Time | Home | Score | Away | HT | Handicap | |
---|---|---|---|---|---|---|
ALBANIA: First Division | ||||||
28/03 - 20:00 | Lushnja | 4 - 3 | Vora | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional | ||||||
29/03 - 06:00 | Rosario Central | 1 - 2 | Barracas Central | 0 - 0 | 0.5 | |
29/03 - 07:00 | Instituto | 1 - 2 | Argentinos Jrs | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Torneo Federal | ||||||
29/03 - 07:30 | San Martin Mendoza | 0 - 0 | Juventud U.U. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Primera C - Apertura | ||||||
29/03 - 01:30 | Deportivo Muniz | 2 - 1 | Sportivo Barracas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Reserve League - First stage | ||||||
29/03 - 01:00 | Huracan 2 | 1 - 1 | Central Cordoba 2 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:00 | Newells Old Boys 2 | 1 - 3 | Lanus 2 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:00 | Sarmiento Junin 2 | 0 - 2 | Talleres Cordoba 2 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 03:00 | Ind. Rivadavia 2 | 2 - 1 | River Plate 2 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura | ||||||
29/03 - 06:00 | Belgrano W | 2 - 0 | Gimnasia L.P. W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
AUSTRALIA: NPL South Australian | ||||||
28/03 - 16:00 | Adelaide Croatia Raiders | 2 - 0 | Adelaide City | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 16:00 | Adelaide U21 | 0 - 4 | NE Metrostars | 0 - 0 | 1 | |
AUSTRALIA: NPL Western Australia | ||||||
28/03 - 18:00 | Perth SC | 6 - 0 | Inglewood Utd | 0 - 0 | 1 | |
AUSTRALIA: A-League Women | ||||||
28/03 - 15:00 | Central Coast Mariners W | 1 - 1 | Western United W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
AUSTRIA: Karnten | ||||||
29/03 - 01:00 | ATSV Wolfsberger | 2 - 1 | SV Kraig | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:00 | Lendorf | 2 - 2 | Donau Klagenfurt | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 01:00 | Volkermarkt | 3 - 3 | SAK Klagenfurt | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 01:09 | KAC 1909 | 1 - 0 | Bleiburg | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Oberosterreich | ||||||
29/03 - 01:30 | Weisskirchen | 1 - 1 | Ostermiething | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Steiermark | ||||||
29/03 - 01:00 | Lebring | 1 - 4 | Hohenhaus Schladming | 0 - 0 | 1 | |
29/03 - 01:00 | Weinland Gamlitz | 2 - 3 | SV Wildon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
AUSTRIA: Tirol | ||||||
29/03 - 01:00 | Kematen | 2 - 1 | Telfs | 0 - 0 | 0 | |
AZERBAIJAN: I Liqa | ||||||
28/03 - 18:00 | Karvan | 0 - 0 | Difai Agsu | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 18:00 | Lokbatan | 3 - 0 | Iravan | 0 - 0 | 1.5 | |
28/03 - 19:00 | Araz Saatli | 4 - 0 | Mingachevir | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BELARUS: Vysshaya Liga Women | ||||||
28/03 - 18:00 | Smorgon W | 0 - 14 | Minsk FK W | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 19:00 | Vitebsk W | 1 - 4 | Din. Minsk W | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | Bobruichanka W | 1 - 1 | Belarus U19 W | 0 - 0 | 0 | |
BELGIUM: Pro League U21 | ||||||
29/03 - 01:30 | Beveren U21 | 1 - 1 | Eupen U21 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BOLIVIA: Division Profesional - Apertura | ||||||
29/03 - 02:00 | GV San Jose | 1 - 0 | Always Ready | 0 - 0 | 0.5 | |
29/03 - 07:00 | Blooming | 1 - 0 | Aurora | 0 - 0 | 0.5 | |
BRAZIL: Amapaense | ||||||
29/03 - 06:00 | Sao Paulo AP | 1 - 3 | Trem | 0 - 0 | 2/2.5 | |
BRAZIL: Amazonense - Second stage | ||||||
29/03 - 02:45 | Manaus | 4 - 0 | Operario Esporte Clube | 0 - 0 | 2 | |
BRAZIL: Mineiro - 5th-8th places | ||||||
29/03 - 06:30 | Athletic Club | 3 - 0 | Pouso Alegre | 0 - 0 | 1 | |
BRAZIL: Paraense - Play Offs | ||||||
29/03 - 06:00 | Tuna Luso | 1 - 2 | Remo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BRAZIL: Paulista - Play Offs | ||||||
29/03 - 07:35 | พัลไมรัส | 1 - 0 | Novorizontino | 0 - 0 | 1.5 | |
BRAZIL: Potiguar - Second stage | ||||||
29/03 - 01:00 | Globo | 0 - 4 | Baraunas | 0 - 0 | 1 | |
BRAZIL: Goiano U20 | ||||||
29/03 - 01:30 | Trindade U20 | 0 - 2 | Goias U20 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
29/03 - 01:00 | Botafogo RJ W | 0 - 0 | Real Brasilia W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:00 | Gremio W | 1 - 2 | Palmeiras W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | ||||||
28/03 - 20:00 | Stade Renard | 1 - 1 | Canon Yaounde | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Gazelle | 0 - 1 | Victoria United | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 22:00 | Cotonsport | 1 - 0 | Colombe | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Yong Sports Academy | 3 - 2 | Dynamo Douala | 0 - 0 | 0 | |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | ||||||
28/03 - 20:30 | Fauve Azur Elite | 2 - 3 | Fortuna Mfou | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 21:00 | Les Astres | 3 - 0 | Bamenda | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 22:45 | Union Douala | 1 - 0 | Aigle Royal | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:15 | UMS de Loum | 0 - 0 | APEJES Academy | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CAMEROON: Elite Two - Championship Group | ||||||
28/03 - 21:00 | Bafmeng United | 0 - 2 | Panthere | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 23:00 | Feutcheu | 0 - 0 | Bafoussam | 0 - 0 | 1.5 | |
CAMEROON: Elite Two - Relegation Group | ||||||
28/03 - 19:30 | Isohsa | 2 - 0 | Renaissance | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Foncha | 0 - 0 | FC Rangers of Bafut | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:30 | AS Fap | 0 - 0 | Yafoot | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 21:30 | Leopard de Douala | 1 - 3 | Bafang | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CHILE: Primera Division | ||||||
29/03 - 04:00 | A. Italiano | 0 - 1 | Coquimbo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 06:30 | O'Higgins | 0 - 3 | Deportes Iquique | 0 - 0 | 0.5 | |
CHILE: Segunda Division | ||||||
29/03 - 05:00 | Arturo Fernandez Vial | 4 - 0 | Trasandino | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CROATIA: Prva NL | ||||||
28/03 - 21:30 | Bijelo Brdo | 2 - 1 | Sesvete | 0 - 0 | 0.5 | |
28/03 - 21:30 | Dugopolje | 0 - 0 | Dubrava | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
29/03 - 01:00 | Usti nad Labem B | 2 - 1 | Banik Most - Sous B | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: U19 League | ||||||
28/03 - 17:00 | Mlada Boleslav U19 | 3 - 0 | Ceske Budejovice U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 19:00 | Brno U19 | 1 - 3 | FK Pardubice U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
DENMARK: 2nd Division | ||||||
28/03 - 19:00 | F. Amager | 1 - 3 | Middelfart | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 19:00 | Hellerup | 4 - 2 | FA 2000 | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | Aarhus Fremad | 0 - 1 | Skive | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 20:00 | Esbjerg | 4 - 2 | Roskilde | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 21:00 | AB Copenhagen | 2 - 3 | Nykobing | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 21:00 | Thisted FC | 0 - 1 | Brabrand | 0 - 0 | 0/0.5 | |
DENMARK: 3rd Division | ||||||
28/03 - 19:00 | Avarta | 0 - 1 | Ishoj | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 19:00 | Holbaek | 1 - 0 | Lyseng | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 19:00 | Holstebro | 1 - 0 | Naesby | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 19:00 | Vejgaard | 0 - 0 | Vanlose | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:00 | SfB-Oure | 0 - 0 | VSK Aarhus | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 20:00 | ยัง บอยส์ | 1 - 1 | BK Frem | 0 - 0 | 0/0.5 | |
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
29/03 - 01:00 | CDC Q7 | - | AS Arta | 0 | ||
29/03 - 03:00 | Dikhil | - | ASAS | 0 | ||
DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group | ||||||
28/03 - 20:30 | Renaissance | 0 - 0 | AC Rangers | 0 - 0 | 0 | |
ECUADOR: Liga Pro - First stage | ||||||
29/03 - 07:00 | LDU Quito | 5 - 0 | Imbabura | 0 - 0 | 1.5 | |
ECUADOR: Serie B | ||||||
29/03 - 04:30 | Chacaritas | 1 - 0 | Manta | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ENGLAND: Southern League South Division | ||||||
29/03 - 03:00 | Walton & Hersham | 4 - 4 | Harrow | 0 - 0 | 1/1.5 | |
ESWATINI: Swazi MTN Premier League | ||||||
28/03 - 20:00 | Rangers FC | 0 - 1 | Manzini Wanderers | 0 - 0 | 0 | |
ETHIOPIA: Premier League | ||||||
28/03 - 20:00 | Defence Force | 1 - 0 | Welayta Dicha | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Ethiopia Bunna | 1 - 1 | Fasil Kenema | 0 - 0 | 0 | |
EUROPE: Champions League Women - Play Offs | ||||||
29/03 - 00:45 | Barcelona W | 3 - 1 | Brann W | 0 - 0 | 4 | |
29/03 - 03:00 | PSG W | 3 - 0 | Hacken W | 0 - 0 | 1.5/2 | |
GERMANY: Regionalliga North | ||||||
29/03 - 01:30 | SC Weiche-08 | 2 - 2 | Drochtersen/Assel | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:30 | Spelle-Venhaus | 0 - 2 | Norderstedt | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Regionalliga Nordost | ||||||
29/03 - 01:00 | Erfurt | 1 - 1 | Greifswald | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:00 | Luckenwalde | 2 - 0 | BFC Dynamo | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GERMANY: Regionalliga West | ||||||
29/03 - 01:30 | Oberhausen | 2 - 2 | Duren | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Regionalliga Sudwest | ||||||
29/03 - 01:00 | FSV Frankfurt | 3 - 1 | TuS Koblenz | 0 - 0 | 1 | |
29/03 - 01:00 | Fulda-Lehnerz | 2 - 3 | Steinbach Haiger | 0 - 0 | 0.5 | |
29/03 - 01:00 | Walldorf | 2 - 0 | FC 08 Homburg | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Regionalliga Bayern | ||||||
29/03 - 01:00 | Bayern II | 2 - 0 | Schweinfurt | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | ||||||
29/03 - 01:00 | Bordesholm | 0 - 3 | Eichede | 0 - 0 | 1.5/2 | |
GERMANY: Oberliga Hamburg | ||||||
29/03 - 01:00 | Niendorfer TSV | 1 - 2 | Sasel | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:30 | Altona | 6 - 1 | Wandsbeker Concordia | 0 - 0 | 2/2.5 | |
29/03 - 01:30 | Halstenbek-Rellingen | 7 - 0 | Duneberg | 0 - 0 | 1.5 | |
29/03 - 01:30 | Harksheide | 2 - 2 | Turkiye Wilhelmsburg | 0 - 0 | 1 | |
29/03 - 01:30 | HEBC Hamburg | 2 - 0 | Paloma | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:30 | Rugenbergen | 2 - 4 | Suderelbe | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:30 | SC Victoria Hamburg | 0 - 1 | TSV Buchholz 08 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
29/03 - 02:00 | ETSV Hamburg | 3 - 3 | Tornesch | 0 - 0 | 3 | |
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
29/03 - 01:30 | Aumund-Vegesack | 5 - 1 | Woltmershausen | 0 - 0 | 1.5/2 | |
GERMANY: Oberliga Niedersachsen | ||||||
28/03 - 23:00 | Delmenhorst | 1 - 0 | BSV Rehden | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:00 | Eintracht Celle | 0 - 4 | Emden | 0 - 0 | 1.5/2 | |
29/03 - 01:00 | Lupo-Martini Wolfsburg | 3 - 1 | Schoningen | 0 - 0 | 1 | |
29/03 - 01:30 | Vorsfelde | 1 - 0 | Egestorf-Langreder | 0 - 0 | 0 | |
GERMANY: Oberliga Westfalen | ||||||
29/03 - 01:00 | Bovinghausen | 3 - 2 | Eintracht Rheine | 0 - 0 | 1/1.5 | |
29/03 - 01:00 | Clarholz | 2 - 4 | Turkspor Dortmund | 0 - 0 | 1/1.5 | |
29/03 - 01:00 | Ennepetal | 2 - 3 | Finnentrop/Bamenohl | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:00 | Lotte | 2 - 1 | ASC 09 Dortmund | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:00 | Schermbeck 2020 | 2 - 3 | Vreden | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:00 | Westfalia Rhynern | 1 - 4 | Gievenbeck | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:30 | Siegen | 2 - 2 | Erkenschwick | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GERMANY: Oberliga Hessen | ||||||
29/03 - 01:00 | Baunatal | 4 - 1 | Weidenhausen | 0 - 0 | 1 | |
29/03 - 01:00 | Fernwald | 0 - 1 | Stadtallendorf | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:30 | Erlensee | 1 - 4 | Giessen | 0 - 0 | 1/1.5 | |
29/03 - 01:30 | RW Walldorf | 0 - 0 | Alzenau | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar | ||||||
29/03 - 01:00 | Worms | 3 - 1 | SpVgg Quierschied | 0 - 0 | 2 | |
29/03 - 02:00 | Arminia Ludwigshafen | 1 - 1 | Baumholder | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Bayern Nord | ||||||
29/03 - 01:00 | Neudrossenfeld | 2 - 0 | Regensburg II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GERMANY: Oberliga Bayern Süd | ||||||
29/03 - 01:00 | Heimstetten | 3 - 2 | Ismaning | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:30 | Kirchheimer | 6 - 0 | Munich 1860 II | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg | ||||||
29/03 - 01:00 | Mutschelbach | 2 - 2 | Nottingen | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Oberliga Mittelrhein | ||||||
29/03 - 02:00 | Germania Teveren | 1 - 1 | Freialdenhoven | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Niederrhein | ||||||
29/03 - 01:30 | Hilden | 1 - 2 | Hamborn | 0 - 0 | 1/1.5 | |
29/03 - 01:30 | Meerbusch | 0 - 1 | Buderich | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:30 | Mulheimer FC 97 | 3 - 2 | Baumberg | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:30 | SW Essen | 2 - 0 | Germania Ratingen | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 01:30 | Union Nettetal | 3 - 1 | Uerdingen | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura | ||||||
29/03 - 00:00 | Zacapa | 1 - 1 | Xelaju | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 03:00 | Municipal | 2 - 1 | Coban Imperial | 0 - 0 | 1 | |
29/03 - 04:45 | Guastatoya | 0 - 0 | Coatepeque | 0 - 0 | 1/1.5 | |
HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture | ||||||
29/03 - 03:00 | America des Cayes | 5 - 0 | Racing Haitien | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 03:00 | Real Hope | 0 - 1 | Ouanaminthe | 0 - 0 | 0 | |
INDIA: I-League | ||||||
28/03 - 17:00 | Delhi FC | 3 - 1 | Lajong | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:30 | Aizawl | 4 - 0 | Churchill Brothers | 0 - 0 | 0/0.5 | |
INDONESIA: Liga 1 | ||||||
28/03 - 20:30 | Persib Bandung | 0 - 0 | FC Bhayangkara | 0 - 0 | 1.5 | |
28/03 - 20:30 | Persik Kediri | 5 - 2 | Persikabo 1973 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
IRAQ: Super League | ||||||
29/03 - 01:30 | Erbil | 0 - 0 | Al Karkh | 0 - 0 | 0 | |
ISRAEL: Liga Alef North | ||||||
28/03 - 20:00 | H. Migdal HaEmek | 1 - 0 | Tzeirei Kafr Kanna | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:15 | Kiryat Yam | 3 - 1 | Hapoel Bueine | 0 - 0 | 1.5/2 | |
29/03 - 02:00 | Ironi Baka | 2 - 2 | Tayibe | 0 - 0 | 1.5 | |
ISRAEL: Liga Alef South | ||||||
28/03 - 19:00 | Maccabi Shaarayim FC | 1 - 2 | Holon Yermiyahu | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Hapoel Kfar Shalem | 4 - 4 | Shimshon Tel Aviv | 0 - 0 | 1/1.5 | |
29/03 - 01:30 | Shimshon Kafr Qasim | 2 - 3 | Agudat Sport Ashdod | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie C - Group A | ||||||
29/03 - 02:45 | Padova | 2 - 1 | Pergolettese | 0 - 0 | 1/1.5 | |
ITALY: Serie C - Group B | ||||||
29/03 - 02:30 | Carrarese | 1 - 0 | Perugia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 02:45 | Fermana | 3 - 2 | Rimini | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 02:45 | Gubbio | 1 - 0 | Torres | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:45 | Vis Pesaro | 1 - 3 | Lucchese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie C - Group C | ||||||
29/03 - 02:45 | Catania | 2 - 3 | Giugliano | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie D - Group A | ||||||
28/03 - 20:30 | Albenga | 1 - 1 | Pinerolo | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Alcione Milano | 3 - 1 | Vogherese | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 20:30 | Asti | 2 - 1 | Derthona FbC | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Borgosesia | 0 - 2 | Gozzano | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Bra | 1 - 1 | Lavagnese | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 20:30 | Ticino | 5 - 2 | PDHA | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Vado | 2 - 3 | Chisola | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:00 | Citta di Varese | 2 - 1 | Sanremese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 21:00 | Fezzanese | 3 - 1 | Alba | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:30 | Ligorna | 2 - 1 | Chieri | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie D - Group B | ||||||
28/03 - 20:30 | Arconatese | 1 - 3 | Ciserano-Bergamo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Caldiero Terme | 2 - 1 | Piacenza | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Caravaggio | 1 - 1 | USD Casatese | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Club Milano | 2 - 1 | Varesina | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Crema | 0 - 2 | Castellanzese | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Desenzano | 2 - 1 | Villa Valle | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Legnano | 1 - 0 | Brusaporto | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Ponte San Pietro | 1 - 0 | Clivense | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Tritium | 0 - 0 | Folgore Caratese | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:00 | Pro Palazzolo | 1 - 0 | Real Calepina | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie D - Group C | ||||||
28/03 - 20:30 | Adriese | 0 - 0 | Cjarlins Muzane | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Bassano | 4 - 5 | Montecchio Maggiore | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Luparense | 1 - 2 | Chions | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Montebelluna | 0 - 0 | Castegnato | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Mori | 1 - 2 | Breno | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Portogruaro | 0 - 3 | Mestre | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie D - Group D | ||||||
28/03 - 20:30 | Aglianese Calcio | 1 - 2 | AC Carpi | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Certaldo | 1 - 0 | Sant'Angelo | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Forli | 1 - 3 | Lentigione | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Imolese | 2 - 0 | Fanfulla | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Mezzolara | 0 - 4 | Ravenna | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 20:30 | Prato | 1 - 0 | Sangiuliano City | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Sammaurese | 1 - 0 | Victor San Marino | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | San Donnino | 1 - 0 | Pistoiese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | SCD Progresso | 2 - 0 | Corticella | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie D - Group E | ||||||
28/03 - 20:30 | Follonica Gavorrano | 1 - 1 | Figline | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 20:30 | Montevarchi | 3 - 2 | Real Forte Querceta | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | SC Cenaia | 1 - 1 | Livorno | 0 - 0 | 1.5 | |
28/03 - 20:30 | Seravezza Pozzi | 1 - 4 | Sangiovannese | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Tau | 4 - 0 | Trestina | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 20:30 | Vivi Altotevere | 0 - 1 | Poggibonsi | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:00 | San Donato | 0 - 1 | Pianese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 00:00 | Grosseto | 2 - 2 | Mobilieri Ponsacco | 0 - 0 | 1/1.5 | |
ITALY: Serie D - Group F | ||||||
28/03 - 20:30 | Avezzano | 0 - 1 | L Aquila | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Fano | 1 - 1 | Atletico Ascoli | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Fossombrone | 1 - 1 | Campobasso | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Sambenedettese | 1 - 1 | Calcio Chieti | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 20:30 | Sora | 0 - 1 | Vigor Senigallia | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Tivoli Calcio | 0 - 2 | Roma City | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | United Riccione | 0 - 1 | Termoli | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Vastogirardi | 1 - 0 | Matese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 21:00 | S. N. Notaresco | 1 - 2 | Real Monterotondo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie D - Group G | ||||||
28/03 - 20:00 | Cavese | 3 - 0 | Budoni | 0 - 0 | 1.5 | |
28/03 - 20:30 | Anzio Calcio 1924 | 0 - 6 | Flaminia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Atletico Uri | 0 - 1 | Trastevere Calcio | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Boreale | 2 - 0 | Sarrabus Ogliastra | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Cynthialbalonga | 2 - 0 | Ischia | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Latte Dolce | 1 - 3 | Gladiator | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Romana | 0 - 2 | Nocerina | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | San Marzano | 1 - 0 | Nuova Florida | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:00 | Cassino | 2 - 3 | Ostia Mare | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie D - Group H | ||||||
28/03 - 20:30 | Barletta | 1 - 2 | Fidelis Andria | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Bitonto | 0 - 4 | Gelbison | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Paganese | 2 - 5 | Gravina | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Santa Maria Cilento | 3 - 4 | Casarano | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 21:00 | Gallipoli | 2 - 3 | Palmese 1914 | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:00 | Manfredonia | 1 - 0 | A.C.D. Nardo | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:00 | Matera | 0 - 1 | Rotonda | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 21:30 | Citta di Fasano | 1 - 2 | Altamura | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 22:00 | Angri | 0 - 3 | Martina Calcio | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie D - Group I | ||||||
28/03 - 20:30 | Licata | 4 - 0 | Gioiese | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Portici 1906 | 1 - 1 | S. Agata | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:30 | Reggio Calabria | 5 - 1 | Akragas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:30 | Siracusa | 0 - 0 | USD Ragusa | 0 - 0 | 1.5 | |
28/03 - 21:00 | AS Acireale | 1 - 0 | Vibonese | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:00 | Igea Virtus | 3 - 1 | Real Casalnuovo | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:00 | San Luca | 0 - 0 | Trapani | 0 - 0 | 1.5 | |
28/03 - 22:00 | Sancataldese | 0 - 0 | Canicatti | 0 - 0 | 0 | |
JORDAN: Premier League | ||||||
29/03 - 02:30 | Moghayer Al Sarhan | 1 - 2 | Aqaba | 0 - 0 | 0 | |
KYRGYZSTAN: Premier Liga | ||||||
28/03 - 19:30 | Muras United | 1 - 3 | Neftchi Kochkor-Ata | 0 - 0 | 0.5/1 | |
LIBERIA: LFA First Division | ||||||
28/03 - 23:00 | Watanga | 2 - 1 | BEA Mountain | 0 - 0 | 0 | |
MAURITANIA: Ligue 1 | ||||||
29/03 - 05:30 | Ksar | 1 - 1 | Entou | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 07:30 | Garde Nationale | 1 - 3 | Nouakchott King's | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura | ||||||
29/03 - 08:05 | Atl. Morelia | 3 - 4 | Venados | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 10:05 | Dorados de Sinaloa | 0 - 3 | Atlante | 0 - 0 | 1 | |
MEXICO: Liga Premier Serie B | ||||||
29/03 - 01:00 | Chilangos | 0 - 1 | Uruapan | 0 - 0 | 0 | |
MEXICO: Liga MX Women - Clausura | ||||||
29/03 - 10:00 | Monterrey W | 3 - 1 | Club Tijuana W | 0 - 0 | 1.5/2 | |
MOROCCO: Coupe du Trone | ||||||
29/03 - 05:00 | Kawkab Marrakech | 1 - 2 | Hassania Agadir | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 05:00 | Maghreb Fez | 3 - 2 | IR Tanger | 0 - 0 | 0.5 | |
PERU: Liga 1 - Apertura | ||||||
29/03 - 03:00 | Deportivo Garcilaso | 1 - 2 | Comerciantes Unidos | 0 - 0 | 1 | |
29/03 - 08:00 | Alianza Lima | 3 - 0 | Los Chankas | 0 - 0 | 1.5/2 | |
POLAND: Division 2 | ||||||
28/03 - 23:00 | Wisla Pulawy | 4 - 0 | Olimpia Elblag | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:00 | GKS Jastrzebie | 3 - 1 | Kotwica Kolobrzeg | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 01:30 | S. Wola | 2 - 1 | Sandecja Nowy S. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
28/03 - 22:00 | Unia Swarzedz | 4 - 0 | Vineta W. | 0 - 0 | 0.5/1 | |
POLAND: III Liga - Group III | ||||||
28/03 - 21:30 | Sleza Wroclaw | 1 - 1 | Zielona Gora | 0 - 0 | 0 | |
POLAND: Central Youth League | ||||||
28/03 - 17:00 | Rakow Czestochowa U19 | 0 - 0 | Jagiellonia U19 | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 18:00 | เลช พอซนาน U19 | 3 - 1 | Zaglebie U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | Sandecja U19 | 0 - 3 | Pogon Szczecin U19 | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | Wisla U19 | 1 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ U19 | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 21:00 | Polonia W. U19 | 3 - 2 | Warta P. U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PORTUGAL: Taça de Portugal Women | ||||||
28/03 - 22:00 | Braga W | 1 - 2 | Racing Power W | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 2 - Championship Group | ||||||
29/03 - 00:00 | Hunedoara | 1 - 1 | Gloria Buzau | 0 - 0 | 0 | |
RWANDA: Premier League | ||||||
28/03 - 20:00 | Gasogi United | 0 - 1 | Etoile de L'Est | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SAUDI ARABIA: Division 1 | ||||||
29/03 - 01:45 | Al Batin | 1 - 1 | Hajer | 0 - 0 | 0.5 | |
29/03 - 02:00 | Al Ain | 3 - 2 | Al Jandal | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 02:00 | Al Orubah | 1 - 2 | Jeddah | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SENEGAL: Ligue 1 | ||||||
28/03 - 23:30 | Dakar SC | 0 - 2 | Teungueth | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:30 | Guediawaye | 3 - 1 | Mbour | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:30 | Linguere | 1 - 1 | Jamono Fatick | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:30 | Ouakam | 1 - 1 | Generation F. | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:30 | Sonacos | 0 - 0 | Jaraaf | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:30 | US Goree | 2 - 0 | Casa | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
28/03 - 21:00 | Povazska Bystrica | 1 - 3 | FK Humenne | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SLOVAKIA: 3. Liga - East | ||||||
28/03 - 21:00 | Lipany | 0 - 1 | Snina | 0 - 0 | 1 | |
SLOVAKIA: 3. Liga - West | ||||||
28/03 - 21:00 | Dubnica | 3 - 3 | Castkovce | 0 - 0 | 1 | |
SLOVENIA: 1. SZNL Women | ||||||
28/03 - 23:00 | Krim W | 0 - 0 | ZNK Ljubljana W | 0 - 0 | 0 | |
SOUTH AMERICA: South American Championship Women U17 - Final Group | ||||||
29/03 - 04:00 | Brazil U17 W | 2 - 2 | Colombia U17 W | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 06:30 | Ecuador U17 W | 1 - 0 | Paraguay U17 W | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 1 | ||||||
28/03 - 18:00 | Estradense | 2 - 1 | Pontevedra B | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 18:00 | Gran Pena | 3 - 3 | Atletico Arteixo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | Polvorin | 4 - 2 | UD Ourense | 0 - 0 | 2/2.5 | |
28/03 - 18:00 | ราปิโด เด บัลซัส | 1 - 2 | Viveiro | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:15 | Silva SD | 0 - 2 | Bergantinos | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Arzua | 1 - 2 | Somozas | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 23:00 | Barbadas-Bentraces | 2 - 1 | Alondras | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 23:00 | Betanzos | 1 - 2 | Arosa SC | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 23:00 | Paiosaco | 0 - 1 | Sarriana | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 2 | ||||||
28/03 - 18:00 | Gijon Industrial | 0 - 1 | Condal | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | Lealtad | 2 - 1 | Basico Urraca | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 18:00 | Luarca | 0 - 3 | CD Colunga | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 18:30 | Union Club Ceares | 0 - 1 | L'Entregu | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:15 | Llanes | 2 - 1 | Real Titanico | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:15 | Praviano | 1 - 0 | Tuilla | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
28/03 - 17:45 | Siete Villas | 1 - 1 | Solares | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Bezana | 1 - 2 | UD Samano | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Castro | 2 - 1 | Atletico Albericia | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4 | ||||||
28/03 - 17:30 | Basconia | 1 - 1 | Durango | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 17:30 | Beasain | 1 - 1 | Touring KE | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 17:30 | Portugalete | 3 - 1 | Padura | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 19:00 | Alaves C | 0 - 1 | SD Deusto | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 22:30 | Aurrera Ondarroa | 0 - 1 | Lagun Onak | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
29/03 - 00:00 | Vilassar de Mar | 2 - 1 | Peralada | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 02:30 | Reus FCR | 1 - 1 | L Hospitalet | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
28/03 - 18:00 | Ilicitano | 3 - 0 | Villarreal C | 0 - 0 | 1/1.5 | |
29/03 - 02:00 | Burriana | 0 - 0 | Rayo Ibense | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 7 | ||||||
28/03 - 16:30 | Canillas | 1 - 2 | Leganes B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 17:30 | Trival Valderas | 0 - 0 | Las Rozas | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 18:00 | Colonia M. | 0 - 3 | Collado Villalba | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | Pozuelo de Alarcon | 0 - 1 | AD Torrejon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 22:30 | Villanueva | 0 - 1 | Galapagar | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 8 | ||||||
28/03 - 18:00 | Villaralbo | 1 - 2 | Burgos CF B | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 18:30 | La Virgen | 1 - 0 | Santa Marta Tormes | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 22:30 | Laguna | 0 - 2 | Atl. Astorga | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 22:30 | Mirandes B | 1 - 0 | Ponferradina B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Bembibre | 0 - 1 | Almazan | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 9 | ||||||
28/03 - 18:30 | Huetor Tajar | 0 - 0 | CP Almeria | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10 | ||||||
28/03 - 18:00 | Atletico Espeleno | 1 - 0 | La Palma | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 18:00 | Cabecense | 1 - 0 | Pozoblanco | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 18:00 | Cartaya | 1 - 0 | CD Utrera | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 22:00 | Ceuta B | 1 - 0 | Puente Genil | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
28/03 - 17:30 | Collerense | 0 - 2 | Poblense | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 17:30 | Ibiza Islas Pitiusas | 3 - 3 | Constancia | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 18:00 | Binissalem | 1 - 2 | Portmany | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 22:00 | Llosetense | 0 - 2 | Alcudia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 22:00 | Mercadal | 3 - 1 | Manacor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12 | ||||||
28/03 - 18:00 | Arucas | 1 - 1 | Tenerife B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 19:00 | La Cuadra | 0 - 1 | Yaiza | 0 - 0 | 1.5 | |
28/03 - 19:00 | Panaderia | 2 - 1 | Lanzarote | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 19:00 | Santa Ursula | 1 - 0 | Ibarra | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 19:00 | Tamaraceite | 1 - 1 | Teror | 0 - 0 | 1.5 | |
29/03 - 03:00 | CD Marino | 2 - 0 | Atl. Victoria | 0 - 0 | 1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 14 | ||||||
28/03 - 18:00 | Castuera | 3 - 1 | CD Calamonte | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 18:30 | Arroyo | 1 - 1 | Trujillo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 23:00 | Diocesano | 1 - 0 | Don Alvaro | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Villafranca | 0 - 1 | Pueblonuevo | 0 - 0 | 1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15 | ||||||
28/03 - 17:00 | Beti Onak | 1 - 0 | Txantrea | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 17:30 | Alesves | 2 - 2 | CD Ardoi | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | Beti Kozkor | 1 - 0 | Bidezarra | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 02:00 | Cirbonero | 0 - 0 | Cortes | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
28/03 - 17:30 | Comillas | 0 - 2 | Arnedo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 18:00 | Berceo | 0 - 2 | Anguiano | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | Calahorra B | 0 - 1 | Varea | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 18:00 | CDFC Calzada | 0 - 1 | UD Logrones B | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 18:00 | Oyonesa | 7 - 0 | CCD Alberite | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 18:00 | River Ebro | 0 - 1 | Haro Deportivo | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 18:00 | Tedeon | 0 - 0 | Racing Rioja | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 17 | ||||||
28/03 - 17:00 | Calamocha | 0 - 0 | Binefar | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 17:00 | Huesca B | 0 - 0 | Borja | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 17:30 | Epila | 1 - 1 | Cuarte | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 18:00 | Belchite 97 | 1 - 2 | Ejea | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 22:30 | Caspe | 4 - 0 | Carinena | 0 - 0 | 1.5/2 | |
28/03 - 22:30 | Ebro | 3 - 1 | Utrillas | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 22:30 | Tamarite | 2 - 2 | Fuentes | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 23:00 | Fraga | 4 - 0 | CF Illueca | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 18 | ||||||
28/03 - 17:30 | Conquense | 4 - 1 | San Clemente | 0 - 0 | 1.5 | |
28/03 - 18:00 | Azuqueca | 3 - 0 | Torrijos | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | Cazalegas | 2 - 0 | La Solana | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | Quintanar del Rey | 1 - 0 | Tarancon | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 18:00 | โตเลโด | 3 - 2 | Puertollano C.F. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 18:00 | Villarrobledo | 2 - 1 | Tomelloso | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/03 - 18:00 | Villarrubia | 1 - 0 | Socuellamos | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:00 | Villacanas | 2 - 0 | Marchamalo | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 23:30 | Huracan de Balazote | 1 - 3 | Albacete B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWEDEN: Division 2 - Norrland | ||||||
28/03 - 22:00 | Skelleftea | 6 - 1 | IFK Ostersund | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/03 - 23:00 | Kiruna | 0 - 1 | Bergnasets | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 01:00 | Boden | 0 - 0 | Gottne | 0 - 0 | 0 | |
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland | ||||||
29/03 - 01:15 | Vanersborgs IF | 0 - 1 | IFK Skovde | 0 - 0 | 0 | |
SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand | ||||||
29/03 - 01:30 | Sleipner | 1 - 0 | Nacka Iliria | 0 - 0 | 0 | |
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland | ||||||
29/03 - 01:00 | Husqvarna | 2 - 2 | Qviding | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 01:00 | Landvetter | 2 - 3 | Frolunda | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWITZERLAND: Promotion League | ||||||
29/03 - 00:00 | Breitenrain | 1 - 1 | Paradiso | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1 | ||||||
29/03 - 01:30 | Sion II | 1 - 2 | Oberwallis Naters | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:00 | Vevey | 3 - 1 | Pully | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:15 | Grand-Saconnex | 1 - 0 | Terre Sainte | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:15 | Sarraz-Ecleplens | 1 - 1 | Echallens | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 02:30 | La Chaux-De-Fonds | 0 - 1 | Chenois | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:30 | Meyrin | 1 - 0 | Lausanne II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2 | ||||||
29/03 - 02:00 | Muttenz | 4 - 1 | Bassecourt | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:00 | Thun II | 2 - 1 | Muri | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:15 | Munsingen | 0 - 1 | Solothurn | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:15 | Rotkreuz | 0 - 0 | Koniz | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 | ||||||
29/03 - 02:00 | Hongg | 1 - 0 | Kosova | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:00 | Tuggen | 3 - 1 | Balzers | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:00 | YF Juventus | 4 - 0 | Gossau | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 02:15 | Uzwil | 1 - 2 | Linth | 0 - 0 | 0 | |
UGANDA: Premier League | ||||||
28/03 - 20:00 | Maroons | 2 - 0 | Express | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 23:00 | Kampala City | 4 - 1 | Busoga | 0 - 0 | 1.5 | |
UKRAINE: Championship Women - Championship Group | ||||||
28/03 - 17:00 | Kryvbas W | 1 - 2 | Vorskla Poltava W | 0 - 0 | 2.5 | |
UKRAINE: Championship Women - Relegation Group | ||||||
28/03 - 17:00 | Mariupol W | 1 - 1 | Veres-Rivne W | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 17:00 | Panthers FC Uman W | 3 - 0 | EMC Podolie W | 0 - 0 | 0 | |
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League | ||||||
29/03 - 01:00 | Al Nasr | 1 - 0 | Hatta | 0 - 0 | 1.5/2 | |
29/03 - 01:00 | Emirates Club | 1 - 2 | Bani Yas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
URUGUAY: Copa Uruguay | ||||||
29/03 - 06:30 | ริเวอร์เพลท | 0 - 0 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง | 0 - 0 | 0 | |
USA: MLS Next Pro | ||||||
29/03 - 05:00 | Cincinnati 2 | 2 - 3 | New York Red Bulls 2 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
29/03 - 06:00 | Chicago Fire II | 2 - 1 | Philadelphia Union II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
29/03 - 07:00 | Houston Dynamo 2 | 0 - 1 | Austin FC II | 0 - 0 | 0 | |
USA: USL League One | ||||||
29/03 - 06:30 | Charlotte Independ. | 2 - 1 | Spokane Velocity | 0 - 0 | 0/0.5 | |
UZBEKISTAN: Super League | ||||||
28/03 - 21:00 | Din. Samarkand | 2 - 1 | Metallurg Bekabad | 0 - 0 | 0 | |
UZBEKISTAN: Pro Liga | ||||||
28/03 - 18:00 | Buxoro | 0 - 0 | Xorazm Urganch | 0 - 0 | 0.5/1 | |
VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura | ||||||
29/03 - 06:30 | Dep. Tachira | 2 - 0 | Metropolitanos | 0 - 0 | 0.5/1 | |
WALES: Cymru North | ||||||
29/03 - 02:30 | Denbigh | 0 - 0 | Bangor 1876 | 0 - 0 | 0 | |
WORLD: Friendly International | ||||||
29/03 - 00:30 | อาร์เจนตินา U16 | 2 - 3 | ไอวอรีโคสต์ U16 | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 00:30 | สาธารณรัฐเช็ค U16 | 1 - 2 | เม็กซิโก U16 | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 00:30 | ฝรั่งเศส U16 | 6 - 2 | ซาอุดิอาระเบีย U16 | 0 - 0 | 0 | |
29/03 - 00:30 | ญี่ปุ่น U16 | 2 - 1 | เวลส์ U16 | 0 - 0 | 0 | |
WORLD: Club Friendly | ||||||
28/03 - 17:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (Fin) | 5 - 1 | TPS (Fin) | 0 - 0 | 2/2.5 | |
28/03 - 18:00 | Orn (Nor) | 4 - 0 | Askollen (Nor) | 0 - 0 | 3 | |
28/03 - 19:00 | Eidsvold TF (Nor) | 3 - 0 | Notodden (Nor) | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | Arendal (Nor) | 5 - 1 | Mandalskameratene (Nor) | 0 - 0 | 2.5/3 | |
28/03 - 20:00 | เบซิคตัส (Tur) | 1 - 1 | คารากุมรุค (Tur) | 0 - 0 | 1 | |
28/03 - 20:00 | ชีวาสสปอร์ (Tur) | 3 - 0 | Sivas Dort Eylulspor (Tur) | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | Skeid (Nor) | 1 - 4 | Kjelsas (Nor) | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 21:15 | Mikkeli (Fin) | 2 - 0 | KuPS Akatemia (Fin) | 0 - 0 | 2/2.5 | |
WORLD: Club Friendly Women | ||||||
29/03 - 00:00 | Orebro W (Swe) | 1 - 0 | Norrkoping W (Swe) | 0 - 0 | 0 | |
ZIMBABWE: Premier Soccer League | ||||||
28/03 - 20:00 | Arenel Movers | 0 - 0 | Herentals | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/03 - 20:00 | CAPS Utd | 0 - 1 | Bikita Minerals | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | GreenFuel | 1 - 1 | TelOne | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | Manica | 0 - 0 | Chegutu Pirates | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | Platinum | 2 - 2 | Chicken Inn | 0 - 0 | 0 | |
28/03 - 20:00 | ZPC Kariba | 0 - 0 | Ngezi Platinum | 0 - 0 | 0 |
ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m
แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก