:30 Debreceni EAC 1 - 2 Dorogi 1 - 1 0.5/1
09/08 - 22:30 Soroksar 0 - 1 Nyiregyhaza 0 - 0
09/08 - 22:45 Siofok 1 - 1 Debrecen 0 - 1 1/1.5
10/08 - 00:00 Ajka 0 - 1 Bekescsaba 1912 0 - 1 0/0.5
10/08 - 00:00 Gyirmot 2 - 1 Haladas 0 - 0 0
10/08 - 00:00 Kaposvar 1 - 1 Kazincbarcikai 0 - 0 0/0.5
10/08 - 00:00 Szeged 1 - 1 Szentlorinc 0 - 1 0/0.5
10/08 - 00:00 Szolnoki MAV 1 - 0 Budaorsi SC 0 - 0 0
10/08 - 00:00 Vasas 2 - 1 Csakvari 1 - 1 1
HUNGARY: NB III - East
09/08 - 22:30 BVSC-Zuglo 2 - 0 Mezokovesd-Zsory II 1 - 0 0
09/08 - 22:30 DVTK II 2 - 3 Tiszaujvaros 0 - 3 1
09/08 - 22:30 Eger SE 4 - 0 Debrecen II 2 - 0
09/08 - 22:30 Fuzesgyarmati SK 0 - 1 Cegledi 0 - 0
09/08 - 22:30 Gyongyosi 1 - 3 Kisvarda II 1 - 2
09/08 - 22:30 Hatvan 1 - 3 Duna Aszfalt 1 - 2
09/08 - 22:30 Jaszberenyi 6 - 1 Sajobabony 3 - 0
09/08 - 22:30 Putnok 1 - 0 Tiszafuredi 0 - 0
09/08 - 22:30 Senyo Carnifex 6 - 1 SBTC 4 - 1
09/08 - 22:30 Tallya 3 - 2 Balassagyarmat 0 - 0
HUNGARY: NB III - Centre
09/08 - 16:00 Paks II 0 - 0 Ferencvaros II 0 - 0
09/08 - 16:00 Ujpest II 2 - 2 Kozarmisleny SE 0 - 0 1
09/08 - 22:30 Dunaujvaros PASE 0 - 1 ESMTK Budapest 0 - 1 0
09/08 - 22:30 FC Dabas 2 - 0 Dabas-Gyon 1 - 0
09/08 - 22:30 Ivancsa 6 - 0 Vac 3 - 0
09/08 - 22:30 Majosi 1 - 8 Taksony 1 - 6
09/08 - 22:30 Monori 0 - 0 Korosladany MSK 0 - 0
09/08 - 22:30 Rakosmenti KSK 0 - 1 Hodmezovasarhely FC 0 - 1 0
09/08 - 22:30 Szegedi 1 - 3 Szekszardi 1 - 1
10/08 - 00:00 Kecskemeti TE 4 - 1 Honved II 3 - 0
HUNGARY: NB III - West
09/08 - 16:00 MOL Fehervar II 1 - 2 Puskas Academy II 1 - 0 1
09/08 - 21:30 Menfocsanak 0 - 1 Tatabanya 0 - 0 0
09/08 - 22:30 Komaromi VSE 0 - 1 Erdi 0 - 0
09/08 - 22:30 Lipot 2 - 2 Gardony Varosi 1 - 1
09/08 - 22:30 Mosonmagyarovari TE 3 - 0 Balatonfuredi 1 - 0
09/08 - 22:30 Nagyatadi 1 - 2 Bicskei 0 - 1
09/08 - 22:30 Nagykanizsa FC 1 - 1 Veszprem 0 - 1
09/08 - 22:30 Szabadkikoto 3 - 1 SC Sopron 2 - 0
09/08 - 22:30 Zalaegerszegi II 1 - 1 BKV Elore 0 - 0
10/08 - 00:00 Papai Perutz 0 - 3 III. Keruleti TVE 0 - 2 1
ICELAND: Pepsideild
10/08 - 00:00 Vikingur Reykjavik 0 - 0 KA Akureyri 0 - 0 1.5
10/08 - 02:15 Akranes 0 - 0 Hafnarfjordur 0 - 0 3
10/08 - 02:15 Kopavogur 0 - 0 KR Reykjavik 0 - 0 3.5
10/08 - 02:15 Stjarnan 0 - 0 Fjolnir 0 - 0 1
10/08 - 02:15 Valur 0 - 0 Grotta 0 - 0 0
ICELAND: Inkasso-deildin
09/08 - 21:00 Vestri 0 - 0 Magni 0 - 0
INDONESIA: Liga 1
09/08 - 15:30 Pusamania Borneo 0 - 0 Arema FC 0 - 0
09/08 - 18:30 Persib Bandung 0 - 0 Persita 0 - 0
INDONESIA: Liga 2
09/08 - 15:30 Badak Lampung 0 - 0 PSMS Medan 0 - 0
09/08 - 15:30 Muba United 0 - 0 PSKC Cimahi 0 - 0
09/08 - 15:30 Persekat Tegal 0 - 0 Tiga Naga 0 - 0
09/08 - 15:30 Perserang Serang 0 - 0 PSPS Riau 0 - 0
09/08 - 15:30 PSIM Yogyakarta 0 - 0 Semen Padang 0 - 0
09/08 - 15:30 Sriwijaya 0 - 0 Cilegon United 0 - 0
IRELAND: Premier Division
09/08 - 23:00 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 2 Shamrock Rovers 1 - 0 1
ISRAEL: Toto Cup
10/08 - 00:00 Hapoel Haifa 0 - 2 Sakhnin 0 - 1 0/0.5
10/08 - 01:00 Kiryat Shmona 0 - 1 Maccabi Haifa 0 - 1 1
ITALY: Serie B - Play Offs
10/08 - 02:00 โฟรซิโนเน่ 0 - 1 Pordenone 0 - 0 0/0.5
JAPAN: J1 League
09/08 - 16:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 0 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 0 1
09/08 - 17:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 0 เอฟซี โตเกียว 0 - 0 0/0.5
JAPAN: J2 League
09/08 - 17:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 2 Giravanz Kitakyushu 1 - 1 0.5/1
09/08 - 17:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 2 0
JAPAN: J3 League
09/08 - 11:00 Vanraure 1 - 0 Gainare Tottori 1 - 0 0
09/08 - 13:00 Fukushima Utd 4 - 1 คามาทามาเร่ ซานูกิ 3 - 0 0/0.5
09/08 - 14:00 Imabari 1 - 1 Fujieda MYFC 1 - 0 0
09/08 - 16:00 Blaublitz 2 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2 - 0 0
09/08 - 16:00 กัมบะ โอซาก้า U23 2 - 1 Azul Claro Numazu 1 - 0 0.5
09/08 - 16:00 Nagano 0 - 1 Kagoshima Utd 0 - 0 0
JAPAN: Nadeshiko League Women
09/08 - 13:00 Vegalta Sendai W 2 - 2 Inac Kobe Leonesa W 0 - 1 1/1.5
09/08 - 15:00 Urawa W 0 - 1 C-Osaka W 0 - 1 1.5
09/08 - 16:00 Beleza W 2 - 2 Albirex Niigata W 0 - 1 1.5
JORDAN: Premier League
09/08 - 22:00 Al Ahli 1 - 3 Shabab Al Ordon 1 - 2 0.5
10/08 - 00:30 Maan 0 - 4 Al Wehdat 0 - 2 2
KAZAKHSTAN: Premier League
09/08 - 20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0 - 0 Zhetysu Taldykorgan 0 - 0
09/08 - 20:00 Kyzylzhar 0 - 0 Kaisar Kyzylorda 0 - 0
09/08 - 20:00 Kyzylzhar 0 - 0 Shakhtar Karagandy 0 - 0
09/08 - 20:00 Okzhetpes 0 - 0 K. Almaty 0 - 0
09/08 - 20:00 Shakhtar Karagandy 0 - 0 Kaspij Aktau 0 - 0
09/08 - 20:00 Taraz 0 - 0 Tobol 0 - 0
KYRGYZSTAN: Premier Liga
09/08 - 19:00 Kaganat 0 - 0 Ilbirs 0 - 0
LAOS: Lao League
09/08 - 16:00 Young Elephant 7 - 1 Vientiane 5 - 0 0
LATVIA: 1. Liga
09/08 - 20:00 Alberts JDFS 0 - 4 Lokomotiv Daugavpils 0 - 1 2/2.5
LATVIA: Latvian Cup
09/08 - 20:00 Lielupe 1 - 2 Priekuli 1 - 1
09/08 - 22:00 Kauguri-PBLC 6 - 1 Aliance 3 - 0
09/08 - 22:00 Marupe 0 - 1 Albatroz 0 - 0
09/08 - 22:00 Salaspils FC 4 - 1 Fk Jurnieks Riga 2 - 1
09/08 - 23:00 Gauja 2 - 3 Bebri 1 - 0
LITHUANIA: I Lyga
09/08 - 18:00 BFA Vilnius 0 - 3 Riteriai 2 0 - 2 1.5
MEXICO: Liga MX - Apertura
10/08 - 00:00 U.N.A.M.- Pumas 1 - 1 Juarez 0 - 0 0.5
10/08 - 07:00 Atl. San Luis 1 - 1 Atlas 1 - 1 0
MONGOLIA: Premier League
09/08 - 18:00 Khaan Khuns-Erchim 2 - 1 Falcons 2 - 1 0
MOROCCO: Botola 2
09/08 - 23:00 Chabab Atlas Khenifra 2 - 1 Maghreb Fez 1 - 1 0/0.5
09/08 - 23:00 Chabab Benguerir 0 - 0 Chabab Mohammedia 0 - 0
09/08 - 23:00 Dcheira 0 - 0 TAS Casablanca 0 - 0
09/08 - 23:00 Ittihad Khemisset 0 - 1 Kawkab Marrakech 0 - 1
09/08 - 23:00 KAC Kenitra 1 - 1 Hoceima 0 - 1
09/08 - 23:00 RAC Casablanca 0 - 0 Widad Temara 0 - 0
09/08 - 23:00 Sale 0 - 1 Sidi Kacem 0 - 0
09/08 - 23:00 Wydad Fes 0 - 1 Salmi 0 - 0
MYANMAR: National League
09/08 - 16:00 Ayeyawady 0 - 0 Ispe FC 0 - 0
09/08 - 16:00 Yangon Utd 0 - 0 Southern Myanmar 0 - 0
NICARAGUA: Liga Primera - Apertura
10/08 - 04:00 Chinandega 1 - 5 Esteli 0 - 2 1/1.5
10/08 - 06:00 Ocotal 5 - 0 Managua FC 2 - 0 1/1.5
NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura
10/08 - 01:00 Chinandega U20 0 - 5 Esteli U20 0 - 2 3
10/08 - 03:00 Ocotal U20 1 - 2 Managua FC U20 1 - 0 2
NORTH MACEDONIA: 1. MFL
09/08 - 22:30 Belasica 0 - 6 Sileks 0 - 0 0.5/1
09/08 - 22:30 Makedonija GP 2 - 1 Rabotnicki 1 - 0 0
09/08 - 22:30 Pelister 1 - 0 Akademija Pandev 1 - 0 0/0.5
09/08 - 22:30 Renova 0 - 0 Struga Trim & Lum 0 - 0 0/0.5
09/08 - 22:30 Shkupi 2 - 2 Shkendija 2 - 0 0.5/1
NORWAY: Eliteserien
09/08 - 23:00 Aalesund 2 - 2 Viking 1 - 2 0.5/1
09/08 - 23:00 Kristiansund 0 - 0 โรเซนบอร์ก 0 - 0
09/08 - 23:00 Kristiansund 3 - 2 Start 1 - 0 1
09/08 - 23:00 Mjondalen 1 - 0 Haugesund 1 - 0 0
09/08 - 23:00 Stabaek 0 - 1 Odd 0 - 0 0/0.5
09/08 - 23:00 Stromsgodset 3 - 4 Sandefjord 1 - 2 0.5/1
09/08 - 23:00 Viking 0 - 0 Haugesund 0 - 0
10/08 - 01:30 โรเซนบอร์ก 5 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 1 0.5
NORWAY: Division 2 - Group 1
09/08 - 18:00 Brattvag 1 - 1 Moss 0 - 1 1
09/08 - 21:30 Valerenga 2 2 - 1 Tromsdalen 0 - 1 0/0.5
NORWAY: Division 2 - Group 2
09/08 - 20:00 Levanger 0 - 0 Egersunds 0 - 0
09/08 - 20:00 Nardo 0 - 0 Arendal 0 - 0
09/08 - 21:00 Asker 0 - 1 Notodden 0 - 0 0.5/1
NORWAY: Division 3 - Group 2
09/08 - 20:00 Fredrikstad 2 0 - 0 Orn 0 - 0
NORWAY: Division 3 - Group 4
09/08 - 18:00 Stord 0 - 0 Fjora 0 - 0
NORWAY: Division 3 - Group 6
09/08 - 18:00 Mjolner 0 - 0 Rana 0 - 0
09/08 - 20:00 Melbo 0 - 0 Lokomotiv Oslo 0 - 0
09/08 - 20:00 Melbo 0 - 0 Lokomotiv Oslo 0 - 0
09/08 - 21:00 Skeid 2 0 - 0 Ullern 0 - 0
NORWAY: Toppserien Women
09/08 - 21:00 LSK Kvinner W 2 - 1 Arna-Bjornar W 1 - 0 2
PARAGUAY: Primera Division - Apertura
10/08 - 03:00 Sol de America 0 - 0 ริเวอร์เพลท 0 - 0 0
10/08 - 05:30 San Lorenzo 1 - 1 Guarani 1 - 0 0.5/1
PERU: Liga 1 - Apertura
09/08 - 23:00 Cienciano 0 - 0 Grau 0 - 0 1.5
10/08 - 01:15 Alianza Huanuco 0 - 0 Carlos Mannucci 0 - 0 1.5/2
10/08 - 03:30 Cesar Vallejo 0 - 0 FBC Melgar 0 - 0 2.5
10/08 - 06:00 Alianza Lima 0 - 0 Binacional 0 - 0 1.5
PERU: Liga 1 - Clausura
10/08 - 03:00 AD Cantolao 0 - 0 Carlos Mannucci 0 - 0
10/08 - 03:00 Alianza Lima 0 - 0 Ayacucho 0 - 0
10/08 - 03:00 Cajamarca 0 - 0 Binacional 0 - 0
10/08 - 03:00 Carlos Stein 0 - 0 Dep. Municipal 0 - 0
10/08 - 03:00 Cesar Vallejo 0 - 0 U. de Deportes 0 - 0
10/08 - 03:00 Cienciano 0 - 0 Alianza Huanuco 0 - 0
10/08 - 03:00 FBC Melgar 0 - 0 Cusco 0 - 0
10/08 - 03:00 Sport Boys 0 - 0 Grau 0 - 0
10/08 - 03:00 Sport Huancayo 0 - 0 Sporting Cristal 0 - 0
10/08 - 03:00 U. San Martin 0 - 0 Llacuabamba 0 - 0
POLAND: III Liga - Group I
09/08 - 16:15 Pelikan 1 - 1 Bron Radom 1 - 0 0.5
09/08 - 21:00 W. Mazowieckie 2 - 0 Huragan Morag 2 - 0 0/0.5
09/08 - 22:00 Radomsko 1 - 4 Legia II 0 - 1 0.5/1
POLAND: III Liga - Group II
09/08 - 20:00 Stezyca 5 - 1 Swit Skolwin 1 - 1 0.5
09/08 - 22:00 Unia Janikowo 0 - 3 Sroda 0 - 1 0
POLAND: Polish Cup
09/08 - 21:30 Skra 1 - 3 S. Wola 0 - 2 0/0.5
POLAND: Super Cup
10/08 - 01:00 Legia 0 - 0 Cracovia 0 - 0 1
POLAND: Ekstraliga Women
09/08 - 17:15 ROW Rybnik W 1 - 2 Slask Wroclaw W 1 - 0 0
09/08 - 21:00 Biedrzychowice W 0 - 6 Leczna W 0 - 3
09/08 - 23:00 Gdansk W 0 - 1 Bydgoszcz W 0 - 0 0.5/1
QATAR: Division 2
09/08 - 23:15 Al Markhiya 2 - 2 Shamal 1 - 0 0
09/08 - 23:15 Al Mesaimeer 0 - 1 Al-Kharitiyath 0 - 0 1
RÉUNION: Regionale 1
09/08 - 18:30 Bretagne 0 - 1 Sainte-Marienne 0 - 0
09/08 - 18:30 Marsouins 1 - 3 Capricorne 0 - 0
09/08 - 18:30 Saint-Pauloise 0 - 0 Piton 0 - 0
09/08 - 18:30 Saint-Pierroise 2 - 2 Jeanne d'Arc 0 - 0
09/08 - 18:30 SDEFA 0 - 3 เอ็กเซลซิเออร์ 0 - 0
09/08 - 18:30 Tamponnaise 3 - 3 Saint-Denis 0 - 0
09/08 - 18:30 Trois Bassins 3 - 1 St. Louis 0 - 0
ROMANIA: Liga 1 - Relegation
10/08 - 00:30 Chindia Targoviste 2 - 0 Mioveni 1 - 0 0/0.5
RUSSIA: Premier League
09/08 - 21:00 Ufa 0 - 3 คราสโนดาร์ 0 - 0 0.5
09/08 - 23:00 Arsenal Tula 0 - 0 Akhmat Grozny 0 - 0 0
10/08 - 00:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 - 2 Sochi 2 - 1 0.5/1
RUSSIA: PFL - Group 1
09/08 - 20:00 Mashuk 4 - 1 FK Makhachkala 3 - 0 0
09/08 - 20:30 Legion Dynamo 1 - 0 Chernomorets Novorossijsk 0 - 0 1
09/08 - 21:00 Maykop 1 - 4 FK Anzi Makhackala 1 - 2
09/08 - 21:00 Tuapse 1 - 6 Kuban 1 - 3 2
09/08 - 22:00 SKA Rostov 1 - 0 Spartak Nalchik 1 - 0 0
09/08 - 23:00 Forte Taganrog 4 - 0 Dynamo Stavropol 4 - 0 0
09/08 - 23:00 Kholding 2 - 0 Yessentuki 1 - 0 2.5
09/08 - 23:00 Krasnodar 3 1 - 0 Biolog 0 - 0 1
RUSSIA: PFL - Group 2
09/08 - 18:00 Leningradets 5 - 2 Rodina Moscow 4 - 2 0
09/08 - 18:00 Zenit 2 1 - 1 Smolensk 0 - 0 1
09/08 - 20:00 Olimp-Dolgoprudny 3 - 0 Chita 2 - 0
09/08 - 21:00 Lokomotiv-Kazanka 2 - 1 Kolomna 1 - 0 0
09/08 - 21:00 Tver 1 - 1 Zenit Irkutsk 0 - 1 0
09/08 - 22:00 Murom 2 - 1 Znamya Truda 1 - 0 0
RUSSIA: PFL - Group 3
09/08 - 20:00 FK Strogino Moscow 1 - 1 Znamya Noginsk 0 - 0 1
09/08 - 20:00 Khimik-Arsenal 0 - 0 Saratov 0 - 0 1
09/08 - 21:00 Krasnyy SGAFKST 0 - 1 Kaluga 0 - 1
09/08 - 21:00 Kvant 2 - 1 Vidnoe 2 - 1
09/08 - 21:00 Lipetsk 2 - 0 F. Voronezh 2 0 - 0
09/08 - 21:00 Salyut-Belgorod 2 - 1 Saturn Ramenskoye 2 - 0 0
09/08 - 22:00 Ryazan 2 - 0 Kursk 1 - 0 1
RUSSIA: PFL - Group 4
09/08 - 18:00 Lada Togliatti 0 - 5 Zvezda Perm 0 - 1 2
09/08 - 18:00 Orenburg 2 0 - 1 FK Novosibirsk 0 - 0 2
09/08 - 20:00 Nosta 0 - 0 Dynamo Barnaul 0 - 0 0
09/08 - 21:00 Kamaz 6 - 0 Krylya Sovetov Samara 2 3 - 0
09/08 - 21:00 Ulyanovsk 2 - 0 Ural 2 2 - 0
09/08 - 21:00 Volna Nizhegorodskaya 1 - 0 Chelyabinsk 0 - 0 1
SAUDI ARABIA: Saudi Professional League
09/08 - 23:00 Al-Ettifaq 3 - 2 Al Feiha 0 - 2 0/0.5
09/08 - 23:15 Damac 2 - 1 Al-Faisaly 1 - 0 0.5/1
09/08 - 23:30 Al Wehda 0 - 0 Al-Raed 0 - 0 0/0.5
10/08 - 01:00 Al-Ittihad FC 1 - 2 Al Ahli SC 1 - 1 0
SCOTLAND: Premiership
09/08 - 21:00 เรนเจอส์ 3 - 0 St. Mirren 1 - 0 1.5/2
09/08 - 22:30 Kilmarnock 1 - 1 เซลติก 1 - 1 1.5/2
SCOTLAND: SWPL 1 Women
09/08 - 20:00 Forfar Farmington W 0 - 0 Celtic W 0 - 0
09/08 - 20:00 Glasgow City W 0 - 0 Spartans W 0 - 0
09/08 - 20:00 Hibernian W 0 - 0 Hearts W 0 - 0
09/08 - 20:00 Motherwell W 0 - 0 Rangers W 0 - 0
SERBIA: Super Liga
09/08 - 23:30 Macva 0 - 3 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0 - 1 2/2.5
10/08 - 00:00 Mladost 2 - 0 FK Indjija 2 - 0 0.5/1
10/08 - 00:00 Napredak 2 - 1 Radnik 0 - 0 0
10/08 - 00:00 Radnicki Nis 2 - 1 Novi Pazar 2 - 0 1.5/2
10/08 - 00:00 Sp. Subotica 4 - 1 Metalac 0 - 1 1/1.5
10/08 - 00:00 TSC Backa Topola 5 - 1 Zlatibor Cajetina 2 - 0 1.5/2
10/08 - 01:30 Cukaricki 3 - 0 Rad Beograd 3 - 0 1.5
10/08 - 01:30 FK Vozdovac 1 - 3 Vojvodina 0 - 3 0.5
10/08 - 01:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด 4 - 0 Javor 3 - 0 2/2.5
10/08 - 01:30 Proleter 1 - 1 Backa 0 - 0 0.5
SLOVAKIA: Fortuna liga
09/08 - 23:00 Dun. Streda 6 - 0 Sered 3 - 0 1/1.5
SLOVAKIA: 2. liga
09/08 - 15:30 Petrzalka 0 - 4 Podbrezova 0 - 2 1
09/08 - 15:30 Samorin 3 - 1 Poprad 1 - 1 1
09/08 - 22:00 Slovan Bratislava B 1 - 2 Skalica 0 - 0 0.5/1
SLOVAKIA: Divison C West
09/08 - 22:00 Belusa 2 - 0 Imel 2 - 0 0
09/08 - 22:00 Crystal 1 - 1 Nitra B 0 - 0
09/08 - 22:00 Galanta 1 - 1 Malzenice 0 - 0
09/08 - 22:00 Marcelova 1 - 0 Sala 1 - 0
09/08 - 22:00 Velke Ludince 0 - 0 FC Zlate Moravce B 0 - 0
SLOVAKIA: Divison C East
09/08 - 15:30 Slavia TU Kosice 8 - 2 Spisske Podhradie 4 - 0 0
09/08 - 21:30 Plavnica 1 - 0 B. Nova Ves 0 - 0 0
09/08 - 21:30 Snina 2 - 0 1.FK Svidnik 1 - 0 1.5
09/08 - 21:30 Stropkov 6 - 0 Krompachy 2 - 0 1
SLOVAKIA: Divison C Central
09/08 - 22:00 Kovacova 0 - 1 Jednota Banova 0 - 0 1
09/08 - 22:00 Krasno 3 - 2 MSK Martin 1 - 2 1
09/08 - 22:00 L. Hradok 1 - 2 Oravske Vesele 0 - 1 1
09/08 - 22:00 Novohrad Lucenec 1 - 0 Filakovo 1 - 0
09/08 - 22:00 Rakytovce 7 - 0 Lip. Stiavnica 3 - 0 0
09/08 - 22:00 Zarnovica 1 - 0 Kalinovo 0 - 0 1
SLOVAKIA: Divison C Bratislava
09/08 - 22:30 Ivanka pri Dunaji 4 - 1 D. Luzna 2 - 1
09/08 - 22:30 Kalinkovo 2 - 4 Rusovce 2 - 1
09/08 - 22:30 Malacky 1 - 0 Slovan Most 1 - 0 1
09/08 - 22:30 Rovinka 2 - 1 Bernolakovo 2 - 1 1.5
SOUTH AFRICA: GladAfrica Championship
09/08 - 20:00 Real Kings 2 - 0 Cape Umoya United 2 - 0 0
09/08 - 20:00 Richards Bay 2 - 2 TS Sporting 0 - 1 0/0.5
SOUTH KOREA: K League 1
09/08 - 17:00 Incheon 0 - 2 Seongnam 0 - 0 0.5
09/08 - 17:00 Sangju Sangmu 2 - 0 Busan 0 - 0 0
SOUTH KOREA: K League 2
09/08 - 16:00 Jeonnam 1 - 2 Seoul E. 0 - 0 0/0.5
09/08 - 17:00 Bucheon FC 1995 2 - 0 Suwon City 1 - 0 0.5
SWEDEN: Allsvenskan
09/08 - 19:30 Falkenbergs 0 - 1 มัลโม่ 0 - 1 1.5
09/08 - 19:30 Hacken 0 - 2 Kalmar 0 - 1 0.5/1
09/08 - 19:30 Orebro 1 - 1 Goteborg 0 - 0 0.5
09/08 - 22:30 Djurgarden 1 - 2 Hammarby 0 - 2 0/0.5
09/08 - 22:30 Mjallby 3 - 1 AIK 2 - 1 0/0.5
09/08 - 22:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0 - 1 Elfsborg 0 - 0 0.5/1
SWEDEN: Superettan
09/08 - 19:30 Orgryte 2 - 1 Trelleborgs 2 - 0 0
SWEDEN: Division 1 - Norra
09/08 - 20:30 IFK Lulea 1 - 0 Sandvikens 1 - 0 0.5
09/08 - 20:30 Team TG FF 1 - 4 Vasalunds 0 - 1 1.5
SWEDEN: Division 1 - Södra
09/08 - 21:00 Linkoping City 2 - 0 Landskrona 1 - 0 0/0.5
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand
09/08 - 19:00 Karlbergs 3 - 1 Enkopings SK 2 - 1 1/1.5
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland
09/08 - 18:00 Rosengard 1 - 1 Eslovs 1 - 0 1
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland
09/08 - 21:00 Vanersborgs IF 1 - 0 Carlstad 0 - 0 0
SWEDEN: Elitettan Women
09/08 - 19:00 Alvsjo W 1 - 6 Moron W 1 - 4 2
09/08 - 20:00 Bollstanas W 6 - 0 Sunnana W 2 - 0
SWITZERLAND: Swiss Cup
09/08 - 21:00 ยัง บอยส์ 3 - 1 เอฟซี ซิยง 0 - 0 1/1.5
TAIWAN: Premier League
09/08 - 15:00 Hang Yuen 0 - 0 Taipower 0 - 0 0/0.5
09/08 - 15:00 Ming Chuan University 0 - 1 Taichung 0 - 0 2
09/08 - 15:00 NTUS 2 - 0 Red Lions 0 - 0 1
09/08 - 15:00 Taipei Tatung 2 - 3 Taiwan Steel 2 - 1 0/0.5
TAJIKISTAN: Vysshaya Liga
09/08 - 19:00 CSKA Pomir Dushanbe 1 - 1 Istaravshan 1 - 1 2
09/08 - 19:00 Khatlon 4 - 2 Regar-TadAZ 1 - 1 0/0.5
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1
09/08 - 23:00 Etoile Sahel 2 - 0 US Tataouine 2 - 0 1
09/08 - 23:00 Sfaxien 0 - 0 Bizertin 0 - 0 1
10/08 - 01:00 Club Africain 2 - 1 Metlaoui 0 - 1 0.5
URUGUAY: Primera Division - Apertura
09/08 - 21:15 Boston River 0 - 2 Wanderers 0 - 1 0/0.5
10/08 - 01:00 Nacional 1 - 1 Penarol 1 - 0 0/0.5
USA: USL Championship
10/08 - 06:30 Philadelphia Union 2 0 - 0 Hartford Athletic 0 - 0
USA: NWSL Women
10/08 - 09:30 Portland Thorns W 0 - 0 Chicago W 0 - 0
WORLD: Club Friendly
09/08 - 16:00 Emmelshausen (Ger) 4 - 0 Andernach (Ger) 0 - 0
09/08 - 16:00 Ennepetal (Ger) 2 - 0 Cronenberger (Ger) 2 - 0 1
09/08 - 16:00 Plzen B (Cze) 4 - 0 Pardubice B (Cze) 1 - 0 1
09/08 - 16:00 Rotenburger (Ger) 4 - 1 Aumund-Vegesack (Ger) 2 - 0 0
09/08 - 16:00 Wuppertaler (Ger) 0 - 1 Hilden (Ger) 0 - 1 1
09/08 - 17:15 ดอร์เดรชท์ (Ned) 0 - 0 เอ็นเอซี เบรด้า (Ned) 0 - 0 1/1.5
09/08 - 18:00 Brandenburger (Ger) 0 - 0 Turkiyemspor (Ger) 0 - 0
09/08 - 18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (Ger) 2 - 0 Braunschweig (Ger) 2 - 0 0.5
09/08 - 19:00 KF Gostivar (Mkd) 0 - 0 Bregalnica Stip (Mkd) 0 - 0
09/08 - 19:00 SG Dynamo Dresden (Ger) 2 - 3 Hertha Berlin II (Ger) 1 - 1
09/08 - 19:00 Uerdingen (Ger) 0 - 3 พีเอสวี (Ned) 0 - 1
09/08 - 19:30 เฟเยนูร์ด (Ned) 3 - 0 สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม (Ned) 3 - 0 1
09/08 - 19:30 กราฟแช็พ (Ned) 1 - 2 โวเลนดัม (Ned) 1 - 0 0.5
09/08 - 20:00 Duren (Ger) 0 - 2 Baumberg (Ger) 0 - 1
09/08 - 20:00 FC Viktoria 08 (Ger) 1 - 1 Wegberg-Beeck (Ger) 1 - 0 1/1.5
09/08 - 20:00 Hammer SpVgg. (Ger) 0 - 1 Preussen Munster (Ger) 0 - 0 1.5
09/08 - 20:00 Kray (Ger) 2 - 2 Arminia Klosterhardt (Ger) 1 - 2
09/08 - 20:00 Niederwenigern (Ger) 8 - 3 Westfalia Herne (Ger) 3 - 1 0.5/1
09/08 - 20:30 Drochtersen/Assel (Ger) 1 - 0 BSV Rehden (Ger) 0 - 0
09/08 - 20:30 SSVg Velbert (Ger) 1 - 0 Frechen (Ger) 0 - 0 0.5
09/08 - 21:00 Bergisch Gladbach (Ger) 4 - 6 Freialdenhoven (Ger) 3 - 4 1
09/08 - 21:00 Delmenhorst (Ger) 1 - 1 Bremer (Ger) 1 - 0 1/1.5
09/08 - 21:00 TSG 1846 Bretzenheim (Ger) 1 - 2 Walluf (Ger) 0 - 1
09/08 - 21:00 เวสเตอร์โล (Bel) 0 - 0 โรด้า เจซี (Ned) 0 - 0
09/08 - 21:45 เฮราเคิล (Ned) 0 - 1 พีอีซี ซโวลล์ (Ned) 0 - 1 0
09/08 - 22:00 Teteks (Mkd) 2 - 4 Vardari Forino (Mkd) 1 - 0
09/08 - 22:00 Tikves (Mkd) 2 - 0 Plackovica (Mkd) 0 - 0
09/08 - 22:30 Ferencvaros (Hun) 0 - 0 Sparta Prague (Cze) 0 - 0 2.5
09/08 - 23:00 Romorantin (Fra) 0 - 2 Chateauroux (Fra) 0 - 2
09/08 - 23:00 Sturm Graz (Am) (Aut) 2 - 0 Liezen (Aut) 2 - 0
10/08 - 00:00 Qrendi (Mlt) 1 - 1 Marsaxlokk (Mlt) 1 - 0 0/0.5
10/08 - 00:00 ชาลเก้ 04 (Ger) 5 - 1 VfL Osnabruck (Ger) 1 - 0
10/08 - 01:00 นีมส์ (Fra) 0 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย (Fra) 0 - 1 0.5
10/08 - 02:00 St. George's FC (Mlt) 0 - 3 San Gwann (Mlt) 0 - 2 0/0.5
WORLD: Club Friendly Women
09/08 - 16:00 Eintracht Frankfurt W (Ger) 1 - 1 Hoffenheim W (Ger) 0 - 1
09/08 - 18:00 Borussia Bocholt W (Ger) 1 - 2 Duisburg W (Ger) 1 - 1
09/08 - 19:00 Meppen W (Ger) 3 - 0 Arminia Bielefeld W (Ger) 0 - 0
09/08 - 19:00 Sand W (Ger) 6 - 1 Freiburg 2 W (Ger) 0 - 0
09/08 - 20:30 Slavia Prague W (Cze) 1 - 5 St. Polten W (Aut) 1 - 2 0
09/08 - 22:00 Reims W (Fra) 2 - 2 Paris FC W (Fra) 0 - 0
09/08 - 22:00 Soyaux W (Fra) 0 - 0 Brest W (Fra) 0 - 0
ZAMBIA: Super League
09/08 - 20:00 Forest Rangers 0 - 0 Zanaco 0 - 0 0
09/08 - 20:00 Green Buffaloes FC 0 - 0 Forest Rangers 0 - 0
09/08 - 20:00 Kansanshi 0 - 0 Kabwe Youth Academy 0 - 0
09/08 - 20:00 Lusaka Dynamos 0 - 0 Nkwazi 0 - 0
09/08 - 20:00 Mufulira 0 - 0 Buildcon 0 - 0
09/08 - 20:00 Power Dynamos 0 - 0 Zanaco 0 - 0
09/08 - 20:00 Red Arrows 0 - 0 Green Eagles 0 - 0
09/08 - 20:00 ZESCO 0 - 0 Nkana 0 - 0

ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m

แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก